mán 05.okt 2009 08:33
Magnús Már Einarsson
Liđ ársins í 2.deild 2009
Sigurvin Ólafsson, besti leikmađurinn í 2.deildinni í ár.
Sigurvin Ólafsson, besti leikmađurinn í 2.deildinni í ár.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Jón Kári Ívarsson, efnilegasti leikmađurinn í 2.deildinni í ár.
Jón Kári Ívarsson, efnilegasti leikmađurinn í 2.deildinni í ár.
Mynd: Fótbolti.net - Vilbogi M. Einarsson
Ásmundur Guđni Haraldsson, besti ţjálfarinn í 2.deildinni í ár.
Ásmundur Guđni Haraldsson, besti ţjálfarinn í 2.deildinni í ár.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ragnar Hauksson var markahćstur í deildinni og hann er í liđi ársins.
Ragnar Hauksson var markahćstur í deildinni og hann er í liđi ársins.
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
Gamla kempan Sinisa Valdimar Kekic er í liđi ársins.
Gamla kempan Sinisa Valdimar Kekic er í liđi ársins.
Mynd: Fótbolti.net - Vilhjálmur Siggeirsson
Nú síđdegis var liđ ársins í 2.deild karla opinberađ í Gyllta salnum á Hótel Borg viđ Austurvöll. Fótbolti.net fylgdist vel međ 1.deildinni í sumar og fékk ţjálfara og fyrirliđa deildarinnar til ađ velja liđ keppnistímabilsins. Hér ađ neđan má líta ţađ augum en einnig var opinberađ val á ţjálfara og leikmanni ársins og efnilegasta leikmanninum.



Markvörđur:
Kristján Finnbogason (Grótta)

Varnarmenn:
Tomasz Luba (Reynir S.)
Bjarki Már Árnason (Tindastóll)
Einar Valur Árnason (Njarđvík)

Miđjumenn:
Sigurvin Ólafsson (Grótta)
Sinisa Valdimar Kekic (Reynir S.)
Sölvi Davíđsson (Grótta)
Goran Vujic (BÍ/Bolungarvík)

Sóknarmenn:
Rafn Markús Vilbergsson (Njarđvík)
Ragnar Hauksson (KS/Leiftur)
Muamer Sadikovic (Hvöt)


Varamannabekkur: Róbert Örn Óskasson (BÍ/Bolungarvík) – Markvörđur, Gestur Gylfason (Njarđvík) – Varnarmađur, Guđmundur Marteinn Hannesson (Grótta) – Varnarmađur, Kristinn Björnsson (Njarđvík) – Miđjumađur, Hjörvar Hermannsson (Reynir) - Sóknarmađur.

Ađrir sem fengu atkvćđi:
Markverđir: Ingvar Jónsson (Njarđvík), Nezir Ohran (Hvöt).
Varnarmenn: Gissur Jónasson (Hvöt), Víglundur Páll Einarsson (Höttur), Alexander Magnússon (Njarđvík), Óli Jón Kristinsson (ÍH/HV), Benis Krasniqi (Reynir S.), Milan Ceran (BÍ/Bolungarvík), Vignir Benediktsson (Reynir S.), Aron Bjarnason (Hvöt), Sipos Janos (Hvöt), Óskar Snćr Vignisson (Hvöt), Jens Elvar Sćvarsson (Hvöt), Frosti Bjarnason (Hvöt), Edilon Hreinsson (Grótta), Rafn Heiđdal (Höttur), Baldvin Ólafsson (Magni), Ţorsteinn Ţorsteinsson (Víđir), Einar Daníelsson (Víđir), Marko Blagojevic (Víđir), Gísli Örn Gíslason (Víđir), Björgvin Karl Gunnarsson (Höttur), Hjörtur Fjeldsted (Reynir S.), Hafsteinn Ingvar Rúnarsson (Reynir S.), Milos Milojevic (Hamar), Kjartan Sigurđsson (Hamar), Árni Ţór Ármannsson (Njarđvík), Pálmi Valgeirsson (Tindastóll), Ísak Ţórđarson (Njarđvík).
Miđjumenn: Milan Lazarevic (Hvöt), Garđar Guđnason (Grótta), Agnar Sveinsson (KS/Leiftur), Ólafur Berry (Reynir S.), Haraldur Axel Einarsson (Víđir), Jón Kári Ívarsson (Hamar), Sigţór Snorrason (BÍ/Bolungarvík), Árni Ingi Pjetursson (Grótta), Frans Elvarsson (Njarđvík), Elvar Ćgisson (Höttur), Stefán Ţór Eysteinsson (Höttur),
Sóknarmenn: Andri Rúnar Bjarnason (BÍ/Bolungarvík), Óttar Kristinn Bjarnason (BÍ/Bolungarvík), Kristinn Ingi Halldórsson (Hamar), Jón Kári Ívarsson (Hamar).



Ţjálfari ársins: Ásmundur Guđni Haraldsson - Grótta
Ásmundur hefur veriđ spilandi ţjálfari hjá Gróttu undanfarin fimm ár og hjálpađ liđinu ađ komast upp úr ţriđju deildinni í ţá fyrstu. Grótta komst upp úr ţriđju deildinni áriđ 2007 og í fyrra endađi liđiđ í sjöunda sćti í annarri deildinni. Í ár sigrađi liđiđ síđan ađra deildina og tryggđi sér ţannig um leiđ sćti í fyrstu deild í fyrsta skipti. Ásmundur skorađi sjálfur tvö mörk í fjórum leikjum en einbeitti sér meira ađ ţví ađ stýra liđinu á hliđarlínunni međ góđum árangri.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem ţjálfari ársins: Helgi Bogason (Njarđvík), Mikael Nikulásson (ÍH/HV), Dragan Kazic (BÍ/Bolungarvík), Njáll Eiđsson (Höttur), Jens Elvar Sćvarsson (Hvöt).

Leikmađur ársins: Sigurvin Ólafsson (Grótta)
Eftir ađ hafa orđiđ Íslands og bikarmeistari međ FH ţá skipti Sigurvin í Gróttu fyrir siđustu leiktiđ. Ţá lék hann einungis fimm leiki í annarri deildinni en í ár var annađ uppi á teningnum og Sigurvin hjálpađi Gróttu ađ komast upp í fyrstu deild í fyrsta skipti. Sigurvin stjórnađi umferđinni á miđjusvćđinu og skorađi tólf mörk í átján leikjum međ Gróttu en ţessi 33 ára gamli leikmađur lék frábćrlega í sumar.
Ađrir sem fengu atkvćđi sem leikmađur ársins: Kristján Finnbogason (Grótta), Rafn Markús Vilbergsson (Njarđvík), Ragnar Hauksson (KS/Leiftur), Muamer Sadikovic (Hvöt), Milan Lazarevic (Hvöt).

Efnilegastur ársins: Jón Kári Ívarsson - Hamar
Jón Kári er uppalinn KR-ingur en hann gekk upp úr öđrum flokki síđastliđiđ haust. Í vetur ákvađ Jón Kári ađ ganga til liđs viđ Hamar líkt og fleiri jafnaldrar hans úr félögum á höfuđborgarsvćđinu. Jón Kári var markahćsti leikmađur Hamars í sumar međ átta mörk en ţau voru mörg hver afar mikilvćg. Hamarsmönnum gekk illa framan af móti en liđiđ vann ţrjá af síđustu fjórum leikjum sínum og náđi ţannig ađ bjarga sér frá falli niđur í ţriđju deild.
Ađrir sem fengu atkvćđi sem efnilegastur: Pétur Már Harđarson (Grótta), Emil Pálsson (BÍ/Bolungarvík), Frans Elvarsson (Njarđvík), Elvar Ćgisson (Höttur), Halldór Ingvar Guđmundsson (KS/Leiftur), Ingvar Jónsson (Njarđvík), Jóhann Valur Clausen (Höttur), Fannar Örn Kolbeinsson (Tindastóll), Kjartan Sigurđsson (Hamar), Kristinn Ingi Halldórsson (Hamar), Andri Rúnar Bjarnason (BÍ/Bolungarvík).


Ýmsir molar:

  • Kristján Finnbogason og Ragnar Hauksson fengu bestu kosninguna í liđi ársins. Kristján fékk 19 atkvćđi í markinu en Ragnar fékk 20 atkvćđi í fremstu víglínu.


  • Sex leikmenn Hvatar fengu atkvćđi í liđ ársins sem varnarmađur.


  • Tólf leikmenn fengu atkvćđi í vali á efnilegasta leikmanninum.


  • Hvorki fleiri né fćrri en 32 varnarmenn fengu atkvćđi í liđi ársins ađ ţessu sinni.


  • Leikmenn úr öllum liđum deildarinnar fengu atkvćđi í vali á liđi ársins ađ ţessu sinni.





Smelliđ hér til ađ sjá liđ ársins í 2.deild 2008
Smelliđ hér til ađ sjá lokastöđuna í 2.deildinni
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 11. nóvember 21:00
sunnudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
18:15 Leiknir R.-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
16:15 ÍR-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
12:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
ţriđjudagur 28. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
20:10 Stjarnan-Ţróttur R.
Kórinn
miđvikudagur 1. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
20:00 KH-Víđir
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 KV-Berserkir
KR-völlur
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Keflavík-Grindavík
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
19:00 Njarđvík-Hvíti riddarinn
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
20:00 Fjarđabyggđ-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Fjölnir
Fagrilundur
föstudagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 Reynir S.-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
21:00 ÍR-Álftanes
Egilshöll
laugardagur 4. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Haukar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
18:00 HK/Víkingur-Sindri
Kórinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
15:00 FH-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
17:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
13:00 Ćgir-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
18:00 Tindastóll-KF
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
16:00 Magni-Einherji
Boginn
20:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
16:15 Ţróttur R.-Grótta
Egilshöll
mánudagur 6. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Valur
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
19:00 Njarđvík-KV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 KB-Augnablik
Leiknisvöllur
föstudagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Víkingur R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
21:00 Ţróttur R.-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Snćfell-Mídas
Akraneshöllin
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
laugardagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 Haukar-Grótta
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Leiknir R.-ÍBV
Egilshöll
17:15 Fjölnir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
11:00 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
15:00 Víkingur Ó.-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
13:30 Stjarnan-Leiknir F.
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-KFG
Reykjaneshöllin
16:00 Víđir-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:00 Berserkir-Tindastóll
Víkingsvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-KF
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
16:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
16:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Stál-úlfur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Selfoss
Akraneshöllin
sunnudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
16:15 Fylkir-KR
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
16:00 Grindavík-Fram
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
17:00 KFR-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Hamar
Reykjaneshöllin
13:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna A deild
14:00 Stjarnan-ÍBV
Reykjaneshöllin
20:15 Valur-FH
Egilshöll
Lengjubikar kvenna B deild
18:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
16:00 Einherji-Tindastóll
Boginn
18:00 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
mánudagur 13. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KH
Varmárvöllur
ţriđjudagur 14. mars
Lengjubikar kvenna A deild
19:00 Breiđablik-Ţór/KA
Fífan
fimmtudagur 16. mars
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
föstudagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Víkingur R.-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Elliđi-Kóngarnir
Fylkisvöllur
20:00 ÍH-KB
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
21:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Egilshöll
laugardagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
12:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-ÍBV
Egilshöll
17:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
19:00 Ţór-ÍA
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
15:00 Vestri-Sindri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Stál-úlfur-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Stokkseyri-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 FH-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-KR
Akraneshöllin
14:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
sunnudagur 19. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
17:00 KA-Haukar
Boginn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:15 Valur-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
16:15 Fram-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
16:00 KFR-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:00 Njarđvík-KF
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Mídas
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
20:15 Valur-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
13:00 Víkingur Ó.-Augnablik
Akraneshöllin
ţriđjudagur 21. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Ţróttur V.
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Ísbjörninn-Léttir
Fagrilundur
miđvikudagur 22. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
21:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-ÍR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur
föstudagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 Króatía-Úkraína
.
19:45 Tyrkland-Finnland
19:45 Kosóvó-Ísland
Loro Borici Stadium
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 KA-Keflavík
KA-völlur
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Leiknir R.-Fjölnir
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:15 ÍR-HK
Egilshöll
19:00 Ţór-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
17:00 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjaneshöllin
14:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
15:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Ýmir
Bessastađavöllur
16:00 Mídas-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjaneshöllin
14:00 Hamar-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild
12:00 Breiđablik-FH
Fífan
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-Víđir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:30 KV-Tindastóll
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Magni-Dalvík/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
12:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
13:00 Snćfell-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 Kóngarnir-Augnablik
Leiknisvöllur
16:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
16:15 KR-Keflavík
Egilshöll
18:15 Fylkir-ÍA
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Kári
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
20:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A2-A3
14:00 A1-A4
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
17:15 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
19:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:30 KR-Haukar
KR-völlur
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-