Man City leiðir kapphlaupið um Musiala - Man Utd hefur áhuga á Toney - Arsenal endurskoðar áætlanir
Í BEINNI
Besta-deild karla
Stjarnan
LL 1
3
KR
sunnudagur 14. apríl
Mjólkurbikar karla
föstudagur 12. apríl
þriðjudagur 9. apríl
Undankeppni EM kvenna
mánudagur 8. apríl
Besta-deild karla
föstudagur 5. apríl
Undankeppni EM kvenna
mánudagur 1. apríl
Meistarar meistaranna
sunnudagur 31. mars
Enska úrvalsdeildin
föstudagur 29. mars
Úrslitaleikur Lengjubikars kvenna
miðvikudagur 27. mars
Úrslitaleikur Lengjubikarsins
þriðjudagur 26. mars
Umspilsleikur um EM sæti
U21 karla - EM 25 undankeppni
fimmtudagur 21. mars
EM umspilið
miðvikudagur 20. mars
Lengjubikar karla - Undanúrslit
sunnudagur 10. mars
Enska úrvalsdeildin
þriðjudagur 27. febrúar
Landslið kvenna - Þjóðadeild umspil
föstudagur 23. febrúar
fimmtudagur 1. febrúar
Úrslitaleikur Reykjavíkurmótsins
fimmtudagur 18. janúar
Vináttulandsleikur
sunnudagur 14. janúar
fimmtudagur 14. desember
Sambandsdeild UEFA
föstudagur 8. desember
Úrslitaleikur Bose-mótsins
þriðjudagur 5. desember
Þjóðadeild kvenna
mánudagur 4. desember
Umspil fyrir HM U20
föstudagur 1. desember
Þjóðadeild kvenna
fimmtudagur 30. nóvember
Sambandsdeild UEFA
sunnudagur 19. nóvember
Undankeppni EM
fimmtudagur 9. nóvember
Sambandsdeild UEFA
þriðjudagur 31. október
Landslið kvenna - Þjóðadeild
föstudagur 27. október
fimmtudagur 26. október
Sambandsdeild UEFA
miðvikudagur 18. október
Forkeppni Meistaradeildar kvenna
þriðjudagur 17. október
Undankeppni EM
föstudagur 13. október
þriðjudagur 10. október
Meistaradeild kvenna
sunnudagur 8. október
Besta-deild karla - Efri hluti
fimmtudagur 5. október
Sambandsdeild UEFA
mánudagur 2. október
Besta-deild karla - Efri hluti
sunnudagur 1. október
Besta-deild karla - Neðri hluti
Besta-deild karla - Efri hluti
Besta-deild karla - Neðri hluti
föstudagur 29. september
Fótbolti.net bikarinn
þriðjudagur 26. september
Landslið kvenna - Þjóðadeild
mánudagur 25. september
Besta-deild karla - Efri hluti
sunnudagur 24. september
Besta-deild karla - Neðri hluti
Besta-deild karla - Efri hluti
Besta-deild karla - Neðri hluti
Lengjudeild karla - Umspil
laugardagur 23. september
Besta-deild karla - Neðri hluti
Fótbolti.net bikarinn
föstudagur 22. september
Landslið kvenna - Þjóðadeild
fimmtudagur 21. september
Sambandsdeildin
miðvikudagur 20. september
Besta-deild karla - Efri hluti
Lengjudeild karla - Umspil
Besta-deild karla - Neðri hluti
mánudagur 18. september
föstudagur 12. apríl
Championship
Plymouth 1 - 0 Leicester
Division 1 - Women
Paris W 2 - 2 Reims W
Bundesligan
Augsburg 2 - 0 Union Berlin
Bundesliga - Women
Werder W 1 - 1 RB Leipzig W
Vináttulandsleikur
England U-16 2 - 1 Italy U-16
Belgium U-16 - Nigeria U-16 - 18:00
Serie A
Lazio 4 - 1 Salernitana
La Liga
Betis 2 - 1 Celta
Elitettan - Women
Orebro W 3 - 1 Lidkoping W
banner
banner
HEIMSHORNIÐ
Uppfæra
La Liga
Check icon
LL
2
1
Betis
Celta
Championship
Check icon
LL
1
0
Plymouth
Leicester
Serie A
Check icon
LL
4
1
Lazio
Salernitana
banner
Finnst þér dómararnir í Bestu ganga of langt í spjaldagleðinni?
banner
Dominos
# Lið L mun Stig
1 Arsenal 31 +51 71
2 Liverpool 31 +42 71
3 Man City 31 +40 70
4 Tottenham 31 +20 60
5 Aston Villa 32 +17 60
6 Man Utd 31 -1 49
7 West Ham 32 -4 48
8 Newcastle 31 +13 47
9 Chelsea 30 +3 44
10 Brighton 31 +2 43
11 Wolves 31 -5 42
12 Bournemouth 31 -10 41
13 Fulham 32 -4 39
14 Crystal Palace 31 -18 30
15 Brentford 32 -13 29
16 Everton 31 -10 27
17 Nott. Forest 32 -16 25
18 Luton 32 -20 25
19 Burnley 32 -35 19
20 Sheffield Utd 31 -52 16
Dominos
föstudagur 12. apríl
Besta-deild karla
19:15 |   Stjarnan-KR
@ Samsungvöllurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 |   Dalvík/Reynir-KF
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Selfoss-Kári
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Hvíti riddarinn-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
20:15 |   Hafnir-Úlfarnir
@ Nettóhöllin-gervigras
20:30 |   ÍH-Ýmir
@ Skessan
England - Championship - karlar
19:00 |   Plymouth - Leicester
Ítalía - Serie A - karlar
18:45 |   Lazio - Salernitana
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 |   Augsburg - Union Berlin
Þýskaland - Bundesliga - konur
16:30 |   Werder W - RB Leipzig W
Frakkland - Efsta deild - konur
19:00 |   Paris W - Reims W
Spánn - La Liga - karlar
19:00 |   Betis - Celta
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 |   Fram-FHL
@ Lambhagavöllurinn
laugardagur 13. apríl
Besta-deild karla
14:00 |   Breiðablik-Vestri
@ Kópavogsvöllur
15:00 |   KA-FH
@ Greifavöllurinn
Mjólkurbikar karla
12:00 |   Tindastóll-Magni
@ Sauðárkróksvöllur
13:00 |   Leiknir R.-Afturelding
@ Domusnovavöllurinn
13:00 |   KÁ-RB
@ BIRTU völlurinn
13:00 |   Árborg-Árbær
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Vængir Júpiters-Þróttur R.
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   ÍBV-KFG
@ Hásteinsvöllur
15:00 |   KH-Fjölnir
@ Valsvöllur
15:30 |   KV-ÍR
@ KR-völlur
16:00 |   Ægir-Haukar
@ JÁVERK-völlurinn
16:00 |   Höttur/Huginn-Völsungur
@ Fellavöllur
England - Premier league - karlar
11:30 |   Newcastle - Tottenham
14:00 |   Brentford - Sheffield Utd
14:00 |   Burnley - Brighton
14:00 |   Man City - Luton
14:00 |   Nott. Forest - Wolves
16:30 |   Bournemouth - Man Utd
England - Championship - karlar
11:30 |   Leeds - Blackburn
14:00 |   Birmingham - Coventry
14:00 |   Bristol City - Huddersfield
14:00 |   Hull City - QPR
14:00 |   Ipswich Town - Middlesbrough
14:00 |   Millwall - Cardiff City
14:00 |   Preston NE - Norwich
14:00 |   Sheff Wed - Stoke City
14:00 |   Southampton - Watford
14:00 |   Swansea - Rotherham
14:00 |   West Brom - Sunderland
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 |   Lecce - Empoli
16:00 |   Torino - Juventus
18:45 |   Bologna - Monza
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Bayern - Köln
13:30 |   RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 |   Mainz - Hoffenheim
13:30 |   Gladbach - Dortmund
13:30 |   Bochum - Heidenheim
16:30 |   Stuttgart - Eintracht Frankfurt
Þýskaland - Bundesliga - konur
10:00 |   Freiburg W - Wolfsburg
12:00 |   Bayer W - Eintracht Frankfurt W
Frakkland - Efsta deild - konur
12:00 |   Guingamp W - PSG (kvenna)
12:00 |   Montpellier W - Lille W
12:30 |   Dijon W - Le Havre W
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Atletico Madrid - Girona
14:15 |   Vallecano - Getafe
16:30 |   Mallorca - Real Madrid
19:00 |   Cadiz - Barcelona
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Fredrikstad - Sarpsborg
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Lillestrom W - Arna-Bjornar W
13:00 |   Rosenborg W - Stabek W
13:00 |   Valerenga W - Kolbotn W
13:00 |   Asane W - Roa W
14:45 |   SK Brann W - Lyn W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Linkoping W
13:00 |   Djurgarden W - Trelleborg W
13:00 |   Hacken W - Norrkoping W
13:00 |   Orebro W - Hammarby W
Rússland - Efsta deild - karlar
11:00 |   Sochi - Spartak
13:30 |   Akhmat Groznyi - Baltica
14:00 |   FK Krasnodar - Zenit
16:30 |   Lokomotiv - CSKA
Lengjubikar kvenna - C-deild, úrslit
16:30 |   Haukar-KR
@ BIRTU völlurinn
sunnudagur 14. apríl
Besta-deild karla
17:00 |   HK-ÍA
@ Kórinn
19:15 |   Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
Mjólkurbikar karla
14:00 |   Augnablik-Kormákur/Hvöt
@ Fífan
15:00 |   Þór-KFA
@ Boginn
18:30 |   KFK-Víðir
@ Fagrilundur - gervigras
England - Premier league - karlar
13:00 |   Liverpool - Crystal Palace
13:00 |   West Ham - Fulham
15:30 |   Arsenal - Aston Villa
England - Super league - konur
17:45 |   Arsenal W - Bristol City W
Ítalía - Serie A - karlar
10:30 |   Napoli - Frosinone
13:00 |   Sassuolo - Milan
16:00 |   Udinese - Roma
18:45 |   Inter - Cagliari
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Darmstadt - Freiburg
15:30 |   Leverkusen - Werder
Þýskaland - Bundesliga - konur
12:00 |   Nurnberg W - Essen W
16:30 |   Duisburg W - Bayern W
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 |   Bordeaux W - Fleury W
19:00 |   Saint-Etienne W - Lyon
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Las Palmas - Sevilla
14:15 |   Granada CF - Alaves
16:30 |   Athletic - Villarreal
19:00 |   Real Sociedad - Almeria
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Viking FK - SK Brann
15:00 |   Tromso - Haugesund
15:00 |   Molde - Kristiansund
15:00 |   Odd - Sandefjord
15:00 |   Rosenborg - Ham-Kam
17:15 |   Lillestrom - Bodo-Glimt
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   AIK W - Kristianstads W
11:00 |   Pitea W - Vaxjo W
13:00 |   Rosengard W - Vittsjo W
Rússland - Efsta deild - karlar
09:00 |   Orenburg - Nizhnyi Novgorod
11:15 |   Ural - Dinamo
13:45 |   Fakel - Rostov
16:00 |   Kr. Sovetov - Rubin
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:00 |   Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
12:00 |   ÍR-FHL
@ ÍR-völlur
mánudagur 15. apríl
Besta-deild karla
19:15 |   Fram-Víkingur R.
@ Lambhagavöllurinn
England - Premier league - karlar
19:00 |   Chelsea - Everton
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Fiorentina - Genoa
18:45 |   Atalanta - Verona
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 |   Hoffenheim W - Koln W
Spánn - La Liga - karlar
19:00 |   Osasuna - Valencia
þriðjudagur 16. apríl
Meistarar meistaranna konur
19:30 |   Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
England - Championship - karlar
19:00 |   Southampton - Preston NE
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   KFUM Oslo - Stromsgodset
miðvikudagur 17. apríl
England - Super league - konur
18:00 |   Chelsea W - Aston Villa W
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   SK Brann - Ham-Kam
16:00 |   Molde - Odd
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 |   HK-Fram
@ Kórinn
19:00 |   Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:00 |   Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
föstudagur 19. apríl
Besta-deild karla
19:15 |   Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
England - Premier league - karlar
22:00 |   Brighton - Chelsea
22:00 |   Man Utd - Newcastle
22:00 |   Tottenham - Man City
England - Super league - konur
18:00 |   Brighton W - Everton W
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Genoa - Lazio
18:45 |   Cagliari - Juventus
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 |   Eintracht Frankfurt - Augsburg
Þýskaland - Bundesliga - konur
16:30 |   RB Leipzig W - Bayer W
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 |   Paris W - Saint-Etienne W
Spánn - La Liga - karlar
19:00 |   Athletic - Granada CF
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Lyn W - Lillestrom W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Norrkoping W - Djurgarden W
Rússland - Efsta deild - karlar
16:00 |   FK Krasnodar - Fakel
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 1
20:00 |   Álftanes-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, úrslit
19:00 |   KÁ-Árborg
@ BIRTU völlurinn
19:00 |   Ýmir-Kría
@ Kórinn
laugardagur 20. apríl
Besta-deild karla
16:15 |   FH-HK
@ Kaplakrikavöllur
16:15 |   KR-Fram
@ Meistaravellir
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   Haukar-ÍR
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
England - Premier league - karlar
14:00 |   Luton - Brentford
14:00 |   Sheffield Utd - Burnley
18:30 |   Wolves - Arsenal
England - Super league - konur
11:30 |   Bristol City W - Liverpool W
England - Championship - karlar
11:30 |   Leicester - West Brom
14:00 |   Cardiff City - Southampton
14:00 |   Huddersfield - Swansea
14:00 |   Norwich - Bristol City
14:00 |   Rotherham - Birmingham
14:00 |   Stoke City - Plymouth
14:00 |   Sunderland - Millwall
14:00 |   Watford - Hull City
16:15 |   QPR - Preston NE
Ítalía - Serie A - karlar
16:00 |   Empoli - Napoli
18:45 |   Verona - Udinese
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Wolfsburg - Bochum
13:30 |   Köln - Darmstadt
13:30 |   Hoffenheim - Gladbach
13:30 |   Heidenheim - RB Leipzig
16:30 |   Union Berlin - Bayern
Þýskaland - Bundesliga - konur
10:00 |   Essen W - Hoffenheim W
12:00 |   Eintracht Frankfurt W - Nurnberg W
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Celta - Las Palmas
14:15 |   Vallecano - Osasuna
16:30 |   Valencia - Betis
19:00 |   Girona - Cadiz
Noregur - Toppserien - konur
12:00 |   Roa W - Valerenga W
12:00 |   Arna-Bjornar W - Stabek W
12:00 |   Asane W - SK Brann W
14:45 |   Kolbotn W - Rosenborg W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vittsjo W - AIK W
13:00 |   Vaxjo W - Orebro W
Rússland - Efsta deild - karlar
11:00 |   Rubin - Lokomotiv
13:30 |   Baltica - Kr. Sovetov
16:30 |   CSKA - Akhmat Groznyi
sunnudagur 21. apríl
Besta-deild karla
14:00 |   KA-Vestri
@ Greifavöllurinn
17:00 |   ÍA-Fylkir
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Besta-deild kvenna
15:00 |   Valur-Þór/KA
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
16:00 |   Tindastóll-FH
@ Sauðárkróksvöllur
Mjólkurbikar kvenna
12:00 |   Smári-Grindavík
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   Njarðvík-ÍH
@ Nettóhöllin-gervigras
14:00 |   Augnablik-Fram
@ Kópavogsvöllur
14:00 |   Völsungur-FHL
@ PCC völlurinn Húsavík
16:00 |   Sindri-Fjölnir
@ Jökulfellsvöllurinn
England - Premier league - karlar
12:30 |   Everton - Nott. Forest
14:00 |   Aston Villa - Bournemouth
14:00 |   Crystal Palace - West Ham
15:30 |   Fulham - Liverpool
England - Super league - konur
11:00 |   Manchester Utd W - Tottenham W
13:00 |   Arsenal W - Leicester City W
13:15 |   Manchester City W - West Ham W
England - Championship - karlar
11:30 |   Blackburn - Sheff Wed
Ítalía - Serie A - karlar
10:30 |   Sassuolo - Lecce
13:00 |   Torino - Frosinone
16:00 |   Salernitana - Fiorentina
18:45 |   Monza - Atalanta
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Werder - Stuttgart
15:30 |   Dortmund - Leverkusen
17:30 |   Freiburg - Mainz
Þýskaland - Bundesliga - konur
12:00 |   Koln W - Freiburg W
16:30 |   Duisburg W - Wolfsburg
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Getafe - Real Sociedad
14:15 |   Almeria - Villarreal
16:30 |   Alaves - Atletico Madrid
19:00 |   Real Madrid - Barcelona
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Ham-Kam - Stromsgodset
15:00 |   Sandefjord - Lillestrom
15:00 |   Sarpsborg - KFUM Oslo
15:00 |   SK Brann - Odd
15:00 |   Viking FK - Fredrikstad
15:00 |   Haugesund - Rosenborg
15:00 |   Kristiansund - Tromso
17:15 |   Bodo-Glimt - Molde
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Hammarby W - Brommapojkarna W
13:00 |   Trelleborg W - Pitea W
13:00 |   Kristianstads W - Rosengard W
Rússland - Efsta deild - karlar
11:00 |   Nizhnyi Novgorod - Dinamo
13:15 |   Zenit - Orenburg
15:15 |   Sochi - Ural
17:30 |   Rostov - Spartak
Lengjubikar karla - C-deild, riðill 1
14:15 |   Úlfarnir-Hörður Í.
@ Lambhagavöllurinn
mánudagur 22. apríl
Besta-deild kvenna
18:00 |   Breiðablik-Keflavík
@ Kópavogsvöllur
18:00 |   Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fylkir-Þróttur R.
@ Würth völlurinn
Mjólkurbikar kvenna
18:00 |   KR-Álftanes
@ Meistaravellir
19:15 |   ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 |   Afturelding-KH
@ Malbikstöðin að Varmá
England - Championship - karlar
19:00 |   Middlesbrough - Leeds
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 |   Roma - Bologna
18:45 |   Milan - Inter
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 |   Bayern W - Werder W
Spánn - La Liga - karlar
19:00 |   Sevilla - Mallorca
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Linkoping W - Hacken W
þriðjudagur 23. apríl
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   HK-Grótta
@ Kórinn
England - Premier league - karlar
19:00 |   Arsenal - Chelsea
England - Championship - karlar
19:00 |   Leicester - Southampton
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Valerenga W - Stabek W
miðvikudagur 24. apríl
Mjólkurbikar karla
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
19:15 |   32-liða úrslit-
England - Premier league - karlar
18:45 |   Wolves - Bournemouth
19:00 |   Man Utd - Sheffield Utd
19:00 |   Crystal Palace - Newcastle
19:00 |   Everton - Liverpool
England - Championship - karlar
18:45 |   Coventry - Hull City
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 |   PSG (kvenna) - Paris W
12:30 |   Dijon W - Reims W
12:30 |   Le Havre W - Fleury W
12:30 |   Lyon - Guingamp W
12:30 |   Montpellier W - Saint-Etienne W
12:30 |   Lille W - Bordeaux W
Rússland - Efsta deild - karlar
13:00 |   Orenburg - Dinamo
15:15 |   Nizhnyi Novgorod - Lokomotiv
17:30 |   Zenit - Rubin
17:30 |   FK Krasnodar - Baltica
fimmtudagur 25. apríl
Mjólkurbikar karla
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
14:00 |   32-liða úrslit-
England - Premier league - karlar
19:00 |   Brighton - Man City
Rússland - Efsta deild - karlar
13:00 |   Ural - Rostov
15:15 |   Fakel - Kr. Sovetov
17:30 |   CSKA - Spartak
17:30 |   Akhmat Groznyi - Sochi
föstudagur 26. apríl
England - Championship - karlar
19:00 |   QPR - Leeds
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 |   Bochum - Hoffenheim
Spánn - La Liga - karlar
19:00 |   Almeria - Getafe
laugardagur 27. apríl
Besta-deild kvenna
14:00 |   Þróttur R.-Valur
@ AVIS völlurinn
14:00 |   Keflavík-Stjarnan
@ HS Orku völlurinn
16:15 |   FH-Þór/KA
@ Kaplakrikavöllur
16:15 |   Tindastóll-Breiðablik
@ Sauðárkróksvöllur
16:15 |   Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
England - Premier league - karlar
11:30 |   West Ham - Liverpool
14:00 |   Man Utd - Burnley
14:00 |   Newcastle - Sheffield Utd
14:00 |   Wolves - Luton
14:00 |   Fulham - Crystal Palace
16:30 |   Everton - Brentford
19:00 |   Aston Villa - Chelsea
England - Championship - karlar
14:00 |   Blackburn - Coventry
14:00 |   Bristol City - Rotherham
14:00 |   Cardiff City - Middlesbrough
14:00 |   Huddersfield - Birmingham
14:00 |   Millwall - Plymouth
14:00 |   Norwich - Swansea
14:00 |   Sheff Wed - West Brom
14:00 |   Southampton - Stoke City
14:00 |   Watford - Sunderland
19:00 |   Hull City - Ipswich Town
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 |   Atalanta - Empoli
22:00 |   Bologna - Udinese
22:00 |   Fiorentina - Sassuolo
22:00 |   Frosinone - Salernitana
22:00 |   Genoa - Cagliari
22:00 |   Inter - Torino
22:00 |   Juventus - Milan
22:00 |   Lazio - Verona
22:00 |   Lecce - Monza
22:00 |   Napoli - Roma
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Bayern - Eintracht Frankfurt
13:30 |   RB Leipzig - Dortmund
13:30 |   Freiburg - Wolfsburg
13:30 |   Augsburg - Werder
16:30 |   Leverkusen - Stuttgart
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Barcelona - Valencia
14:15 |   Alaves - Celta
16:30 |   Atletico Madrid - Athletic
19:00 |   Real Sociedad - Real Madrid
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Rosenborg - Bodo-Glimt
Noregur - Toppserien - konur
12:00 |   Stabek W - SK Brann W
12:00 |   Kolbotn W - Arna-Bjornar W
12:00 |   Lillestrom W - Asane W
12:00 |   Rosenborg W - Roa W
14:45 |   Valerenga W - Lyn W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Vittsjo W
13:00 |   Rosengard W - AIK W
13:00 |   Kristianstads W - Hammarby W
13:00 |   Vaxjo W - Linkoping W
13:00 |   Hacken W - Pitea W
13:00 |   Norrkoping W - Trelleborg W
13:00 |   Djurgarden W - Orebro W
sunnudagur 28. apríl
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-HK
@ AVIS völlurinn
14:00 |   ÍA-FH
@ ELKEM völlurinn
16:15 |   Víkingur R.-KA
@ Víkingsvöllur
18:30 |   KR-Breiðablik
@ Meistaravellir
England - Premier league - karlar
13:00 |   Bournemouth - Brighton
13:00 |   Tottenham - Arsenal
15:30 |   Nott. Forest - Man City
England - Super league - konur
11:30 |   Everton W - Arsenal W
13:00 |   Aston Villa W - West Ham W
13:00 |   Tottenham W - Brighton W
14:00 |   Leicester City W - Manchester Utd W
17:45 |   Bristol City W - Manchester City W
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Gladbach - Union Berlin
15:30 |   Mainz - Köln
17:30 |   Darmstadt - Heidenheim
Spánn - La Liga - karlar
12:00 |   Cadiz - Mallorca
14:15 |   Granada CF - Osasuna
16:30 |   Villarreal - Vallecano
19:00 |   Betis - Sevilla
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Fredrikstad - Sandefjord
15:00 |   Tromso - Sarpsborg
15:00 |   KFUM Oslo - SK Brann
15:00 |   Lillestrom - Ham-Kam
15:00 |   Molde - Haugesund
15:00 |   Stromsgodset - Kristiansund
17:15 |   Odd - Viking FK
Rússland - Efsta deild - karlar
11:00 |   Akhmat Groznyi - Nizhnyi Novgorod
13:15 |   Spartak - Lokomotiv
16:15 |   Dinamo - Zenit
18:30 |   Baltica - CSKA
mánudagur 29. apríl
Besta-deild karla
19:15 |   Valur-Fram
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
England - Championship - karlar
19:00 |   Preston NE - Leicester
Spánn - La Liga - karlar
19:00 |   Las Palmas - Girona
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 |   Kr. Sovetov - FK Krasnodar
12:15 |   Rubin - Ural
14:30 |   Sochi - Fakel
16:45 |   Rostov - Orenburg
þriðjudagur 30. apríl
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   Smári/Grindavík-KR/Álftanes
19:15 |   Haukar/ÍR-HK/Grótta
19:15 |   Augnablik/fram-Njarðvík/ÍH
England - Championship - karlar
19:00 |   Coventry - Ipswich Town
miðvikudagur 1. maí
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   ÍBV-Afturelding/KH
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   DalvíkReyn/Einherji-Völsungur/FHL
14:00 |   Sindri/Fjölnir-ÍA/Selfoss
England - Super league - konur
18:00 |   Liverpool W - Chelsea W
Lengjubikar karla - C-deild, úrslit
14:00 |   Úrslitaleikur-
fimmtudagur 2. maí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Fylkir-Keflavík
@ Würth völlurinn
England - Premier league - karlar
18:30 |   Chelsea - Tottenham
föstudagur 3. maí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-Tindastóll
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   Breiðablik-FH
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Leiknir R.-Njarðvík
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Keflavík-ÍR
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Þróttur R.-Þór
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Grindavík-Fjölnir
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
3. deild karla
19:15 |   Augnablik-Vængir Júpiters
@ Fífan
19:15 |   Kári-Elliði
@ Akraneshöllin
England - Premier league - karlar
19:00 |   Luton - Everton
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 |   Hoffenheim - RB Leipzig
Þýskaland - Bundesliga - konur
16:30 |   Wolfsburg - Koln W
laugardagur 4. maí
Besta-deild karla
14:00 |   FH-Vestri
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 |   Dalvík/Reynir-ÍBV
@ Dalvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 |   Selfoss-Kormákur/Hvöt
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   KFA-Þróttur V.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Haukar-Höttur/Huginn
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Reynir S.-Ægir
@ Brons völlurinn
16:00 |   Víkingur Ó.-Völsungur
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   KFG-KF
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 |   KR-Vestri
@ Meistaravellir
3. deild karla
14:00 |   ÍH-KV
@ Skessan
14:00 |   Árbær-Víðir
@ Fylkisvöllur
16:00 |   Sindri-KFK
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 |   Magni-Hvíti riddarinn
@ Boginn
England - Premier league - karlar
11:30 |   Arsenal - Bournemouth
14:00 |   Burnley - Newcastle
14:00 |   Sheffield Utd - Nott. Forest
14:00 |   Brentford - Fulham
14:00 |   Brighton - Aston Villa
16:30 |   Man City - Wolves
England - Super league - konur
11:00 |   Everton W - Tottenham W
England - Championship - karlar
11:30 |   Birmingham - Norwich
11:30 |   Coventry - QPR
11:30 |   Ipswich Town - Huddersfield
11:30 |   Leeds - Southampton
11:30 |   Leicester - Blackburn
11:30 |   Middlesbrough - Watford
11:30 |   Plymouth - Hull City
11:30 |   Rotherham - Cardiff City
11:30 |   Stoke City - Bristol City
11:30 |   Sunderland - Sheff Wed
11:30 |   Swansea - Millwall
11:30 |   West Brom - Preston NE
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 |   Cagliari - Lecce
22:00 |   Empoli - Frosinone
22:00 |   Verona - Fiorentina
22:00 |   Milan - Genoa
22:00 |   Monza - Lazio
22:00 |   Roma - Juventus
22:00 |   Salernitana - Atalanta
22:00 |   Sassuolo - Inter
22:00 |   Torino - Bologna
22:00 |   Udinese - Napoli
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Dortmund - Augsburg
13:30 |   Wolfsburg - Darmstadt
13:30 |   Werder - Gladbach
13:30 |   Stuttgart - Bayern
16:30 |   Köln - Freiburg
Þýskaland - Bundesliga - konur
10:00 |   Bayer W - Bayern W
12:00 |   Hoffenheim W - Eintracht Frankfurt W
Spánn - La Liga - karlar
22:00 |   Celta - Villarreal
22:00 |   Vallecano - Almeria
22:00 |   Getafe - Athletic
22:00 |   Mallorca - Atletico Madrid
22:00 |   Girona - Barcelona
22:00 |   Osasuna - Betis
22:00 |   Real Madrid - Cadiz
22:00 |   Sevilla - Granada CF
22:00 |   Real Sociedad - Las Palmas
22:00 |   Valencia - Alaves
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   SK Brann - Rosenborg
Noregur - Toppserien - konur
12:00 |   Lyn W - Stabek W
12:00 |   Asane W - Valerenga W
12:00 |   Roa W - Arna-Bjornar W
14:45 |   Lillestrom W - Kolbotn W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   AIK W - Norrkoping W
13:00 |   Trelleborg W - Vaxjo W
13:00 |   Hammarby W - Djurgarden W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 |   FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
22:00 |   CSKA - Rubin
22:00 |   Dinamo - Sochi
22:00 |   Lokomotiv - Rostov
22:00 |   Nizhnyi Novgorod - Spartak
22:00 |   Fakel - Zenit
22:00 |   Ural - Baltica
22:00 |   Orenburg - Kr. Sovetov
sunnudagur 5. maí
Besta-deild karla
16:00 |   KA-KR
@ Greifavöllurinn
17:00 |   Stjarnan-ÍA
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   HK-Víkingur R.
@ Kórinn
19:15 |   Fram-Fylkir
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
15:30 |   Selfoss-FHL
@ JÁVERK-völlurinn
England - Premier league - karlar
13:00 |   Chelsea - West Ham
15:30 |   Liverpool - Tottenham
England - Super league - konur
13:00 |   Brighton W - Aston Villa W
13:00 |   Liverpool W - Manchester Utd W
13:15 |   Manchester City W - Arsenal W
14:00 |   West Ham W - Leicester City W
17:45 |   Chelsea W - Bristol City W
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Union Berlin - Bochum
15:30 |   Eintracht Frankfurt - Leverkusen
17:30 |   Heidenheim - Mainz
Þýskaland - Bundesliga - konur
12:00 |   Freiburg W - Essen W
16:30 |   Werder W - Duisburg W
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Haugesund - KFUM Oslo
15:00 |   Kristiansund - Ham-Kam
15:00 |   Sarpsborg - Lillestrom
15:00 |   Odd - Fredrikstad
15:00 |   Bodo-Glimt - Stromsgodset
15:00 |   Sandefjord - Molde
17:15 |   Viking FK - Tromso
Noregur - Toppserien - konur
12:30 |   SK Brann W - Rosenborg W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Hacken W - Brommapojkarna W
13:00 |   Linkoping W - Rosengard W
13:00 |   Orebro W - Vittsjo W
13:00 |   Pitea W - Kristianstads W
mánudagur 6. maí
Besta-deild karla
19:15 |   Breiðablik-Valur
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   ÍA-Grindavík
@ Akraneshöllin
19:15 |   Fram-ÍR
@ Lambhagavöllurinn
England - Premier league - karlar
19:00 |   Crystal Palace - Man Utd
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 |   Nurnberg W - RB Leipzig W
þriðjudagur 7. maí
Lengjudeild kvenna
18:30 |   HK-Grótta
@ Kórinn
miðvikudagur 8. maí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Breiðablik-Stjarnan
@ Kópavogsvöllur
18:00 |   FH-Þróttur R.
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Keflavík-Valur
@ HS Orku völlurinn
4. deild karla
18:00 |   Árborg-KFS
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Tindastóll-Skallagrímur
@ Sauðárkróksvöllur
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 |   Paris W - Dijon W
12:30 |   Reims W - PSG (kvenna)
12:30 |   Guingamp W - Le Havre W
12:30 |   Bordeaux W - Lyon
12:30 |   Fleury W - Montpellier W
12:30 |   Saint-Etienne W - Lille W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Vaxjo W - Hacken W
17:00 |   Hammarby W - Norrkoping W
fimmtudagur 9. maí
Besta-deild kvenna
16:00 |   Tindastóll-Fylkir
@ Sauðárkróksvöllur
16:00 |   Víkingur R.-Þór/KA
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þór-Afturelding
@ VÍS völlurinn
16:00 |   Njarðvík-Dalvík/Reynir
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
12:30 |   Augnablik-Vestri
@ Fífan
19:15 |   Haukar-Fjölnir
@ BIRTU völlurinn
4. deild karla
14:00 |   Ýmir-KH
@ Kórinn
14:00 |   RB-Hamar
@ Nettóhöllin
16:00 |   Kría-KÁ
@ Vivaldivöllurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Trelleborg W - AIK W
13:00 |   Vittsjo W - Linkoping W
13:00 |   Orebro W - Kristianstads W
13:00 |   Brommapojkarna W - Pitea W
föstudagur 10. maí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Leiknir R.
@ Extra völlurinn
18:00 |   ÍBV-Þróttur R.
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 |   Grótta-Keflavík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 |   KFG-Haukar
@ Samsungvöllurinn
3. deild karla
19:15 |   Víðir-Kári
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 |   Hvíti riddarinn-Augnablik
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 |   Elliði-ÍH
@ Würth völlurinn
Þýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 |   Augsburg - Stuttgart
Þýskaland - Bundesliga - konur
16:30 |   RB Leipzig W - Hoffenheim W
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Valerenga W - Lillestrom W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
16:00 |   Rosengard W - Djurgarden W
laugardagur 11. maí
Besta-deild karla
14:00 |   ÍA-Vestri
@ ELKEM völlurinn
17:00 |   Valur-KA
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
2. deild karla
14:00 |   Völsungur-Selfoss
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   KFA-Víkingur Ó.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Þróttur V.-Höttur/Huginn
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   Ægir-KF
@ Þorlákshafnarvöllur
16:00 |   Kormákur/Hvöt-Reynir S.
@ Sauðárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Sindri-Smári
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   KR-Einherji
@ Meistaravellir
16:00 |   ÍH-Dalvík/Reynir
@ Skessan
3. deild karla
14:00 |   Vængir Júpiters-Árbær
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
16:30 |   KFK-Magni
@ Fagrilundur - gervigras
17:00 |   KV-Sindri
@ KR-völlur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Mídas-Hörður Í.
@ Víkingsvöllur
England - Premier league - karlar
14:00 |   Everton - Sheffield Utd
14:00 |   Tottenham - Burnley
14:00 |   West Ham - Luton
14:00 |   Bournemouth - Brentford
14:00 |   Aston Villa - Liverpool
14:00 |   Fulham - Man City
14:00 |   Man Utd - Arsenal
14:00 |   Newcastle - Brighton
14:00 |   Nott. Forest - Chelsea
14:00 |   Wolves - Crystal Palace
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 |   Atalanta - Roma
22:00 |   Fiorentina - Monza
22:00 |   Frosinone - Inter
22:00 |   Genoa - Sassuolo
22:00 |   Verona - Torino
22:00 |   Juventus - Salernitana
22:00 |   Lazio - Empoli
22:00 |   Lecce - Udinese
22:00 |   Milan - Cagliari
22:00 |   Napoli - Bologna
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   RB Leipzig - Werder
13:30 |   Freiburg - Heidenheim
13:30 |   Gladbach - Eintracht Frankfurt
13:30 |   Köln - Union Berlin
16:30 |   Mainz - Dortmund
Þýskaland - Bundesliga - konur
10:00 |   Essen W - Koln W
12:00 |   Duisburg W - Bayer W
Spánn - La Liga - karlar
22:00 |   Athletic - Osasuna
22:00 |   Atletico Madrid - Celta
22:00 |   Barcelona - Real Sociedad
22:00 |   Cadiz - Getafe
22:00 |   Granada CF - Real Madrid
22:00 |   Alaves - Girona
22:00 |   Betis - Almeria
22:00 |   Valencia - Vallecano
22:00 |   Villarreal - Sevilla
22:00 |   Mallorca - Las Palmas
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Molde - Rosenborg
Noregur - Toppserien - konur
12:00 |   Rosenborg W - Asane W
12:00 |   Kolbotn W - Lyn W
12:00 |   Stabek W - Roa W
14:45 |   Arna-Bjornar W - SK Brann W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 |   Zenit - CSKA
22:00 |   Spartak - FK Krasnodar
22:00 |   Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
22:00 |   Sochi - Nizhnyi Novgorod
22:00 |   Rubin - Rostov
22:00 |   Baltica - Dinamo
22:00 |   Fakel - Ural
22:00 |   Orenburg - Lokomotiv
sunnudagur 12. maí
Besta-deild karla
17:00 |   KR-HK
@ Meistaravellir
19:15 |   Fylkir-Breiðablik
@ Würth völlurinn
19:15 |   Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-ÍA
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Völsungur-Álftanes
@ PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla
16:00 |   KFS-Tindastóll
@ Týsvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Léttir-Þorlákur
@ ÍR-völlur
16:00 |   Álafoss-KM
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   KFR-Afríka
@ SS-völlurinn
14:00 |   Reynir H-Smári
@ Ólafsvíkurvöllur
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Darmstadt - Hoffenheim
15:30 |   Bayern - Wolfsburg
17:30 |   Bochum - Leverkusen
Þýskaland - Bundesliga - konur
12:00 |   Bayern W - Nurnberg W
16:30 |   Werder W - Wolfsburg
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Kristiansund - Bodo-Glimt
15:00 |   Stromsgodset - Viking FK
15:00 |   KFUM Oslo - Fredrikstad
15:00 |   Ham-Kam - Haugesund
15:00 |   Sandefjord - Sarpsborg
15:00 |   Tromso - Odd
17:15 |   Lillestrom - SK Brann
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Vaxjo W
13:00 |   Kristianstads W - Trelleborg W
13:00 |   Linkoping W - AIK W
mánudagur 13. maí
Besta-deild karla
19:15 |   Stjarnan-Fram
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍR-ÍBV
@ ÍR-völlur
19:15 |   Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Grindavík-HK
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild kvenna
19:15 |   KH-Augnablik
@ Valsvöllur
Þýskaland - Bundesliga - konur
17:30 |   Eintracht Frankfurt W - Freiburg W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Hacken W - Rosengard W
17:00 |   Norrkoping W - Orebro W
17:00 |   Djurgarden W - Vittsjo W
17:00 |   Pitea W - Hammarby W
þriðjudagur 14. maí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   Valur-Tindastóll
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Þór/KA-Keflavík
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-Selfoss
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Úlfarnir
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Uppsveitir
@ Þróttheimar
Spánn - La Liga - karlar
22:00 |   Almeria - Barcelona
22:00 |   Girona - Villarreal
22:00 |   Real Sociedad - Valencia
22:00 |   Celta - Athletic
22:00 |   Getafe - Atletico Madrid
22:00 |   Las Palmas - Betis
22:00 |   Sevilla - Cadiz
22:00 |   Osasuna - Mallorca
22:00 |   Vallecano - Granada CF
22:00 |   Real Madrid - Alaves
miðvikudagur 15. maí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þróttur R.-Víkingur R.
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Breiðablik
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   KÁ-Skallagrímur
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
England - Super league - konur
18:15 |   Tottenham W - Chelsea W
Noregur - Toppserien - konur
16:00 |   Lillestrom W - Stabek W
16:00 |   Lyn W - Arna-Bjornar W
16:00 |   SK Brann W - Roa W
16:00 |   Asane W - Kolbotn W
17:05 |   Valerenga W - Rosenborg W
fimmtudagur 16. maí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   16-liða úrslit-
2. deild kvenna
19:15 |   Smári-KR
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
19:15 |   Augnablik-KFK
@ Fífan
4. deild karla
19:15 |   Hamar-Árborg
@ Grýluvöllur
19:15 |   KH-RB
@ Valsvöllur
20:00 |   Kría-Ýmir
@ Vivaldivöllurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   SK Brann - Sandefjord
16:00 |   Haugesund - Kristiansund
16:00 |   Sarpsborg - Ham-Kam
16:00 |   Viking FK - Lillestrom
16:00 |   Bodo-Glimt - Tromso
16:00 |   Fredrikstad - Stromsgodset
16:00 |   Odd - Molde
16:00 |   Rosenborg - KFUM Oslo
föstudagur 17. maí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   16-liða úrslit-
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   16 liða úrslit-
2. deild karla
19:15 |   Haukar-Ægir
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KF-Kormákur/Hvöt
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
19:15 |   Álftanes-Fjölnir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Árbær-Hvíti riddarinn
@ Fylkisvöllur
19:15 |   Víðir-Elliði
@ Nesfisk-völlurinn
19:15 |   Kári-Vængir Júpiters
@ Akraneshöllin
laugardagur 18. maí
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   16-liða úrslit-
Lengjudeild karla
14:00 |   Grindavík-Grótta
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
14:00 |   Þróttur R.-Njarðvík
@ AVIS völlurinn
14:00 |   Leiknir R.-ÍR
@ Domusnovavöllurinn
16:00 |   Dalvík/Reynir-Fjölnir
@ Dalvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 |   Víkingur Ó.-Þróttur V.
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Reynir S.-Völsungur
@ Brons völlurinn
14:00 |   Selfoss-KFA
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Höttur/Huginn-KFG
@ Fellavöllur
2. deild kvenna
14:00 |   KH-Einherji
@ Valsvöllur
14:00 |   Vestri-ÍH
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
16:00 |   Magni-KV
@ Grenivíkurvöllur
16:00 |   Sindri-ÍH
@ Jökulfellsvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   KM-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
16:00 |   Samherjar-Léttir
@ Hrafnagilsvöllur
England - Super league - konur
14:00 |   Arsenal W - Brighton W
14:00 |   Aston Villa W - Manchester City W
14:00 |   Bristol City W - Everton W
14:00 |   Leicester City W - Liverpool W
14:00 |   Manchester Utd W - Chelsea W
14:00 |   Tottenham W - West Ham W
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 |   Bologna - Juventus
22:00 |   Fiorentina - Napoli
22:00 |   Inter - Lazio
22:00 |   Lecce - Atalanta
22:00 |   Monza - Frosinone
22:00 |   Roma - Genoa
22:00 |   Salernitana - Verona
22:00 |   Sassuolo - Cagliari
22:00 |   Torino - Milan
22:00 |   Udinese - Empoli
Þýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 |   Dortmund - Darmstadt
13:30 |   Union Berlin - Freiburg
13:30 |   Leverkusen - Augsburg
13:30 |   Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
13:30 |   Wolfsburg - Mainz
13:30 |   Hoffenheim - Bayern
13:30 |   Werder - Bochum
13:30 |   Stuttgart - Gladbach
13:30 |   Heidenheim - Köln
Spánn - La Liga - karlar
22:00 |   Athletic - Sevilla
22:00 |   Atletico Madrid - Osasuna
22:00 |   Barcelona - Vallecano
22:00 |   Betis - Real Sociedad
22:00 |   Cadiz - Las Palmas
22:00 |   Alaves - Getafe
22:00 |   Mallorca - Almeria
22:00 |   Granada CF - Celta
22:00 |   Valencia - Girona
22:00 |   Villarreal - Real Madrid
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Vittsjo W - Norrkoping W
13:00 |   AIK W - Hacken W
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 |   Spartak - Rubin
22:00 |   Rostov - Baltica
22:00 |   Dinamo - Kr. Sovetov
22:00 |   Lokomotiv - Fakel
22:00 |   Akhmat Groznyi - Zenit
22:00 |   Sochi - FK Krasnodar
22:00 |   Nizhnyi Novgorod - CSKA
22:00 |   Ural - Orenburg
sunnudagur 19. maí
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Hafnir-Spyrnir
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Reynir H
@ Kerecisvöllurinn
England - Premier league - karlar
15:00 |   Burnley - Nott. Forest
15:00 |   Luton - Fulham
15:00 |   Sheffield Utd - Tottenham
15:00 |   Arsenal - Everton
15:00 |   Brentford - Newcastle
15:00 |   Brighton - Man Utd
15:00 |   Chelsea - Bournemouth
15:00 |   Crystal Palace - Aston Villa
15:00 |   Liverpool - Wolves
15:00 |   Man City - West Ham
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Trelleborg W - Brommapojkarna W
13:00 |   Linkoping W - Djurgarden W
13:00 |   Orebro W - Pitea W
mánudagur 20. maí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Víkingur R.
@ Kerecisvöllurinn
16:15 |   KA-Fylkir
@ Greifavöllurinn
17:00 |   FH-KR
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Þór
@ Hásteinsvöllur
14:00 |   Keflavík-Afturelding
@ HS Orku völlurinn
2. deild kvenna
16:00 |   Dalvík/Reynir-Haukar
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Sindri-Völsungur
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
14:00 |   Ýmir-KÁ
@ Kórinn
16:00 |   Tindastóll-Hamar
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Þorlákur-Álftanes
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
14:00 |   Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
Þýskaland - Bundesliga - konur
13:30 |   Freiburg W - RB Leipzig W
13:30 |   Koln W - Eintracht Frankfurt W
13:30 |   Wolfsburg - Essen W
13:30 |   Bayer W - Werder W
13:30 |   Nurnberg W - Duisburg W
13:30 |   Hoffenheim W - Bayern W
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Kristiansund - SK Brann
15:00 |   Sandefjord - Viking FK
15:00 |   Stromsgodset - Haugesund
15:00 |   Ham-Kam - Bodo-Glimt
15:00 |   KFUM Oslo - Odd
15:00 |   Lillestrom - Fredrikstad
15:00 |   Molde - Sarpsborg
17:15 |   Tromso - Rosenborg
Noregur - Toppserien - konur
12:30 |   Kolbotn W - SK Brann W
13:00 |   Arna-Bjornar W - Valerenga W
13:00 |   Roa W - Lyn W
13:00 |   Stabek W - Asane W
17:05 |   Rosenborg W - Lillestrom W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
17:00 |   Vaxjo W - Kristianstads W
17:00 |   Hammarby W - Rosengard W
þriðjudagur 21. maí
Besta-deild karla
19:15 |   Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Stjarnan
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   HK-Valur
@ Kórinn
4. deild karla
18:00 |   Skallagrímur-KFS
@ Skallagrímsvöllur
miðvikudagur 22. maí
4. deild karla
19:15 |   RB-Kría
@ Nettóhöllin
19:15 |   Árborg-KH
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-KM
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Mídas
@ Þróttheimar
fimmtudagur 23. maí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Þróttur R.
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   ÍA-Fram
@ Akraneshöllin
2. deild karla
19:15 |   Völsungur-KF
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   Þróttur V.-KFG
@ Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
19:15 |   KFK-Árbær
@ Fagrilundur - gervigras
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Hafnir
@ ÍR-völlur
föstudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Breiðablik-Valur
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Grótta-Leiknir R.
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-Grindavík
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-ÍR
@ JÁVERK-völlurinn
20:00 |   HK-FHL
@ Kórinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Augnablik
@ Extra völlurinn
19:15 |   Einherji-Völsungur
@ Vopnafjarðarvöllur
19:15 |   Haukar-Álftanes
@ BIRTU völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Vængir Júpiters-Víðir
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   KV-Augnablik
@ KR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-KFR
@ Fagrilundur - gervigras
Noregur - Toppserien - karlar
17:00 |   Bodo-Glimt - KFUM Oslo
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 |   Zenit - Rostov
22:00 |   FK Krasnodar - Dinamo
22:00 |   Kr. Sovetov - Nizhnyi Novgorod
22:00 |   CSKA - Ural
22:00 |   Rubin - Sochi
22:00 |   Baltica - Lokomotiv
22:00 |   Fakel - Akhmat Groznyi
22:00 |   Orenburg - Spartak
laugardagur 25. maí
Besta-deild karla
14:00 |   KR-Vestri
@ Meistaravellir
16:15 |   Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
16:15 |   ÍA-Víkingur R.
@ ELKEM völlurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
14:00 |   Tindastóll-Þór/KA
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þór-Keflavík
@ VÍS völlurinn
16:00 |   ÍR-Dalvík/Reynir
@ ÍR-völlur
16:00 |   Njarðvík-ÍBV
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
14:00 |   KFA-Reynir S.
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Ægir-Höttur/Huginn
@ Þorlákshafnarvöllur
15:00 |   Víkingur Ó.-Selfoss
@ Ólafsvíkurvöllur
17:00 |   Kormákur/Hvöt-Haukar
@ Sauðárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 |   ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 |   Dalvík/Reynir-KH
@ Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 |   Elliði-Sindri
@ Würth völlurinn
14:00 |   Hvíti riddarinn-Kári
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 |   ÍH-Magni
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Álafoss
@ Fellavöllur
16:00 |   Álftanes-Samherjar
@ OnePlus völlurinn
Ítalía - Serie A - karlar
22:00 |   Atalanta - Torino
22:00 |   Cagliari - Fiorentina
22:00 |   Empoli - Roma
22:00 |   Frosinone - Udinese
22:00 |   Genoa - Bologna
22:00 |   Verona - Inter
22:00 |   Juventus - Monza
22:00 |   Lazio - Sassuolo
22:00 |   Milan - Salernitana
22:00 |   Napoli - Lecce
Spánn - La Liga - karlar
22:00 |   Almeria - Cadiz
22:00 |   Celta - Valencia
22:00 |   Getafe - Mallorca
22:00 |   Girona - Granada CF
22:00 |   Osasuna - Villarreal
22:00 |   Vallecano - Athletic
22:00 |   Real Sociedad - Atletico Madrid
22:00 |   Sevilla - Barcelona
22:00 |   Real Madrid - Betis
22:00 |   Las Palmas - Alaves
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Fredrikstad - Tromso
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Arna-Bjornar W - Rosenborg W
13:00 |   SK Brann W - Stabek W
13:00 |   Lillestrom W - Roa W
13:00 |   Lyn W - Kolbotn W
14:45 |   Valerenga W - Asane W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
11:00 |   Brommapojkarna W - Kristianstads W
11:00 |   AIK W - Orebro W
13:00 |   Vaxjo W - Djurgarden W
13:00 |   Hacken W - Hammarby W
13:00 |   Norrkoping W - Linkoping W
sunnudagur 26. maí
Besta-deild karla
17:00 |   Fram-Breiðablik
@ Lambhagavöllurinn
17:00 |   Stjarnan-KA
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Vestri-Smári
@ Kerecisvöllurinn
4. deild karla
14:00 |   KÁ-KFS
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Afríka
@ Olísvöllurinn
Noregur - Toppserien - karlar
15:00 |   Odd - Lillestrom
15:00 |   Sarpsborg - Stromsgodset
15:00 |   Viking FK - Ham-Kam
15:00 |   Haugesund - Sandefjord
15:00 |   Rosenborg - Kristiansund
17:15 |   SK Brann - Molde
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Rosengard W - Pitea W
13:00 |   Vittsjo W - Trelleborg W
mánudagur 27. maí
Besta-deild karla
19:15 |   Fylkir-HK
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   KH-Tindastóll
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-Skallagrímur
@ Grýluvöllur
19:15 |   Kría-Árborg
@ Vivaldivöllurinn
þriðjudagur 28. maí
4. deild karla
20:00 |   Ýmir-RB
@ Kórinn
miðvikudagur 29. maí
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-ÍA
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Álftanes
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Uppsveitir
@ Víkingsvöllur
20:00 |   Reynir H-SR
@ Ólafsvíkurvöllur
20:00 |   Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
fimmtudagur 30. maí
Besta-deild karla
18:00 |   Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
20:15 |   Breiðablik-Víkingur R.
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   ÍR-Grótta
@ ÍR-völlur
19:15 |   Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-Þróttur V.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Kári-KFK
@ Akraneshöllin
föstudagur 31. maí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-Fram
@ Kaplakrikavöllur
Landslið kvenna - Undankeppni EM
00:00 |   Austurríki-Ísland
@ Josko Arena Ried
00:00 |   Þýskaland-Pólland
Lengjudeild karla
18:00 |   Njarðvík-Þór
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Þróttur R.-ÍR
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Grindavík-Keflavík
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Leiknir R.-Afturelding
@ Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   KFG-Ægir
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Reynir S.-Víkingur Ó.
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-ÍH
@ Vopnafjarðarvöllur
19:15 |   Álftanes-KH
@ OnePlus völlurinn
19:15 |   Völsungur-Dalvík/Reynir
@ PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 |   Vængir Júpiters-Elliði
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Augnablik-ÍH
@ Fífan
19:15 |   Árbær-KV
@ Fylkisvöllur
4. deild karla
18:30 |   KFS-Hamar
@ Týsvöllur
19:15 |   RB-KÁ
@ Nettóhöllin
19:15 |   Skallagrímur-KH
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Árborg-Ýmir
@ JÁVERK-völlurinn
laugardagur 1. júní
Besta-deild karla
16:00 |   KA-ÍA
@ Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 |   Dalvík/Reynir-Grótta
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   ÍBV-Fjölnir
@ Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   FHL-Afturelding
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
16:00 |   Höttur/Huginn-Kormákur/Hvöt
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
16:00 |   KF-KFA
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Augnablik-Haukar
@ Fífan
16:00 |   Sindri-KR
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Víðir-Hvíti riddarinn
@ Nesfisk-völlurinn
16:00 |   Magni-Sindri
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-Kría
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Spyrnir-Þorlákur
@ Fellavöllur
16:00 |   Samherjar-Úlfarnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   KFR-Hörður Í.
@ SS-völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
16:00 |   Ham-Kam - SK Brann
sunnudagur 2. júní
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Stjarnan
@ Kerecisvöllurinn
17:00 |   Víkingur R.-Fylkir
@ Víkingsvöllur
19:15 |   KR-Valur
@ Meistaravellir
19:15 |   HK-Breiðablik
@ Kórinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Léttir
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Afríka-Smári
@ OnePlus völlurinn
Noregur - Toppserien - karlar
12:30 |   Molde - Viking FK
15:00 |   Stromsgodset - Odd
15:00 |   Haugesund - Bodo-Glimt
15:00 |   KFUM Oslo - Sandefjord
15:00 |   Kristiansund - Sarpsborg
15:00 |   Tromso - Lillestrom
17:15 |   Rosenborg - Fredrikstad
þriðjudagur 4. júní
Landslið kvenna - Undankeppni EM
00:00 |   Pólland-Þýskaland
00:00 |   Ísland-Austurríki
@ Laugardalsvöllur
miðvikudagur 5. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍA-ÍR
@ Akraneshöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Álafoss
@ OnePlus völlurinn
21:00 |   Þorlákur-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Reynir H
@ Víkingsvöllur
fimmtudagur 6. júní
Lengjudeild karla
18:00 |   ÍR-ÍBV
@ ÍR-völlur
18:00 |   Fjölnir-Njarðvík
@ Extra völlurinn
19:15 |   Grótta-Þróttur R.
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Keflavík-Leiknir R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:30 |   HK-Selfoss
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-Fram
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
19:15 |   Ægir-Þróttur V.
@ Þorlákshafnarvöllur
19:15 |   Selfoss-Reynir S.
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Völsungur-Höttur/Huginn
@ PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
19:15 |   ÍH-Árbær
@ Skessan
19:15 |   KFK-Víðir
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   KV-Kári
@ KR-völlur
4. deild karla
19:15 |   KÁ-Hamar
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   RB-Árborg
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-KM
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-KFR
@ Þróttheimar
20:00 |   Uppsveitir-Smári
@ Probygg völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Orebro W - Brommapojkarna W
föstudagur 7. júní
Landslið karla - Vináttulandsleikir
18:45 |   England-Ísland
Lengjudeild karla
17:30 |   Þór-Grindavík
@ VÍS völlurinn
2. deild kvenna
17:30 |   ÍH-Smári
@ Skessan
3. deild karla
20:00 |   Hvíti riddarinn-Vængir Júpiters
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
17:30 |   KH-KFS
@ Valsvöllur
laugardagur 8. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   Valur-Stjarnan
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
14:00 |   Fylkir-FH
@ Würth völlurinn
14:00 |   Víkingur R.-Keflavík
@ Víkingsvöllur
16:15 |   Þróttur R.-Tindastóll
@ AVIS völlurinn
16:15 |   Þór/KA-Breiðablik
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 |   Afturelding-Dalvík/Reynir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
13:30 |   ÍBV-FHL
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 |   Kormákur/Hvöt-KFG
@ Blönduósvöllur
14:00 |   KFA-Haukar
@ Fjarðabyggðarhöllin
16:00 |   Víkingur Ó.-KF
@ Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Augnablik-Álftanes
@ Fífan
14:00 |   Haukar-Einherji
@ BIRTU völlurinn
3. deild karla
16:00 |   Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
17:00 |   Elliði-Magni
@ Würth völlurinn
4. deild karla
14:00 |   Ýmir-Tindastóll
@ Kórinn
14:00 |   Kría-Skallagrímur
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Hafnir
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-Afríka
@ Kerecisvöllurinn
Noregur - Toppserien - konur
13:00 |   Lyn W - Valerenga W
13:00 |   Roa W - Stabek W
13:00 |   Asane W - Arna-Bjornar W
13:00 |   Rosenborg W - Kolbotn W
14:45 |   SK Brann W - Lillestrom W
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
13:00 |   Rosengard W - Norrkoping W
13:00 |   Trelleborg W - Linkoping W
13:00 |   Hammarby W - Vaxjo W
13:00 |   Djurgarden W - AIK W
sunnudagur 9. júní
2. deild kvenna
13:00 |   Völsungur-Vestri
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   KH-Sindri
@ Valsvöllur
16:00 |   Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Þorlákur
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-Afríka
@ Probygg völlurinn
Svíþjóð - Allsvenskan - konur
12:00 |   Pitea W - Vittsjo W
13:00 |   Kristianstads W - Hacken W
mánudagur 10. júní
Landslið karla - Vináttulandsleikir
18:45 |   Holland-Ísland
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Fram-Grindavík
@ Lambhagavöllurinn
þriðjudagur 11. júní
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   8-liða úrslit-
miðvikudagur 12. júní
Mjólkurbikar karla
19:15 |   8-liða úrslit-
Mjólkurbikar kvenna
19:15 |   8-liða úrslit-
4. deild karla
18:30 |   KFS-Kría
@ Týsvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Mídas
@ SS-völlurinn
fimmtudagur 13. júní
Mjólkurbikar karla
19:15 |   8-liða úrslit-
Lengjudeild karla
18:00 |   ÍBV-Grótta
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Leiknir R.-Grindavík
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Njarðvík-ÍR
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Þróttur R.-Afturelding
@ AVIS völlurinn
2. deild karla
19:15 |   Haukar-Víkingur Ó.
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   Höttur/Huginn-KFA
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   Reynir S.-Þróttur V.
@ Brons völlurinn
19:15 |   Ægir-Kormákur/Hvöt
@ Þorlákshafnarvöllur
3. deild karla
19:15 |   Vængir Júpiters-KFK
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   Kári-ÍH
@ Akraneshöllin
19:15 |   Hvíti riddarinn-Elliði
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 |   Árborg-KÁ
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Hamar-KH
@ Grýluvöllur
19:15 |   Skallagrímur-Ýmir
@ Skallagrímsvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Álftanes
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Hafnir-Úlfarnir
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-SR
@ OnePlus völlurinn
föstudagur 14. júní
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Afturelding
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   Fram-ÍBV
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   ÍR-Grindavík
@ ÍR-völlur
19:15 |   ÍA-HK
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
19:15 |   KR-ÍH
@ Meistaravellir
3. deild karla
19:15 |   Víðir-KV
@ Nesfisk-völlurinn
laugardagur 15. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   FH-Keflavík
@ Kaplakrikavöllur
16:00 |   Stjarnan-Þór/KA
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 |   Dalvík/Reynir-Keflavík
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Fjölnir-Þór
@ Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 |   KF-Selfoss
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:00 |   KFG-Völsungur
@ Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-Fjölnir
@ Vopnafjarðarvöllur
14:00 |   Vestri-KH
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Árbær-Sindri
@ Fylkisvöllur
16:00 |   Augnablik-Magni
@ Fífan
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-RB
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Léttir
@ Fellavöllur
16:00 |   Álafoss-Samherjar
@ Malbikstöðin að Varmá
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Reynir H-Uppsveitir
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Smári-Hörður Í.
@ Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 16. júní
Besta-deild kvenna
14:00 |   Breiðablik-Þróttur R.
@ Kópavogsvöllur
16:00 |   Fylkir-Valur
@ Würth völlurinn
16:00 |   Tindastóll-Víkingur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:30 |   FHL-Grótta
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Dalvík/Reynir-Augnablik
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Sindri-Haukar
@ Jökulfellsvöllurinn
17:00 |   Smári-Völsungur
@ Fagrilundur - gervigras
þriðjudagur 18. júní
Besta-deild karla
18:00 |   Fylkir-Vestri
@ Würth völlurinn
19:15 |   ÍA-KR
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Valur-Víkingur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Stjarnan-FH
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Fram-HK
@ Lambhagavöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-KM
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-Afríka
@ Víkingsvöllur
miðvikudagur 19. júní
Besta-deild karla
19:15 |   Breiðablik-KA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Grótta-Njarðvík
@ Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 |   Álftanes-ÍH
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Léttir
@ Framvöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   32-liða úrslit-
fimmtudagur 20. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Víkingur R.-Breiðablik
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Afturelding-ÍBV
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   ÍR-Fjölnir
@ ÍR-völlur
19:15 |   Keflavík-Þróttur R.
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grótta-Fram
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Álafoss
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Smári
@ Þróttheimar
föstudagur 21. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Keflavík-Tindastóll
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Stjarnan
@ AVIS völlurinn
18:00 |   Þór/KA-Fylkir
@ VÍS völlurinn
20:15 |   Valur-FH
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Selfoss
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-ÍR
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-ÍA
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Sindri
@ Extra völlurinn
19:15 |   KH-Smári
@ Valsvöllur
19:15 |   Haukar-Vestri
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Spyrnir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 22. júní
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-Valur
@ Kerecisvöllurinn
17:00 |   HK-Stjarnan
@ Kórinn
19:15 |   Víkingur R.-KR
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þór-Leiknir R.
@ VÍS völlurinn
16:00 |   Grindavík-Dalvík/Reynir
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild kvenna
14:00 |   Völsungur-KR
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Einherji-Augnablik
@ Vopnafjarðarvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-KM
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Uppsveitir-Hörður Í.
@ Probygg völlurinn
14:00 |   Reynir H-KFR
@ Ólafsvíkurvöllur
sunnudagur 23. júní
Besta-deild karla
17:00 |   KA-Fram
@ Greifavöllurinn
19:15 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
19:15 |   Breiðablik-ÍA
@ Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grindavík-FHL
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
2. deild karla
14:00 |   KFA-KFG
@ Fjarðabyggðarhöllin
14:00 |   Víkingur Ó.-Höttur/Huginn
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Þróttur V.-Kormákur/Hvöt
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Völsungur-Ægir
@ PCC völlurinn Húsavík
16:00 |   Reynir S.-KF
@ Brons völlurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Sindri-Vestri
@ Leikv. óákveðinn
16:00 |   Álftanes-Dalvík/Reynir
@ OnePlus völlurinn
3. deild karla
14:00 |   ÍH-Víðir
@ Skessan
14:00 |   Elliði-Augnablik
@ Würth völlurinn
14:00 |   Magni-Árbær
@ Grenivíkurvöllur
14:00 |   KV-Vængir Júpiters
@ KR-völlur
14:00 |   KFK-Hvíti riddarinn
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 |   Sindri-Kári
@ Jökulfellsvöllurinn
4. deild karla
16:00 |   Árborg-Tindastóll
@ JÁVERK-völlurinn
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Úlfarnir-Spyrnir
@ Framvöllur
mánudagur 24. júní
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-Haukar
@ JÁVERK-völlurinn
4. deild karla
18:00 |   Ýmir-KFS
@ Kórinn
19:15 |   Kría-Hamar
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   KÁ-KH
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   RB-Skallagrímur
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Þorlákur
@ Nettóhöllin
þriðjudagur 25. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Valur
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Keflavík-Breiðablik
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Fylkir
@ AVIS völlurinn
miðvikudagur 26. júní
Besta-deild kvenna
18:00 |   FH-Tindastóll
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Víkingur R.-Stjarnan
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Grindavík-ÍBV
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Leiknir R.-Þróttur R.
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Dalvík/Reynir-Þór
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Keflavík-Njarðvík
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-Fjölnir
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
17:30 |   ÍA-ÍBV
@ Akraneshöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-Reynir H
@ OnePlus völlurinn
20:00 |   Smári-Mídas
@ Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. júní
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-Fram
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   Stjarnan-Víkingur R.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   KR-Fylkir
@ Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Grótta
@ JÁVERK-völlurinn
18:30 |   HK-Afturelding
@ Kórinn
2. deild kvenna
19:15 |   ÍH-Haukar
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
19:15 |   Spyrnir-Samherjar
@ Fellavöllur
20:00 |   Álafoss-Úlfarnir
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 |   Léttir-Álftanes
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-Uppsveitir
@ SS-völlurinn
föstudagur 28. júní
Besta-deild karla
18:00 |   HK-KA
@ Kórinn
19:15 |   ÍA-Valur
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
20:00 |   ÍR-FHL
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Kormákur/Hvöt-Völsungur
@ Hvammstangavöllur
19:15 |   Haukar-Reynir S.
@ BIRTU völlurinn
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-KH
@ Extra völlurinn
3. deild karla
19:15 |   Vængir Júpiters-ÍH
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 |   KFK-Elliði
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Árbær-Augnablik
@ Fylkisvöllur
19:15 |   Víðir-Sindri
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 |   Hvíti riddarinn-KV
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Árborg
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Hamar-Ýmir
@ Grýluvöllur
laugardagur 29. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   Undanúrslit-
2. deild karla
14:00 |   Höttur/Huginn-Selfoss
@ Vilhjálmsvöllur
14:00 |   KFG-Víkingur Ó.
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Ægir-KFA
@ Þorlákshafnarvöllur
16:00 |   KF-Þróttur V.
@ Ólafsfjarðarvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Smári-Einherji
@ Fagrilundur - gervigras
16:00 |   Dalvík/Reynir-KR
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   Augnablik-Völsungur
@ Fífan
3. deild karla
16:00 |   Kári-Magni
@ Akraneshöllin
4. deild karla
14:00 |   KH-Kría
@ Valsvöllur
16:00 |   Tindastóll-KÁ
@ Sauðárkróksvöllur
19:00 |   KFS-RB
@ Týsvöllur
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   KM-Hafnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
15:00 |   Hörður Í.-SR
@ Kerecisvöllurinn
sunnudagur 30. júní
Mjólkurbikar kvenna
14:00 |   Undanúrslit-
Lengjudeild karla
14:00 |   Fjölnir-Grótta
@ Extra völlurinn
16:00 |   ÍR-Þór
@ ÍR-völlur
16:00 |   Dalvík/Reynir-Leiknir R.
@ Dalvíkurvöllur
16:00 |   ÍBV-Keflavík
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Njarðvík-Afturelding
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Þróttur R.-Grindavík
@ AVIS völlurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Þorlákur
@ Hrafnagilsvöllur
mánudagur 1. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Víkingur R.-Fram
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-HK
@ Hásteinsvöllur
19:15 |   Grótta-ÍA
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-ÍR
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Grindavík-Selfoss
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
þriðjudagur 2. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Valur-Þróttur R.
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Breiðablik-Tindastóll
@ Kópavogsvöllur
18:00 |   Stjarnan-Keflavík
@ Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 |   FHL-Fram
@ Fjarðabyggðarhöllin
3. deild karla
19:15 |   Árbær-Elliði
@ Fylkisvöllur
miðvikudagur 3. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Undanúrslit-
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-FH
@ VÍS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Víkingur R.
@ Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 |   Höttur/Huginn-KF
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   Völsungur-KFA
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   Kormákur/Hvöt-Víkingur Ó.
@ Blönduósvöllur
19:15 |   Haukar-Þróttur V.
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KFG-Reynir S.
@ Samsungvöllurinn
19:15 |   Ægir-Selfoss
@ Þorlákshafnarvöllur
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Vængir Júpiters
@ Jökulfellsvöllurinn
18:00 |   Magni-Víðir
@ Grenivíkurvöllur
19:15 |   Augnablik-Kári
@ Fífan
19:15 |   ÍH-Hvíti riddarinn
@ Skessan
19:15 |   KV-KFK
@ KR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Álftanes
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-KFR
@ OnePlus völlurinn
fimmtudagur 4. júlí
Mjólkurbikar karla
19:15 |   Undanúrslit-
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Keflavík
@ Extra völlurinn
18:00 |   Þór-Grótta
@ VÍS völlurinn
19:15 |   ÍR-Afturelding
@ ÍR-völlur
19:15 |   Njarðvík-Grindavík
@ Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 |   KR-KH
@ Meistaravellir
19:15 |   Smári-Haukar
@ Fagrilundur - gervigras
4. deild karla
19:15 |   Skallagrímur-Tindastóll
@ Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-ÍA
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
4. deild karla
18:30 |   KFS-Árborg
@ Týsvöllur
19:15 |   KH-Ýmir
@ Valsvöllur
19:15 |   Hamar-RB
@ Grýluvöllur
19:15 |   KÁ-Kría
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-Reynir H
@ Fagrilundur - gervigras
20:00 |   Uppsveitir-SR
@ Probygg völlurinn
laugardagur 6. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   KR-Stjarnan
@ Meistaravellir
14:00 |   Vestri-Breiðablik
@ Kerecisvöllurinn
14:00 |   ÍA-HK
@ ELKEM völlurinn
17:00 |   Valur-Fylkir
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Besta-deild kvenna
16:15 |   Tindastóll-Stjarnan
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
16:00 |   Þróttur R.-Dalvík/Reynir
@ AVIS völlurinn
16:00 |   ÍBV-Leiknir R.
@ Hásteinsvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍR-Fram
@ ÍR-völlur
14:00 |   FHL-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Einherji-Álftanes
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 |   ÍH-Völsungur
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-Hafnir
@ Fellavöllur
16:30 |   Léttir-Samherjar
@ ÍR-völlur
sunnudagur 7. júlí
Besta-deild kvenna
14:00 |   Víkingur R.-Valur
@ Víkingsvöllur
14:00 |   Keflavík-Fylkir
@ HS Orku völlurinn
16:00 |   Þróttur R.-Þór/KA
@ AVIS völlurinn
18:00 |   FH-Breiðablik
@ Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 |   Grótta-HK
@ Vivaldivöllurinn
14:00 |   ÍBV-Afturelding
@ Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 |   Reynir S.-Höttur/Huginn
@ Brons völlurinn
16:00 |   Þróttur V.-Völsungur
@ Vogaídýfuvöllur
16:00 |   KF-Haukar
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 |   Víkingur Ó.-Ægir
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   KFA-Kormákur/Hvöt
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Fjölnir
@ Kerecisvöllurinn
16:00 |   Sindri-Augnablik
@ Jökulfellsvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Hvíti riddarinn-Sindri
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 |   Vængir Júpiters-Magni
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
15:30 |   Hörður Í.-Mídas
@ Kerecisvöllurinn
mánudagur 8. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-KA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 |   Selfoss-KFG
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 |   KFK-ÍH
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Víðir-Augnablik
@ Nesfisk-völlurinn
20:00 |   Elliði-KV
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Þorlákur
@ OnePlus völlurinn
þriðjudagur 9. júlí
3. deild karla
19:15 |   Kári-Árbær
@ Akraneshöllin
miðvikudagur 10. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   Haukar-KR
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KH-ÍH
@ Valsvöllur
19:15 |   Dalvík/Reynir-Einherji
@ Dalvíkurvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   KM-Úlfarnir
@ Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   Fram-KR
@ Lambhagavöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 |   Þróttur R.-ÍBV
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Grindavík-ÍR
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Leiknir R.-Fjölnir
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Keflavík-Grótta
@ HS Orku völlurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-Reynir S.
@ Þorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-Smári
@ Extra völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Árborg-Hamar
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   Skallagrímur-KÁ
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Ýmir-Kría
@ Kórinn
19:15 |   RB-KH
@ Nettóhöllin
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Hafnir-Léttir
@ Nettóhöllin
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-SR
@ Víkingsvöllur
20:00 |   KFR-Smári
@ SS-völlurinn
föstudagur 12. júlí
Landslið kvenna - Undankeppni EM
00:00 |   Ísland-Þýskaland
@ Laugardalsvöllur
00:00 |   Austurríki-Pólland
3. deild karla
19:15 |   Augnablik-Hvíti riddarinn
@ Fífan
19:15 |   ÍH-Elliði
@ Skessan
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Spyrnir
@ Kórinn - Gervigras
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Afríka-Uppsveitir
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 13. júlí
Lengjudeild karla
16:00 |   Afturelding-Þór
@ Malbikstöðin að Varmá
16:00 |   Dalvík/Reynir-Njarðvík
@ Dalvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 |   Þróttur V.-KFA
@ Vogaídýfuvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Haukar
@ Vilhjálmsvöllur
16:00 |   KF-KFG
@ Ólafsfjarðarvöllur
16:00 |   Völsungur-Víkingur Ó.
@ PCC völlurinn Húsavík
17:00 |   Kormákur/Hvöt-Selfoss
@ Blönduósvöllur
2. deild kvenna
14:00 |   Vestri-Álftanes
@ Kerecisvöllurinn
3. deild karla
14:00 |   Kári-Víðir
@ Akraneshöllin
14:00 |   Árbær-Vængir Júpiters
@ Fylkisvöllur
16:00 |   Sindri-KV
@ Jökulfellsvöllurinn
16:00 |   Magni-KFK
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
14:00 |   Tindastóll-KFS
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Samherjar-Álftanes
@ Hrafnagilsvöllur
5. deild karla - B-riðill
16:00 |   Reynir H-Hörður Í.
@ Ólafsvíkurvöllur
sunnudagur 14. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-KA
@ Kerecisvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 |   Sindri-Dalvík/Reynir
@ Jökulfellsvöllurinn
14:00 |   Völsungur-KH
@ PCC völlurinn Húsavík
5. deild karla - A-riðill
13:00 |   Álafoss-Spyrnir
@ Malbikstöðin að Varmá
mánudagur 15. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   HK-FH
@ Kórinn
19:15 |   Fylkir-ÍA
@ Würth völlurinn
2. deild kvenna
14:00 |   Augnablik-Smári
@ Fífan
19:15 |   KR-Fjölnir
@ Meistaravellir
þriðjudagur 16. júlí
Landslið kvenna - Undankeppni EM
00:00 |   Pólland-Ísland
00:00 |   Þýskaland-Austurríki
miðvikudagur 17. júlí
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Léttir-Álafoss
@ ÍR-völlur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-Afríka
@ Fagrilundur - gervigras
20:00 |   SR-Reynir H
@ Þróttheimar
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   16-liða úrslit-
fimmtudagur 18. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Grindavík
@ Extra völlurinn
19:15 |   Grótta-Afturelding
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Keflavík
@ ÍR-völlur
19:15 |   Njarðvík-Leiknir R.
@ Rafholtsvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-Hafnir
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Uppsveitir-Mídas
@ Probygg völlurinn
föstudagur 19. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Víkingur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-Fram
@ JÁVERK-völlurinn
18:00 |   ÍBV-ÍR
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Grindavík
@ Kórinn
19:15 |   Afturelding-Grótta
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild kvenna
19:15 |   Augnablik-KR
@ Fífan
19:15 |   Álftanes-Smári
@ OnePlus völlurinn
laugardagur 20. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   HK-Vestri
@ Kórinn
16:15 |   KA-Víkingur R.
@ Greifavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 |   Stjarnan-Breiðablik
@ Samsungvöllurinn
14:00 |   Þróttur R.-FH
@ AVIS völlurinn
16:15 |   Valur-Keflavík
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Dalvík/Reynir
@ Hásteinsvöllur
16:00 |   Þór-Þróttur R.
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 |   ÍA-FHL
@ Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 |   Dalvík/Reynir-Vestri
@ Dalvíkurvöllur
15:00 |   Einherji-Sindri
@ Vopnafjarðarvöllur
16:00 |   Haukar-Völsungur
@ BIRTU völlurinn
5. deild karla - A-riðill
14:00 |   Spyrnir-KM
@ Fellavöllur
16:00 |   Úlfarnir-Samherjar
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Hörður Í.-KFR
@ Kerecisvöllurinn
sunnudagur 21. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   Fram-Valur
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-KR
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   Stjarnan-Fylkir
@ Samsungvöllurinn
Besta-deild kvenna
16:00 |   Fylkir-Tindastóll
@ Würth völlurinn
2. deild karla
12:00 |   Víkingur Ó.-KFA
@ Ólafsvíkurvöllur
14:00 |   Haukar-KFG
@ BIRTU völlurinn
14:00 |   Selfoss-Völsungur
@ JÁVERK-völlurinn
14:00 |   Reynir S.-Kormákur/Hvöt
@ Brons völlurinn
14:00 |   KF-Ægir
@ Ólafsfjarðarvöllur
14:00 |   Höttur/Huginn-Þróttur V.
@ Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
12:00 |   Elliði-Kári
@ Würth völlurinn
14:00 |   Vængir Júpiters-Augnablik
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 |   Víðir-Árbær
@ Nesfisk-völlurinn
14:00 |   KFK-Sindri
@ Fagrilundur - gervigras
14:00 |   KV-ÍH
@ KR-völlur
16:00 |   Hvíti riddarinn-Magni
@ Malbikstöðin að Varmá
4. deild karla
16:00 |   KFS-Skallagrímur
@ Týsvöllur
mánudagur 22. júlí
Besta-deild karla
19:15 |   FH-ÍA
@ Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Fjölnir-ÍH
@ Extra völlurinn
4. deild karla
19:15 |   Hamar-Tindastóll
@ Grýluvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
þriðjudagur 23. júlí
2. deild kvenna
19:15 |   KR-Álftanes
@ Meistaravellir
4. deild karla
19:15 |   KH-Árborg
@ Valsvöllur
19:15 |   Kría-RB
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   KÁ-Ýmir
@ BIRTU völlurinn
miðvikudagur 24. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   FH-Stjarnan
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Víkingur R.-Þróttur R.
@ Víkingsvöllur
18:00 |   Keflavík-Þór/KA
@ HS Orku völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Smári-Uppsveitir
@ Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 25. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
18:00 |   Tindastóll-Valur
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
19:15 |   Njarðvík-Þróttur R.
@ Rafholtsvöllurinn
19:15 |   Afturelding-Keflavík
@ Malbikstöðin að Varmá
19:15 |   Grótta-Grindavík
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Leiknir R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Fram-ÍA
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   KFG-Höttur/Huginn
@ Samsungvöllurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   KFR-SR
@ SS-völlurinn
föstudagur 26. júlí
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-Dalvík/Reynir
@ Extra völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Grótta-ÍBV
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   ÍR-Selfoss
@ ÍR-völlur
2. deild karla
19:15 |   Þróttur V.-Víkingur Ó.
@ Vogaídýfuvöllur
2. deild kvenna
18:00 |   Völsungur-Fjölnir
@ PCC völlurinn Húsavík
19:15 |   KH-Haukar
@ Valsvöllur
19:15 |   ÍH-Augnablik
@ Skessan
3. deild karla
19:15 |   KFK-Augnablik
@ Fagrilundur - gervigras
19:15 |   Vængir Júpiters-Kári
@ Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 |   Hvíti riddarinn-Árbær
@ Malbikstöðin að Varmá
20:00 |   Elliði-Víðir
@ Würth völlurinn
5. deild karla - A-riðill
18:00 |   Hafnir-Samherjar
@ Nettóhöllin
20:00 |   KM-Léttir
@ Kórinn - Gervigras
laugardagur 27. júlí
Besta-deild karla
14:00 |   Vestri-FH
@ Kerecisvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 |   Þór-ÍBV
@ VÍS völlurinn
Lengjudeild kvenna
15:30 |   FHL-HK
@ Fjarðabyggðarhöllin
2. deild karla
13:00 |   KFA-Selfoss
@ Fjarðabyggðarhöllin
13:00 |   Völsungur-Reynir S.
@ PCC völlurinn Húsavík
14:00 |   Ægir-Haukar
@ Þorlákshafnarvöllur
17:00 |   Kormákur/Hvöt-KF
@ Hvammstangavöllur
2. deild kvenna
13:00 |   Álftanes-Sindri
@ OnePlus völlurinn
16:00 |   Smári-Dalvík/Reynir
@ Fagrilundur - gervigras
3. deild karla
12:00 |   ÍH-Sindri
@ Skessan
16:00 |   KV-Magni
@ KR-völlur
4. deild karla
16:00 |   Tindastóll-KH
@ Sauðárkróksvöllur
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Spyrnir-Úlfarnir
@ Fellavöllur
5. deild karla - B-riðill
14:00 |   Reynir H-Mídas
@ Ólafsvíkurvöllur
16:00 |   Afríka-Hörður Í.
@ OnePlus völlurinn
sunnudagur 28. júlí
Besta-deild karla
17:00 |   ÍA-Stjarnan
@ ELKEM völlurinn
19:15 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
19:15 |   Víkingur R.-HK
@ Víkingsvöllur
2. deild kvenna
13:00 |   Vestri-Einherji
@ Kerecisvöllurinn
5. deild karla - A-riðill
16:00 |   Álafoss-Álftanes
@ Malbikstöðin að Varmá
mánudagur 29. júlí
Besta-deild karla
18:00 |   KR-KA
@ Meistaravellir
19:15 |   Fylkir-Fram
@ Würth völlurinn
4. deild karla
19:15 |   RB-Ýmir
@ Nettóhöllin
19:15 |   Skallagrímur-Hamar
@ Skallagrímsvöllur
19:15 |   Árborg-Kría
@ JÁVERK-völlurinn
þriðjudagur 30. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Þór/KA-Tindastóll
@ VÍS völlurinn
18:00 |   Þróttur R.-Keflavík
@ AVIS völlurinn
19:15 |   Fylkir-Stjarnan
@ Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 |   Leiknir R.-Grótta
@ Domusnovavöllurinn
19:15 |   Grindavík-Afturelding
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
3. deild karla
19:15 |   Víðir-Vængir Júpiters
@ Nesfisk-völlurinn
miðvikudagur 31. júlí
Besta-deild kvenna
18:00 |   Valur-Breiðablik
@ N1-völlurinn Hlíðarenda
18:00 |   Víkingur R.-FH
@ Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Keflavík-Þór
@ HS Orku völlurinn
18:00 |   Dalvík/Reynir-ÍR
@ Dalvíkurvöllur
19:15 |   Þróttur R.-Fjölnir
@ AVIS völlurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 |   ÍBV-Grindavík
@ Hásteinsvöllur
18:30 |   HK-Fram
@ Kórinn
19:15 |   ÍA-Selfoss
@ Akraneshöllin
19:15 |   Grótta-ÍR
@ Vivaldivöllurinn
19:15 |   Afturelding-FHL
@ Malbikstöðin að Varmá
2. deild karla
17:00 |   Höttur/Huginn-Ægir
@ Vilhjálmsvöllur
19:15 |   KF-Völsungur
@ Ólafsfjarðarvöllur
19:15 |   Haukar-Kormákur/Hvöt
@ BIRTU völlurinn
19:15 |   KFG-Þróttur V.
@ Samsungvöllurinn
3. deild karla
18:00 |   Sindri-Elliði
@ Jökulfellsvöllurinn
19:15 |   Kári-Hvíti riddarinn
@ Akraneshöllin
19:15 |   Augnablik-KV
@ Fífan
19:15 |   Árbær-KFK
@ Fylkisvöllur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Úlfarnir-Þorlákur
@ Framvöllur
fimmtudagur 1. ágúst
2. deild karla
19:15 |   Reynir S.-KFA
@ Brons völlurinn
19:15 |   Selfoss-Víkingur Ó.
@ JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
18:00 |   Magni-ÍH
@ Grenivíkurvöllur
4. deild karla
18:30 |   KFS-KÁ
@ Týsvöllur
laugardagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 |   ÍBV-Njarðvík
@ Hásteinsvöllur
þriðjudagur 6. ágúst
Besta-deild karla
19:15 |   KA-Valur
@ Greifavöllurinn
19:15 |   Fram-Stjarnan
@ Lambhagavöllurinn
19:15 |   Breiðablik-Fylkir
@ Kópavogsvöllur
19:15 |   FH-Víkingur R.
@ Kaplakrikavöllur
Fótbolti.net bikarinn
18:00 |   8-liða úrslit-
miðvikudagur 7. ágúst
Besta-deild karla
18:00 |   Vestri-ÍA
@ Kerecisvöllurinn
19:15 |   HK-KR
@ Kórinn
fimmtudagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
19:15 |   Keflavík-Grindavík
@ HS Orku völlurinn
19:15 |   Afturelding-Leiknir R.
@ Malbikstöðin að Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 |   Selfoss-HK
@ JÁVERK-völlurinn
19:15 |   ÍR-ÍA
@ ÍR-völlur
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Þorlákur-Álafoss
@ Kórinn - Gervigras
20:00 |   Úlfarnir-Hafnir
@ Framvöllur
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   SR-Afríka
@ Þróttheimar
föstudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 |   Stjarnan-Valur
@ Samsungvöllurinn
18:00 |   FH-Fylkir
@ Kaplakrikavöllur
18:00 |   Tindastóll-Þróttur R.
@ Sauðárkróksvöllur
Lengjudeild karla
18:00 |   Fjölnir-ÍBV
@ Extra völlurinn
19:15 |   ÍR-Þróttur R.
@ ÍR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 |   Grindavík-Grótta
@ Stakkavíkurvöllur-Safamýri
19:15 |   Fram-Afturelding
@ Lambhagavöllurinn
2. deild karla
19:15 |   Ægir-KFG
@ Þorlákshafnarvöllur
19:15 |   Þróttur V.-Selfoss
@ Vogaídýfuvöllur
4. deild karla
19:15 |   Kría-Tindastóll
@ Vivaldivöllurinn
5. deild karla - A-riðill
20:00 |   Álftanes-KM
@ OnePlus völlurinn
5. deild karla - B-riðill
20:00 |   Mídas-KFR
@ Víkingsvöllur
banner