banner
lau 12.ágú 2017 16:01
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Championship: Aron lagđi upp - Birkir og Hörđur dúsa á bekknum
watermark Aron Einar er í hörkuformi međ Cardiff.
Aron Einar er í hörkuformi međ Cardiff.
Mynd: Fótbolti.net - J.L.
watermark Birkir vermir bekkinn mikiđ.
Birkir vermir bekkinn mikiđ.
Mynd: NordicPhotos
watermark Hörđur fékk ekki ađ koma viđ sögu.
Hörđur fékk ekki ađ koma viđ sögu.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ţađ var veriđ ađ flauta af nokkra leiki í Championship-deildinni. Ţađ eru nokkrir Íslendingar ađ spila í deildinni og munum viđ í vetur fćra ykkur fréttir af gengi ţeirra í ţessari nćst efstu deild Englands.

Ţađ var Íslendingaslagur í deildinni í dag. Cardiff fékk Aston Villa í heimsókn. Međ Cardiff leikur landsliđsfyrirliđinn Aron Einar Gunnarsson, en hjá Villa er hinn hárprúđi Birkir Bjarnason.

Í dag var Aron í byrjunarliđi og Birkir á bekknum, en leikurinn endađi međ öruggum 3-0 sigri heimamanna í Cardiff. Aron lagđi upp ţriđja mark Cardiff í leiknum í dag, vel gert hjá honum.

Birkir Bjarnason kom ekki viđ sögu í leiknum í dag, en ţađ virđist ekki vera mikiđ pláss fyrir hann hjá Villa.

Hörđur Björgvin Magnússon sat allan tímann á bekknum, rétt eins og Birkir, ţegar liđ hans Bristol City tapađi gegn Birmingham 2-1. Hörđur var líka á bekknum í fyrsta leik tímabilsins.

Ţá spilađi Jón Dađi Böđvarsson ekki međ Reading í dag gegn Fulham í 1-1 jafntefli vegna meiđsla.

Hér ađ neđan eru úrslitin úr leikjunum sem voru ađ klárast.

Barnsley 1 - 2 Ipswich Town
1-0 Tom Bradshaw ('15 )
1-1 David McGoldrick ('53 )
1-2 Martyn Waghorn ('70 )

Birmingham 2 - 1 Bristol City
0-1 Bobby Reid ('2 )
1-1 Craig Gardner ('30 )
2-1 Jacques Maghoma ('74 )
Rautt spjald: Maikel Kieftenbeld, Birmingham ('80)

Brentford 3 - 4 Nott. Forest
1-0 John Egan ('38 )
1-1 Andreas Bouchalakis ('41 )
1-2 Daryl Murphy ('43 )
1-3 Andreas Bouchalakis ('47 )
2-3 Andreas Bjelland ('79)
2-4 Kieran Dowell ('83)
3-4 Neal Maupay ('92)

Cardiff City 3 - 0 Aston Villa
1-0 Nathaniel Mendez-Laing ('21 )
2-0 Junior Hoilett ('60 )
3-0 Nathaniel Mendez-Laing ('71 )

Derby County 0 - 2 Wolves
0-1 Barry Douglas ('32 )
0-2 Ivan Cavaleiro ('76 )

Hull City 4 - 1 Burton Albion
1-0 Abel Hernandez ('7 )
1-1 Jackson Irvine ('33 )
2-1 Kamil Grosicki ('51 )
3-1 Abel Hernandez ('55 )
4-1 Abel Hernandez ('68 )
Rautt spjald: Jackson Irvine, Burton Albion ('38)

Leeds 0 - 0 Preston NE
Rautt spjald:Ben Pearson, Preston NE ('60)

Millwall 1 - 1 Bolton
1-0 George Saville ('49 )
1-1 Filipe Morais ('62 )

Reading 1 - 1 Fulham
1-0 Liam Kelly ('61 )
1-1 Lucas Piazon ('82)
Rautt spjald:Tomas Kalas, Fulham ('1)

Sheffield Wed 1 - 1 QPR
0-1 Jamie Mackie ('23 )
1-1 Sam Winnall ('48 )

Leikur Middlesbrough og Sheffield United hefst 16:30.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
miđvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:10 Breiđablik-Grindavík
Fífan
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
18:30 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:10 Breiđablik-ÍBV
Fífan
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 KR-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
18:40 Njarđvík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
18:00 HK-FH
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:30 KH-Reynir S.
Valsvöllur
laugardagur 24. febrúar
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
13:00 ÍA-ÍBV
Akraneshöllin
17:15 Fram-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
14:15 Breiđablik-Magni
Fífan
15:15 KR-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
17:00 Ţór-Fylkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
11:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 KV-Grótta
KR-völlur
14:00 Víđir-Sindri
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Afturelding
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
18:15 ÍR-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:00 Haukar-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
16:15 Leiknir R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 KFG-Berserkir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:00 Völsungur-KF
Boginn
mánudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
19:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
ţriđjudagur 27. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
miđvikudagur 28. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
19:00 Keflavík-Augnablik
Reykjaneshöllin
föstudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
18:30 Kári-KFG
Akraneshöllin
20:30 Vestri-Ćgir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KV-KH
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
laugardagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Reynir S.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Ţróttur V.
Bessastađavöllur
16:00 Afturelding-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-Leiknir F.
Fellavöllur
19:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
15:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
19:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Akraneshöllin
20:15 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
17:00 Ţór-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
13:00 Vestri-Berserkir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
16:00 Ýmir-Úlfarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 SR-Mídas
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
17:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
16:15 ÍR-Grótta
Egilshöll
18:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
föstudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Valur-ÍA
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 KB-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK/Víkingur-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
laugardagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
19:00 Magni-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
12:00 Stjarnan-Víkingur Ó.
Kórinn
17:15 Fjölnir-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 HK-Ţór
Kórinn
15:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
15:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
16:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
13:00 KH-Víđir
Valsvöllur
14:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
16:30 Ţróttur V.-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-SR
Varmárvöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Snćfell/UDN
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Kóngarnir-ÍH
Leiknisvöllur
16:00 KFR-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
15:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
16:15 KR-ÍR
Egilshöll
17:00 KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
12:00 FH-Grindavík
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
15:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 GG-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 FH-ÍBV
Leiknisvöllur
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
18:15 Valur-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 KR-Grindavík
Egilshöll
mánudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
18:30 Fjölnir-Keflavík
Egilshöll
ţriđjudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
20:30 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
miđvikudagur 14. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
föstudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Fram-Njarđvík
Egilshöll
21:00 Valur-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
20:00 ÍBV-Ţór/KA
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
11:00 Breiđablik-KR
Fífan
15:15 ÍR-Magni
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
13:00 Haukar-Fjölnir
Gaman Ferđa völlurinn
13:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
17:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Grótta-Reynir S.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Afturelding
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Kórdrengir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-GG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 ÍH-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
17:00 Hamar-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Breiđablik-Valur
Fífan
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
13:00 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
12:00 Keflavík-Sindri
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:15 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
12:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Álftanes-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
15:00 KF-Leiknir F.
Boginn
17:00 Völsungur-Höttur
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:30 ÍBV-Stjarnan
Kórinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:15 HK/Víkingur-Selfoss
Egilshöll
20:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
fimmtudagur 22. mars
Landsliđ - U21 vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KH-Grótta
Valsvöllur
föstudagur 23. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norđur-Írland-Spánn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
00:00 Mexíkó-Ísland
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:30 Augnablik-Vestri
Fífan
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Egilshöll
21:00 Fylkir-Haukar
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
20:00 Keflavík-ÍR
Reykjaneshöllin
laugardagur 24. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - C1
16:00 Undanúrslit-B1 - D1
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
16:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
14:00 Sindri-KV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
17:00 Tindastóll-Afturelding
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Ýmir-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
17:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
14:00 ÍH-Hamar
Leiknisvöllur
16:00 Ísbjörninn-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Ţór/KA-FH
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
16:00 Víkingur Ó.-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
13:00 Augnablik-Sindri
Fífan
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Hamrarnir-Einherji
Boginn
sunnudagur 25. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-KFG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:30 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:30 KF-Fjarđabyggđ/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:30 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 26. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Ísland
Showgrounds
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 27. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Albanía
00:00 Spánn-Eistland
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
23:59 Perú-Ísland
Red Bull Arena
miđvikudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
20:00 KFR-ÍH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Berserkir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 KV-Víđir
KR-völlur
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Boginn
17:00 Tindastóll-Álftanes
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-KF
Fellavöllur
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
14:00 Úlfarnir-Kórdrengir
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Varmárvöllur
14:00 SR-Skallagrímur
Eimskipsvöllurinn
14:00 Kormákur/Hvöt-Mídas
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Afríka
Varmárvöllur
14:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
16:00 GG-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
17:00 Hamar-Stál-úlfur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
mánudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Boginn
föstudagur 6. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ísland
Sportni Park Lendava
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
19:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Ţróttur R.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 7. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Tékkland
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
14:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
15:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 Afríka-Léttir
Leiknisvöllur
17:00 Snćfell/UDN-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
12:00 Hamar-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kóngarnir-KFR
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
12:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Varmárvöllur
14:00 Afturelding/Fram-Víkingur Ó.
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
15:15 ÍR-Sindri
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
sunnudagur 8. apríl
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Ýmir-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-ÍH
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 10. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ţýskaland
16:00 Fćreyjar-Ísland
Ţórshöfn í Fćreyjum
föstudagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
19:00 Ţróttur R.-Hvíti riddarinn
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
17:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍA
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Álftanes-Víkingur Ó.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
16:00 Undanúrslit-A2 - A3
16:00 Undanúrslit-A1 - A4
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:45 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
laugardagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-HK/Víkingur
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Hvíti riddarinn-Afturelding/Fram
Varmárvöllur
14:00 Álftanes-Ţróttur R.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
15:15 Fjölnir-Sindri
Egilshöll