fös 17.feb 2017 05:55
Stefnir Stefánsson
Ísland um helgina - Hafnarfjarđarslagur
FH spilar gegn nágrönnum sínum í Haukum.
FH spilar gegn nágrönnum sínum í Haukum.
Mynd: Fótbolti.net - Ómar Vilhelmsson
Breiđablik og Stjarnan mćtast
Breiđablik og Stjarnan mćtast
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Fylkir spilar viđ Ţrótt
Fylkir spilar viđ Ţrótt
Mynd: Fótbolti.net - Einar Ásgeirsson
Nóg er um ađ vera í Íslenska boltanum um helgina.

Fyrsti leikur helgarinnar byrjar klukkan 19:00 ţegar ađ Valur mćtir ÍR uppi í Egilshöll. Klukkutíma síđar fá Keflvíkingar, Gróttu í heimsókn. Í Fótbolta.net mótinu mćtast síđan Berserkir og Hamar í Víkinni.

Á laugardaginn verđur sannkallađur Hafnarfjarđarslagur ţegar ađ FH mćta Haukum í Reykjaneshöllinni. Ţá mćtast einning KA og Víkingur Reykjavík fyrir norđan.

Breiđablik og Stjarnan mćtast í Fífunni en leikurinn verđur í beinni útsendingu á Stöđ 2 Sport. Ţá mćtast Reykjavíkur liđin Fram og Ţróttur í Egilshöll.

Á sunnudaginn tekur KR á móti Selfyssingum og Fylkir og Leiknir mćtast en báđir ţessir leikir eru í Egilshöll. Kári á svo leik viđ Tindastól í Akraneshöllinni.

föstudagur 17. febrúar

Lengjubikar karla A deild riđill 3
19:00 Valur - ÍR (Egilshöll)

Lengjubikar karla A deild riđill 1
20:00 Keflavík - Grótta (Reykjaneshöll)

Fótbolti.net mót C-deild riđill 1
20:00 Berserkir - Hamar (Víkingsvöllur)

laugardagur 18. febrúar

Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 FH-Haukar (Reykjaneshöllin)
16:15 KA-Víkingur R. (Boginn)

Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Fjölnir-ÍBV (Egilshöll)

Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
11:00 ÍA-Víkingur Ó. (Akraneshöllin)
21:00 Ţór-HK (Boginn)

Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
12:00 Breiđablik-Stjarnan (Fífan) (Stöđ 2 Sport)
14:00 Leiknir F.-Grindavík (Fjarđabyggđarhöllin)
17:15 Fram-Ţróttur R. (Egilshöll)

Lengjubikar kvenna A deild
14:00 Breiđablik-ÍBV (Fífan)
16:00 Stjarnan-FH (Reykjaneshöllin)
19:00 Ţór/KA-Valur (Boginn)

Fótbolti.net mót C-deild riđill 2
18:00 Víđir - Ţróttur V. (Reykjaneshöllin

sunnudagur 19. febrúar

Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
16:15 KR-Selfoss (Egilshöll)
18:15 Fylkir-Leiknir R. (Egilshöll)

Fótbolti.net mót C-deild riđill 1
15:00 Kári - Tindastóll (Akraneshöllin)

Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 11. nóvember 21:00
miđvikudagur 1. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Víđir
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 KV-Berserkir
KR-völlur
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Keflavík-Grindavík
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
18:40 Njarđvík-Hvíti riddarinn
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Fjölnir
Fífan
föstudagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 Reynir S.-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
21:00 ÍR-Álftanes
Egilshöll
laugardagur 4. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Haukar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
18:00 HK/Víkingur-Sindri
Kórinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
15:00 FH-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
20:00 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
12:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
17:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
13:00 Ćgir-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
18:00 Tindastóll-KF
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
16:00 Magni-Einherji
Boginn
20:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
16:15 Ţróttur R.-Grótta
Egilshöll
mánudagur 6. mars
Lengjubikar kvenna B deild
18:30 KR-Grindavík
Egilshöll
fimmtudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Valur
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
18:40 Njarđvík-KV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 KB-Augnablik
Leiknisvöllur
föstudagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Víkingur R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
21:00 Ţróttur R.-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Snćfell/UDN-Mídas
Akraneshöllin
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
laugardagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 Haukar-Grótta
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Leiknir R.-ÍBV
Egilshöll
17:15 Fjölnir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
11:00 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
15:00 Víkingur Ó.-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
13:30 Stjarnan-Leiknir F.
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-KFG
Reykjaneshöllin
16:00 Víđir-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:00 Berserkir-Tindastóll
Víkingsvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-KF
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
16:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
16:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Stál-úlfur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Selfoss
Akraneshöllin
sunnudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
16:15 Fylkir-KR
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
16:00 Grindavík-Fram
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
17:00 KFR-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Hamar
Reykjaneshöllin
13:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna A deild
14:00 Stjarnan-ÍBV
Reykjaneshöllin
20:15 Valur-FH
Egilshöll
Lengjubikar kvenna B deild
18:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
16:00 Einherji-Tindastóll
Boginn
18:00 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
mánudagur 13. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KH
Varmárvöllur
ţriđjudagur 14. mars
Lengjubikar kvenna A deild
19:00 Breiđablik-Ţór/KA
Fífan
fimmtudagur 16. mars
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
föstudagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Víkingur R.-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Elliđi-Kóngarnir
Fylkisvöllur
20:00 ÍH-KB
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 Hamar-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
21:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Egilshöll
laugardagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
12:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-ÍBV
Egilshöll
17:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
19:00 Ţór-ÍA
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
15:00 Vestri-Sindri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Stokkseyri-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 FH-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-KR
Akraneshöllin
14:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
sunnudagur 19. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
17:00 KA-Haukar
Boginn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:15 Valur-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
16:15 Fram-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
16:00 KFR-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:00 Njarđvík-KF
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Mídas
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
20:15 Valur-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
13:00 Víkingur Ó.-Augnablik
Akraneshöllin
ţriđjudagur 21. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Ţróttur V.
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Ísbjörninn-Léttir
Fagrilundur
miđvikudagur 22. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
16:30 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
21:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-ÍR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 KR-Haukar
KR-völlur
föstudagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 Króatía-Úkraína
.
19:45 Tyrkland-Finnland
19:45 Kosóvó-Ísland
Loro Borici Stadium
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 KA-Keflavík
KA-völlur
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Leiknir R.-Fjölnir
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:15 ÍR-HK
Egilshöll
19:00 Ţór-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
17:00 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjaneshöllin
14:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
15:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Ýmir
Bessastađavöllur
16:00 Mídas-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjaneshöllin
14:00 Hamar-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna A deild
12:00 Breiđablik-FH
Fífan
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-Víđir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:30 KV-Tindastóll
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Magni-Dalvík/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
12:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
13:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 Kóngarnir-Augnablik
Leiknisvöllur
16:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
16:15 KR-Keflavík
Egilshöll
18:15 Fylkir-ÍA
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Kári
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
20:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell/UDN
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A1-A4
14:00 A2-A3
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
17:15 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
föstudagur 7. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 GG-Úlfarnir
Reykjaneshöllin
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
19:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-