banner
fös 12.jan 2018 17:00
Magnús Már Einarsson
Fótbolta.net mótiđ C-deild: Riđlaskipting og leikjaniđurröđun
watermark Kári vann C-deildina í fyrra líkt og áriđ 2015.
Kári vann C-deildina í fyrra líkt og áriđ 2015.
Mynd: Fótbolti.net - Ingunn Hallgrímsdóttir
watermark Tindastóll er í riđli eitt.
Tindastóll er í riđli eitt.
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
watermark Árborg leikur í riđli 2.
Árborg leikur í riđli 2.
Mynd: Sunnlenska.is - Guđmundur Karl
Fótbolti.net stendur áttunda áriđ í röđ fyrir Fótbolta.net ćfingamótinu og í fjórđa skipti er ţar spilađ í C-deild. Keppni í B-deild hófst í gćr og A-deild hefst í kvöld. C-deildin hefst síđan eftir tvćr vikur.

Líkt og vanalega er liđunum skipt niđur í tvo riđla og í kjölfariđ er leikiđ um sćti ţar sem efstu liđin í hvorum riđli mćtast í úrslitum og svo framvegis.

Ţrjú liđ úr 2. deild taka ţátt í C-deildinni, ţrjú liđ úr 3. deild sem og tvö liđ úr 4. deild.

Félag deildardómara mun sjá um dómgćslu á mótinu líkt og áđur.

Smelltu hér til ađ sjá leikjaplaniđ í A-deild
Smelltu hér til ađ sjá leikjaplaniđ í B-deild

Hér ađ neđan má sjá riđlaskiptingu C-deildar og leikjaniđurröđun.

Riđill 1
Tindastóll
Kári
Augnablik
Álftanes

Föstudagur 26. janúar
20:00 Kári - Tindastóll (Akraneshöllin)

Laugardagur 27. janúar
11:00 Álftanes - Augnablik (Bessastađavöllur)

Föstudagur 2. febrúar
20:00 Kári - Augnablik (Akraneshöllin)

Sunnudagur 4. febrúar
13:00 Álftanes - Tindastóll (Bessastađavöllur)

Föstudagur 9. febrúar
21:00 Kári - Álftanes (Akraneshöllin)

Laugardagur 10. febrúar
13:00 Augnablik - Tindastóll (Fagrilundur)

Riđill 2
Ţróttur V.
KV
Vćngir Júpíters
Árborg

Föstudagur 27. janúar
20:00 Ţróttur V. - KV (Framvöllur - Safamýri)

Mánudagur 29. janúar
19:00 Vćngir Júpíters - Árborg (Gervigrasiđ hjá Egilshöll)

Föstudagur 2. febrúar
20:00 Árborg – KV (Selfossvöllur)

Mánudagur 5. febrúar
19:00 Vćngir Júpíters – Ţróttur V. (Gervigrasiđ hjá Egilshöll)

Föstudagur 9. febrúar
20:00 KV – Vćngir Júpíters (KR-völlur)

Laugardaginn 10. febrúar
13:00 Ţróttur V. - Árborg (Framvöllur - Safamýri)

Leikiđ um sćti 16-18. febrúar.

Sigurvegarar í C-deild Fótbolta.net mótsins:
2015: Kári
2016: Ţróttur Vogum
2017: Kári
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
laugardagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
14:00 HK/Víkingur-KR
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Selfoss
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
14:00 Fram-Víkingur Ó.
Laugardalsvöllur
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
16:00 Haukar-HK
Ásvellir
16:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Víđir
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogabćjarvöllur
14:00 Grótta-Huginn
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 23. september
Pepsi-deild karla
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
14:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
14:00 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 11. október
A-karla 2018 vináttulandsleikir
00:00 Frakkland-Ísland
Stade du Roudourou
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
16:45 Ísland-Norđur-Írland
Floridana völlurinn
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Albanía
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
16:45 Ísland-Spánn
Floridana völlurinn
fimmtudagur 15. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Belgía-Ísland
Koning Boudewijn Stadion
sunnudagur 18. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Sviss-Belgía