banner
mán 17.júl 2017 19:06
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Byrjunarliđ Stjörnunnar og KR: Guđjón Baldvins snýr aftur
Nýi Daninn hjá KR á međal varamanna
watermark Guđjón skorađi flautumark síđast gegn KR.
Guđjón skorađi flautumark síđast gegn KR.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Úr síđasta leik Stjörnunnar og KR.
Úr síđasta leik Stjörnunnar og KR.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ţađ er stórleikur á Samsung vellinum í Garđabć klukkan 20:00. KR heimsćkir Stjörnuna í Pepsi-deild karla.

Magnús Ţór Jónsson verđur á vellinum og segir frá ţví helsta í beinni textalýsingu á Fótbolta.net.

Ţegar ţessi liđ mćttust síđast, í Borgunarbikarnum, ţá vann Stjarnan á flautumarki frá Guđjóni Baldvinssyni.

Guđjón snýr aftur í liđ Stjörnunnar frá síđasta leik gegn Val, en ţar var hann ekki međ vegna veikinda.

Hjá KR er liđiđ mjög hefđbundiđ, en André Bjerregaard, danskur leikmađur sem kom í síđustu viku, er á bekknum.

Smelltu hér til ađ fara í beina textalýsingu!

Byrjunarliđ Stjörnunnar:
1. Haraldur Björnsson (m)
2. Brynjar Gauti Guđjónsson
3. Jósef Kristinn Jósefsson
4. Jóhann Laxdal
7. Guđjón Baldvinsson
8. Baldur Sigurđsson (f)
9. Daníel Laxdal
10. Hilmar Árni Halldórsson
19. Hólmbert Aron Friđjónsson
20. Eyjólfur Héđinsson
29. Alex Ţór Hauksson

Byrjunarliđ KR:
1. Stefán Logi Magnússon (M)
2. Morten Beck
5. Arnór Sveinn Ađalsteinsson
6. Gunnar Ţór Gunnarsson
7. Skúli Jón Friđgeirsson
8. Finnur Orri Margeirsson
10. Pálmi Rafn Pálmason (F)
11. Tobias Thomsen
17. Kennie Knak Chopart
18. Aron Bjarki Jósepsson
22. Óskar Örn Hauksson

Smelltu hér til ađ fara í beina textalýsingu!
Pepsi-deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Valur 21 14 5 2 39 - 17 +22 47
2.    Stjarnan 21 9 8 4 45 - 25 +20 35
3.    FH 21 9 8 4 33 - 24 +9 35
4.    KR 21 8 7 6 31 - 28 +3 31
5.    KA 21 7 8 6 37 - 28 +9 29
6.    Grindavík 21 8 4 9 29 - 38 -9 28
7.    Breiđablik 21 8 3 10 33 - 35 -2 27
8.    Víkingur R. 21 7 6 8 29 - 32 -3 27
9.    Fjölnir 21 6 7 8 31 - 38 -7 25
10.    ÍBV 21 6 4 11 29 - 38 -9 22
11.    Víkingur Ó. 21 6 3 12 24 - 44 -20 21
12.    ÍA 21 3 7 11 28 - 41 -13 16
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
00:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq