ţri 19. janúar 2021 22:35
Aksentije Milisic
Spánn: Markvörđur Sevilla hetjan gegn Alaves
Hetjan í kvöld.
Hetjan í kvöld.
Mynd: Getty Images
Alaves 1 - 2 Sevilla
0-1 Youssef En-Nesyri ('3 )
1-1 Edgar Mendez ('12 )
1-2 Suso ('30 )
1-2 Joselu ('90 , Misnotađ víti)

Síđasta leik dagsins í La Liga deildinni á Spáni var ađ ljúka en ţar áttust viđ Deportivo Alaves og Sevilla.

Alaves er í fallbaráttu á međan Sevilla er ofarlega á töflunni og ţađ voru gestirnir sem byrjuđu leikinn betur.

Youssef En-Nesyri heldur áfram ađ skora fyrir Sevilla en hann hefur veriđ iđinn viđ kolann í vetur. Hann kom liđinu yfir strax á ţriđju mínútu leiksins en stuttu siđar jafnađi Edgar Mendez metin fyrir Alaves.

Suso, fyrrverandi leikmađur Liverpool og AC Milan, kom Sevilla yfir ţegar hálftími var búinn og Sevilla ţví yfir ţegar flautađ var til leikhlés.

Alaves fékk gulliđ tćkfifćri til ađ jafna leikinn undir lok leiks ţegar liđiđ fékk vítaspyrnu. Joselu steig á punktinn en hann lét Yassine Bounou verja frá sér.

Sevilla vann ţví leikinn og fer í fjórđa sćti deildarinnar á međan Alaves er einungis stigi frá fallsćti.
Stöđutaflan Spánn La Liga
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Atletico Madrid 24 18 4 2 47 16 +31 58
2 Barcelona 25 16 5 4 55 22 +33 53
3 Real Madrid 25 16 5 4 43 20 +23 53
4 Sevilla 24 15 3 6 34 18 +16 48
5 Real Sociedad 25 11 9 5 42 21 +21 42
6 Betis 25 12 3 10 33 38 -5 39
7 Villarreal 25 8 13 4 33 27 +6 37
8 Granada CF 25 9 6 10 31 42 -11 33
9 Levante 25 7 11 7 35 34 +1 32
10 Celta 25 7 9 9 30 37 -7 30
11 Athletic 24 8 6 10 34 28 +6 30
12 Osasuna 25 7 7 11 23 33 -10 28
13 Valencia 25 6 9 10 30 35 -5 27
14 Getafe 25 7 6 12 20 30 -10 27
15 Cadiz 25 6 7 12 21 41 -20 25
16 Eibar 25 4 10 11 20 28 -8 22
17 Valladolid 25 4 10 11 23 36 -13 22
18 Alaves 25 5 7 13 20 39 -19 22
19 Elche 24 4 9 11 21 36 -15 21
20 Huesca 25 3 11 11 22 36 -14 20
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | ţri 23. febrúar 14:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 22. febrúar 09:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 08. febrúar 10:06
KSÍ
KSÍ | fim 31. desember 08:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 14. desember 14:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 12. desember 11:00
Siggi Ágústsson
Siggi Ágústsson | fim 26. nóvember 12:30
mánudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Everton - Southampton
Spánn - La Liga
20:00 Real Madrid - Real Sociedad
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:30 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
ţriđjudagur 2. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Man City - Wolves
England - Championship
19:00 Millwall - Preston NE
19:00 Huddersfield - Birmingham
19:00 Coventry - Middlesbrough
19:00 Cardiff City - Derby County
19:45 Nott. Forest - Luton
20:00 Reading - Blackburn
Ítalía - Serie A
17:30 Lazio - Torino
19:45 Juventus - Spezia
miđvikudagur 3. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Sheffield Utd - Aston Villa
18:00 Burnley - Leicester
20:15 Crystal Palace - Man Utd
England - Championship
17:30 Norwich - Brentford
19:00 Watford - Wycombe
19:00 QPR - Barnsley
19:45 Sheff Wed - Rotherham
19:45 Bristol City - Bournemouth
20:15 Stoke City - Swansea
Ítalía - Serie A
17:30 Sassuolo - Napoli
19:45 Cagliari - Bologna
19:45 Atalanta - Crotone
19:45 Fiorentina - Roma
19:45 Genoa - Sampdoria
19:45 Milan - Udinese
19:45 Benevento - Verona
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
fimmtudagur 4. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Fulham - Tottenham
18:00 West Brom - Everton
20:15 Liverpool - Chelsea
Ítalía - Serie A
19:45 Parma - Inter
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Stokkseyri
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Kría-SR
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. mars
England - Championship
19:45 Huddersfield - Cardiff City
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Schalke 04 - Mainz
Spánn - La Liga
20:00 Valencia - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
20:00 ÍA-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
20:00 Fjölnir-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-KFS
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Valur
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 Augnablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
laugardagur 6. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Burnley - Arsenal
15:00 Sheffield Utd - Southampton
17:30 Aston Villa - Wolves
20:00 Brighton - Leicester
England - Championship
12:30 Watford - Nott. Forest
15:00 Swansea - Middlesbrough
15:00 Stoke City - Wycombe
15:00 Reading - Sheff Wed
15:00 Preston NE - Bournemouth
15:00 Norwich - Luton
15:00 Millwall - Blackburn
15:00 Coventry - Derby County
15:00 Bristol City - QPR
15:00 Brentford - Rotherham
15:00 Barnsley - Birmingham
Ítalía - Serie A
14:00 Spezia - Benevento
17:00 Udinese - Sassuolo
19:45 Juventus - Lazio
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
14:30 Hoffenheim - Wolfsburg
14:30 Hertha - Augsburg
14:30 Freiburg - RB Leipzig
14:30 Gladbach - Leverkusen
17:30 Bayern - Dortmund
Spánn - La Liga
13:00 Valladolid - Getafe
15:15 Elche - Sevilla
17:30 Cadiz - Eibar
20:00 Osasuna - Barcelona
Rússland - Efsta deild
13:30 Rotor - Khimki
16:00 Rostov - Sochi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 Valur-HK
Origo völlurinn
15:00 Afturelding-KA
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 KR-Kórdrengir
KR-völlur
15:00 FH-Ţór
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 ÍR-Reynir S.
Hertz völlurinn
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
17:00 ÍH-Magni
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Samherjar
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
14:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
12:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-FH
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 KH-Hamar
Valsvöllur
sunnudagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:00 West Brom - Newcastle
14:00 Liverpool - Fulham
16:30 Man City - Man Utd
19:15 Tottenham - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
11:30 Roma - Genoa
14:00 Verona - Milan
14:00 Fiorentina - Parma
14:00 Crotone - Torino
17:00 Sampdoria - Cagliari
19:45 Napoli - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Köln - Werder
17:00 Arminia Bielefeld - Union Berlin
Spánn - La Liga
13:00 Huesca - Celta
15:15 Atletico Madrid - Real Madrid
17:30 Real Sociedad - Levante
20:00 Athletic - Granada CF
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - Ufa
13:30 Dinamo - Tambov
16:00 Spartak - FK Krasnodar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:30 Haukar-Víđir
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-Smári
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
16:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
18:45 Fram-ÍR
Egilshöll
mánudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Chelsea - Everton
20:00 West Ham - Leeds
Ítalía - Serie A
19:45 Inter - Atalanta
Spánn - La Liga
20:00 Betis - Alaves
Rússland - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Lokomotiv
13:30 Rubin - Zenit
16:00 CSKA - Akhmat Groznyi
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 9. mars
England - Championship
19:00 Luton - Rotherham
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 ÍA-Grótta
Akraneshöllin
fimmtudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 KR-FH
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
föstudagur 12. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Newcastle - Aston Villa
England - Championship
19:45 Blackburn - Brentford
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Crotone
19:45 Atalanta - Spezia
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Augsburg - Gladbach
Spánn - La Liga
20:00 Levante - Valencia
Rússland - Efsta deild
16:00 Khimki - Rostov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
21:00 Ţór-Víkingur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Björninn-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Fjölnir-Hamar
Egilshöll
laugardagur 13. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leeds - Chelsea
15:00 Crystal Palace - West Brom
17:30 Everton - Burnley
20:00 Fulham - Man City
England - Championship
12:15 Luton - Swansea
15:00 Wycombe - Preston NE
15:00 Rotherham - Coventry
15:00 QPR - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Middlesbrough - Stoke City
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Cardiff City - Watford
15:00 Birmingham - Bristol City
15:00 Bournemouth - Barnsley
Ítalía - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Benevento - Fiorentina
19:45 Genoa - Udinese
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Werder - Bayern
14:30 Mainz - Freiburg
14:30 Union Berlin - Köln
14:30 Wolfsburg - Schalke 04
17:30 Dortmund - Hertha
Spánn - La Liga
13:00 Alaves - Cadiz
15:15 Real Madrid - Elche
17:30 Osasuna - Valladolid
20:00 Getafe - Atletico Madrid
Rússland - Efsta deild
09:00 Ural - Rotor
11:00 Arsenal T - CSKA
13:30 Zenit - Akhmat Groznyi
16:00 Dinamo - Spartak
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
15:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
15:00 KA-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-ÍA
Reykjaneshöllin
12:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
13:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
15:00 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KV-KFS
KR-völlur
14:00 Elliđi-Njarđvík
Fylkisvöllur
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Magni-Kári
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Ýmir-Uppsveitir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
15:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
14:00 Ísbjörninn-Léttir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 ÍR-KH
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
12:00 Southampton - Brighton
14:00 Leicester - Sheffield Utd
16:30 Arsenal - Tottenham
19:15 Man Utd - West Ham
England - Championship
12:15 Sheff Wed - Norwich
Ítalía - Serie A
11:30 Bologna - Sampdoria
14:00 Torino - Inter
14:00 Parma - Roma
17:00 Cagliari - Juventus
19:45 Milan - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Leverkusen - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
17:00 Stuttgart - Hoffenheim
Spánn - La Liga
13:00 Celta - Athletic
15:15 Granada CF - Real Sociedad
17:30 Eibar - Villarreal
20:00 Sevilla - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Rubin
13:30 Tambov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 KF-ÍH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-GG
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
mánudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Wolves - Liverpool
Spánn - La Liga
20:00 Barcelona - Huesca
ţriđjudagur 16. mars
England - Championship
19:00 Rotherham - Watford
19:00 Luton - Coventry
19:00 Derby County - Brentford
19:00 Cardiff City - Stoke City
19:45 Middlesbrough - Preston NE
19:45 Bournemouth - Swansea
miđvikudagur 17. mars
England - Championship
19:00 QPR - Millwall
19:00 Nott. Forest - Norwich
19:45 Wycombe - Barnsley
19:45 Sheff Wed - Huddersfield
19:45 Blackburn - Bristol City
19:45 Birmingham - Reading
Ítalía - Serie A
14:00 Torino - Sassuolo
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Elche
Rússland - Efsta deild
15:00 Rotor - Rostov
17:00 CSKA - Zenit
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:20 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 18. mars
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
16:00 Spartak - Ural
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Ísbjörninn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
20:00 HK-Afturelding
Kórinn
föstudagur 19. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Fulham - Leeds
23:00 Tottenham - Southampton
Ítalía - Serie A
19:45 Parma - Genoa
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Arminia Bielefeld - RB Leipzig
Spánn - La Liga
20:00 Betis - Levante
Rússland - Efsta deild
16:00 Rubin - Khimki
16:00 Sochi - Tambov
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-Ţróttur V.
Reykjaneshöllin
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:00 Haukar-KFG
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Hamar-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
laugardagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Brighton - Newcastle
England - Championship
12:30 Brentford - Nott. Forest
15:00 Watford - Birmingham
15:00 Stoke City - Derby County
15:00 Reading - QPR
15:00 Preston NE - Luton
15:00 Norwich - Blackburn
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Coventry - Wycombe
15:00 Bristol City - Rotherham
15:00 Barnsley - Sheff Wed
17:30 Swansea - Cardiff City
Ítalía - Serie A
14:00 Crotone - Bologna
17:00 Spezia - Cagliari
19:45 Inter - Sassuolo
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
14:30 Bayern - Stuttgart
14:30 Werder - Wolfsburg
14:30 Köln - Dortmund
17:30 Schalke 04 - Gladbach
Spánn - La Liga
13:00 Athletic - Eibar
15:15 Celta - Real Madrid
17:30 Huesca - Osasuna
20:00 Valladolid - Sevilla
Rússland - Efsta deild
23:00 FK Krasnodar - Dinamo
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
12:00 KFS-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KM
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
sunnudagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Arsenal
19:30 Aston Villa - Tottenham
Ítalía - Serie A
11:30 Verona - Atalanta
14:00 Juventus - Benevento
14:00 Udinese - Lazio
14:00 Sampdoria - Torino
17:00 Fiorentina - Milan
19:45 Roma - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Hoffenheim - Mainz
14:30 Hertha - Leverkusen
17:00 Freiburg - Augsburg
Spánn - La Liga
13:00 Getafe - Elche
15:15 Valencia - Granada CF
15:15 Villarreal - Cadiz
17:30 Atletico Madrid - Alaves
20:00 Real Sociedad - Barcelona
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 KF-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Álafoss-Skallagrímur
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Stokkseyri-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KFR-KFB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Samherjar-Smári
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 24. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Stokkseyri
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 KH-Fjölnir
Valsvöllur
19:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
19:00 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
20:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Ýmir-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
20:00 KÁ-Kría
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 FH-Breiđablik
Skessan
laugardagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Ćgir-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Víđir-Reynir S.
Domusnovavöllurinn
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
16:00 KFG-ÍR
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
17:00 Magni-Augnablik
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
12:00 Uppsveitir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-KFR
Valsvöllur
15:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Kormákur/Hvöt
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-ÍBV
KR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
15:00 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 HK-ÍA
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álafoss-Mídas
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Skallagrímur-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 KM-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
mánudagur 29. mars
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 30. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Stokkseyri-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
14:00 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Berserkir
Framvöllur
16:00 Afríka-Árborg
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
15:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KÁ
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Úlfarnir-Ísbjörninn
Framvöllur
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
föstudagur 2. apríl
England - Championship
14:00 Wycombe - Blackburn
14:00 Watford - Sheff Wed
14:00 QPR - Coventry
14:00 Preston NE - Norwich
14:00 Huddersfield - Brentford
14:00 Derby County - Luton
14:00 Cardiff City - Nott. Forest
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Barnsley - Reading
14:00 Bournemouth - Middlesbrough
14:00 Millwall - Rotherham
laugardagur 3. apríl
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
14:00 Tindastóll-Ţór/KA
KA-völlur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - West Ham
14:00 Southampton - Burnley
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Man Utd - Brighton
14:00 Leicester - Man City
14:00 Leeds - Sheffield Utd
14:00 Everton - Crystal Palace
14:00 Chelsea - West Brom
14:00 Aston Villa - Fulham
14:00 Arsenal - Liverpool
Ítalía - Serie A
10:30 Milan - Sampdoria
13:00 Napoli - Crotone
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Benevento - Parma
13:00 Sassuolo - Roma
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Atalanta - Udinese
13:00 Cagliari - Verona
16:00 Torino - Juventus
18:45 Bologna - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Köln
13:30 Leverkusen - Schalke 04
13:30 Mainz - Arminia Bielefeld
13:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
13:30 Augsburg - Hoffenheim
16:30 RB Leipzig - Bayern
18:30 Gladbach - Freiburg
Spánn - La Liga
22:00 Alaves - Celta
22:00 Barcelona - Valladolid
22:00 Cadiz - Valencia
22:00 Granada CF - Villarreal
22:00 Levante - Huesca
22:00 Osasuna - Getafe
22:00 Real Madrid - Eibar
22:00 Real Sociedad - Athletic
22:00 Sevilla - Atletico Madrid
22:00 Elche - Betis
Rússland - Efsta deild
22:00 Ural - Arsenal T
22:00 Rotor - Lokomotiv
22:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
22:00 Rostov - Spartak
22:00 Dinamo - Ufa
22:00 Tambov - CSKA
22:00 Zenit - Khimki
22:00 Rubin - Sochi
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Björninn-Uppsveitir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hamar-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 4. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Werder
16:00 Union Berlin - Hertha
mánudagur 5. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - Preston NE
14:00 Stoke City - Millwall
14:00 Sheff Wed - Cardiff City
14:00 Rotherham - Wycombe
14:00 Reading - Derby County
14:00 Nott. Forest - QPR
14:00 Norwich - Huddersfield
14:00 Middlesbrough - Watford
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Coventry - Bristol City
14:00 Brentford - Birmingham
14:00 Blackburn - Bournemouth
miđvikudagur 7. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
fimmtudagur 8. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:30 Fjölnir-Fram
Egilshöll
20:00 Hamar-ÍR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 9. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
20:00 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
laugardagur 10. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester
14:00 West Brom - Southampton
14:00 Tottenham - Man Utd
14:00 Sheffield Utd - Arsenal
14:00 Man City - Leeds
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Fulham - Wolves
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Burnley - Newcastle
14:00 Brighton - Everton
England - Championship
14:00 Millwall - Swansea
14:00 Preston NE - Brentford
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Watford - Reading
14:00 Wycombe - Luton
14:00 Huddersfield - Rotherham
14:00 Derby County - Norwich
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Bristol City - Nott. Forest
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Barnsley - Middlesbrough
14:00 Bournemouth - Coventry
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Werder - RB Leipzig
13:30 Hertha - Gladbach
13:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
13:30 Bayern - Union Berlin
16:30 Stuttgart - Dortmund
Spánn - La Liga
22:00 Athletic - Alaves
22:00 Betis - Atletico Madrid
22:00 Celta - Sevilla
22:00 Eibar - Levante
22:00 Getafe - Cadiz
22:00 Huesca - Elche
22:00 Real Madrid - Barcelona
22:00 Valencia - Real Sociedad
22:00 Valladolid - Granada CF
22:00 Villarreal - Osasuna
Rússland - Efsta deild
22:00 CSKA - Rotor
22:00 Dinamo - Ural
22:00 Khimki - Tambov
22:00 Ufa - Akhmat Groznyi
22:00 Arsenal T - FK Krasnodar
22:00 Sochi - Zenit
22:00 Lokomotiv - Spartak
22:00 Rostov - Rubin
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 11. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Fiorentina - Atalanta
13:00 Roma - Bologna
13:00 Inter - Cagliari
13:00 Spezia - Crotone
13:00 Juventus - Genoa
13:00 Verona - Lazio
13:00 Parma - Milan
13:00 Sampdoria - Napoli
13:00 Benevento - Sassuolo
13:00 Udinese - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Augsburg
16:00 Köln - Mainz
mánudagur 12. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hoffenheim - Leverkusen
ţriđjudagur 13. apríl
England - Championship
18:00 Huddersfield - Bournemouth
miđvikudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 Fram-KH
Framvöllur
20:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
fimmtudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 HK-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 16. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
19:00 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
20:00 ÍA-Augnablik
Akraneshöllin
laugardagur 17. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Crystal Palace
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Man Utd - Burnley
14:00 Leicester - West Brom
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Everton - Tottenham
14:00 Chelsea - Brighton
14:00 Aston Villa - Man City
14:00 Arsenal - Fulham
England - Championship
14:00 Swansea - Wycombe
14:00 Stoke City - Preston NE
14:00 Sheff Wed - Bristol City
14:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Reading - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Huddersfield
14:00 Norwich - Bournemouth
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Luton - Watford
14:00 Coventry - Barnsley
14:00 Brentford - Millwall
14:00 Blackburn - Derby County
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Hertha
13:30 Augsburg - Arminia Bielefeld
13:30 Union Berlin - Stuttgart
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Leverkusen - Köln
13:30 Gladbach - Eintracht Frankfurt
13:30 RB Leipzig - Hoffenheim
13:30 Dortmund - Werder
sunnudagur 18. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Lazio - Benevento
13:00 Sassuolo - Fiorentina
13:00 Milan - Genoa
13:00 Napoli - Inter
13:00 Atalanta - Juventus
13:00 Cagliari - Parma
13:00 Torino - Roma
13:00 Bologna - Spezia
13:00 Crotone - Udinese
13:00 Sampdoria - Verona
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Rubin
13:00 Sochi - CSKA
13:00 Lokomotiv - Rostov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Arsenal T - Tambov
13:00 Rotor - Dinamo
13:00 Akhmat Groznyi - Khimki
ţriđjudagur 20. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - QPR
14:00 Sheff Wed - Blackburn
14:00 Preston NE - Derby County
14:00 Norwich - Watford
14:00 Brentford - Cardiff City
14:00 Birmingham - Nott. Forest
miđvikudagur 21. apríl
England - Championship
14:00 Stoke City - Coventry
14:00 Wycombe - Bristol City
14:00 Rotherham - Middlesbrough
14:00 Millwall - Bournemouth
14:00 Luton - Reading
14:00 Huddersfield - Barnsley
Ítalía - Serie A
13:00 Roma - Atalanta
13:00 Genoa - Benevento
13:00 Udinese - Cagliari
13:00 Verona - Fiorentina
13:00 Spezia - Inter
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Juventus - Parma
13:00 Crotone - Sampdoria
13:00 Milan - Sassuolo
13:00 Bologna - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Köln - RB Leipzig
13:30 Werder - Mainz
13:30 Stuttgart - Wolfsburg
13:30 Arminia Bielefeld - Schalke 04
13:30 Bayern - Leverkusen
13:30 Dortmund - Union Berlin
13:30 Hoffenheim - Gladbach
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Hertha - Freiburg
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Villarreal
18:00 Atletico Madrid - Huesca
18:00 Barcelona - Getafe
18:00 Betis - Athletic
18:00 Cadiz - Real Madrid
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Levante - Sevilla
18:00 Osasuna - Valencia
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Elche - Valladolid
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-ÍA
Ásvellir
fimmtudagur 22. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
föstudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
20:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
laugardagur 24. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Burnley
14:00 West Ham - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Brighton
14:00 Man City - Southampton
14:00 Liverpool - Newcastle
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Leeds - Man Utd
14:00 Aston Villa - West Brom
14:00 Arsenal - Everton
England - Championship
14:00 Watford - Millwall
14:00 Reading - Swansea
14:00 QPR - Norwich
14:00 Nott. Forest - Stoke City
14:00 Middlesbrough - Sheff Wed
14:00 Derby County - Birmingham
14:00 Coventry - Preston NE
14:00 Cardiff City - Wycombe
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Blackburn - Huddersfield
14:00 Barnsley - Rotherham
14:00 Bournemouth - Brentford
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Hertha
13:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Dortmund
13:30 Augsburg - Köln
13:30 Mainz - Bayern
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Gladbach - Arminia Bielefeld
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Freiburg - Hoffenheim
sunnudagur 25. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Parma - Crotone
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Lazio - Milan
13:00 Torino - Napoli
13:00 Cagliari - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Genoa - Spezia
13:00 Benevento - Udinese
13:00 Inter - Verona
Spánn - La Liga
18:00 Athletic - Atletico Madrid
18:00 Celta - Osasuna
18:00 Eibar - Real Sociedad
18:00 Huesca - Getafe
18:00 Real Madrid - Betis
18:00 Sevilla - Granada CF
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Valladolid - Cadiz
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Elche - Levante
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:00 Ufa - Sochi
13:00 Tambov - Lokomotiv
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Spartak - CSKA
13:00 Zenit - Rotor
13:00 Dinamo - Khimki
13:00 Rubin - FK Krasnodar
miđvikudagur 28. apríl
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Huesca
18:00 Athletic - Valladolid
18:00 Atletico Madrid - Eibar
18:00 Barcelona - Granada CF
18:00 Betis - Valencia
18:00 Getafe - Real Madrid
18:00 Cadiz - Celta
18:00 Levante - Villarreal
18:00 Osasuna - Elche
18:00 Real Sociedad - Sevilla
laugardagur 1. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - Wolves
14:00 Tottenham - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Leicester
14:00 Newcastle - Arsenal
14:00 Man Utd - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Man City
14:00 Chelsea - Fulham
14:00 Burnley - West Ham
14:00 Brighton - Leeds
England - Championship
14:00 Wycombe - Bournemouth
14:00 Swansea - Derby County
14:00 Stoke City - QPR
14:00 Sheff Wed - Nott. Forest
14:00 Rotherham - Blackburn
14:00 Preston NE - Barnsley
14:00 Norwich - Reading
14:00 Millwall - Bristol City
14:00 Luton - Middlesbrough
14:00 Huddersfield - Coventry
14:00 Brentford - Watford
14:00 Birmingham - Cardiff City