miđ 11.jan 2017 13:38
Elvar Geir Magnússon
Síle verđur mótherji Íslands í úrslitaleiknum
watermark Eduardo Vargas, leikmađur Síle og Hoffenheim, međ knöttinn í leiknum.
Eduardo Vargas, leikmađur Síle og Hoffenheim, međ knöttinn í leiknum.
Mynd: NordicPhotos
Síle 1 - 1 Króatía
1-0 Cesar Pinares ('19)
1-1 Franko Andrijasevic ('76)
Vítaspyrnukeppni: 4-1

Síle verđur mótherji íslenska landsliđsins í úrslitaleik vináttumótsins í Kína. Leikurinn verđur á sunnudagsmorgun klukkan 7:35 ađ íslenskum tíma og sýndur í beinni á Stöđ 2 Sport.

Síle vann Króatíu 4-1 í vítaspyrnukeppni í undanúrslitum í dag en stađan ađ loknum venjulegum leiktíma var 1-1.

Síle hefur nokkra öfluga leikmenn í sínum hóp á ţessu móti. Međ liđinu eru Carlos Carmona miđjumađur Atalanta, Jean Beausejour fyrrum leikmađur Wigan og Eduardo Vargas, fyrrum leikmađur QPR sem nú er hjá Hoffenheim.

Íslenska landsliđiđ hefur ekki mćtt liđi frá Suđur-Ameríku síđan 2002 ţegar vináttulandsleikur gegn Brasilíu tapađist 6-1. Grétar Rafn Steinsson skorađi mark Íslands.

Ísland hefur tvisvar leikiđ gegn Síle en ekki náđ ađ vinna. Jafntefli 1-1 var niđurstađan 1995 og 2001 tapađist 1-2.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
Ingólfur Sigurđsson
Ingólfur Sigurđsson | fös 04. ágúst 17:35
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 28. júlí 12:10
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | lau 08. júlí 07:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 07. júlí 16:15
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 27. júní 14:50
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fös 16. júní 10:15
föstudagur 18. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-Keflavík
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
18:30 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
18:30 Kári-KFG
Norđurálsvöllurinn
18:45 Ţróttur V.-KF
Vogabćjarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Kórdrengir-Hörđur Í.
Framvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álafoss
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
18:30 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Augnablik-Völsungur
Smárinn
19:00 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
19:15 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
laugardagur 19. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fylkir-Leiknir F.
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Völsungur-KV
Húsavíkurvöllur
14:00 Huginn-Víđir
Fellavöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
14:30 Vestri-Sindri
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hrunamenn-Skallagrímur
Flúđavöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-Árborg
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
15:00 Geisli A-Stál-úlfur
Geislavöllur
16:30 Drangey-KB
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
14:00 Víkingur Ó.-Tindastóll
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
14:00 Sindri-HK/Víkingur
Sindravellir
sunnudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Breiđablik
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
12:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
mánudagur 21. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 22. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-SR
Leiknisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
18:00 Ýmir-Hrunamenn
Versalavöllur
miđvikudagur 23. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Breiđablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 24. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
3. deild karla 2017
18:00 Reynir S.-Kári
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
18:00 Kóngarnir-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
18:30 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
föstudagur 25. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Fram-Fylkir
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
18:30 GG-Hvíti riddarinn
Grindavíkurvöllur
18:30 Hamar-Kórdrengir
Grýluvöllur
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Augnablik-Vatnaliljur
Fagrilundur
18:00 Stokkseyri-ÍH
Stokkseyrarvöllur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
18:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
18:00 HK/Víkingur-Hamrarnir
Víkingsvöllur
laugardagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-Huginn
KR-völlur
14:00 Vestri-Tindastóll
Torfnesvöllur
16:00 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
13:00 Einherji-Berserkir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
16:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Snćfell/UDN-Hörđur Í.
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-SR
Týsvöllur
14:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Hrunamenn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Skallagrímur-Ýmir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Álftanes
Leiknisvöllur
14:00 Álafoss-Stál-úlfur
Tungubakkavöllur
14:00 KH-Mídas
Valsvöllur
14:00 Geisli A-Drangey
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:30 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
sunnudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
18:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
18:00 KA-Víkingur Ó.
Akureyrarvöllur
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Hamrarnir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Norđfjarđarvöllur
mánudagur 28. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Hvíti riddarinn-Fjölnir
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 30. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
18:00 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
17:45 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
17:45 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
20:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Leiknir R.
Gaman Ferđa völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Albanía
föstudagur 1. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 ÍR-HK
Hertz völlurinn
3. deild karla 2017
18:00 Ţróttur V.-KFG
Vogabćjarvöllur
1. deild kvenna
17:30 Sindri-ÍR
Sindravellir
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Slóvakía
laugardagur 2. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:30 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
13:00 Njarđvík-Vestri
Njarđtaksvöllurinn
13:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
13:00 Magni-Fjarđabyggđ
Grenivíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
13:30 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Egilshöll
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Afturelding/Fram
Tungubakkavöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Ísland
18:45 Úkraína-Tyrkland
18:45 Króatía-Kosóvó
.
sunnudagur 3. september
2. deild karla 2017
14:00 Sindri-KV
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Kári-Einherji
Norđurálsvöllurinn
14:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-HK/Víkingur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 4. september
U-21 karla EM 2019
17:00 Ísland-Albanía
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 5. september
A-karla HM 2018
18:45 Ísland-Úkraína
Laugardalsvöllur
18:45 Kosóvó-Finnland
18:45 Tyrkland-Króatía
U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Norđur-Írland
00:00 Eistland-Spánn
miđvikudagur 6. september
Pepsi-deild kvenna 2017
17:30 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
17:30 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
17:30 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
17:30 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Haukar
Valsvöllur
fimmtudagur 7. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:30 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
17:30 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
17:30 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
19:15 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. september
Borgunarbikar kvenna
19:15 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
laugardagur 9. september
Pepsi-deild karla 2017
16:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
16:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Magni
Vilhjálmsvöllur
14:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
15:00 Vestri-Afturelding
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
14:00 HK/Víkingur-Selfoss
Kórinn
14:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
14:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
14:00 Grótta-Afturelding/Fram
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 10. september
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
17:00 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-KFG
Sandgerđisvöllur
14:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Berserkir
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-Kári
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Egilshöll
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
fimmtudagur 14. september
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
17:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
17:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
17:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Víkingur Ó.
Samsung völlurinn
laugardagur 16. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
14:00 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Leiknir F.
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-KV
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Höttur-Fjarđabyggđ
Vilhjálmsvöllur
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-Vćngir Júpiters
Víkingsvöllur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogabćjarvöllur
14:00 Kári-Dalvík/Reynir
Norđurálsvöllurinn
sunnudagur 17. september
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Víkingur R.
Ólafsvíkurvöllur
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
mánudagur 18. september
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-Fjölnir
Valsvöllur
fimmtudagur 21. september
Pepsi-deild karla 2017
16:30 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna 2017
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla 2017
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
fimmtudagur 5. október
U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Ísland
föstudagur 6. október
A-karla HM 2018
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
18:45 Kosóvó-Úkraína
mánudagur 9. október
A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Ísland
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn