banner
mán 11.apr 2011 09:00
Hörđur Snćvar Jónsson
Pistill: Pistlar á Fótbolta.net eru viđhorf höfundar og ţurfa ekki endilega ađ endurspegla viđhorf vefsins eđa ritstjórnar hans.
Hverjir munu slá í gegn í sumar?
Hörđur Snćvar Jónsson
Hörđur Snćvar Jónsson
watermark Björn Daníel hefur helling af hćfileikum og ţarf ađ sanna sig sem fullmótađur leikmađur í sumar.
Björn Daníel hefur helling af hćfileikum og ţarf ađ sanna sig sem fullmótađur leikmađur í sumar.
Mynd: Fótbolti.net - Andri Janusson
watermark Atli Sigurjónsson leikur međ nýliđum Ţórs og gćti slegiđ í gegn.
Atli Sigurjónsson leikur međ nýliđum Ţórs og gćti slegiđ í gegn.
Mynd: Sćvar Geir Sigurjónsson
watermark Ögmundur mun standa í marki Fram í sumar og gerir tilkall til ţess ađ fara á EM.
Ögmundur mun standa í marki Fram í sumar og gerir tilkall til ţess ađ fara á EM.
Mynd: Fótbolti.net - Eva Björk Ćgisdóttir
Ţađ eru tuttugu dagar í ađ Pepsi deild karla fari af stađ og er undirritađur orđinn afar spenntur fyrir komandi sumri.

Deildin hefur orđiđ skemmtilegri fyrir stuđningsmenn liđanna eftir ađ kreppan skall á ţví fleiri uppaldir leikmenn hafa fengiđ tćkifćriđ til ađ sanna sig og eins og sást međ Breiđablik síđasta sumar er ţađ oft besta uppskriftin.

En hvađa leikmenn geta slegiđ í gegn í sumar? Hér ađ neđan má sjá nokkra unga leikmenn sem ég tel ađ gćtu slegiđ í gegn í sumar.

Björn Daníel Sverrisson - FH

Leikir í meistaraflokki: 58
Mörk: 12
Fćddur. 1990
Međ mikla reynslu úr efstu deild ţrátt fyrir ungan aldur en ţađ er eins og ađ ţađ búi meira í honum en hann hefur veriđ ađ sýna. Hann var settur í agabann á síđasta ári af Heimi Guđjónssyni ţjálfara FH. Ţarf ađ taka sig á ţví hefur hćfileikana til ađ verđa atvinnumađur og ţetta gćti orđiđ sumariđ sem hann spilar sig út ef hann heldur rétt á spilunum.

Ögmundur Kristinsson - Fram

Leikir í meistaraflokki: 3
Fćddur. 1989
Ögmundur er fćddur áriđ 1989 en hefur ekki mikla reynslu enda veriđ varamarkvörđur fyrir Hannes Ţór Halldórsson síđustu tímabíl en Ţorvaldur Örlygsson ákvađ ađ treysta á Ögmund eftir ađ Hannes fór til KR í vetur. Ögmundur hefur stađiđ sig vel í vorleikjunum og ćtti ađ vera tilbúinn fyrir ađ spila í deild ţeirra bestu hérna heim. Góđ frammistađa í byrjun móts gćti komiđ honum í U21 árs landsliđiđ ţar sem hann á heima.

Tómas Óli Garđarsson - Breiđablik

Leikir í meistaraflokki: 3
Mörk: 0
Fćddur. 1993
Tómas er kantmađur og framherji sem er fćddur áriđ 1993. Býr yfir rosalega miklum hrađa ásamt ţví ađ vera góđur skotmađur og sýndi í fyrra ađ hann getur lagt upp mörk fyrir samherja sína er hann lagđi upp mark fyrir Alfređ Finnbogason gegn Selfossi í nćst síđustu umferđ deildarinnar. Meiđsli hafa elt Tómas síđustu tvö ár en ef hann helst heill í sumar gćti hann veriđ X-factorinn sem Blikar ţurfa til ađ geta haldiđ sér í toppbaráttunni.

Haraldur Björnsson - Valur

Leikir í meistaraflokki: 36
Fćddur. 1989
Velgengni U21 árs landsliđsins virđist hafa fyllt Harald Björnsson af metnađi ţví hann virkar í miklu betra standi en á sama tíma í fyrra. Átti slakt tímabil međ Ţrótti í 1. deildinni síđasta sumar ţar sem hann var í láni frá Val. Verđur fyrsti markvörđur Vals í sumar og virđist vera klár í verkefniđ. Hefur tekiđ af sér nokkur kíló og ćtlar sér ekki ađ missa sćti sitt sem fyrsti markvörđur U21 árs landsliđsins.

Marteinn Briem - Víkingur

Leikir í meistaraflokki: 48
Mörk: 18
Fćddur. 1989
Marteinn varđ síđasta púsliđ inn í liđ Víkings síđasta sumar er hann kom úr meiđslum og var stór ţáttur í ţví ađ liđiđ vann 1. deildina. Er lúnkinn upp viđ mark andstćđingana eins og tölfrćđi hans í fyrra sannar en hann skorađi sjö mörk í ellefu leikjum í deildinni. Er bestur fyrir aftan framherja en getur spilađ fleiri stöđur, er útsjónarsamur og góđur sendingarmađur. Glímir oft viđ meiđsli en er ţrátt fyrir ţađ í fáranlega góđu formi og getur hlaupiđ endalaust.

Atli Sigurjónsson - Ţór

Leikir í meistaraflokki: 65
Mörk: 15
Fćddur. 1991
Var frábćr međ Ţór síđasta sumar og líklega besti mađur liđsins sem komst upp í Pepsi deildina. Er međ frábćra löpp og á auđvelt međ langar sendingar auk ţess ađ vera međ frábćrar aukaspyrnur. Er einnig međ góđa tćkni og leikskilning og ţarf ađ eiga gott sumar til ađ Ţór verđi ekki í vandrćđum. Klárlega međ hćfileikana til ađ gera vel í efstu deild.

Daníel Freyr Guđmundsson - Fylkir

Leikir í meistaraflokki: 33
Mörk: 2
Fćddur. 1991
Daníel hefur komiđ skemmtilega á óvart í vetur í hjarta varnarinnar hjá Fylki og stađiđ sig vel. Hefur síđustu tvö sumur leikiđ međ Fjarđabyggđ í 1. deildinni og býr af ţeirri reynslu. Margir ungir leikmenn mćttu taka Daníel sér til fyrirmyndar og söđla um og fara út á land til fá reynslu og ţroskast sem einstaklingar. Daníel er naut af manni, sterkur í loftinu og er ţar ađ auki mjög röskur miđađ viđ stćrđ og ţyngd.

Egill Jónsson - KR

Leikir í meistaraflokki: 9
Mörk: 1
Fćddur. 1991
Egill kom skemmtilega inn í liđ KR síđasta sumar eftir ađ Rúnar Kristinsson tók viđ liđinu. Hefur lítiđ sem ekkert spilađ í vetur vegna meiđsla en gćti reynst KR-ingum drjúgur í sumar. Er afar snjall leikmađur međ góđan knattspyrnuheila. Er góđur ađ setja upp spil en vantar örlítiđ upp á snerpu og hrađa.
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 25. mars 14:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 19. mars 18:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 12. mars 17:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 02. mars 08:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
föstudagur 20. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
Bikarkeppni karla
18:00 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
19:00 Höttur-Huginn
Fellavöllur
19:00 Léttir-Hamar
Hertz völlurinn
19:00 KH-Leiknir R.
Valsvöllur
19:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK-Álftanes
Kórinn
19:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur R.
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:00 Kórdrengir-Njarđvík
Framvöllur
20:00 Ţróttur V.-Víđir
Fylkisvöllur
laugardagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-HK/Víkingur
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-Ţróttur R.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
15:15 Fjölnir-Sindri
Egilshöll
Bikarkeppni karla
13:00 Skallagrímur-Reynir S.
Akraneshöllin
14:00 Fram-GG
Framvöllur
14:00 Magni-KF
KA-völlur
14:00 Einherji-Leiknir F.
Fellavöllur
mánudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni karla
18:00 Ţór-Dalvík/Reynir
Boginn
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
20:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
ţriđjudagur 24. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
17:15 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
föstudagur 27. apríl
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
20:00 Stjarnan-Keflavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
19:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
laugardagur 28. apríl
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjölnir-KA
Egilshöll
18:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 Fylkir-Haukar
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
12:00 Undanúrslit-
12:00 Undanúrslit-
sunnudagur 29. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Konur
14:00 Ţór/KA-ÍBV
KA-völlur
mánudagur 30. apríl
Bikarkeppni karla
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
ţriđjudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Bikarkeppni karla
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 2. maí
Bikarkeppni karla
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
föstudagur 4. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Valsvöllur
19:15 HK/Víkingur-FH
Kórinn
laugardagur 5. maí
Pepsi-deild kvenna
17:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
14:00 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
16:00 HK-Magni
Kórinn
16:00 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Huginn
Vogabćjarvöllur
14:00 Höttur-Víđir
Fellavöllur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
sunnudagur 6. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Egilshöll
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
14:00 1R1-ÍH
Leikv. óákveđinn
Bikarkeppni kvenna
14:00 Augnablik-Afturelding/Fram
Fagrilundur
14:00 Ţróttur/Víđir-Hvíti riddarinn
Vogabćjarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
16:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
17:00 Einherji-Sindri
Fellavöllur
mánudagur 7. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 10. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-ÍA
Ţórsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fylkir
Varmárvöllur
14:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
föstudagur 11. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Njarđvík
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 12. maí
Pepsi-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
16:00 Haukar-Magni
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Kári
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Höttur
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
15:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur
15:00 KV-Einherji
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
sunnudagur 13. maí
Pepsi-deild karla
17:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
20:00 Valur-Fylkir
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
mánudagur 14. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 15. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 16. maí
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 17. maí
Pepsi-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Grótta
Akraneshöllin
19:15 Leiknir F.-Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Ćgir-KH
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 18. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
19:15 Höttur-Fjarđabyggđ
Fellavöllur
19:15 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
laugardagur 19. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Ţór
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Tindastóll
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
13:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Haukar
Sindravellir
16:00 Afturelding/Fram-Hamrarnir
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Elliđi-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
14:00 Álftanes-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur
mánudagur 21. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Keflavík
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Bikarkeppni kvenna
14:00 ÍR-Grótta/Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 22. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KB
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-SR
Tungubakkavöllur
20:00 Reynir S.-Mídas
Europcarvöllurinn
Bikarkeppni kvenna
19:15 Einherji/Sindri-Fjarđab/Völsungur
19:15 ŢrótturVíđir/Hvíti-Augnablik/FramAfture
19:15 Álftanes/Fjölnir-Haukar
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-HK/Víkingur
Valsvöllur
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
20:00 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:30 Berserkir-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-ÍH
Framvöllur
fimmtudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Elliđi
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
föstudagur 25. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Víkingur Ó.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 ÍA-Njarđvík
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Árborg
Leiknisvöllur
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Magni
JÁVERK-völlurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
2. deild karla
13:30 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Álftanes
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:15 Léttir-Geisli A
Hertz völlurinn
17:00 Kría-Kormákur/Hvöt
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 27. maí
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
17:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fylkir
Boginn
17:00 Haukar-Afturelding/Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 SR-Reynir S.
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Kórinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:00 KB-Hamar
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-Snćfell/UDN
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 30. maí
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:30 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
föstudagur 1. júní
3. deild karla
20:00 KV-Dalvík/Reynir
KR-völlur
laugardagur 2. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Noregur
Laugardalsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
sunnudagur 3. júní
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fram-ÍA
Laugardalsvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Höttur-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Fellavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álafoss-KFS
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kórdrengir
Geislavöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 5. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KFR
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-KB
Stykkishólmsvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Hamar-Stál-úlfur
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-Úlfarnir
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
miđvikudagur 6. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 7. júní
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Slóvenía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Gana
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Keflavík
Egilshöll
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 9. júní
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-HK
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Höttur
Vogabćjarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
3. deild karla
12:00 KH-Einherji
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Haukar
Boginn
16:30 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:15 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
15:00 ÍH-Geisli A
Gaman Ferđa völlurinn
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
15:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Slóvenía
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Fćreyjar
miđvikudagur 13. júní
Pepsi-deild karla
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
19:15 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-GG
Ţróttarvöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Afturelding-Kári
Varmárvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 15. júní
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
laugardagur 16. júní
3. deild karla
17:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
17:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
13:00 Argentína-Ísland
Spartak Stadium
19:00 Króatía-Nígería
Kaliningrad Stadium
mánudagur 18. júní
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn