sun 13.ágú 2017 06:30
Guðmundur Aðalsteinn Ásgeirsson
Myndaveisla: Leiknir R. lagði Fylki í Breiðholtinu
Leiknir R. hafði betur gegn Fylki í Inkasso-deildinni á föstudagskvöld.

Hér að neðan má sjá myndaveislu úr leiknum, en myndirnar tók Einar Ásgeirsson.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mið 08. nóvember 20:40
Þórður Már Sigfússon
Þórður Már Sigfússon | mið 25. október 13:25
þriðjudagur 23. janúar
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
19:00 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
miðvikudagur 24. janúar
Fótbolta.net mótið - A deild - Riðill 2
17:30 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
Fótbolta.net mótið - B deild - Riðill 2
19:45 Haukar-Víðir
Gaman Ferða völlurinn
Kjarnafæðismótið - B-deild
20:00 KA 2-Þór 2
Boginn
fimmtudagur 25. janúar
Fótbolta.net mótið - B deild - Riðill 1
18:30 Njarðvík-Víkingur Ó.
Reykjaneshöllin
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
20:00 FH-Breiðablik
Fífan
föstudagur 26. janúar
Fótbolta.net mótið - A deild - Riðill 2
18:00 HK-Grindavík
Kórinn
Reykjavíkurmót karla - B-riðill
19:00 Þróttur R.-KR
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Leiknir R.
Egilshöll
Kjarnafæðismótið - A-deild
21:00 Magni-Leiknir F.
Boginn
laugardagur 27. janúar
Fótbolta.net mótið - A deild - Riðill 1
11:00 ÍA-Breiðablik
Akraneshöllin
12:30 Stjarnan-ÍBV
Kórinn
Reykjavíkurmót karla - A-riðill
15:15 Valur-ÍR
Egilshöll
17:15 Fram-Fjölnir
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
18:00 Grindavík-HK/Víkingur
Leiknisvöllur
Faxaflóamót kvenna - B-riðill
12:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 28. janúar
Fótbolta.net mótið - B deild - Riðill 1
17:15 Afturelding-Grótta
Kórinn
Fótbolta.net mótið - B deild - Riðill 2
17:00 Selfoss-Víðir
JÁVERK-völlurinn
Reykjavíkurmót kvenna - A-riðill
18:15 Fylkir-KR
Egilshöll
20:15 ÍR-Fjölnir
Egilshöll
Reykjavíkurmót kvenna - B-riðill
16:15 Valur-Þróttur R.
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - B-riðill
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Kjarnafæðismótið - A-deild
14:00 Þór-KA
Boginn
16:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
Kjarnafæðismótið - B-deild
18:00 KA 3-KF
Boginn
miðvikudagur 31. janúar
Kjarnafæðismótið - B-deild
20:00 KA 3-Þór 2
Boginn
fimmtudagur 1. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
19:00 A1-B2
Egilshöll
21:00 B1-A2
Egilshöll
Kjarnafæðismótið - A-deild
19:00 KA-Leiknir F.
Boginn
föstudagur 2. febrúar
Fótbolta.net mótið - A deild - Úrslit
19:00 Leikir um sæti-
Fótbolta.net mótið - B deild - Úrslit
19:00 Leikir um sæti-
Faxaflóamót kvenna - B-riðill
19:30 Haukar-ÍA
Gaman Ferða völlurinn
Kjarnafæðismótið - A-deild
21:00 Þór-Tindastóll
Boginn
laugardagur 3. febrúar
Fótbolta.net mótið - A deild - Úrslit
14:00 Leikir um sæti-
14:00 Leikir um sæti-
Fótbolta.net mótið - B deild - Úrslit
14:00 Leikir um sæti-
14:00 Leikir um sæti-
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
15:15 A1-B2
Egilshöll
15:15 B1-A2
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
12:00 Breiðablik-Grindavík
Fífan
16:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Faxaflóamót kvenna - B-riðill
16:00 Tindastóll-Keflavík
Reykjaneshöllin
Kjarnafæðismótið - B-deild
17:00 Þór 2-KF
Boginn
sunnudagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótið - A deild - Úrslit
14:00 Leikir um sæti-
Fótbolta.net mótið - B deild - Úrslit
14:00 Leikir um sæti-
Kjarnafæðismótið - A-deild
14:00 Völsungur-Magni
Boginn
Kjarnafæðismótið - B-deild
16:00 KA 2-Dalvík/Reynir
Boginn
mánudagur 5. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Egilshöll
föstudagur 9. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
þriðjudagur 13. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
18:00 Grindavík-Stjarnan
Samsung völlurinn
laugardagur 17. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riðill
13:00 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
18:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
miðvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
18:15 HK/Víkingur-Breiðablik
Kórinn
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Egilshöll
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riðill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riðill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferða völlurinn
föstudagur 23. mars
Landslið - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norður-Írland-Spánn