Breiðablik er með tveggja stiga forystu á toppi Pepsi Max-deildarinnar þegar fjórar umferðir eru eftir.
Það er nóg um að vera í íslenska boltanum um helgina þar sem sumarið fer að líða undir lok og er hart barist í flestum keppnum.
Það er gríðarleg spenna í Pepsi Max-deild karla þar sem þrjú lið eru enn í harðri titilbaráttu eiga öll leiki um helgina.
Valur tekur fyrst á móti Stjörnunni annað kvöld áður en restin af 19. umferð verður spiluð á sunnudaginn. Allir leikir umferðarinnar verða sýndir beint á Stöð 2 Sport og aukastöðvum.
Þá er einnig hart barist í Lengjudeild karla um helgina og báðum 2. deildunum þar sem mikið er í húfi.
Föstudagur:
2. deild karla
18:00 ÍR-Kári (Hertz völlurinn)
19:15 Leiknir F.-Magni (Fjarðabyggðarhöllin)
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Hamar (Boginn)
4. deild karla - úrslitakeppni
18:00 Kormákur/Hvöt-Álftanes (Blönduósvöllur)
18:00 Hamar-Kría (Grýluvöllur)
19:00 Árborg-Vængir Júpiters (JÁVERK-völlurinn)
20:00 Ýmir-KH (Kórinn)
Laugardagur:
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan (Stöð 2 Sport - Origo völlurinn)
Lengjudeild karla
13:00 ÍBV-Vestri (Hásteinsvöllur)
14:00 Fram-Grótta (Framvöllur)
14:00 Afturelding-Þróttur R. (Fagverksvöllurinn Varmá)
14:00 Grindavík-Kórdrengir (Grindavíkurvöllur)
14:00 Víkingur Ó.-Selfoss (Ólafsvíkurvöllur)
16:00 Þór-Fjölnir (SaltPay-völlurinn)
2. deild karla
14:00 Haukar-Fjarðabyggð (Ásvellir)
14:00 Völsungur-Þróttur V. (Vodafonevöllurinn Húsavík)
14:00 KF-Njarðvík (Ólafsfjarðarvöllur)
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 Fjölnir-Völsungur (Extra völlurinn)
3. deild karla
13:00 Sindri-Tindastóll (Sindravellir)
14:00 Ægir-Einherji (Þorlákshafnarvöllur)
14:00 ÍH-KFS (Skessan)
15:00 Elliði-Víðir (Würth völlurinn)
Sunnudagur:
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-ÍA (Stöð2.is - Greifavöllurinn)
17:00 FH-Víkingur R. (Stöð 2 Sport 4 - Kaplakrikavöllur)
17:00 KR-Leiknir R. (Stöð2.is - Meistaravellir)
19:15 Fylkir-Breiðablik (Stöð2.is - Würth völlurinn)
19:15 HK-Keflavík (Stöð 2 Sport - Kórinn)
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 Fram-Fjarðab/Höttur/Leiknir (Framvöllur)
3. deild karla
13:00 Augnablik-Höttur/Huginn (Fagrilundur - gervigras)
16:00 Dalvík/Reynir-KFG (Dalvíkurvöllur)
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Athugasemdir