banner
fim 17.maí 2018 12:15
Sigurđur Eyjólfur Sigurjónsson
Enska uppgjöriđ - 7. sćti: Burnley
Sean Dyche er knattspyrnustjóri Burnley.
Sean Dyche er knattspyrnustjóri Burnley.
Mynd: NordicPhotos
Jóhann Berg var einn af bestu leikmönnum tímabilsins hjá Burnley.
Jóhann Berg var einn af bestu leikmönnum tímabilsins hjá Burnley.
Mynd: NordicPhotos
James Tarkowski er mikilvćgur í vörn Burnley.
James Tarkowski er mikilvćgur í vörn Burnley.
Mynd: NordicPhotos
Chris Wood var markahćstur hjá Burnley, skorađi tíu mörk.
Chris Wood var markahćstur hjá Burnley, skorađi tíu mörk.
Mynd: NordicPhotos
Nick Pope átt flott tímabil í markinu hjá Burnley.
Nick Pope átt flott tímabil í markinu hjá Burnley.
Mynd: NordicPhotos
Lokaumferđ ensku úrvalsdeildarinnar fór fram á sunnudaginn, í ţessum liđ, enska uppgjöriđ er fariđ yfir tímabiliđ hjá liđunum í ensku úrvalsdeildinni. Nú er komiđ ađ ţví ađ skođa hvađ gerđist hjá Burnley í vetur.

Ţađ voru margir sem spáđu Burnley í neđri hluta deildarinnar fyrir tímabiliđ, ţeir gerđu hins vegar gott betur en ţađ og náđu í Evrópusćti.

Fyrsti leikur Burnley á tímabilinu var á Stamford Bridge ţar sem ţeir unnu óvćnt, 2-3. Liđiđ vann níu leiki fyrir áramót og gerđi sjö jafntefli og var ţví međ 34 stig ţegar áriđ 2018 gekk í garđ.

Ţann 12. desember sigrađi Burnley, Stoke City 1-0 eftir ţennan leik tókst liđinu ekki ađ vinna leik fyrr en í byrjun mars en ţá lagđi Jóhann Berg Guđmundsson upp sigurmark Burnley gegn Everton. Eftir ţetta komu fjórir sigurleikir í röđ.

Niđurstađan er ţví sú ađ Burnley endar í 7. sćti sem gaf Evrópusćti í ár og Sean Dyche á mikiđ hrós skiliđ fyrir hversu langt hann náđi ađ koma Burnley á ţessu tímabili.

Besti leikmađur Burnley á tímabilinu:
James Tarkowski algjör lykilmađur í vörn Burnley sem hélt markinu hreinu tólf sinnum á tímabilinu, hann fćr ţennan titil.

Ţessir sáu um ađ skora mörkin í vetur:
Chris Wood - 10 mörk
Ashley Barnes - 9 mörk
Sam Vokes - 4 mörk
Scott Arfield - 2 mörk
Jóhann Berg Guđmundsson - 2 mörk
Jack Cork - 2 mörk
Jeff Hendrick - 2 mörk
Robbie Brady - 1 mark
Steven Defour - 1 mark
Kevin Long - 1 mark
Stephen Ward - 1 mark

Ţessir lögđu upp mörkin:
Jóhann Berg Guđmundsson - 8 stođsendingar
Matthew Lowton - 3 stođsendingar
Robbie Brady - 2 stođsendingar
Jeff Hendrick - 2 stođsendingar
Aaron Lennon - 2 stođsendingar
Kevin Long - 2 stođsendingar
Scott Arfield - 1 stođsending
Jack Cork - 1 stođsending
Steven Defour - 1 stođsending
Sam Vokes - 1 stođsending
Stephen Ward - 1 stođsending
Chris Wood - 1 stođsending
Ashley Westwood - 1 stođsending

Flestir spilađir leikir:
Jack Cork - 38 leikir
Ashley Barnes - 36 leikir
Jóhann Berg Guđmundsson - 35 leikir
Nick Pope - 35 leikir
Jeff Hendrick - 34 leikir
James Tarkowski - 31 leikur
Sam Vokes - 30 leikir
Ben Mee - 29 leikir
Stephen Ward - 28 leikir
Matthew Lowton - 26 leikir
Steven Defour - 24 leikir
Chris Wood - 24 leikir
Ashley Westwood - 19 leikir
Scott Arfield - 18 leikir
Kevin Long - 16 leikir
Robbie Brady - 15 leikir
Aaron Lennon - 14 leikir
Phil Bardsley - 13 leikir
Charlie Taylor - 11 leikir
Nahki Wells - 9 leikir
Georges-Kevin Nkoudou - 8 leikir
Tom Heaton - 4 leikir
Jonathan Walters - 3 leikir
Dwight McNeil - 1 leikur

Hvernig stóđ vörnin í vetur?
Vörn Burnley var ein af ţeim bestu á tímabilinu, ţeir fengu á sig 39 mörk. Í fyrra fengu ţeir 55 mörk á sig svo ţetta er mikil bćting frá ţví í fyrra.

Hvađa leikmađur skorađi hćst í Fantasy Premier leauge í vetur?
Markvörđurinn Nick Pope fékk flest stig leikmanna Burnley í vetur, hann fékk 152 stig. Sá sem var nćstur á eftir honum var Jóhann Berg Guđmundsson sem lagđi upp átta og skorađi tvö í vetur, hann fékk alls 117 stig.

Hvernig spáđi Fótbolti.net fyrir um gengi Burnley á tímabilinu
Fótbolti.net spáđi ţví ađ Burnley myndi rétt sleppa viđ fall, ţeim var spáđ 17. sćti en eins og fyrr segir ţá gerđu ţeir mun betur en ţađ og enduđu í 7. sćti og náđu ţar međ í Evrópusćti.

Spáin fyrir enska - 17. sćti: Burnley

Fréttayfirlit: Hvađ gerđist hjá Burnley á tímabilinu
England: Titilvörn Chelsea hófst á tapi
Dyche: Dómarinn var frábćr í dag
Dyche: Mćttum hingađ til ađ verjast
England: Jói Berg skorađi í dramatísku tapi gegn Liverpool
England: Jóhann Berg bjargađi stigi gegn Man City
Sjáđu markiđ: Jóhann Berg skorađi gegn toppliđinu
Jóhann Berg: Gott ađ fá mark
Enginn leikmađur Burnley kemur ađ fleiri mörkum en Jói Berg

Enska uppgjöriđ:
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8. Everton
9. Leicester
10. Newcastle
11. Crystal Palace
12. Bournemouth
13. West Ham
14. Watford
15. Brighton
16. Huddersfield
17. Southampton
18. Swansea
19. Stoke
20. West Brom
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
miđvikudagur 15. ágúst
Mjólkurbikar karla
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
17:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
18:15 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
14:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
11:00 KFR-Stál-úlfur
Helluvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
sunnudagur 19. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Njarđvík
Laugardalsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-SR
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kría
Geislavöllur
mánudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 21. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
2. deild karla
18:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Víđir
Vogabćjarvöllur
19:15 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
19:15 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:30 Björninn-Hamar
Fjölnisvöllur - Gervigras
18:30 Ýmir-Snćfell/UDN
Versalavöllur
20:00 Berserkir-KB
Víkingsvöllur
miđvikudagur 22. ágúst
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
18:30 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
3. deild karla
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
3. deild karla
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
15:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
12:00 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
14:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
15:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 5. september
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
4. deild karla - Úrslit
17:15 C1-D2
17:15 B1-C2
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Albanía
00:00 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 KV-KF
KR-völlur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
00:00 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
4. deild karla - Úrslit
14:00 Leikur um 3. sćti-
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
laugardagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
14:00 HK/Víkingur-KR
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Víkingur Ó.
Laugardalsvöllur
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
14:00 Njarđvík-Selfoss
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
2. deild karla
14:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Huginn
Vivaldivöllurinn
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Víđir
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. september
Pepsi-deild karla
14:00 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
fimmtudagur 11. október
A-karla 2018 vináttulandsleikir
00:00 Frakkland-Ísland
Stade du Roudourou
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Ísland-Norđur-Írland
00:00 Albanía-Spánn
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland