fös 14.maí 2021
Ísland um helgina - Reykjavíkurstórveldin
Ţađ verđur hart barist á mánudaginn.
Íslenski boltinn er kominn á fullt sem ţýđir ađ sumariđ er komiđ.

Önnur umferđ Lengjudeildar karla hófst í gćr og í kvöld heldur hún áfram međ fjórum leikjum. Ţađ verđur einnig spilađ í 2. deild karla, 2. deild kvenna og 3. deild karla í kvöld.

Pepsi Max-deild kvenna fer skemmtilega af stađ og erfitt ađ spá í ţađ hvernig mótiđ ţróast. Ţađ verđur heil umferđ spiluđ á morgun ţar sem Valur og Breiđablik eiga erfiđa leiki fyrir höndum.

Ţá verđur heil umferđ spiluđ í Pepsi Max-deild karla á sunnudag og mánudag ţar sem Reykjavíkurstórveldin, Valur og KR, mćtast á mánudagskvöld.

föstudagur 14. maí

Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fram (Hásteinsvöllur)
19:15 Fjölnir-Grótta (Extra völlurinn)
19:15 Kórdrengir-Selfoss (Domusnovavöllurinn)
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding (Ólafsvíkurvöllur)

2. deild karla
19:15 Kári-KV (Akraneshöllin)

2. deild kvenna
20:00 KM-Fjölnir (KR-völlur)

3. deild karla
20:00 Augnablik-Ćgir (Kópavogsvöllur)

laugardagur 15. maí

Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Tindastóll-ÍBV (Sauđárkróksvöllur)
14:00 Valur-Fylkir (Origo völlurinn)
14:00 Keflavík-Ţróttur R. (HS Orku völlurinn)
16:00 Breiđablik-Ţór/KA (Kópavogsvöllur)
16:00 Selfoss-Stjarnan (JÁVERK-völlurinn)

Lengjudeild karla
13:00 Ţróttur R.-Vestri (Eimskipsvöllurinn)

2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Haukar (Fjarđabyggđarhöllin)
14:00 Magni-Njarđvík (Boginn)
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ (Vogaídýfuvöllur)
16:00 Völsungur-ÍR (Vodafonevöllurinn Húsavík)
16:00 Reynir S.-KF (BLUE-völlurinn)

3. deild karla
14:00 Einherji-KFG (Vopnafjarđarvöllur)
14:00 ÍH-Dalvík/Reynir (Skessan)
14:00 Víđir-KFS (Nesfisk-völlurinn)
16:00 Sindri-Elliđi (Sindravellir)

4. deild karla - D-riđill
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt (Hertz völlurinn)
14:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir (Fjölnisvöllur - Gervigras)
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur (Fagverksvöllurinn Varmá)
16:00 Samherjar-KB (Hrafnagilsvöllur)

sunnudagur 16. maí

Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir (Domusnovavöllurinn)
19:15 Víkingur R.-Breiđablik (Víkingsvöllur)

4. deild karla - A-riđill
16:00 Árborg-Afríka (JÁVERK-völlurinn)

4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Reynir H (Ásvellir)

Mjólkurbikar kvenna
14:00 Afturelding-Grótta (Fagverksvöllurinn Varmá)
14:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir (Sindravellir)
14:00 KR-Augnablik (Meistaravellir)

mánudagur 17. maí

Pepsi Max-deild karla
18:30 Keflavík-KA (HS Orku völlurinn)
19:15 HK-FH (Kórinn)
19:15 KR-Valur (Meistaravellir)
19:15 ÍA-Stjarnan (Norđurálsvöllurinn)

4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB (Víkingsvöllur)

Mjólkurbikar kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur (Boginn)
19:15 Álftanes-Grindavík (OnePlus völlurinn)
19:15 FH-Víkingur R. (Kaplakrikavöllur)