lau 12.ágú 2017 19:04
Sigurđur Eyjólfur Sigurjónsson
Championship: Eitt mark dugđi Middlesbrough
Rudy Gestede tryggđi Middlesbrough stigin ţrjú.
Rudy Gestede tryggđi Middlesbrough stigin ţrjú.
Mynd: NordicPhotos
Middlesbrough 1 - 0 Sheffield Utd
1-0 Rudy Gestede ('20 )

Lokaleikur dagsins í ensku Championship-deildinni var viđureign Middlesbrough og Sheffield United.

Ţar hafđi Middlesbrough betur međ einu marki gegn engu.

Rudy Gestede skorađi sigurmark leiksins á 20. mínútu.

Fyrstu stig Middlesbrough í ensku Championship deildinni stađreynd ţetta áriđ.

Sheffield United tók ţrjú stig í fyrsta leik sínum á tímabilinu og eru ţví ţessi liđ jöfn ađ stigum eftir fyrstu tvćr umferđirnar.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
Ingólfur Sigurđsson
Ingólfur Sigurđsson | fös 04. ágúst 17:35
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 28. júlí 12:10
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | lau 08. júlí 07:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 07. júlí 16:15
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 27. júní 14:50
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fös 16. júní 10:15
fimmtudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Haukar-Ţór/KA
Gaman Ferđa völlurinn
18:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:30 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:30 ÍR-Grótta
Hertz völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Reynir S.
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
19:00 Hamar-Hvíti riddarinn
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Stokkseyri-KFS
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Ýmir-Kóngarnir
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
föstudagur 18. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Haukar-Keflavík
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
18:30 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
18:30 Kári-KFG
Norđurálsvöllurinn
18:45 Ţróttur V.-KF
Vogabćjarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Kórdrengir-Hörđur Í.
Framvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álafoss
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
18:30 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
19:00 Augnablik-Völsungur
Smárinn
19:15 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
laugardagur 19. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fylkir-Leiknir F.
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Völsungur-KV
Húsavíkurvöllur
14:00 Huginn-Víđir
Fellavöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
14:00 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
14:30 Vestri-Sindri
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hrunamenn-Skallagrímur
Flúđavöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-Árborg
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
15:00 Geisli A-Stál-úlfur
Geislavöllur
16:30 Drangey-KB
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Tindastóll
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
14:00 Sindri-HK/Víkingur
Sindravellir
14:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
sunnudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
18:00 Víkingur Ó.-Breiđablik
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
12:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
mánudagur 21. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 22. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-SR
Leiknisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
18:00 Ýmir-Hrunamenn
Versalavöllur
miđvikudagur 23. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Breiđablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 24. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
3. deild karla 2017
18:00 Reynir S.-Kári
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
18:00 Kóngarnir-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
18:30 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
föstudagur 25. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Fram-Fylkir
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
18:30 GG-Hvíti riddarinn
Grindavíkurvöllur
18:30 Hamar-Kórdrengir
Grýluvöllur
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Augnablik-Vatnaliljur
Fagrilundur
18:00 Stokkseyri-ÍH
Stokkseyrarvöllur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
18:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 HK/Víkingur-Hamrarnir
Víkingsvöllur
laugardagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-Huginn
KR-völlur
14:00 Vestri-Tindastóll
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
16:00 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
13:00 Einherji-Berserkir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
16:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Snćfell/UDN-Hörđur Í.
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-SR
Týsvöllur
14:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Skallagrímur-Ýmir
Skallagrímsvöllur
14:00 Árborg-Hrunamenn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KH-Mídas
Valsvöllur
14:00 Geisli A-Drangey
Geislavöllur
14:00 KB-Álftanes
Leiknisvöllur
14:00 Álafoss-Stál-úlfur
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:30 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
sunnudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Víkingur Ó.
Akureyrarvöllur
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Hamrarnir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Norđfjarđarvöllur
mánudagur 28. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Hvíti riddarinn-Fjölnir
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 30. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
18:00 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
17:45 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
17:45 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
20:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Leiknir R.
Gaman Ferđa völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Albanía
föstudagur 1. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 ÍR-HK
Hertz völlurinn
3. deild karla 2017
18:00 Ţróttur V.-KFG
Vogabćjarvöllur
1. deild kvenna
17:30 Sindri-ÍR
Sindravellir
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Slóvakía
laugardagur 2. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:30 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
13:00 Njarđvík-Vestri
Njarđtaksvöllurinn
13:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
13:00 Magni-Fjarđabyggđ
Grenivíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
13:30 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Egilshöll
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Afturelding/Fram
Tungubakkavöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Ísland
18:45 Úkraína-Tyrkland
18:45 Króatía-Kosóvó
.
sunnudagur 3. september
2. deild karla 2017
14:00 Sindri-KV
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Kári-Einherji
Norđurálsvöllurinn
14:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-HK/Víkingur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 4. september
U-21 karla EM 2019
17:00 Ísland-Albanía
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 5. september
A-karla HM 2018
18:45 Ísland-Úkraína
Laugardalsvöllur
18:45 Kosóvó-Finnland
18:45 Tyrkland-Króatía
U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Norđur-Írland
00:00 Eistland-Spánn
miđvikudagur 6. september
Pepsi-deild kvenna 2017
17:30 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
17:30 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
17:30 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
17:30 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Haukar
Valsvöllur
fimmtudagur 7. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:30 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
17:30 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
17:30 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
19:15 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. september
Borgunarbikar kvenna
19:15 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
laugardagur 9. september
Pepsi-deild karla 2017
16:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
16:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Magni
Vilhjálmsvöllur
14:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
15:00 Vestri-Afturelding
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
14:00 HK/Víkingur-Selfoss
Kórinn
14:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
14:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
14:00 Grótta-Afturelding/Fram
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 10. september
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
17:00 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-KFG
Sandgerđisvöllur
14:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Berserkir
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-Kári
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Egilshöll
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
fimmtudagur 14. september
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
17:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
17:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
17:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Víkingur Ó.
Samsung völlurinn
laugardagur 16. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Leiknir F.
Hertz völlurinn
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
14:00 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Fjarđabyggđ
Vilhjálmsvöllur
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-KV
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Kári-Dalvík/Reynir
Norđurálsvöllurinn
14:00 Berserkir-Vćngir Júpiters
Víkingsvöllur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogabćjarvöllur
sunnudagur 17. september
Pepsi-deild karla 2017
16:00 Víkingur Ó.-Víkingur R.
Ólafsvíkurvöllur
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
16:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
mánudagur 18. september
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-Fjölnir
Valsvöllur
fimmtudagur 21. september
Pepsi-deild karla 2017
16:30 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna 2017
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla 2017
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
fimmtudagur 5. október
U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Ísland
föstudagur 6. október
A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Ísland
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn