fös 02.sep 2022
Ísland um helgina - Skyldusigur gegn Belarús
Mynd: Fótbolti.net - Sævar Geir Sigurjónsson

Mynd: Fótbolti.net - Sævar Geir Sigurjónsson

Það er hellingur um að vera í íslenska boltanum yfir helgina þar sem íslenska kvennalandsliðið mætir Belarús í undankeppni fyrir HM í dag.



Ísland verður að ná sér í sigur til að vera með forystu á Hollendinga fyrir lokaumferð riðlakeppninnar. Ísland og Holland eru í harðri baráttu um toppsæti riðilsins sem veitir beinan þátttökurétt á HM.

Þá eru margir leikir á dagskrá í helstu deildum íslenska boltans. Það eru leikir í öllum deildum í karlaflokki og lýkur helginni á tuttugustu umferð Bestu deildarinnar.

Víkingur R. tekur þar á móti ÍBV og KA heimsækir Fram en Blikar eiga stórleik við Val á mánudag.

Stöð 2 Sport er með sýningarréttinn á íslenska boltanum og þá eru stundum sýndir Lengjudeildarleikir á Hringbraut.

Föstudagur:
Landslið kvenna - Undankeppni HM
17:30 Ísland-Belarús (Laugardalsvöllur)

Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Fylkir (Malbikstöðin að Varmá)
19:15 HK-Fjölnir (Kórinn)
20:00 Grótta-Kórdrengir (Vivaldivöllurinn)

3. deild karla
19:30 Kári-Vængir Júpiters (Akraneshöllin)

Laugardagur:
Lengjudeild karla
14:00 Selfoss-Grindavík (JÁVERK-völlurinn)
14:00 KV-Vestri (KR-völlur)
16:00 Þróttur V.-Þór (Vogaídýfuvöllur)

2. deild karla
14:00 KF-Njarðvík (Ólafsfjarðarvöllur)
14:00 Magni-KFA (Grenivíkurvöllur)
14:00 Þróttur R.-Haukar (AVIS völlurinn)
14:00 Höttur/Huginn-Ægir (Vilhjálmsvöllur)
14:00 Víkingur Ó.-Reynir S. (Ólafsvíkurvöllur)
16:00 ÍR-Völsungur (ÍR-völlur)

2. deild kvenna - Efri hluti
14:00 Grótta-Fram (Vivaldivöllurinn)
14:00 ÍA-ÍR (Norðurálsvöllurinn)
16:00 KH-Völsungur (Valsvöllur)

2. deild kvenna - Neðri hluti
14:00 Einherji-Álftanes (Vopnafjarðarvöllur)
15:00 Hamar-ÍH (Grýluvöllur)

3. deild karla
14:00 KFS-Augnablik (Týsvöllur)
14:00 Sindri-KH (Sindravellir)
14:00 Víðir-ÍH (Nesfisk-völlurinn)
14:00 Kormákur/Hvöt-KFG (Blönduósvöllur)
14:00 Dalvík/Reynir-Elliði (Dalvíkurvöllur)

4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Árbær-Uppsveitir (Fylkisvöllur)
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn (Sauðárkróksvöllur)
14:00 Ýmir-KFK (Kórinn)
16:00 Árborg-Einherji (JÁVERK-völlurinn)

Sunnudagur:
Besta-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV (Víkingsvöllur)
14:00 Leiknir R.-FH (Domusnovavöllurinn)
17:00 ÍA-KR (Norðurálsvöllurinn)
17:00 Fram-KA (Framvöllur - Úlfarsárdal)
19:15 Stjarnan-Keflavík (Samsungvöllurinn)