banner
mán 20.mar 2017 22:00
Stefnir Stefánsson
Ţjálfari fór međ leikmenn í málningarverksmiđju eftir tap
Paola Tramezzani ţjálfari FC Lugano
Paola Tramezzani ţjálfari FC Lugano
Mynd: GettyImages
Paolo Tramezzani, fyrrum leikmađur Tottenham og ţjálfari FC Lugano í Sviss fór óhefđbundnar leiđir til ađ refsa liđi sínu eftir tapleik.

Eftir 5-2 tap Lugano gegn Thun í svissnesku deildinni á sunnudag sagđi Tramezzani í samtali viđ fjölmiđla ađ hann vćri ađ fara međ ţá í leiđangursferđ til ađ láta ţá átta sig á ţví ađ ţeir eru ekkert betri en einhverjir ađrir.

Klukkan 6:00 daginn eftir, var liđiđ mćtt í rútu sem keyrđi međ ţá í málningarverksmiđju bćjarins, ţar sem ađ ţeir fengu ađ sjá hvernig vengjulegur verkamađur vinnur starf sitt á degi hverjum.

Tramezzani sagđi ađ tilgangur ferđarinnar vćri ađ gefa leikmönnum sínum smjörţefinn af ţví hvernig vćri ađ „vinna erfiđisvinnu og svitna fyrir pengingnum" eins og hann orđađi ţađ.

Fram ađ tapinu hafđi liđiđ unniđ ţrjá af síđustu fjórum leikjum sínum en fróđlegt verđur ađ sjá hvort ađ ferđin muni skila árangri á komandi vikum.



Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | lau 20. maí 10:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 28. apríl 17:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. apríl 11:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 25. apríl 11:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 24. apríl 16:25
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 15. apríl 09:00
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fös 31. mars 15:00
föstudagur 26. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
19:15 Víđir-KV
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
21:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Mídas
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
19:15 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
laugardagur 27. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Vestri-Völsungur
Torfnesvöllur
14:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Magni-Sindri
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Berserkir
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-Dalvík/Reynir
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Skallagrímur-Árborg
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:30 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍA-HK/Víkingur
Norđurálsvöllurinn
14:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Augnablik-Fjölnir
Fagrilundur
sunnudagur 28. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
19:15 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
20:00 KR-FH
Alvogenvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:00 HK-Fylkir
Kórinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kóngarnir-Kormákur/Hvöt
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
15:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Haukar-Valur
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Úlfarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 30. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
20:00 Kórdrengir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
Borgunarbikar karla
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 31. maí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
Borgunarbikar karla
17:30 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Víđir-Fylkir
Nesfisk-völlurinn
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
19:15 Ćgir-Víkingur R.
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 ÍR-KR
Hertz völlurinn
20:00 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
fimmtudagur 1. júní
2. deild karla 2017
19:15 Sindri-Höttur
Sindravellir
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
20:00 Álafoss-KH
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
Borgunarbikar karla
19:15 Leiknir R.-Grindavík
Leiknisvöllur
föstudagur 2. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Grótta
Gaman Ferđa völlurinn
20:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Berserkir-KFG
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
laugardagur 3. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
16:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
16:00 Huginn-Vestri
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Hrunamenn
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álftanes
Geislavöllur
sunnudagur 4. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
mánudagur 5. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Víkingur Ó.-KA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
20:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fylkir-Leiknir R.
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kórdrengir
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
ţriđjudagur 6. júní
2. deild karla 2017
18:00 Sindri-Vestri
Sindravellir
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kría
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
20:00 Úlfarnir-Ýmir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Víkingur Ó.
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
miđvikudagur 7. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Elliđi
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
20:00 KB-Álafoss
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Augnablik
Varmárvöllur
fimmtudagur 8. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-ÍR
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Norđur-Írland
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 9. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Berserkir
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Kári
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
laugardagur 10. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
14:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 KH-Geisli A
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
14:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
15:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
12:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 11. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Drangey
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
15:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Varmárvöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Úkraína
18:45 Kosóvó-Tyrkland
18:45 Ísland-Króatía
Laugardalsvöllur
mánudagur 12. júní
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Kóngarnir-Hrunamenn
Eimskipsvöllurinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Eistland
ţriđjudagur 13. júní
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Ísland-Brasilía
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 14. júní
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 KA-ÍA
Akureyrarvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Afríka-Vatnaliljur
Leiknisvöllur
fimmtudagur 15. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Grótta
Ţórsvöllur
19:15 Fylkir-Fram
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-HK
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 KH-KB
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 16. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
19:15 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
17:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
19:15 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
20:00 Augnablik-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Skallagrímur
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Drangey
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. júní
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 18. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
17:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-KV
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Höttur
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-Einherji
Víkingsvöllur
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Mídas
Geislavöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kórdrengir-Ísbjörninn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Hrunamenn-Ýmir
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Kóngarnir
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 20. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Haukar
Hásteinsvöllur
18:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-GG
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Árborg
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 21. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Augnablik
Ţróttarvöllur
20:00 ÍH-Elliđi
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 22. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-Grótta
Laugardalsvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
föstudagur 23. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Selfoss
Floridana völlurinn
19:15 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Eskjuvöllur
19:15 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Berserkir
Ţorlákshafnarvöllur
21:00 KFG-Ţróttur V.
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
20:00 Einherji-Afturelding/Fram
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 24. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
17:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Njarđvík
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Kári
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 ÍH-KFS
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Geisli A-KB
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK/Víkingur
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
sunnudagur 25. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-KH
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Afturelding/Fram
Norđfjarđarvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
mánudagur 26. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ýmir
Eimskipsvöllurinn
20:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 27. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-Ţór/KA
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-Haukar
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Hrunamenn
Skallagrímsvöllur
miđvikudagur 28. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-KFR
Hertz völlurinn
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
20:00 Elliđi-Vatnaliljur
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 29. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Víđir
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Ćgir
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álftanes
Valsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
föstudagur 30. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţór-HK
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Höttur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 Ţróttur V.-Vćngir Júpiters
Vogabćjarvöllur
21:00 KFG-Reynir S.
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Tindastóll
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 1. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Haukar-Leiknir F.
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
16:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
16:00 Berserkir-Dalvík/Reynir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
15:00 Hörđur Í.-Snćfell/UDN
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-SR
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Drangey
Hertz völlurinn
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Selfoss
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
sunnudagur 2. júlí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
14:00 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjölnir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
mánudagur 3. júlí
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Skallagrímur
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Árborg
Flúđavöllur
Borgunarbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
ţriđjudagur 4. júlí
2. deild karla 2017
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
19:15 KV-Njarđvík
KR-völlur
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
19:15 Huginn-Sindri
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Vestri-Magni
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
20:00 Hvíti riddarinn-GG
Tungubakkavöllur
20:00 Kórdrengir-Hamar
Framvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Kóngarnir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-HK/Víkingur
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 5. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Stokkseyri
Kaplakrikavöllur
20:00 Vatnaliljur-Augnablik
Fagrilundur
20:00 KFR-Elliđi
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Drangey-Geisli A
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
fimmtudagur 6. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:15 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
19:15 Fram-Keflavík
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-Afríka
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
föstudagur 7. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Víkingur Ó.
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ţróttur V.
Sandgerđisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Egilshöll
1. deild kvenna
18:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Extra völlurinn
laugardagur 8. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Magni-Víđir
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Völsungur
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
14:00 Sindri-Fjarđabyggđ
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
16:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Stokkseyri
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-KB
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
sunnudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
17:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-Álafoss
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
mánudagur 10. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Afturelding-KV
Varmárvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Elliđi
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Árborg
Versalavöllur
20:00 Kóngarnir-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
20:00 Hrunamenn-Léttir
Flúđavöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 11. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
19:15 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 Kórdrengir-Snćfell/UDN
Framvöllur
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 12. júlí
2. deild karla 2017
20:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-SR
Gaman Ferđa völlurinn
20:00 KFR-Augnablik
SS-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-ÍR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 13. júlí
3. deild karla 2017
20:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KH
Kórinn - Gervigras
föstudagur 14. júlí
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Ţróttur V.-Berserkir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Kári
Egilshöll
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Kóngarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
20:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
laugardagur 15. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Haukar-Ţróttur R.
Gaman Ferđa völlurinn
14:00 Fram-HK
Laugardalsvöllur
14:00 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Fylkir
Ţórsvöllur
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
15:00 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Njarđvík-Huginn
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Magni-KV
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
17:00 Hörđur Í.-GG
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álafoss
Geislavöllur
16:30 Drangey-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Afturelding/Fram
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
sunnudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Víđir
Vilhjálmsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Hamrarnir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 17. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 18. júlí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Kría
Grýluvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Kórdrengir
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Afríka
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Hrunamenn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Hertz völlurinn
A-kvenna HM 2017
16:00 Austurríki-Sviss
18:45 Frakkland-Ísland
Willem II Stadion
miđvikudagur 19. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Vatnaliljur
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Skallagrímur
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 20. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Grótta
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álafoss
Valsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 21. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ćgir
Sandgerđisvöllur
20:00 Kári-Berserkir
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
1. deild kvenna
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Hvíti riddarinn
Varmárvöllur
laugardagur 22. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 KV-Höttur
KR-völlur
15:00 Sindri-Njarđvík
Sindravellir
16:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Ţróttur V.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
16:30 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Kría
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Hrunamenn-Kormákur/Hvöt
Flúđavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Stál-úlfur-Geisli A
Kórinn - Gervigras
16:30 Drangey-Mídas
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
A-kvenna HM 2017
16:00 Ísland-Sviss
De Vijverberg Stadium
18:45 Frakkland-Austurríki
sunnudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
17:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
18:00 Víkingur Ó.-Valur
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-Geisli A
Bessastađavöllur
mánudagur 24. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-SR
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Ýmir-Úlfarnir
Versalavöllur
20:00 Skallagrímur-Léttir
Skallagrímsvöllur