banner
mán 17.feb 2014 10:00
Magnús Már Einarsson
Riđlaskipting í 4. deild karla - Sex ný liđ taka ţátt
watermark Álftanes leikur í A-riđli.
Álftanes leikur í A-riđli.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark KFG er í C-riđli.
KFG er í C-riđli.
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
KSÍ hefur gefiđ út riđlaskiptingu fyrir keppni í 4. deild karla í sumar. Fimm ný liđ taka ţátt í deildinni í fyrra auk ţess sem Vćngir Júpíters mćta til leiks ađ nýju. Ýmir hefur hins vegar hćtt keppni.

Ţessi fjölgun ţýđir ađ riđlarnir verđa fjórir en ekki ţrír eins og í fyrra og tvö efstu liđin í hverjum riđli fara áfram í úrslitakeppni um sćti í 3. deild.

Nýju félögin í deildinni eru Knattspyrnufélagiđ Hörđur frá Ísafirđi, Knattspyrnufélagiđ Lumman og Knattspyrnufélagiđ Örninn úr Kópavogi, Knattspyrnufélagiđ Kría af Seltjarnarnesi og Ungmennafélagiđ Máni á Hornafirđi.

A-riđill:
Álftanes
Hvíti riddarinn
Hörđur Ísafirđi
Kári
Kóngarnir
Lumman
Snćfell

B-riđill:
Augnablik
Ísbjörninn
KB
KFS
Mídas
Stál úlfur
Stokkseyri
Vćngir Júpíters

C-riđill:
Afríka
Elliđi
KFG
Kormákur/Hvöt
Léttir
Skallagrímur
Örninn

D-riđill:
Árborg
KH
Kría
Máni
Skínandi
Vatnaliljur
Ţróttur V.
Athugasemdir
​
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 10. október 13:30
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
16:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:10 Ţýskaland-Fćreyjar
16:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
18:30 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar