banner
miđ 11.jan 2017 18:34
Elvar Geir Magnússon
Byrjunarliđ Southampton og Liverpool: Coutinho á bekknum
Coutinho byrjar á bekknum.
Coutinho byrjar á bekknum.
Mynd: NordicPhotos
Klukkan 19:45 hefst fyrri undanúrslitaleikur Southampton og Liverpool í enska deildabikarnum. Leikurinn er í beinni á Stöđ 2 Sport.

Dýrlingarnir verđa án Jose Fonte sem hefur fariđ fram á sölu og vill knattspyrnustjórinn Claude Puel ekki nota varnarmanninn međan glugginn er opinn.

Hjá Liverpool snýr Philippe Coutinho aftur eftir meiđsli en byrjar á bekknum. Fyrirliđinn Jordan Henderson verđur ekki međ vegna meiđsla á hćl og Sadio Mane er í undirbúningi fyrir Afríkukeppnina međ Senegal.

Fylgst er međ gangi mála í úrslitaţjónustu á forsíđu.

Byrjunarliđ Southampton: Forster, Cedric, Yoshida, Van Dijk, Bertrand, Clasie, Davis, Romeu, Redmond, Tadic, Rodriguez.

Byrjunarliđ Liverpool: Karius, Clyne, Lovren, Klavan, Milner, Lucas, Can, Wijnaldum, Lallana, Firmino, Sturridge.
(Varamenn: Mignolet, Gomez, Moreno, Stewart, Coutinho, Woodburn, Origi)


Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:30 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
18:45 Kosóvó-Úkraína
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
00:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar