banner
lau 27.ágú 2016 18:54
Jóhann Ingi Hafţórsson
Pepsi-deildin: Höskuldur hetja Blika gegn Stjörnunni
watermark Höskuldur tryggđi Blikum sigur.
Höskuldur tryggđi Blikum sigur.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Breiđablik 1 - 1 Stjarnan
1-0 Arnţór Ari Atlason ('10)
1-1 Halldór Orri Björnsson ('11)
2-1 Höskuldur Gunnlaugsson ('90)
Nánar um leikinn

Breiđablik og Stjarnan mćttust í Pepsi-deildinni í kvöld. Međ sigri gat annađ liđiđ í rauninni gert útum vonir hins liđsins um ađ landa Íslandsmeistaratitlinum.

Ţađ voru heldur betur fjörlegar opnunarmínútur ţví eftir 11 mínútna leik var stađan orđin 1-1.

Arnţór Ari Atlason skorađi fyrsta markiđ eftir fyrirgjöf frá Davíđ Kristjáni Ólafssyni en í nćstu sókn var Halldór Orri Björnsson búinn ađ jafna eftir langt innkast og stađan orđin 1-1.

Eftir ţađ róađist leikurinn svolítiđ og var stađan 1-1 í hálfleik. Seinni hálfleikurinn var svo rólegri og fá fćri litu dagsins ljós.

Allt leit út fyrir ađ liđin vćru ađ fara ađ gera jafntefli ţegar Oliver Sigurjónsson átti aukaspyrnu, beint á kollinn á varamanninn Höskuld Gunnlaugsson sem klárađi međ góđum skalla og tryggđi Blikum góđan sigur.
Liđ L U J T Mörk mun Stig
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. apríl 11:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 25. apríl 11:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 24. apríl 16:25
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 15. apríl 09:00
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fös 31. mars 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 27. mars 16:30
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
17:45 Ţór/KA-Valur
Boginn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
Borgunarbikar karla
20:00 Nökkvi-Magni
KA-völlur
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
17:00 Hamrarnir-Afturelding/Fram
KA-völlur
20:15 Fjölnir-HK/Víkingur
Egilshöll
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 Selfoss-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir
Nettóvöllurinn
laugardagur 29. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Borgunarbikar karla
13:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-Vatnaliljur
Fylkisvöllur
14:00 Tindastóll-Ţór
KA-völlur
14:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
14:00 GG-Ţróttur V.
Grindavíkurvöllur
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Reynir S.-Haukar
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
14:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
16:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
16:00 ÍH-KH
Hertz völlurinn
17:00 Stokkseyri-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
17:00 Afríka-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
KA-völlur
14:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Norđfjarđarvöllur
19:00 KFG-Grótta
Samsung völlurinn
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
19:00 Njarđvík-Víđir
Njarđtaksvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 4. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Álftanes-ÍH
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
13:30 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 KV-Magni
KR-völlur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
21:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Fellavöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
16:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
16:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
17:00 Augnablik-Grótta
Fífan
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Kórinn
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
15:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
mánudagur 22. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Kóngarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Léttir-Hrunamenn
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Kórdrengir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Vatnaliljur
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
20:00 Augnablik-KFR
Fagrilundur
fimmtudagur 25. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
16:00 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
12:00 KH-Stál-úlfur
Valsvöllur
14:00 Álftanes-Drangey
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
föstudagur 26. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Huginn
Fellavöllur
19:15 Víđir-KV
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
21:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Mídas
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-HK/Víkingur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
laugardagur 27. maí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Magni-Sindri
Grenivíkurvöllur
14:00 Vestri-Völsungur
Torfnesvöllur
14:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Berserkir
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-Dalvík/Reynir
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Skallagrímur-Árborg
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:30 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Fellavöllur
14:00 Augnablik-Fjölnir
Fagrilundur
sunnudagur 28. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
19:15 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
20:00 KR-FH
Alvogenvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kóngarnir-Kormákur/Hvöt
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
15:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Haukar-Valur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Úlfarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 30. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
20:00 Kórdrengir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
miđvikudagur 31. maí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 1. júní
2. deild karla 2017
19:15 Sindri-Höttur
Sindravellir
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
20:00 Álafoss-KH
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
föstudagur 2. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-KFG
Víkingsvöllur
20:00 Ţróttur V.-Ćgir
Vogabćjarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 3. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Floridana völlurinn
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
16:00 Huginn-Vestri
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álftanes
Geislavöllur
sunnudagur 4. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
mánudagur 5. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Víkingur Ó.-KA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
20:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kórdrengir
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Hrunamenn
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
ţriđjudagur 6. júní
2. deild karla 2017
18:00 Sindri-Vestri
Sindravellir
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kría
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
20:00 Úlfarnir-Ýmir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Víkingur Ó.
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
miđvikudagur 7. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Elliđi
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
20:00 KB-Álafoss
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Augnablik
Varmárvöllur
fimmtudagur 8. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-ÍR
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Norđur-Írland
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 9. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Berserkir
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Kári
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
laugardagur 10. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 KV-Völsungur
KR-völlur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
14:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 KH-Geisli A
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 11. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Drangey
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
15:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Varmárvöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Úkraína
18:45 Kosóvó-Tyrkland
18:45 Ísland-Króatía
Laugardalsvöllur
mánudagur 12. júní
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:00 GG-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Kóngarnir-Hrunamenn
Ţróttarvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Eistland
ţriđjudagur 13. júní
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 14. júní
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 KA-ÍA
Akureyrarvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Vatnaliljur
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
fimmtudagur 15. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Grótta
Ţórsvöllur
19:15 Fylkir-Fram
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-HK
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 KH-KB
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 16. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
17:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
20:00 Augnablik-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Skallagrímur
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Drangey
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. júní
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 18. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-KV
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Höttur
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-Einherji
Víkingsvöllur
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Mídas
Geislavöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kórdrengir-Ísbjörninn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Kóngarnir
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Ýmir
Flúđavöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 20. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
18:00 ÍBV-Haukar
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-GG
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Árborg
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 21. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Elliđi
Ásvellir
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Augnablik
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 22. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-Grótta
Laugardalsvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
föstudagur 23. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Selfoss
Floridana völlurinn
19:15 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Eskjuvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Berserkir
Ţorlákshafnarvöllur
21:00 KFG-Ţróttur V.
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
20:00 Einherji-Afturelding/Fram
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 24. júní
Pepsi-deild karla 2017
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
17:00 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Vestri-Njarđvík
Torfnesvöllur
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 Einherji-Kári
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 ÍH-KFS
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Geisli A-KB
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK/Víkingur
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
sunnudagur 25. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-KH
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Afturelding/Fram
Eskjuvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur