banner
mán 20.mar 2017 13:00
Magnús Már Einarsson
U17 landsliđshópur kvenna sem fer til Portúgals
watermark Karolína Lea Vilhjálmsdóttir er í hópnum.
Karolína Lea Vilhjálmsdóttir er í hópnum.
Mynd: Fótbolti.net - J.L.
Jörundur Áki Sveinsson hefur valiđ eftirtalda leikmenn til ađ leika í milliriđli EM 26. mars til 3. apríl nćstkomandi.

Leikiđ er í Portúgal en Ísland er međ Spáni, Svíţjóđ og Portúgal í riđli.

Landsliđshópurinn:
Daníela Dögg Guđnadóttir, Augnablik
Berglind Baldursdóttir, Breiđablik
María Björg Fjölnisdóttir, Breiđablik
Sólveig Jóhannesdóttir Larsen, Breiđablik
Aníta Dögg Guđmundsdóttir, FH
Karólína Lea Vilhjálmsdóttir, FH
Guđný Árnadóttir, FH
Alexandra Jóhannsdóttir, Haukar
Bergdís Fanney Einarsdóttir, ÍA
Sveindís Jane Jónsdóttir, Keflavík
Birna Jóhannsdóttir, Stjarnan
Eygló Ţorsteinsdóttir, Valur
Hlín Eiríksdóttir, Valur
Birta Guđlaugsdóttir, Víkingur Ó
Karólína Jack, Víkingur R
Hulda Björg Hannesdóttir, Ţór
Sóley María Steinarsdóttir, Ţróttur R
Stefanía Ragnarsdóttir, Ţróttur R
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
00:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar