banner
sun 12.okt 2008 18:59
Hörđur Snćvar Jónsson
Lokahóf Breiđabliks og ÍBV
watermark Jóhann Berg var bestur hjá Blikum.
Jóhann Berg var bestur hjá Blikum.
Mynd: Fótbolti.net - Hörđur Snćvar Jónsson
watermark Finnur Orri var efnilegastur hjá Breiđablik.
Finnur Orri var efnilegastur hjá Breiđablik.
Mynd: Fótbolti.net - Hörđur Snćvar Jónsson
watermark Albert Sćvarsson og Saga Huld Helgadóttir međ verđlaun sín hjá ÍBV
Albert Sćvarsson og Saga Huld Helgadóttir međ verđlaun sín hjá ÍBV
Mynd: Eyjafréttir
watermark Atli Heimisson og Kristín Erna Sigurlásdóttir međ sín verđlaun.
Atli Heimisson og Kristín Erna Sigurlásdóttir međ sín verđlaun.
Mynd: Eyjafréttir
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hörđur Snćvar Jónsson
Breiđablik og ÍBV héldu lokahóf sitt um helgina. Hjá Breiđablik var Jóhann Berg Guđmundsson valin bestur en hann var einnig leikmađur leikmanna. Finnur Orri Margiersson var valin efnilegastur.

Hjá stelpunum var Harpa Ţorsteinsdóttir valin best og Fanndís Friđriksdóttir efnilegust.

ÍBV hélt sitt hóf á föstudag og var Albert Sćvarsson valinn bestur í karlaliđinu, Ţórarinn Ingi Valdimarsson efnilegastur og Atli Heimisson varđ markahćstur.

Saga Huld Helgadóttir var valin best hjá kvennaliđi ÍBV og Kristín Erna Sigurlásdóttir var valin efnilegust en hún var einnig markahćst.

Vinsamlegast sendiđ tölvupóst á [email protected] ef ţiđ hafiđ upplýsingar um verđlaunahafa á lokahófi hjá einhverju félagi.

Landsbankadeild karla:

FH:
Bestur: Davíđ Ţór Viđarsson
Efnilegastur: Hjörtur Logi Valgarđsson

Keflavík:
Bestur: Guđmundur Steinarsson
Efnilegastur: Jón Gunnar Eysteinsson

Fram:
Bestur: Auđun Helgason
Efnilegastur: Hjálmar Ţórarinsson

Fjölnir:
Bestur: Gunnar Már Guđmundsson
Efnilegastur: Ţórđur Ingason

KR:
Bestur: Jónas Guđni Sćvarsson
Efnilegastur: Guđmundur Reynir Gunnarsson

Grindavík:
Bestur: Scott Ramsay
Efnilegastur: Bogi Rafn Einarsson

Breiđablik:
Bestur: Jóhann Berg Guđmundsson
Efnilegastur: Finnur Orri Margeirsson

Fylkir:
Bestur: Valur Fannar Gíslason
Efnilegastur: Björn Orri Hermannsson

Ţróttur R.:
Bestur: Dennis Danry
Efnilegastur: Rafn Andri Haraldsson

HK:
Bestur: Gunnleifur Gunnleifsson
Efnilegastur: Aaron Palomares

ÍA:
Bestur: Árni Thor Guđmundsson
Efnilegastur: Trausti Sigurbjörnsson

Landsbankadeild kvenna:

KR:
Best: Guđrún Sóley Gunnarsdóttir
Efnilegust: Ólöf Gerđur Ísberg

Breiđablik:
Best: Harpa Ţorsteinsdóttir
Efnilegust: Fanndís Friđriksdóttir

Ţór/KA:
Best: Rakel Hönnudóttir

Keflavík:
Best: Elísabet Ester Sćvarsdóttir
Efnilegust: Guđrún Ólöf Olsen

Fylkir:
Best: Laufey Björnsdóttir
Efnilegust: Sólveig Erlingsdóttir

HK/Víkingur:
Best: Ellen Bjarnadóttir
Efnilegust: Arna Kristjánsdóttir

Fjölnir:
Best: Kristrún Kristjánsdóttir
Efnilegust: Íris Ósk Valmundsdóttir

1.deild karla:

