banner
sun 13.ágú 2017 05:55
Sigurđur Eyjólfur Sigurjónsson
Ísland í dag - Undanúrslit í Borgunarbikar kvenna
watermark ÍBV fćr Grindavík í heimsókn í bikarnum.
ÍBV fćr Grindavík í heimsókn í bikarnum.
Mynd: Fótbolti.net - Tomasz Kolodziejski
Ţađ verđur nóg um ađ vera í íslenska boltanum í dag en ţar ber fyrst ađ nefna undanúrslit Borgunarbikars kvenna.

Fyrri leikur dagsins í bikarnum er viđureign ÍBV og Grindavík á Hásteinsvelli, klukkan 16:00 verđur flautađ til leiks í Garđabć en ţar mćtast Stjarnan og Valur.

Einn leikur er á dagskrá í Pepsi-deild kvenna, en ţar mćtast Fylkir og FH. Leikurinn hefst klukkan 18:00.

Í Inkasso deildinni fer fram einn leikur, ţar mćtast Fram og Leiknir F. á Laugardalsvelli klukkan 15:00. KF og Kári mćtast svo klukkan 14:00 í eina leik dagsins í 3. deild karla.

Ţrír leikir eru á dagskrá 4. deildar karla í dag, í A-riđli mćtast Hörđur Í. og Hamar en í D-riđli eru ţađ viđureignir Mídas og Geilsa A. og KH og Drangey.

Afturelding/Fram og Einherji mćtast í fyrsta leik dagsins í 2. deild kvenna, síđari leikir dagsins eru Augnablik - Fjarđabyggđ/Höttur/Leiknir, og Völsungur - Fjölnir.

sunnudagur 13. ágúst

Borgunarbikar kvenna - Undanúrslit
14:00 ÍBV-Grindavík (Hásteinsvöllur) (Stöđ 2 Sport)
16:00 Stjarnan-Valur (Samsung völlurinn) (Stöđ 2 Sport)

Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Fylkir-FH (Floridana völlurinn)

Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fram-Leiknir F. (Laugardalsvöllur)

3. deild karla 2017
14:00 KF-Kári (Ólafsfjarđarvöllur)

4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Hamar (Torfnesvöllur)

4. deild karla 2017 D-riđill
18:00 Mídas-Geisli A (Víkingsvöllur)
19:00 KH-Drangey (Valsvöllur)

2. deild kvenna
13:00 Afturelding/Fram-Einherji (Varmárvöllur)
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir (Fagrilundur)
16:30 Völsungur-Fjölnir (Húsavíkurvöllur)

Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
föstudagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
12:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
18:45 Finnland-Tyrkland
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Spánn
00:00 Norđur-Írland-Eistland
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
00:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq