banner
fös 19.maí 2017 06:30
Ingunn Hallgrímsdóttir
Myndaveisla: ÍA vann á Akranesi
Lið ÍA og Fram mættust á Akranesi í 32. liða úrslitum Borgunarbikars karla miðvikudagskvöldið 17. maí og voru það Skagamenn sem komust áfram eftir spennandi loka mínútur og fór leikurinn 4 - 3.
Myndirar að neðan eru frá leiknum.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | þri 05. september 13:05
Hafliði Breiðfjörð
Hafliði Breiðfjörð | mán 28. ágúst 15:00
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | mið 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Þórður Már Sigfússon
Þórður Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | mið 16. ágúst 12:15
Aðsendir pistlar
Aðsendir pistlar | þri 08. ágúst 12:00
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Þór/KA-FH
Þórsvöllur
16:15 Breiðablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferða völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiðablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norðurálsvöllurinn
fimmtudagur 5. október
Landslið - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landslið - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landslið - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
þriðjudagur 10. október
Landslið - U-21 karla EM 2019
00:00 Norður-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landslið - A-kvenna HM 2019
00:00 Þýskaland-Ísland
BRITA-Arena
00:00 Slóvenía-Tékkland
þriðjudagur 24. október
Landslið - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Þýskaland-Færeyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landslið - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landslið - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norður-Írland
þriðjudagur 14. nóvember
Landslið - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landslið - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Færeyjar