banner
lau 12.ágú 2017 16:27
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Höskuldur og félagar fengu skell - Gunnhildur fyrirliđi
watermark Höskuldur spilađi allan leikinn fyrir Halmstad.
Höskuldur spilađi allan leikinn fyrir Halmstad.
Mynd: NordicPhotos
watermark Gunnhildur er fyrirliđi Valerenga í Noregi.
Gunnhildur er fyrirliđi Valerenga í Noregi.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Skođum hvađ íslenskir fótboltamenn voru ađ gera á ţessum flotta laugardegi.

Danmörk
Hallgrímur Jónasson lék allan leikinn í vörn Lyngby gegn Sönderjyske í dönsku úrvalsdeildinni. Leikurinn endađi međ 1-1 jafntefli, en Lyngby er međ fjögur stig í 11. sćti. Eggert Gunnţór Jónsson er á mála hjá Sönderjyske, en hann kom ekki viđ sögu í dag og hefur ekki enn spilađ á tímabilinu.

Lyngby 1 - 1 Sönderjyske
0-1 K. Luijckx ('82)
1-1 G. Marcussen ('86)

Noregur
Gunnhildur Yrsa Jónsdóttir er komin heim af EM í Holland. Hún var međ fyrirliđaband Valerenga í 1-0 sigri á Klepp í norsku úrvalsdeildinni. Gunnhildur Yrsa kom til Valerenga fyrir tímabiliđ, en hún hefur sannađ sig og er strax komin međ fyrirliđabandiđ.

Vĺlerenga 1 - 0 Klepp
1-0 J. Nordin ('6)

Skotland
Kári Árnason var ónotađur varamađur ţegar Aberdeen vann 2-1 sigur á Ross Conty í skosku úrvalsdeildinni. Kári var gagnrýndur fyrir frammistöđu sína í síđasta leik og var geymdur á bekknum í dag.

Ross County 1 - 2 Aberdeen
1-0 C. Curran ('2)
1-1 M. Reynolds ('23)
1-2 S. Logan ('71)

Svíţjóđ
Hiđ nýja Íslendingaliđ Halmstad fékk skell gegn Sirius í sćnsku úrvalsdeildinni. Höskuldur Gunnlaugsson spilađi allan leikinn fyrir Halmstad, en hann skorađi í sínum fyrsta leik um síđustu helgi. Skagamađurinn Tryggvi Hrafn Haraldsson, sem kom til Halmstad í vikunni, var ekki međ í leiknum í dag. Halmstad er í nćst neđsta sćti deildarinnar, en Sirius er ađ gera góđa hluti, ţeir eru í öđru sćti.

Halmstad 0 - 3 Sirius
0-1 E. Andersson ('9)
0-2 M. Shkodran ('83)
0-3 M. Shkodran ('88)
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
laugardagur 21. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
15:00 Augnablik-KF
Fífan
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Fylkir-Stjarnan
Fylkisvöllur
16:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Stál-úlfur-Hamar
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
17:00 Hörđur Í.-Elliđi
Olísvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
16:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
17:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
16:30 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
18:30 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Kóngarnir-Álftanes
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Ásvellir
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
11:00 KFR-Stál-úlfur
Helluvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
15:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 21. ágúst
2. deild karla
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
18:30 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
18:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
14:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
miđvikudagur 5. september
4. deild karla - Úrslit
17:15 B1-C2
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
17:15 C1-D2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
00:00 Spánn-Albanía
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 KV-KF
KR-völlur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
00:00 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
4. deild karla - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
14:00 Leikur um 3. sćti-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn