lau 12.ágú 2017 19:15
Magnús Már Einarsson
Evrópubaráttan harđnar - Ţrjú efstu liđin ná Evrópusćti
watermark Úr leiknum í dag.
Úr leiknum í dag.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Eftir sigur ÍBV á FH í úrslitum Borgunarbikarsins í kvöld er ljóst ađ ţrjú efstu sćtin í Pepsi-deildinni í sumar gefa sćti í Evrópukeppnum á nćsta ári.

Ef FH hefđi unniđ leikinn í kvöld hefđu fjögur efstu sćtin í Pepsi-deildinni gefiđ Evrópusćti svo framarlega sem FH hefđi endađ í einu af fjórum efstu sćtunum í deildinni.

Svo verđur ekki núna ţví ÍBV fer í Evrópudeildina á nćsta ári sem bikarmeistari.

Efstu ţrjú sćtin gefa núna Evrópusćti og mikil spenna er ţví framundan í baráttunni í haust.

Hér ađ neđan má sjá stöđuna í deildinni eftir 14 umferđir.
Pepsi-deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Valur 20 13 5 2 37 - 16 +21 44
2.    Stjarnan 20 9 8 3 44 - 23 +21 35
3.    FH 20 9 7 4 32 - 23 +9 34
4.    KR 20 8 6 6 29 - 26 +3 30
5.    Grindavík 20 8 4 8 28 - 36 -8 28
6.    KA 20 6 8 6 35 - 27 +8 26
7.    Víkingur R. 20 7 5 8 29 - 32 -3 26
8.    Breiđablik 20 7 3 10 30 - 33 -3 24
9.    Fjölnir 20 6 6 8 29 - 36 -7 24
10.    ÍBV 20 6 4 10 27 - 35 -8 22
11.    Víkingur Ó. 20 6 2 12 23 - 43 -20 20
12.    ÍA 20 3 6 11 28 - 41 -13 15
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
föstudagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
12:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
18:45 Finnland-Tyrkland
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Spánn
00:00 Norđur-Írland-Eistland
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
00:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq