Um helgina fer fram 24. umferð þýsku Bundesligunnar þar sem toppliðin Wolfsburg og FC Bayern eiga bæði útileiki.
Umferðin hefst í kvöld þegar Stuttgart og Hertha Berlin mætast í leik sem verður sýndur í beinni á SkjárSport.
Meistarar FC Bayern eiga útileik gegn Hannover á morgun sem er aðalleikur helgarinnar, á meðan Wolfsburg sem er í 2. sætinu, átta stigum á eftir Bayern, heimsækir Augsburg á sama tíma.
Þá getur Dortmund haldið áfram frábæru gengi sínu í undanförnum leikjum gegn Hamburger á útivelli. Þeir gulklæddu eru komnir úr botnsætinu og upp í miðja deild eftir fjóra sigurleiki í röð.
Þá fara tveir leikir fram á sunnudag.
Umferðin hefst í kvöld þegar Stuttgart og Hertha Berlin mætast í leik sem verður sýndur í beinni á SkjárSport.
Meistarar FC Bayern eiga útileik gegn Hannover á morgun sem er aðalleikur helgarinnar, á meðan Wolfsburg sem er í 2. sætinu, átta stigum á eftir Bayern, heimsækir Augsburg á sama tíma.
Þá getur Dortmund haldið áfram frábæru gengi sínu í undanförnum leikjum gegn Hamburger á útivelli. Þeir gulklæddu eru komnir úr botnsætinu og upp í miðja deild eftir fjóra sigurleiki í röð.
Þá fara tveir leikir fram á sunnudag.
Föstudagur:
19:30 Stuttgart - Hertha Berlin Beint á SkjárSport
Laugardagur:
14:30 Hamburger - Dortmund
14:30 Freiburg - Werder Bremen
14:30 Schalke - Hoffenheim
14:30 Augsburg - Wolfsburg
14:30 Hannover - FC Bayern Beint á SkjárSport
17:30 Mainz - Gladbach
Sunnudagur:
14:30 Köln - Frankfurt Beint á SkjárSport
16:30 Padeborn - Leverkusen Beint á SkjárSport
Stöðutaflan
Rússland
Efsta deild - karlar
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Zenit | 24 | 15 | 5 | 4 | 44 | 20 | +24 | 50 |
2 | FK Krasnodar | 24 | 13 | 7 | 4 | 38 | 23 | +15 | 46 |
3 | Dinamo | 24 | 11 | 8 | 5 | 40 | 32 | +8 | 41 |
4 | Lokomotiv | 24 | 9 | 11 | 4 | 39 | 32 | +7 | 38 |
5 | Spartak | 24 | 11 | 5 | 8 | 34 | 29 | +5 | 38 |
6 | CSKA | 24 | 9 | 10 | 5 | 44 | 33 | +11 | 37 |
7 | Kr. Sovetov | 24 | 10 | 6 | 8 | 42 | 35 | +7 | 36 |
8 | Rostov | 24 | 9 | 7 | 8 | 36 | 38 | -2 | 34 |
9 | Rubin | 24 | 9 | 6 | 9 | 21 | 30 | -9 | 33 |
10 | Nizhnyi Novgorod | 24 | 8 | 4 | 12 | 22 | 30 | -8 | 28 |
11 | Orenburg | 24 | 6 | 8 | 10 | 27 | 31 | -4 | 26 |
12 | Fakel | 24 | 6 | 8 | 10 | 19 | 27 | -8 | 26 |
13 | Ural | 24 | 6 | 6 | 12 | 24 | 38 | -14 | 24 |
14 | Baltica | 24 | 6 | 5 | 13 | 23 | 28 | -5 | 23 |
15 | Akhmat Groznyi | 24 | 6 | 5 | 13 | 23 | 37 | -14 | 23 |
16 | Sochi | 24 | 4 | 7 | 13 | 26 | 39 | -13 | 19 |
Athugasemdir