Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 25. mars 14:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 19. mars 18:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 12. mars 17:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 02. mars 08:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
föstudagur 20. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
Bikarkeppni karla
18:00 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
19:00 KH-Leiknir R.
Valsvöllur
19:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK-Álftanes
Kórinn
19:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur R.
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:00 Kórdrengir-Njarđvík
Framvöllur
19:00 Höttur-Huginn
Fellavöllur
19:00 Léttir-Hamar
Hertz völlurinn
20:00 Ţróttur V.-Víđir
Fylkisvöllur
laugardagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-HK/Víkingur
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-Ţróttur R.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
15:15 Fjölnir-Sindri
Egilshöll
Bikarkeppni karla
13:00 Skallagrímur-Reynir S.
Akraneshöllin
14:00 Magni-KF
KA-völlur
14:00 Einherji-Leiknir F.
Fellavöllur
14:00 Fram-GG
Framvöllur
mánudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni karla
18:00 Ţór-Dalvík/Reynir
Boginn
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
20:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
ţriđjudagur 24. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
17:15 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
fimmtudagur 26. apríl
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
19:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
föstudagur 27. apríl
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
20:00 Stjarnan-Keflavík
Samsung völlurinn
laugardagur 28. apríl
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjölnir-KA
Egilshöll
18:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 Fylkir-Haukar
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
12:00 Undanúrslit-
12:00 Undanúrslit-
sunnudagur 29. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Konur
14:00 Ţór/KA-ÍBV
KA-völlur
mánudagur 30. apríl
Bikarkeppni karla
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
ţriđjudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Bikarkeppni karla
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
14:00 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 2. maí
Bikarkeppni karla
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
18:00 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
föstudagur 4. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Valsvöllur
19:15 HK/Víkingur-FH
Kórinn
laugardagur 5. maí
Pepsi-deild kvenna
17:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
14:00 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
16:00 HK-Magni
Kórinn
16:00 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Huginn
Vogabćjarvöllur
14:00 Höttur-Víđir
Fellavöllur
14:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
sunnudagur 6. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Floridana völlurinn
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 1R1-ÍH
Leikv. óákveđinn
14:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Augnablik-Afturelding/Fram
Fagrilundur
14:00 Ţróttur/Víđir-Hvíti riddarinn
Vogabćjarvöllur
16:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
17:00 Einherji-Sindri
Fellavöllur
mánudagur 7. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
miđvikudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 10. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-ÍA
Ţórsvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Fylkir
Varmárvöllur
14:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
föstudagur 11. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Njarđvík
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 12. maí
Pepsi-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
16:00 Haukar-Magni
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Höttur
Olísvöllurinn
14:00 Huginn-Kári
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
15:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur
15:00 KV-Einherji
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
sunnudagur 13. maí
Pepsi-deild karla
17:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
20:00 Valur-Fylkir
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
mánudagur 14. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 15. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
miđvikudagur 16. maí
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 17. maí
Pepsi-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Grótta
Akraneshöllin
19:15 Leiknir F.-Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Ćgir-KH
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 18. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
19:15 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
19:15 Höttur-Fjarđabyggđ
Fellavöllur
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
laugardagur 19. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Ţór
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Tindastóll
Vogabćjarvöllur
14:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
13:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Haukar
Sindravellir
16:00 Afturelding/Fram-Hamrarnir
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Elliđi-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
14:00 Álftanes-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur
mánudagur 21. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Keflavík
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Bikarkeppni kvenna
14:00 ÍR-Grótta/Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 22. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KB
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Mídas
Europcarvöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-SR
Tungubakkavöllur
Bikarkeppni kvenna
19:15 Álftanes/Fjölnir-Haukar
19:15 Einherji/Sindri-Fjarđab/Völsungur
19:15 ŢrótturVíđir/Hvíti-Augnablik/FramAfture
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
19:15 Valur-HK/Víkingur
Valsvöllur
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
20:00 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:30 Berserkir-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-ÍH
Framvöllur
fimmtudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Elliđi
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
föstudagur 25. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Víkingur Ó.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 ÍA-Njarđvík
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Árborg
Leiknisvöllur
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Magni
JÁVERK-völlurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
2. deild karla
13:30 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Álftanes
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:15 Léttir-Geisli A
Hertz völlurinn
17:00 Kría-Kormákur/Hvöt
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 27. maí
Pepsi-deild karla
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
16:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
17:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fylkir
Boginn
17:00 Haukar-Afturelding/Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 SR-Reynir S.
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Kórinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:00 KB-Hamar
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-Snćfell/UDN
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 30. maí
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:30 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
föstudagur 1. júní
3. deild karla
20:00 KV-Dalvík/Reynir
KR-völlur
laugardagur 2. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Noregur
Laugardalsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
sunnudagur 3. júní
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fram-ÍA
Laugardalsvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Höttur-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Fellavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álafoss-KFS
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kórdrengir
Geislavöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 5. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-KB
Stykkishólmsvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Hamar-Stál-úlfur
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-Úlfarnir
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
miđvikudagur 6. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 7. júní
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Slóvenía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Gana
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 9. júní
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Magni
Leiknisvöllur
16:00 Ţór-HK
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Höttur
Vogabćjarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
12:00 KH-Einherji
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Haukar
Boginn
16:30 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:15 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
15:00 ÍH-Geisli A
Gaman Ferđa völlurinn
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
15:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Slóvenía
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Fćreyjar
miđvikudagur 13. júní
Pepsi-deild karla
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
19:15 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-GG
Ţróttarvöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Afturelding-Kári
Varmárvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
föstudagur 15. júní
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
laugardagur 16. júní
3. deild karla
17:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
17:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
13:00 Argentína-Ísland
Spartak Stadium
19:00 Króatía-Nígería
Kaliningrad Stadium
mánudagur 18. júní
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
mánudagur 23. apríl
Bikarkeppni karla
föstudagur 20. apríl
fimmtudagur 19. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Karlar
Bikarkeppni karla
ţriđjudagur 10. apríl
Undankeppni HM kvenna
mánudagur 9. apríl
Úrslitaleikur Lengjubikarsins
föstudagur 6. apríl
Undankeppni HM kvenna
fimmtudagur 29. mars
Undanúrslit Lengjubikarsins
miđvikudagur 28. mars
Vináttulandsleikur
laugardagur 24. mars
föstudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
mánudagur 5. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
laugardagur 3. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
fimmtudagur 1. febrúar
Undanúrslit Reykjavíkurmótsins
sunnudagur 14. janúar
Vináttulandsleikur (seinni)
fimmtudagur 11. janúar
Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 14. nóvember
fimmtudagur 9. nóvember
Meistaradeild kvenna - 16 liđa úrslit
miđvikudagur 8. nóvember
Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
föstudagur 20. október
mánudagur 9. október
Undankeppni HM
föstudagur 6. október
fimmtudagur 5. október
Meistaradeild kvenna - 32 liđa úrslit
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
fimmtudagur 28. september
miđvikudagur 27. september
Evrópukeppni unglingaliđa
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
laugardagur 23. september
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild kvenna
föstudagur 22. september
fimmtudagur 21. september
Pepsi-deild karla
mánudagur 18. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
Pepsi-deild karla
sunnudagur 17. september
16:00 KR 0 - 0 KA
laugardagur 16. september
2. deild karla
Inkasso deildin 1. deild karla
fimmtudagur 14. september
Pepsi-deild karla
miđvikudagur 13. september
4. deild karla - úrslitakeppni
sunnudagur 10. september
Pepsi-deild karla
17:00 ÍA 2 - 0 KA
3. deild karla
laugardagur 9. september
Borgunarbikar kvenna
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild karla
1. deild kvenna
2. deild karla
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild karla
fimmtudagur 7. september
Inkasso deildin 1. deild karla
miđvikudagur 6. september
Pepsi-deild kvenna
ţriđjudagur 5. september
Undankeppni HM
mánudagur 4. september
Pepsi-deild kvenna 2017
Undankeppni EM U21
laugardagur 2. september
Undankeppni HM
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
banner
ţri 17.apr 2018 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 9. sćti: ÍBV

Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ bikarmeistarar ÍBV endi í 9. sćti í Pepsi-deildinni í sumar. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. ÍBV endar í 9. sćti ef spáin rćtist.

Shahab Zahedi Tabar fagnar marki međ Sindra Snć Magnússyni og Atla Arnarsyni.
Shahab Zahedi Tabar fagnar marki međ Sindra Snć Magnússyni og Atla Arnarsyni.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Reynsluboltinn Gunnar Heiđar Ţorvaldsson.
Reynsluboltinn Gunnar Heiđar Ţorvaldsson.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
U21 árs landsliđsmađurinn Felix Örn Friđriksson.
U21 árs landsliđsmađurinn Felix Örn Friđriksson.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Kristján Guđmundsson ţjálfar ÍBV annađ áriđ í röđ.
Kristján Guđmundsson ţjálfar ÍBV annađ áriđ í röđ.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Kaj Leo í Bartalsstovu.
Kaj Leo í Bartalsstovu.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Halldór Páll Geirsson spyrnir frá marki.
Halldór Páll Geirsson spyrnir frá marki.
Mynd/Raggi Óla
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ÍBV 21 stig
10. Fylkir 19 stig
11. Víkingur R. 18 stig
12. Keflavík 15 stig

Um liđiđ: Eyjamenn fögnuđu bikarmeistaratitli í fyrra eftir 1-0 sigur á FH í úrslitaleik. ÍBV tekur ţví ţátt í Evrópudeildinni í sumar. Falldraugurinn var á sveimi í Eyjum í fyrra en međ sigri á KA í lokaumferđ náđi ÍBV ađ gulltryggja Pepsi-deildarsćti og 9. sćtiđ í deildinni var niđurstađan.

Ţjálfari - Kristján Guđmundsson: Á sínu fyrstu ári í Eyjum náđi Kristján ađ landa bikarmeistaratitli. Eyjamenn hafa ekki náđ stöđugleika í ţjálfaramálum í árarađir en nú loksins nćr ÍBV ađ halda sama ţjálfara tvö tímabil í röđ. Kristján er reyndur ţjálfari en hann hefur međal annars ţjálfađ Val, Keflavík, Leikni R, Ţór og ÍR á ferli sínum auk ţess sem hann gerđi HB ađ fćreyskum meisturum áriđ 2010.

Eru breytingarnar of miklar?

Styrkleikar: Eyjamenn sýndu ţađ á síđasta tímabili ađ ţeir geta unniđ hvađa liđ sem er á góđum degi ţegar stemningin er mikil en góđu dögunum ţarf ađ fjölga í ár ef fallbaráttan á ekki ađ vera niđurstađan. Gunnar Heiđar Ţorvaldsson og Shahab Zahedi eru framherjar sem geta skorađ mörk ef ţeir eru í stuđi og ţeir gćtu reynst drjúgir í sumar. 3-5-2/5-3-2 kerfi Eyjamanna gaf góđa raun síđari hlutann á síđasta tímabili og leikmenn liđsins hafa veriđ ađ venjast ţví betur og betur í vetur.

Veikleikar: Miklar breytingar hafa orđiđ á hópnum og lykilmenn eru horfnir á braut frá ţví á síđasta tímabili. Brian McLean, David Atkinson og Hafsteinn Briem spiluđu ţrír í hjarta varnarinnar síđari hlutann í fyrra en enginn af ţeim verđur áfram og ţađ munar um minna. Eyjamenn hafa ekki náđ ađ spila jafnmarga leiki og önnur liđ í vetur vegna vandrćđa í samgöngum auk ţess sem sumir af erlendu leikmönnunum hafa ekki náđ ađ vera mikiđ međ. Ţví gćti liđiđ veriđ ađeins á eftir í undirbúningi sínum samanboriđ viđ keppinautana.

Lykilmenn: Shahab Zahedi og Sindri Snćr Magnússon. Shahab er framherji frá Íran sem skorađi nokkur mikilvćg mörk síđari hlutann í fyrra og sýndi góđ tilţrif. Hefur veriđ öflugur á undirbúningstímabilinu. Sindri er fyrirliđi Eyjamanna og mikilvćgur hlekkur á miđjunni.

Gaman ađ fylgjast međ: Breki Ómarsson er efnilgur 19 ára framherji úr Eyjum sem hefur komiđ talsvert viđ sögu í vetur. Gćti fengiđ sinn skammt af mínútum í sumar.

Spurningamerkiđ: Tólf leikmenn sem komu viđ sögu hjá bikarmeisturunum í fyrra eru farnir annađ. Nćr Kristján ađ fylla í skörđin og kokka saman nćgilega öflugt liđ í Eyjum til ađ losna viđ falldrauginn í ár?

Völlurinn: Hásteinsvöll má oft finna á listum yfir mögnuđustu fótboltavelli heims. Einstakt umhverfi og náttúrufegurđin gerir ţađ ađ verkum ađ upplifun hjá vallargestum magnast upp. Ţađ er alltaf gaman ađ skella sér á völlinn og nýta daginn í Eyjum.

„Höfum áhuga á ađ vera ofar en í fyrra"

Ţjálfarinn segir - Kristján Guđmundsson
„Liđiđ er ađ ţéttast og ţađ er mikill hugur í strákunum. Viđ erum ađ verđa liđ og ég er rosalega ánćgđur međ hvađ strákarnir eru jákvćđir, bjartsýnir og hafa mikla trú á verkefninu. Markmiđin eru komin á hreint og haldast inni í hópnum en ţađ er ekki flókiđ ađ eitt af markmiđunum er ađ gera betur í deildinni en í fyrra. Viđ enduđum í 9. sćti í fyrra og viđ höfum áhuga á ađ vera ofar en ţađ og taka framförum sem fótboltaliđ. Strákarnir hafa trú á verkefninu og ţađ er góđur andi núna."

Komnir:
Alfređ Már Hjaltalín frá Víkingi Ó.
Ágúst Leó Björnsson frá Stjörnunni
Dagur Austmann Hilmarsson frá Stjörnunni
Henry Rollinson frá Ástralíu
Priestley Griffiths frá Englandi
Yvan Erichot frá Kýpur

Farnir:
Alvaro Montejo Calleja í Ţór
Andri Ólafsson hćttur
Arnór Gauti Ragnarsson í Breiđablik
Brian McLean til DPMM FC
David Atkinson til Englands
Hafsteinn Briem í HK
Jónas Ţór Nćs til Fćreyja
Matt Garner
Mikkel Maigaard Jakobsen til Noregs
Pablo Punyed í KR
Óskar Elías Zoega Óskarsson í Ţór
Renato Punyed til Noregs

Sjá einnig:
Hin Hliđin - Dagur Austmann Himarsson (ÍBV)
Atli og Sindri í Eyjum - Enginn veit hvađ mun koma frá okkur

Leikmenn ÍBV sumariđ 2018:
Alfređ Már Hjaltalín  18
Atli Arnarson  30
Ásgeir Elíasson  13
Breki Ómarsson  9
Dagur Austmann  6
Derby Carillo  22
Devon Már Griffin  15
Eyţór Orri Ómarsson  33
Felíx Örn Friđriksson  26
Frans Sigurđsson  23
Gilson Correia  73
Gunnar Heiđar Ţorvaldsson  34
Halldór Páll Geirsson  21
Henry Rollinson  27
Nökkvi Már Nökkvason  14
Kaj Leó í Bartalsstovu  7
Priestly David Keithley  8
Róbert Aron Eysteinsson  16
Sigurđur Arnar Magnússon  2
Sindri Snćr Magnússon  11
Shahab Zahedi  10
Yvan Erichot  19

Leikir ÍBV 2018:
28.apríl Breiđablik – ÍBV
6.maí ÍBV – Fjölnir
12.maí KA – ÍBV
17.maí Fylkir – ÍBV
21.maí ÍBV – FH
27.maí Keflavík – ÍBV
3.júní ÍBV – KR
9.júní Víkingur R. – ÍBV
13.júní ÍBV – Valur
19.júní Stjarnan – ÍBV
1.júlí ÍBV – Grindavík
7.júlí ÍBV – Breiđablik
22.júlí Fjölnir – ÍBV
29.júlí ÍBV – KA
4.ágúst ÍBV – Fylkir
12.ágúst FH – ÍBV
18.ágúst ÍBV – Keflavík
26.ágúst KR – ÍBV
2.september ÍBV – Víkingur R
16.september Valur – ÍBV
23.september ÍBV – Stjarnan
29.september Grindavík – ÍBV

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Elvar Geir Magnússon, Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson, Hafliđi Breiđfjörđ, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson og Tryggvi Guđmundsson.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar