■ri 26.sep 2006 13:59
Hafli­i Brei­fj÷r­
Heimild: KSI.is 
Bj÷rgˇlfur valinn bestur Ý umfer­um 13 - 18
Teitur ١r­arson og Bj÷rgˇlfur Takefusa voru bestir.
Teitur ١r­arson og Bj÷rgˇlfur Takefusa voru bestir.
Mynd: Landsbankinn
Viggˇ ┴sgeirsson marka­sstjˇri Landsbankans, Sigur­ur Rafn Arinbj÷rnsson og Heimir Gunnlaugsson stu­ningsmenn VÝkinga
Viggˇ ┴sgeirsson marka­sstjˇri Landsbankans, Sigur­ur Rafn Arinbj÷rnsson og Heimir Gunnlaugsson stu­ningsmenn VÝkinga
Mynd: Landsbankinn
Li­ umfer­a 13-16.
Li­ umfer­a 13-16.
Mynd: Landsbankinn
═ dag voru veittar vi­urkenningar fyrir umfer­ir 13-18 Ý Landsbankadeild karla og fˇr ath÷fnin fram Ý I­nˇ. Bj÷rgˇlfur Takefusa ˙r KR var valinn besti leikma­ur ■essara umfer­a. Fjˇrir Skagamenn eru Ý sˇkndj÷rfu li­i umfer­anna. Teitur ١r­arson var valinn besti ■jßlfarinn og Gar­ar Írn Hinriksson besti dˇmarinn.

5 li­ Ý deildinni eiga fulltr˙a Ý li­i umfer­anna: Brei­ablik, FH, ═A, KR og Valur. Alls fengu 33 leikmenn frß 8 fÚl÷gum atkvŠ­i a­ ■essu sinni og voru ■ˇ nokkrir leikmenn nßlŠgt ■vÝ a­ komast inn Ý li­ umfer­anna.

Engir leikmenn Fylkis og ═BV fengu atkvŠ­i. 6 leikmenn ═A og FH fengu atkvŠ­i Ý li­ umfer­anna, en 5 leikmenn KeflavÝkur, KR og Vals. Valsarinn Pßlmi Rafn Pßlmason fÚkk atkvŠ­i Ý li­ umfer­anna frß ÷llum Ý valnefndinni ľ fullt h˙s stiga.

Teitur ١r­arson hlaut afgerandi kosningu sem ■jßlfari umfer­anna og Bj÷rgˇlfur Takefusa hlaut afgerandi kosningu sem leikma­ur umfer­anna.

Stu­ningsmenn VÝkinga hafa sta­i­ ■Útt vi­ baki­ ß sÝnu li­i Ý umfer­unum og eru vel a­ stu­ningsmannaver­laununum komnir. VÝkingar hafa sřnt stu­ning sinn Ý verki, komi­ pr˙­mannlega og drengilega fram og veri­ fÚlagi sÝnu til mikils sˇma. Helsta stu­ningslag VÝkinga hefur aldeilis slegi­ Ý gegn ß ßrinu ľ lagi­ Barfly me­ Ýslensku hljˇmsveitinni Jeff Who?

Markv÷r­ur:
Kristjßn Finnbogason ľ KR

Varnarmenn:
Gunnlaugur Jˇnsson ľ KR
Tommy Nielsen ľ FH

Tengili­ir:
Arnar GrÚtarsson ľ Brei­ablik
Bjarki Gunnlaugsson ľ ═A
Bjarni Gu­jˇnsson ľ ═A
Haf■ˇr Ăgir Vilhjßlmsson ľ ═A
Pßlmi Rafn Pßlmason ľ Valur

Framherjar:
Allan Dyring ľ FH
Arnar Gunnlaugsson ľ ═A
Bj÷rgˇlfur Takefusa ľ KR

Leikma­ur umfer­a 13-18:
Bj÷rgˇlfur Takefusa ľ KR

Ůjßlfari umfer­a 13-18:
Teitur ١r­arson ľ KR

Dˇmari umfer­a 13-18:
Gar­ar Írn Hinriksson

Stu­ningsmannaver­laun umf. 13-18:
Stu­ningsmenn VÝkings

Leita­ var til 10 a­ila (fj÷lmi­la og annarra) sem mynda nokkurs konar valnefnd me­ li­ umfer­anna, leikmann, ■jßlfara og dˇmara. Hver og einn a­ili hefur sÝ­an eitt "atkvŠ­i". Valnefndin er skipu­ m÷nnum frß ■essum mi­lum: Bla­i­, Fˇtbolti.net, Gras.is, ═slenskar getraunir, MÝn sko­un/XFM, Morgunbla­i­, R┌V, Sport.is, Sřn og Landsbankinn. Landsbankinn velur svo besta stu­ningsmannahˇpinn.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
banner
banner
Magn˙s Mßr Einarsson
Magn˙s Mßr Einarsson | f÷s 24. febr˙ar 11:15
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | f÷s 24. febr˙ar 07:15
Magn˙s ١r Jˇnsson
Magn˙s ١r Jˇnsson | ■ri 21. febr˙ar 16:30
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | sun 19. febr˙ar 09:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 20. desember 06:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ëlafsson
Sindri Kristinn Ëlafsson | ■ri 29. nˇvember 11:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | f÷s 11. nˇvember 21:00
sunnudagur 26. febr˙ar
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
18:15 Leiknir R.-Selfoss
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
16:15 ═R-VÝkingur Ë.
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
12:30 Leiknir F.-Fram
Fjar­abygg­arh÷llin
■ri­judagur 28. febr˙ar
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
20:10 Stjarnan-Ůrˇttur R.
Kˇrinn
mi­vikudagur 1. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
19:00 Afturelding-Ůrˇttur V.
Varmßrv÷llur
20:00 KH-VÝ­ir
Valsv÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
20:00 KV-Berserkir
KR-v÷llur
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 KeflavÝk-GrindavÝk
Reykjanesh÷llin
fimmtudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
19:00 Njar­vÝk-HvÝti riddarinn
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
20:00 Fjar­abygg­-H÷ttur
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
19:15 Augnablik-Fj÷lnir
Fagrilundur
f÷studagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
20:00 Reynir S.-Vestri
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
21:00 ═R-┴lftanes
Egilsh÷ll
laugardagur 4. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
14:00 VŠngir J˙piters-Sindri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ═A-Haukar
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
18:00 HK/VÝkingur-Sindri
Kˇrinn
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
15:15 Fj÷lnir-VÝkingur Ë.
Egilsh÷ll
sunnudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
15:00 FH-KA
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
17:00 Kßri-KFG
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
13:00 Ăgir-Vestri
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
18:00 Tindastˇll-KF
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
16:00 Magni-Einherji
Boginn
20:00 DalvÝk/Reynir-V÷lsungur
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
16:15 Ůrˇttur R.-Grˇtta
Egilsh÷ll
mßnudagur 6. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
18:00 Selfoss-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
fimmtudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
18:00 HK-Valur
Kˇrinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
19:00 Njar­vÝk-KV
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
20:00 KB-Augnablik
Leiknisv÷llur
f÷studagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
19:00 VÝkingur R.-KeflavÝk
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
21:00 Ůrˇttur R.-Brei­ablik
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
20:00 SnŠfell-MÝdas
Akranesh÷llin
20:00 ┴rborg-Ţmir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
20:00 Elli­i-═H
Fylkisv÷llur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 KeflavÝk-Haukar
Reykjanesh÷llin
laugardagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
14:00 Haukar-Grˇtta
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
15:15 Leiknir R.-═BV
Egilsh÷ll
17:15 Fj÷lnir-Selfoss
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
11:00 ═A-═R
Akranesh÷llin
15:00 VÝkingur Ë.-١r
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
13:30 Stjarnan-Leiknir F.
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
12:00 Ůrˇttur V.-KFG
Reykjanesh÷llin
16:00 VÝ­ir-Kßri
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
14:00 Berserkir-Tindastˇll
VÝkingsv÷llur
14:00 HvÝti riddarinn-KF
Varmßrv÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
16:00 Einherji-DalvÝk/Reynir
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
14:00 KrÝa-H÷r­ur ═.
Vivaldiv÷llurinn
16:00 ═sbj÷rninn-SkallagrÝmur
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
12:00 ┴lftanes-Stßl-˙lfur
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
16:00 AfrÝka-Kˇngarnir
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ═A-Selfoss
Akranesh÷llin
sunnudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
16:15 Fylkir-KR
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
16:00 GrindavÝk-Fram
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
14:00 Sindri-Reynir S.
J┴VERK-v÷llurinn
17:00 KFR-VŠngir J˙piters
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
14:00 Fjar­abygg­-Magni
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 4
12:00 GG-Hamar
Reykjanesh÷llin
13:00 Kormßkur/Hv÷t-Vatnaliljur
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna A deild
14:00 Stjarnan-═BV
Reykjanesh÷llin
20:15 Valur-FH
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna B deild
18:15 KR-Fylkir
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
16:00 Einherji-Tindastˇll
Boginn
18:00 Hamrarnir-V÷lsungur
Boginn
mßnudagur 13. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
19:00 Afturelding-KH
Varmßrv÷llur
■ri­judagur 14. mars
Lengjubikar kvenna A deild
19:00 Brei­ablik-١r/KA
FÝfan
fimmtudagur 16. mars
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
20:00 LÚttir-KrÝa
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
20:00 ┴rborg-┴lftanes
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
20:00 Augnablik-AfrÝka
Fagrilundur
f÷studagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
19:00 VÝkingur R.-Grˇtta
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
19:00 Ůrˇttur R.-GrindavÝk
Eimskipsv÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
20:00 Elli­i-Kˇngarnir
Fylkisv÷llur
20:00 ═H-KB
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 KeflavÝk-Selfoss
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
21:00 Ůrˇttur R.-Fj÷lnir
Egilsh÷ll
laugardagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
12:00 KeflavÝk-FH
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
15:15 KR-═BV
Egilsh÷ll
17:15 Fylkir-Selfoss
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
19:00 ١r-═A
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
15:00 Vestri-Sindri
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
14:00 H÷ttur-V÷lsungur
Fellav÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
16:00 Stßl-˙lfur-SnŠfell
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 4
14:00 Stokkseyri-Kormßkur/Hv÷t
Leiknisv÷llur
16:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 FH-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ═A-KR
Akranesh÷llin
14:00 GrindavÝk-Haukar
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
14:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmßrv÷llur
sunnudagur 19. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
17:00 KA-Haukar
Boginn
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
18:15 Valur-VÝkingur Ë.
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
16:15 Fram-Stjarnan
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
16:00 KFR-Ăgir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
14:00 Njar­vÝk-KF
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
16:00 Ţmir-MÝdas
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ١r/KA-Stjarnan
Boginn
20:15 Valur-Brei­ablik
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
13:00 VÝkingur Ë.-Augnablik
Akranesh÷llin
■ri­judagur 21. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
20:00 KH-Ůrˇttur V.
Valsv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
20:00 ═sbj÷rninn-LÚttir
Fagrilundur
mi­vikudagur 22. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
21:00 KFG-VÝ­ir
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
20:00 HK/VÝkingur-═R
VÝkingsv÷llur
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
19:15 Fram-Brei­ablik
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
20:00 HvÝti riddarinn-Berserkir
Varmßrv÷llur
f÷studagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 KrˇatÝa-┌kraÝna
.
19:45 Tyrkland-Finnland
19:45 Kosˇvˇ-═sland
Loro Borici Stadium
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
14:00 KA-KeflavÝk
KA-v÷llur
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
15:15 Leiknir R.-Fj÷lnir
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
17:15 ═R-HK
Egilsh÷ll
19:00 ١r-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
17:00 Kßri-Afturelding
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjanesh÷llin
14:00 VŠngir J˙piters-Ăgir
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
14:00 H÷ttur-Einherji
Fellav÷llur
14:00 Fjar­abygg­-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
15:00 SkallagrÝmur-H÷r­ur ═.
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
12:00 ┴lftanes-Ţmir
Bessasta­av÷llur
16:00 MÝdas-Stßl-˙lfur
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
14:00 KB-Elli­i
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjanesh÷llin
14:00 Hamar-Vatnaliljur
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna A deild
12:00 Brei­ablik-FH
FÝfan
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
12:00 Ůrˇttur V.-VÝ­ir
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
14:30 KV-Tindastˇll
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
18:00 Magni-DalvÝk/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
12:00 ═sbj÷rninn-H÷r­ur ═.
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
13:00 SnŠfell-┴rborg
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
14:00 Kˇngarnir-Augnablik
Leiknisv÷llur
16:00 AfrÝka-═H
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ═BV-١r/KA
Akranesh÷llin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-GrindavÝk
J┴VERK-v÷llurinn
16:15 KR-KeflavÝk
Egilsh÷ll
18:15 Fylkir-═A
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Einherji
H˙savÝkurv÷llur
16:00 Tindastˇll-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Boginn
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 1
19:00 Haukar-VÝkingur R.
┴svellir
19:00 Grˇtta-FH
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
18:00 HK-VÝkingur Ë.
Kˇrinn
20:00 Valur-═A
Valsv÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
20:00 KH-Kßri
Valsv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
20:00 LÚttir-SkallagrÝmur
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
20:00 Augnablik-Elli­i
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-KeflavÝk
Fylkisv÷llur
f÷studagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
19:00 Fj÷lnir-Fylkir
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
19:15 Brei­ablik-Leiknir F.
FÝfan
20:00 Stjarnan-GrindavÝk
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
19:00 Afturelding-KFG
Varmßrv÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
19:00 KrÝa-═sbj÷rninn
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
20:00 ┴rborg-MÝdas
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
┴svellir
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
20:15 Augnablik-Ůrˇttur R.
FÝfan
laugardagur 1. aprÝl
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 3
17:00 ═R-١r
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
14:00 Ăgir-Sindri
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 VŠngir J˙piters-Reynir S.
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
15:00 Tindastˇll-Njar­vÝk
Boginn
16:30 KV-HvÝti riddarinn
KR-v÷llur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
14:00 V÷lsungur-Einherji
H˙savÝkurv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
12:00 ┴lftanes-SnŠfell
Bessasta­av÷llur
16:00 Ţmir-Stßl-˙lfur
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
14:00 KB-AfrÝka
Leiknisv÷llur
16:00 ═H-Kˇngarnir
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 4
15:00 Kormßkur/Hv÷t-GG
Akranesh÷llin
17:00 Stokkseyri-Hamar
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna A deild, ┌rslit
14:00 A2-A3
14:00 A1-A4
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 GrindavÝk-KR
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
13:00 ═R-Sindri
Hertz v÷llurinn
14:00 Afturelding/Fram-┴lftanes
Varmßrv÷llur
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
17:15 Fj÷lnir-Grˇtta
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Einherji
Fjar­abygg­arh÷llin
sunnudagur 2. aprÝl
Lengjubikar karla - A deild Ri­ill 4
14:00 Ůrˇttur R.-Leiknir F.
Eimskipsv÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
15:00 Magni-H÷ttur
Boginn
17:00 DalvÝk/Reynir-Fjar­abygg­
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
19:00 Tindastˇll-Hamrarnir
Boginn
laugardagur 8. aprÝl
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
16:00 VÝ­ir-Afturelding
Gar­skagav÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
14:00 Reynir S.-Ăgir
Reykjanesh÷llin
14:00 KFR-Sindri
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 1
14:00 H÷r­ur ═.-LÚttir
Torfnesv÷llur
15:00 SkallagrÝmur-KrÝa
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
12:00 ┴lftanes-MÝdas
Bessasta­av÷llur
16:00 Stßl-˙lfur-┴rborg
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ═A-KeflavÝk
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
16:00 ┴lftanes-Sindri
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
14:00 Grˇtta-VÝkingur Ë.
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Tindastˇll
H˙savÝkurv÷llur
sunnudagur 9. aprÝl
Lengjubikar karla - A deild ┌rslit
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
15:00 KFG-KH
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 2
16:00 Ţmir-SnŠfell
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
16:00 Elli­i-AfrÝka
Fylkisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 4
14:00 Hamar-Kormßkur/Hv÷t
Leiknisv÷llur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mßnudagur 10. aprÝl
Lengjubikar karla - C deild Ri­ill 3
20:00 Augnablik-═H
Fagrilundur
20:00 Kˇngarnir-KB
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
20:00 HK/VÝkingur-Afturelding/Fram
VÝkingsv÷llur
■ri­judagur 11. aprÝl
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
20:00 Berserkir-Njar­vÝk
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
19:00 V÷lsungur-Magni
H˙savÝkurv÷llur
Lengjubikar kvenna B deild
20:30 KR-Haukar
KR-v÷llur
mi­vikudagur 12. aprÝl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-GrindavÝk
Fylkisv÷llur
fimmtudagur 13. aprÝl
Lengjubikar karla - A deild ┌rslit
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 1
16:00 Kßri-Ůrˇttur V.
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 2
14:00 Vestri-VŠngir J˙piters
Torfnesv÷llur
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 3
15:00 Tindastˇll-HvÝti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Ri­ill 4
13:00 DalvÝk/Reynir-H÷ttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjar­abygg­
Fjar­abygg­arh÷llin
laugardagur 15. aprÝl
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
17:00 Hamrarnir-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Boginn
mßnudagur 17. aprÝl
Lengjubikar kvenna A deild, ┌rslit
16:00 ┌rslitaleikur-
mi­vikudagur 19. aprÝl
Lengjubikar karla - C deild ┌rslit
19:00 Undan˙rslit-
19:00 Undan˙rslit-
fimmtudagur 20. aprÝl
Lengjubikar karla - A deild ┌rslit
19:15 ┌rslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild ┌rslit
14:00 Undan˙rslit-
14:00 Undan˙rslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 GrindavÝk-═A
Reykjanesh÷llin
14:00 Haukar-Fylkir
┴svellir
14:00 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
f÷studagur 21. aprÝl
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 2
19:00 Ůrˇttur R.-VÝkingur Ë.
Eimskipsv÷llurinn
20:15 Augnablik-Grˇtta
FÝfan
laugardagur 22. aprÝl
Lengjubikar karla - C deild ┌rslit
14:00 ┌rslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 1
14:00 Afturelding/Fram-═R
Varmßrv÷llur
16:00 ┴lftanes-HK/VÝkingur
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar kvenna C deild, ri­ill 3
13:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-V÷lsungur
Fellav÷llur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellav÷llur
sunnudagur 23. aprÝl
Lengjubikar karla - B deild ┌rslit
14:00 ┌rslitaleikur-