banner
mán 17.júl 2017 17:54
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
EM kvenna: Rússar fara vel af stađ
watermark
Mynd: NordicPhotos
Ítalía 1 - 2 Rússland
0-1 Elena Danilova ('9)
0-2 Elena Morozova ('26)
1-2 Ilaria Mauro ('88)

Rússland fer vel af stađ á Evrópumótinu í Hollandi.

Rússland mćtti Ítalíu í fyrsta leik B-riđils í dag. Ítalir eru ofar á heimslistanum, eru í 18. sćti á međan Rússland er í 25. sćti.

Ţađ voru ţó Rússar sem tóku frumkvćđiđ. Ţađ er gott ađ heita Elena ef ţú ert fótboltakona frá Rússlandi, en nöfnurnar Elena Danilova og Elena Morozova komu Rússlandi í 2-0 í fyrri hálfleiknum.

Illaria Mauro náđi ađ minnka muninn á 88. mínútu, en ţađ var of seint fyrir Ítali. Lokatölur 2-1 fyrir Rússland.

Ţetta var fyrsti sigur Rússlands á Evrópumóti!



Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
mánudagur 25. júní
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Ţór-Stjarnan
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 26. júní
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Nígería-Argentína
Saint Petersburg Stadium
18:00 Ísland-Króatía
Rostov Arena
miđvikudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Fram
Kórinn
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Afturelding/Fram
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Björninn-Stál-úlfur
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Afríka
Tungubakkavöllur
20:00 Álftanes-Árborg
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kórdrengir
Hertz völlurinn
fimmtudagur 28. júní
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Snćfell/UDN
Víkingsvöllur
20:00 KFR-KB
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Tungubakkavöllur
20:00 Reynir S.-Skallagrímur
Europcarvöllurinn
föstudagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogabćjarvöllur
19:15 Leiknir F.-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
20:00 KH-Dalvík/Reynir
Valsvöllur
20:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
Mjólkurbikar kvenna
17:30 Fylkir-ÍBV
Fylkisvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
laugardagur 30. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Eskjuvöllur
14:00 Huginn-Vestri
Fellavöllur
16:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
3. deild karla
14:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
13:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Hörđur Í.
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Hvammstangavöllur
16:00 Kría-Geisli A
Vivaldivöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 ÍR-Breiđablik
Hertz völlurinn
sunnudagur 1. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
17:00 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Reynir S.-Hörđur Í.
Europcarvöllurinn
mánudagur 2. júlí
Pepsi-deild karla
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
1. deild kvenna
17:15 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 3. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Ýmir
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-Björninn
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Léttir
Ásvellir
miđvikudagur 4. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Norđfjarđarvöllur
19:15 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
fimmtudagur 5. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
19:15 ÍR-HK
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Álftanes
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kría
Fagrilundur
föstudagur 6. júlí
3. deild karla
19:15 Augnablik-KH
Fagrilundur
19:15 KV-KFG
KR-völlur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
laugardagur 7. júlí
Pepsi-deild karla
12:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
16:00 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fram-Magni
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Fjarđabyggđ
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogabćjarvöllur
16:00 Höttur-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kormákur/Hvöt
Geislavöllur
sunnudagur 8. júlí
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
1. deild kvenna
16:00 Sindri-Afturelding/Fram
Sindravellir
2. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 ÍH-Kría
Ásvellir
mánudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 10. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Fellavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
miđvikudagur 11. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-HK/Víkingur
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
1. deild kvenna
18:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Reynir S.
Víkingsvöllur
20:00 SR-Hvíti riddarinn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 12. júlí
Pepsi-deild karla
18:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Afturelding/Fram-ÍA
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Léttir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-Kórdrengir
Fagrilundur
föstudagur 13. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Sindri
Floridana völlurinn
laugardagur 14. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
16:00 Vestri-Kári
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KH
Sindravellir
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álftanes-KFS
Bessastađavöllur
16:30 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-ÍH
Geislavöllur
sunnudagur 15. júlí
2. deild karla
12:30 Huginn-Grótta
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
12:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
12:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Úlfarnir
Olísvöllurinn
mánudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 17. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-HK/Víkingur
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Stál-úlfur
Versalavöllur
20:00 Hamar-KB
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Björninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 18. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Tungubakkavöllur
20:00 Skallagrímur-Mídas
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-SR
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-GG
Leiknisvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
fimmtudagur 19. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
19:15 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kórdrengir
Ásvellir
föstudagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Njarđvík
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
19:15 KH-Ćgir
Valsvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Blönduósvöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
laugardagur 21. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
14:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-KF
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
14:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
18:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Elliđi
Olísvöllurinn
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Álftanes
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
1. deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
1. deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Stál-úlfur
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
15:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 21. ágúst
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
18:30 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn