banner
fim 07.des 2017 11:20
Magnús Már Einarsson
Damir framlengir viđ Breiđablik
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Damir Muminovic hefur skrifađ undir nýjan ţriggja ára samning viđ Breiđablik.

Hinn 27 ára gamli Damir kom til Breiđabliks áriđ 2014 og hefur síđan ţá skorađ sex mörk í 130 leikjum.

Damir er uppalinn í HK en hann hefur einnig leikiđ međ Leikni R. og Víkingi Ólafsvík á ferlinum.

„Damir er ekki einungis öflugur varnarmađur heldur einnig sterkur karakter sem drífur félaga sína áfram. Ţađ er ánćgjulegt ađ leikmenn eins og Damir hafi metnađ og framtíđarsýn til ţess ađ fylgja Blikaliđinu inn í framtíđina međ nýjum ţjálfara," segir á Blikar.is.

„Vert er ađ benda á ţá skemmtilegur stađreynd ađ í dag eru nákvćmlega fjögur ár síđan Damir handsalađi fyrsta samninginn sinn viđ knattspyrnudeild Breiđabliks. Blikar fagna ţessum tíđindum og hlakka til ađ sjá hann í grćna búningnum áfram nćstu árin."

Sjá einnig:
Af djamminu yfir í fremstu röđ (Viđtal í apríl 2017)

Á dögunum skrifađi Karl Friđleifur Gunnarsson, sextán ára leikmađur Blika, undir ţriggja ára samning. Karl hefur leikiđ tólf U-17 ára landsleiki og skorađ í ţeim ţrjú mörk en hann lék sinn fyrsta leik međ meistaraflokki í Bose mótinu á dögunum.

Ţá hefur Skúli E. Kristjánsson Sigurz, 19 ára miđvörđur, einnig gert ţriggja ára samning. Skúli var í láni hjá Leikni R. í Inkasso-deildinni síđasta sumar.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 25. mars 14:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 19. mars 18:15
ţriđjudagur 22. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KB
Kórinn
Mjólkurbikar kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Afturelding/Fram
Varmárvöllur
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna
17:30 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
19:15 Valur-HK/Víkingur
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
20:00 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:30 Berserkir-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Mídas
Europcarvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-ÍH
Framvöllur
fimmtudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Elliđi
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
föstudagur 25. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Víkingur Ó.
Ásvellir
19:15 ÍA-Njarđvík
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Fellavöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Árborg
Leiknisvöllur
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 Selfoss-Magni
JÁVERK-völlurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
2. deild karla
13:30 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Álftanes
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
17:00 Kría-Kormákur/Hvöt
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 27. maí
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
17:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
17:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
16:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
15:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fylkir
Boginn
17:00 Haukar-Afturelding/Fram
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Reynir S.
Ţróttarvöllur
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Ýmir
Fagrilundur
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:00 KB-Hamar
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-Snćfell/UDN
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 30. maí
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:30 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
Mjólkurbikar karla
17:30 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Laugardalsvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur
Mjólkurbikar karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Kári-Víkingur R.
Akraneshöllin
föstudagur 1. júní
3. deild karla
20:00 KV-Dalvík/Reynir
KR-völlur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 16-liđa úrslit-
19:15 16-liđa úrslit-
laugardagur 2. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Noregur
Laugardalsvöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
14:00 16-liđa úrslit-
14:00 16-liđa úrslit-
14:00 16-liđa úrslit-
sunnudagur 3. júní
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Fram-ÍA
Laugardalsvöllur
2. deild karla
13:00 Höttur-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Fellavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álafoss-KFS
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kórdrengir
Geislavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
14:00 16-liđa úrslit-
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Úlfarnir
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 5. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-KB
Stykkishólmsvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Hamar-Stál-úlfur
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
miđvikudagur 6. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 7. júní
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Slóvenía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Gana
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Keflavík
Egilshöll
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Selfoss
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 9. júní
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Magni
Leiknisvöllur
16:00 Ţór-HK
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Höttur
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
12:00 KH-Einherji
Valsvöllur
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Haukar
Boginn
16:30 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:15 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
15:00 ÍH-Geisli A
Ásvellir
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Afturelding
Fellavöllur
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
15:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
18:00 Ísland-Slóvenía
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Fćreyjar
miđvikudagur 13. júní
Pepsi-deild karla
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-GG
Ţróttarvöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
20:00 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Afturelding-Kári
Varmárvöllur
1. deild kvenna
19:15 Haukar-Fylkir
Ásvellir
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
föstudagur 15. júní
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
laugardagur 16. júní
3. deild karla
17:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
17:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
13:00 Argentína-Ísland
Spartak Stadium
19:00 Króatía-Nígería
Kaliningrad Stadium
mánudagur 18. júní
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 19. júní
Pepsi-deild karla
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grindavík-HK/Víkingur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Ţróttur R.
Varmárvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Úlfarnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-FH
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Njarđvík-HK
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Álftanes
Leiknisvöllur
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Kóngarnir
Tungubakkavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Argentína-Króatía
Nizhny Novgorod Stadium
föstudagur 22. júní
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Ásvellir
Landsliđ - A-karla HM2018
15:00 Nígería-Ísland
Volgograd Arena
laugardagur 23. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
16:00 ÍA-Magni
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Kári
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KH-KF
Valsvöllur
14:00 Sindri-KFG
Sindravellir
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fylkir-ÍA
Fylkisvöllur
16:00 Hamrarnir-Fjölnir
Boginn
4. deild karla - A-riđill
16:00 Snćfell/UDN-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
16:00 Geisli A-Vatnaliljur
Geislavöllur
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
2. deild karla
18:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-GG
Týsvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
mánudagur 25. júní
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
ţriđjudagur 26. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Björninn-Stál-úlfur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-Hamar
Versalavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Ísland-Króatía
Rostov Arena
18:00 Nígería-Argentína
Saint Petersburg Stadium
miđvikudagur 27. júní
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Afturelding/Fram
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Afríka
Tungubakkavöllur
20:00 Álftanes-Árborg
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kórdrengir
Hertz völlurinn
fimmtudagur 28. júní
1. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-KB
SS-völlurinn
20:00 Berserkir-Snćfell/UDN
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Tungubakkavöllur
20:00 Reynir S.-Skallagrímur
Europcarvöllurinn
föstudagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogabćjarvöllur
19:15 Leiknir F.-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KH-Dalvík/Reynir
Valsvöllur
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
20:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 8-liđa úrslit-
laugardagur 30. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Eskjuvöllur
14:00 Huginn-Vestri
Fellavöllur
16:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
3. deild karla
14:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
13:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Hörđur Í.
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Hvammstangavöllur
16:00 Kría-Geisli A
Vivaldivöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 8-liđa úrslit-
sunnudagur 1. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
17:00 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Reynir S.-Hörđur Í.
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
mánudagur 2. júlí
Pepsi-deild karla
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
1. deild kvenna
17:15 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 3. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 Hamar-Björninn
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Ýmir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Léttir
Ásvellir
miđvikudagur 4. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Norđfjarđarvöllur
19:15 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
fimmtudagur 5. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 ÍR-HK
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Álftanes
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kría
Fagrilundur
föstudagur 6. júlí
3. deild karla
19:15 Augnablik-KH
Fagrilundur
19:15 KV-KFG
KR-völlur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
laugardagur 7. júlí
Pepsi-deild karla
12:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
16:00 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fram-Magni
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Fjarđabyggđ
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogabćjarvöllur
16:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
16:00 Höttur-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kormákur/Hvöt
Geislavöllur
sunnudagur 8. júlí
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
1. deild kvenna
16:00 Sindri-Afturelding/Fram
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
mánudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 10. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 11. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-HK/Víkingur
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
1. deild kvenna
18:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Reynir S.
Víkingsvöllur
20:00 SR-Hvíti riddarinn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 12. júlí
Pepsi-deild karla
18:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Afturelding/Fram-ÍA
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Léttir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-Kórdrengir
Fagrilundur
föstudagur 13. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Sindri
Floridana völlurinn
laugardagur 14. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
16:00 Vestri-Kári
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álftanes-KFS
Bessastađavöllur
16:30 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-ÍH
Geislavöllur
sunnudagur 15. júlí
2. deild karla
14:00 Huginn-Grótta
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
1. deild kvenna
14:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
12:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Úlfarnir
Olísvöllurinn
mánudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 17. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-HK/Víkingur
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Stál-úlfur
Versalavöllur
20:00 Hamar-KB
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Björninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 18. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Tungubakkavöllur
20:00 Skallagrímur-Mídas
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-SR
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-GG
Leiknisvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
fimmtudagur 19. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
19:15 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kórdrengir
Ásvellir
Mjólkurbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
föstudagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Njarđvík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
19:15 KH-Ćgir
Valsvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Blönduósvöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
laugardagur 21. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
14:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-KF
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
14:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-