banner
fös 10.ágú 2018 08:00
Ívan Guđjón Baldursson
Umbođsmađur Malcom var ađ hefna sín á Roma
Mynd: NordicPhotos
Leonardo Cornacini er umbođsmađur brasilíska kantmannsins Malcom, sem Barcelona stal af Roma á elleftu stundu.

Stjórnarmenn Roma voru ekki sáttir međ hegđun Börsunga í málinu en Malcom var ađeins nokkrum klukkutímum frá ţví ađ fara um borđ í flugvél til Ítalíu ţegar hann hćtti viđ.

Cornacini segir máliđ vera einfalt. Roma hafđi komiđ illa fram viđ hann tíu dögum fyrir félagaskipti Malcom og ákvađ hann, í samráđi viđ Malcom, ađ hefna sín á félaginu ţegar tilbođ frá Barca barst á borđiđ.

„Sannleikurinn er sá ađ viđ fórum ekki til Roma ţví ţeir höguđu sér illa í samskiptum viđ mig," sagđi Cornacini viđ Tuttomercatoweb.

„Ég var ađ vinna ađ samkomulagi fyrir Daniel Fuzato, sem er annar skjólstćđingur minn, en Roma lokađi félagaskiptunum međ öđrum umbođsmanni.

„Fuzato samkomulagiđ var tíu dögum fyrir félagaskipti Malcom og viđ ákváđum ađ leyfa Rómverjum ađ bragđa á eigin međali."


Malcom er 21 árs gamall og var lykilmađur í liđi Bordeaux á síđasta tímabili ţar sem hann skorađi 12 mörk í 35 deildarleikjum.

Malcom mćtti Roma í ćfingaleik í International Champions Cup á dögunum og kom hann Börsungum í 2-1 snemma í síđari hálfleik. Hann fagnađi markinu vel en Rómverjar sneru stöđunni viđ og unnu leikinn međ ţremur mörkum á lokakaflanum.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Smárinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 21. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
18:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
16:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
3. deild karla
16:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
3. deild karla
15:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
12:00 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
15:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 5. september
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
4. deild karla - Úrslit
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
17:15 C1-D2
17:15 B1-C2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Albanía
16:45 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 KV-KF
KR-völlur
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
15:30 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - Úrslit
14:00 Leikur um 3. sćti-
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
laugardagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
14:00 HK/Víkingur-KR
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
14:00 Njarđvík-Selfoss
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Fram-Víkingur Ó.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Huginn
Vivaldivöllurinn
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Víđir
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. september
Pepsi-deild karla
14:00 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
14:00 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
fimmtudagur 11. október
A-karla 2018 vináttulandsleikir
00:00 Frakkland-Ísland
Stade du Roudourou
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
00:00 Ísland-Norđur-Írland
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
00:00 Ísland-Spánn
00:00 Eistland-Albanía