ÍBV:
Bestur: Albert Sćvarsson
Efnilegastur: Ţórarinn Ingi Valdimarsson

Stjarnan:
Bestur: Daníel Laxdal
Efnilegastur: Jóhann Laxdal

Selfoss:
Bestur: Sćvar Ţór Gíslason
Efnilegastur: Viđar Örn Kjartansson

KA:
Bestur: Arnar Már Guđjónsson
Efnilegastur: Haukur Heiđar Hauksson

Víkingur R.:
Bestur: Jimmy Hoyer
Efnilegastur: Halldór Smári Sigurđsson

Haukar:
Bestur: Ţórhallur Dan Jóhannsson

Leiknir:
Bestur: Steinarr Guđmundsson
Efnilegastur: Aron Fuego Daníelsson

Ţór:
Bestur: Atli Jens Albertsson
Efnilegastur: Gísli Páll Helgason

Víkingur Ó.:
Bestur: Einar Hjörleifsson
Efnilegstir: Brynjar Gauti Guđjónsson og Brynjar Kristmundsson

Njarđvík:
Bestur: Ingvar Jónsson
Efnilegastur: Alexander Magnússon

KS/Leiftur:
Bestur: Agnar Ţór Sveinsson
Efnilegastur: Gabríel Reynisson

2.deild karla:

ÍR:
Bestur: Árni Freyr Guđnason
Efnilegastur: Davíđ Már Stefánsson

Afturelding:
Bestur: Paul Clapson
Efnilegastur: Wentzel Steinarr Ragnarsson Kamban

Víđir:
Bestur: Knútur Rúnar Jónsson
Framtíđarleikmađurinn: Sigurđur Elíasson

Magni:
Bestur: Lászlo Szilágyi
Efnilegastur: Eiríkur Páll Ađalsteinsson

Grótta:
Bestur: Ögmundur Viđar Rúnarsson
Efnilegastur: Guđmundur Bragi Árnason

Tindastóll:
Bestur: Bjarki Már Árnason
Efnilegastur: Fannar Örn Kolbeinsson

Höttur:
Bestur: Anton Ástvaldsson
Efnilegastur: Garđar Már Grétarsson

Reynir S.:
Bestur: Jóhann Magni Jóhannsson
Efnilegastur: Aron Elís Árnason

Hamar:
Bestur: Ágúst Örlaugur Magnússon
Efnilegastur: Ingţór Björgvinsson

Völsungur:
Bestur: Kristján Óskarsson

3.deild karla:

Augnablik:
Bestur: Albert Guđmundsson

Álftanes:
Bestur: Andri Janusson
Efnilegastur: Birkir Freyr Hilmarsson

Berserkir:
Bestur: Davíđ Halldórsson

BÍ/Bolungarvík:
Bestur: Goran Vujic
Efnilegastur: Andri Rúnar Bjarnason

Huginn:
Bestur: Jón Kolbeinn Guđjónsson

Hvíti riddarinn:
Bestur: Arnór Ţrastarson
Efnilegastur: Sindri Már Kolbeinsson

KB:
Bestur: Ragnar Dađi Jóhannsson

KFG:
Bestur: Halldór Ragnar Emilsson
Efnilegastur: Elvar Freyr Arnţórsson

KV:
Bestur: Sigurđur Pétur Magnússon
Efnilegastur: Sveinbjörn Ţorsteinsson

Sindri:
Bestur: Kristinn Guđlaugsson
Efnilegastur: Denis Cardaklija

Spyrnir:
Bestur: Stefán Ingi Björnsson
Efnilegastur: Brynjar Árnason

Ýmir:
Bestur: Ómar Ingi Guđmundsson
Efnilegastur: Samúel Arnar Kjartansson

Ćgir:
Bestur: Atli Björn E Levy
Efnileagstur: Arnar Ţór Ingólfsson

1.deild kvenna:

ÍBV
Best: Saga Huld Helgadóttir
Efnilegust: Kristín Erna Sigurlásdóttir

GRV:
Best: Guđrún Bentína Frímannsdóttir
Efnilegust: Anna Ţórunn Guđmundsdóttir

Völsungur:
Best: Berglind Ósk Kristjánsdóttir

Haukar:
Best: Sara Björk Gunnarsdóttir

Höttur:
Best: Ingunn Hera Ármannsdóttir
Efnilegust: Alexandra Sveinsdóttir

Tindastóll:
Best: Hrafnhildur Guđnadóttir
Efnilegust: Snćbjört Pálsdótt

Ţróttur:
Best: Ólína Kr. Sigurgeirsdóttir
Efnilegust: Kristrún Rose Rúnarsdóttir

Sindri:
Best: Sandra Sigmundsdóttir
Efnilegust: Árdís Drífa Birgisdóttir
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
Jóhann Már Helgason
Jóhann Már Helgason | mán 15. október 09:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 04. október 17:10
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 27. september 13:10
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
sunnudagur 18. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Sviss-Belgía