banner
ţri 11.sep 2018 20:39
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Sannfćrandi tap gegn Belgíu - Miklu betra en gegn Sviss
Belgar einfaldlega of góđir
Icelandair
Borgun
watermark Hazard var magnađur í kvöld.
Hazard var magnađur í kvöld.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Ţađ er mjög erfitt ađ eiga viđ Lukaku.
Ţađ er mjög erfitt ađ eiga viđ Lukaku.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Ísland er án stiga og međ markatöluna 0:9 eftir tvo leiki í Ţjóđadeildinni.
Ísland er án stiga og međ markatöluna 0:9 eftir tvo leiki í Ţjóđadeildinni.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ísland 0 - 3 Belgía
0-1 Eden Hazard ('29 , víti)
0-2 Romelu Lukaku ('31 )
0-3 Romelu Lukaku ('81 )
Lestu nánar um leikinn

Stađan eftir tvo leiki í Ţjóđadeildinni er ekki góđ fyrir íslenska landsliđiđ, svo sannarlega ekki. Ísland tapađi 6-0 fyrir Sviss á dögunum í einum versta landsleik í manna minnum. Liđiđ sýndi betri frammistöđu gegn Belgíu í kvöld.

Ísland byrjađi vel og náđi ađ ógna marki Belgíu ţegar Gylfi Ţór Sigurđsson átti skot sem fór af varnarmanni og fram hjá. Jón Dađi Böđvarsson hafđi gert vel í undirbúningnum.

Ţegar leiđ á fyrri hálfleikinn fór íslenska liđiđ aftar og aftar á völlinn en Belgar nýttu sér ţađ. Pressan var orđin ansi mikil ţegar Eden Hazard skorađi fyrsta mark leiksins úr vítaspyrnu á 29. mínútu. Sverrir Ingi Ingason braut á Romelu Lukaku í teignum og Hazard var öryggiđ uppmálađ á punktinum.

Lukaku var svo á ferđinni nokkrum mínútum síđar ţegar hann skorađi annađ mark Belgíu. Íslandi mistókst ađ hreinsa frá eftir hornspyrnu og Lukaku var fljótur ađ átta sig. Lukaku átti geggjađan leik á Laugardalsvelli í kvöld en ţessi framherji Manchester United er naut ađ burđum.

Sjá einnig:
Hazard og Lukaku erfiđir viđ ađ eiga - Mögnuđ tölfrćđi


Allt annađ ađ sjá íslenska liđiđ í kvöld
Ţađ var allt annađ ađ sjá íslenska liđiđ í kvöld miđađ viđ leikinn gegn Sviss á laugardaginn. Ţađ var miklu meiri ákefđ og barátta í strákunum í kvöld. Ţeir leyfđu Belgunum ekki ađ komast upp međ eins mikiđ og Svisslendingunum. Ţađ er ţó alveg ljóst ađ ţađ er hćgt ađ bćta mikiđ, mjög mikiđ.

Seinni hálfleikurinn var fínn hjá Íslandi og fengum viđ ágćt fćri til ađ minnka muninn ţegar Gylfi Sigurđsson, fyrirliđi liđsins í ţessu verkefni, átti fast skot sem Courtois í marki Belgíu varđi vel. Ţetta gerđist ţegar um 20 mínútur voru eftir en nokkrum mínútum áđur átti Jón Dađi fína tilraun. Ísland átti ţessar tilraunir en fćrin hefđu klárlega mátt vera fleiri og betri. Ţá hefđum viđ klárlega mátt nýta föstu leikatriđin betur, í kvöld og í leiknum gegn Sviss.

Kolbeinn Sigţórsson kom inn á sem varamađur á 71. mínútu í sinn fyrsta landsleik frá ţví í júlí 2016. Kolbeinn náđi ekki ađ láta mikiđ ađ sér kveđa en ţess í stađ skorađi kollegi hans hinum meginn á vellinum, Romelu Lukaku, ţriđja mark Belgíu ţegar 10 mínútur voru eftir af venjulegum leiktíma.

Lukaku og Hazard einfaldlega of góđir fyrir íslenska landsliđiđ á Laugardalsvelli í kvöld. Lokatölur 3-0 fyrir frábćrt liđ Belgíu, sem er í öđru sćti á heimslistanum.

Hvađ ţýđa ţessi úrslit?
Ţessi úrslit ţýđa ekkert gott fyrir íslenska liđiđ. Viđ erum án stiga og međ markatöluna 0:9 eftir fyrstu tvo leiki okkar í A-deild Ţjóđadeildarinnar. Belgía og Sviss eru međ ţrjú stig.

Ísland mćtir Sviss heima 15. október og Belgíu úti um miđjan nóvember.


Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
Jóhann Már Helgason
Jóhann Már Helgason | mán 15. október 09:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 04. október 17:10
miđvikudagur 20. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 21. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
18:30 Njarđvík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
20:10 Stjarnan-Selfoss
Kórinn
föstudagur 22. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Afturelding
Kórinn
19:00 Fjölnir-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 KH-Kórdrengir
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
21:00 ÍR-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
19:00 Leiknir F.-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
21:00 Breiđablik-ÍBV
Fífan
laugardagur 23. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
15:15 Leiknir R.-Ţór
Egilshöll
16:00 Grindavík-Magni
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
17:15 Fram-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
11:00 Breiđablik-Víkingur R.
Fífan
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-KFG
Bessastađavöllur
sunnudagur 24. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
17:30 HK/Víkingur-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
12:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
16:30 KF-Skallagrímur
Boginn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:30 Höttur/Huginn-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
18:30 Dalvík/Reynir-Völsungur
Boginn
mánudagur 25. febrúar
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
20:00 ÍA-FH
Akraneshöllin
ţriđjudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
20:10 Stjarnan-ÍA
Kórinn
miđvikudagur 27. febrúar
Fótbolta.net mótiđ C-deild - Úrslit
20:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Varmárvöllur - gervigras
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
12:15 Kanada-Ísland
Est. Bela Vista Parchal
fimmtudagur 28. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
18:30 Njarđvík-KR
Reykjaneshöllin
föstudagur 1. mars
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
12:15 Skotland-Kanada
Est. Municipal de Lagos
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
20:00 ÍA-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Valur
Kórinn
21:00 Fjölnir-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Víkingur R.-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
laugardagur 2. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
12:15 Stjarnan-Magni
Kórinn
17:15 Leiknir R.-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
15:15 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
16:00 Afturelding-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Reynir S.
Sauđárkróksvöllur
16:00 Víđir-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Ţróttur V.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-KH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Vestri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 3. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
16:00 Keflavík-Breiđablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:15 ÍR-Álftanes
Egilshöll
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
14:00 HK/Víkingur-Keflavík
Kórinn
16:15 KR-ÍA
Egilshöll
18:15 Fylkir-FH
Egilshöll
mánudagur 4. mars
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
13:00 Ísland-Skotland
Est. Bela Vista Parchal
fimmtudagur 7. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 Fylkir-Njarđvík
Würth völlurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Valur-Fram
Origo völlurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Haukar-FH
Ásvellir
föstudagur 8. mars
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:30 ÍBV-HK/Víkingur
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 KR-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Fjölnir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
20:00 Skallagrímur-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 KV-ÍR
KR-völlur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:00 Léttir-Elliđi
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 KB-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
20:00 Árborg-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
21:00 ÍR-Haukar
Egilshöll
laugardagur 9. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
12:00 ÍA-Grindavík
Akraneshöllin
13:00 Ţór-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
15:00 KA-HK
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
15:15 Víkingur R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
12:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
17:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Boginn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
12:00 Hvíti riddarinn-Álafoss
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
15:00 Keflavík-ÍA
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
17:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
sunnudagur 10. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
15:00 Magni-Leiknir R.
Boginn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
17:00 KF-Víđir
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 KFS-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
16:00 Ćgir-Kría
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
12:00 Björninn-Hörđur Í.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
15:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
16:15 Leiknir R.-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 11. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
18:00 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 12. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 KR-Fylkir
KR-völlur
fimmtudagur 14. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
20:15 Breiđablik-Stjarnan
Fífan
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
föstudagur 15. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
19:00 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 KH-Ţróttur V.
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Mídas
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:30 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
19:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur - gervigras
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
20:00 ÍA-HK/Víkingur
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:00 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 16. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
18:00 Ţór-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
14:00 Víkingur Ó.-Fylkir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
15:15 Fram-HK
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
12:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
12:15 Breiđablik-FH
Fífan
16:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Sindri-Kórdrengir
Leiknisvöllur
14:00 Augnablik-Selfoss
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Völsungur
Fellavöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
16:00 Ćgir-Léttir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
16:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
14:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
16:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
17:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 17. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
18:30 Magni-ÍA
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
15:00 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
16:30 KA-Fjölnir
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
20:00 Snćfell-Kóngarnir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 SR-GG
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
17:00 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 20. mars
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 21. mars
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 ÍR-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 SR-KB
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-ÍH
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
19:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
föstudagur 22. mars
A-landsliđ karla - EM 2022
19:45 Moldóva-Frakkland
19:45 Albanía-Tyrkland
19:45 Andorra-Ísland
Estadi Nacional
U21 - Vináttuleikir 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Pinatar Arena
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
laugardagur 23. mars
Lengjubikar karla A-deild - Úrslit
14:00 1R1-1R3
14:00 1R2-1R4
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Skallagrímur-Reynir S.
Akraneshöllin
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
16:00 Víđir-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Leiknisvöllur
12:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
17:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
16:00 Mídas-Snćfell
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
14:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
14:00 Hamar-Elliđi
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
14:00 Berserkir-Kormákur/Hvöt
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Varmárvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
16:00 Björninn-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
15:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 24. mars
U21 - EM 2021
00:00 Írland-Lúxemborg
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
12:00 KV-Vestri
KR-völlur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 KFS-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
16:00 KFR-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Boginn
16:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
mánudagur 25. mars
A-landsliđ karla - EM 2022
17:00 Tyrkland-Moldóva
19:45 Frakkland-Ísland
Stade de France
19:45 Andorra-Albanía
fimmtudagur 28. mars
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:00 Afturelding/Fram-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
20:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
föstudagur 29. mars
Lengjubikar karla A-deild - Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Kári-Skallagrímur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 Berserkir-SR
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Björninn-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
21:00 Augnablik-Leiknir R.
Fífan
laugardagur 30. mars
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
14:00 Sindri-KH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Ţróttur V.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
16:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 Mídas-KFS
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
14:00 Kría-Elliđi
Vivaldivöllurinn
16:00 Ćgir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
18:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
12:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
12:00 ÍH-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
sunnudagur 31. mars
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
13:00 Afríka-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fellavöllur
16:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
miđvikudagur 3. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:30 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. apríl
Lengjubikar karla B-deild - Úrslit
19:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
20:00 Hamar-Léttir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
20:00 KB-GG
Leiknisvöllur
21:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 Björninn-ÍH
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 HK/Víkingur-FH
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
21:00 Fjölnir-Afturelding/Fram
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
19:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
laugardagur 6. apríl
Lengjubikar karla B-deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
12:00 Kóngarnir-Mídas
Leiknisvöllur
14:00 KFS-Snćfell
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
14:00 Álafoss-Árborg
Varmárvöllur
14:00 KFR-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 10. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
18:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
föstudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
laugardagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna A-deild - Úrslit
16:00 A1-A4
16:00 A2-A3
sunnudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
14:00 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
miđvikudagur 17. apríl
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 18. apríl
Lengjubikar kvenna A-deild - Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-