fös 12.jan 2018 12:00
Magnús Már Einarsson
Arnór Ţór Gunnars spáir í leiki helgarinnar á Englandi
Arnór í leik í ţýsku úrvalsdeildinni.
Arnór í leik í ţýsku úrvalsdeildinni.
Mynd: NordicPhotos
City vinnur Liverpool í stórleik helgarinnar samkvćmt spánni.
City vinnur Liverpool í stórleik helgarinnar samkvćmt spánni.
Mynd: NordicPhotos
Mourinho verđur hress eftir sigur á Stoke samkvćmt spá Arnórs.
Mourinho verđur hress eftir sigur á Stoke samkvćmt spá Arnórs.
Mynd: NordicPhotos
Arnór Ţór Gunnarsson fćr ţađ verkefni ađ spá í leiki helgarinnar í ensku úrvalsdeildinni ađ ţessu sinni.

Arnór er í íslenska landsliđinu í handbolta sem hefur leik á EM í Króatíu í dag. Arnór fylgist vel međ fótboltanum en bróđir hans er Aron Einar Gunnarsson landsliđsfyrirliđi í fótbolta.



Crystal Palace 2 - 1 Burnley (15:00 á morgun)
Jói skorar fyrsta mark leiksins og aftur međ skalla en ţađ dugar ţví miđur ekki ţví minn mađur Roy Hodgson er tactical genius.

Chelsea 3 - 0 Leicester (15:00 á morgun)
Ţessi leikur fer 3-0 fyrir Chelsea. Vona samt innilega ađ Leicester vinni en Aron Pálmarsson hótađi mér ef ég myndi spá einhverju öđru.

Huddersfield 0 - 0 West Ham (15:00 á morgun)
Ţetta verđur leikurinn sem ég mun ekki fylgjast međ.

Newcastle 4 - 1 Swansea (15:00 á morgun)
Rafa gćti spilađ einn á móti ţessu Swansea liđi og unniđ. Algjört ţrot eftir ađ Gylfi fór.

Watford 0 - 1 Southampton (15:00 á morgun)
VVD er farinn og núna fara Southampton á flug.

WBA 1 - 3 Brighton (15:00 á morgun)
Bara af ţví ég held ţađ.

Tottenham 3 - 2 Everton (17:30 á morgun)
Tottenham tekur ţennan leik ţví miđur fyrir mína menn Gylfa og Rooney en ţeir skora samt sitt hvort markiđ fyrir Everton.

Bournemouth 1 - 2 Arsenal (13:30 á sunnudag)
Wenger kemur međ einhverja Svađalega fléttu og vinnur á 93 mínútu.

Liverpool 1 - 2 Manchester City (16:00 á sunnudag)
Mér var einnig hótađ af herbergisfélaganum Kára Kristjáni Kristjánssyni en ég náđi ađ sannfćra hann um ađ Man City sé einfaldlega međ besta liđiđ á Englandi í dag.

Manchester United 3 - 0 Stoke (20:00 á mánudag)
Rútubílstjórinn fer í frí og flottasta og ríkasta félag heims vinnur ţennan leik sannfćrandi 3-0. Mourinho mun svo segja eftir leik viđ blađamenn ađ viđ stjórnuđum leiknum frá fyrstu mínútu.

Fyrri spámenn:
Gaupi (7 réttir)
Gunnar Jarl Jónsson (6 réttir)
Haukur Harđarson (6 réttir)
Haukur Páll Sigurđsson (6 réttir)
Lillý Rut Hlynsdóttir (6 réttir)
Siggi Dúlla (6 réttir)
Steindi Jr (6 réttir)
Ţorgrímur Ţráinsson (6 réttir)
Gummi Ben (5 réttir)
Logi Bergmann (5 réttir)
Ólafur Ingi Skúlason (5 réttir)
Viđar Skjóldal - Enski (5 réttir)
Birkir Már Sćvarsson (4 réttir)
Gunnhildur Yrsa Jónsdóttir (4 réttir)
Gunnar Heiđar Ţorvaldsson (3 réttir)
Hallgrímur Jónasson (3 réttir)
Ólafur Darri Ólafsson (3 réttir)
Jón Ragnar Jónsson (1 réttur)
Stöđutaflan England
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Man City 23 20 2 1 67 17 +50 62
2 Man Utd 23 15 5 3 48 16 +32 50
3 Liverpool 23 13 8 2 54 28 +26 47
4 Chelsea 23 14 5 4 41 16 +25 47
5 Tottenham 23 13 5 5 46 21 +25 44
6 Arsenal 23 11 6 6 41 30 +11 39
7 Burnley 23 9 7 7 19 20 -1 34
8 Leicester 23 8 7 8 34 32 +2 31
9 Everton 23 7 6 10 25 38 -13 27
10 Watford 23 7 5 11 33 42 -9 26
11 West Ham 23 6 7 10 29 41 -12 25
12 Crystal Palace 23 6 7 10 21 33 -12 25
13 Bournemouth 23 6 6 11 24 35 -11 24
14 Huddersfield 23 6 6 11 19 39 -20 24
15 Newcastle 23 6 5 12 21 31 -10 23
16 Brighton 23 5 8 10 17 29 -12 23
17 Southampton 23 4 9 10 23 34 -11 21
18 Stoke City 23 5 5 13 23 50 -27 20
19 West Brom 23 3 10 10 18 30 -12 19
20 Swansea 23 4 5 14 14 35 -21 17
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | miđ 25. október 13:25
laugardagur 20. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 1
15:15 Breiđablik-ÍBV
KR-völlur
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 1
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
15:15 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
17:15 KR-ÍR
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
19:15 KA-Tindastóll
Boginn
sunnudagur 21. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 2
13:30 Haukar-Vestri
Akraneshöllin
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
18:15 ÍR-Fram
Egilshöll
20:15 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Reykjavíkurmót kvenna - B-riđill
16:15 Ţróttur R.-HK/Víkingur
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
16:30 Ţór-Völsungur
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
18:30 Ţór 2-Dalvík/Reynir
Boginn
ţriđjudagur 23. janúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
miđvikudagur 24. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 2
17:30 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 2
19:45 Haukar-Víđir
Gaman Ferđa völlurinn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
20:00 KA 2-Ţór 2
Boginn
fimmtudagur 25. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 1
18:30 Njarđvík-Víkingur Ó.
Reykjaneshöllin
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Breiđablik
Fífan
föstudagur 26. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 2
18:00 HK-Grindavík
Kórinn
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
19:00 Ţróttur R.-KR
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Leiknir R.
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
21:00 Magni-Leiknir F.
Boginn
laugardagur 27. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 1
11:00 ÍA-Breiđablik
Akraneshöllin
12:30 Stjarnan-ÍBV
Kórinn
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
15:15 Valur-ÍR
Egilshöll
17:15 Fram-Fjölnir
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:00 Grindavík-HK/Víkingur
Leiknisvöllur
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
12:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 28. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 1
17:15 Afturelding-Grótta
Kórinn
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 2
17:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
18:15 Fylkir-KR
Egilshöll
20:15 ÍR-Fjölnir
Egilshöll
Reykjavíkurmót kvenna - B-riđill
16:15 Valur-Ţróttur R.
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
14:00 Ţór-KA
Boginn
16:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
18:00 KA 3-KF
Boginn
miđvikudagur 31. janúar
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
20:00 KA 3-Ţór 2
Boginn
fimmtudagur 1. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
19:00 A1-B2
Egilshöll
21:00 B1-A2
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
19:00 KA-Leiknir F.
Boginn
föstudagur 2. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
19:00 Leikir um sćti-
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Úrslit
19:00 Leikir um sćti-
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
19:30 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
21:00 Ţór-Tindastóll
Boginn
laugardagur 3. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
14:00 Leikir um sćti-
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
14:00 Leikir um sćti-
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
15:15 A1-B2
Egilshöll
15:15 B1-A2
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
12:00 Breiđablik-Grindavík
Fífan
16:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
16:00 Tindastóll-Keflavík
Reykjaneshöllin
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
17:00 Ţór 2-KF
Boginn
sunnudagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
14:00 Völsungur-Magni
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
16:00 KA 2-Dalvík/Reynir
Boginn
mánudagur 5. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Egilshöll
föstudagur 9. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 13. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:00 Grindavík-Stjarnan
Samsung völlurinn
laugardagur 17. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
13:00 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
18:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Egilshöll
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn