banner
f÷s 28. febr˙ar 2020 05:55
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
═sland um helgina - Brei­ablik Ý beinni gegn ═A Ý kv÷ld
watermark ┌r leik Brei­abliks og ═A sÝ­asta sumar.
┌r leik Brei­abliks og ═A sÝ­asta sumar.
Mynd: Fˇtbolti.net - Ingunn HallgrÝmsdˇttir
Nˇg er um a­ vera Ý Ýslenska boltanum ■essa helgina. Lengjubikarinn er kominn ß fullt skri­ og ■ß lřkur Faxaflˇamˇtinu me­ einum leik Ý B-ri­li.

Tveir leikir eru ß dagskrß Ý A-ri­li Lengjubikars kvenna en leiki­ er Ý A,B og C-deild karlameginn. Tveir leikir eru Ý beinni ˙tsendingu hjß St÷­ 2 Sport. Fyrri vi­ureignin er leikur Brei­abliks og ═A Ý kv÷ld og ■ß er Valur gegn ═BV Ý beinni ß laugardaginn.

═ Faxaflˇamˇtinu er leiki­ um toppsŠti­ ■vÝ ef ═BV vinnur ═A Ý leiknum tekur ═BV toppsŠti ri­ilsins. Alla leikina og st÷­una Ý ri­lunum mß sjß hÚr a­ ne­an.

f÷studagur 28. febr˙ar

Faxaflˇamˇt kvenna - B-ri­ill
17:00 ═BV-═A (Akranesh÷llin)

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding (Egilsh÷ll)
19:15 Brei­ablik-═A (Kˇpavogsv÷llur)

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
19:00 Fylkir-VÝkingur (┴rbŠrinn)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
18:30 Haukar-KV (┴svellir)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
19:00 ┴lftanes-Reynir S. (Bessasta­av÷llur)

Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur (Samsung v÷llurinn)

laugardagur 29. febr˙ar

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
15:00 KA-KeflavÝk (Boginn)

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
11:00 Grˇtta-GrindavÝk (Vivaldiv÷llurinn)

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
12:00 VÝkingur Ë.-Fj÷lnir (Skessan)
14:00 Valur-═BV (Origo v÷llurinn)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
14:00 Njar­vÝk-Augnablik (Reykjanesh÷llin)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
15:00 Tindastˇll-Ůrˇttur V. (Sau­ßrkrˇksv÷llur)
16:30 VŠngir J˙piters-Sindri (Fj÷lnisv÷llur - Gervigras)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
14:00 Kßri-═R (Akranesh÷llin)
14:00 Elli­i-Selfoss (Fylkisv÷llur)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
14:00 Fjar­abygg­-V÷lsungur (Fjar­abygg­arh÷llin)
19:00 DalvÝk/Reynir-Einherji (Boginn)

Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 ١r/KA-Selfoss (Boginn)

sunnudagur 1. mars

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
13:00 Leiknir F.-KR (Fjar­abygg­arh÷llin)

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
17:00 Magni-Fram (Boginn)

Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
15:00 ١r-Ůrˇttur R. (Boginn)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
18:00 Ăgir-Kˇrdrengir (J┴VERK-v÷llurinn)
18:00 KFG-VÝ­ir (Samsung v÷llurinn)

Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
15:00 H÷ttur/Huginn-KF (Fellav÷llur)

Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
18:00 SR-Vatnaliljur (Eimskipsv÷llurinn)
Faxaflˇamˇt kvenna - B-ri­ill
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    ═BV 5 4 0 1 17 - 4 +13 12
2.    ═A 5 4 0 1 15 - 9 +6 12
3.    Grˇtta 5 3 1 1 9 - 9 0 10
4.    Augnablik 5 2 1 2 12 - 8 +4 7
5.    Afturelding 5 1 0 4 7 - 12 -5 3
6.    HK 5 0 0 5 2 - 20 -18 0
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 1
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    Brei­ablik 4 4 0 0 17 - 4 +13 12
2.    KR 4 4 0 0 18 - 8 +10 12
3.    ═A 5 3 0 2 12 - 13 -1 9
4.    Leiknir R. 4 1 0 3 7 - 12 -5 3
5.    Afturelding 5 0 1 4 6 - 12 -6 1
6.    Leiknir F. 4 0 1 3 5 - 16 -11 1
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 2
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    VÝkingur R. 4 4 0 0 15 - 0 +15 12
2.    KeflavÝk 4 3 0 1 9 - 4 +5 9
3.    Fylkir 4 2 1 1 11 - 5 +6 7
4.    KA 5 2 1 2 7 - 10 -3 7
5.    Fram 3 0 0 3 3 - 7 -4 0
6.    Magni 4 0 0 4 1 - 20 -19 0
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 3
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    FH 4 3 1 0 9 - 3 +6 10
2.    HK 4 3 0 1 6 - 3 +3 9
3.    ١r 4 2 0 2 9 - 4 +5 6
4.    Grˇtta 4 1 2 1 6 - 6 0 5
5.    Ůrˇttur R. 4 1 0 3 4 - 9 -5 3
6.    GrindavÝk 4 0 1 3 3 - 12 -9 1
Lengjubikar karla - A-deild, ri­ill 4
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    ═BV 4 3 0 1 11 - 7 +4 9
2.    Valur 4 2 1 1 13 - 6 +7 7
3.    Stjarnan 4 2 1 1 12 - 5 +7 7
4.    Fj÷lnir 4 2 0 2 8 - 6 +2 6
5.    Vestri 4 2 0 2 6 - 8 -2 6
6.    VÝkingur Ë. 4 0 0 4 2 - 20 -18 0
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 1
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    Kˇrdrengir 3 3 0 0 20 - 2 +18 9
2.    Njar­vÝk 3 2 1 0 14 - 5 +9 7
3.    VÝ­ir 4 1 2 1 8 - 9 -1 5
4.    Augnablik 3 1 1 1 7 - 6 +1 4
5.    KFG 2 0 0 2 1 - 12 -11 0
6.    Ăgir 3 0 0 3 0 - 16 -16 0
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 2
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    KV 2 2 0 0 7 - 2 +5 6
2.    Sindri 2 1 1 0 6 - 2 +4 4
3.    Ůrˇttur V. 3 1 1 1 7 - 6 +1 4
4.    Haukar 3 1 1 1 7 - 8 -1 4
5.    Tindastˇll 2 0 1 1 3 - 7 -4 1
6.    VŠngir J˙piters 2 0 0 2 2 - 7 -5 0
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 3
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    Selfoss 3 3 0 0 11 - 1 +10 9
2.    ┴lftanes 3 2 0 1 8 - 6 +2 6
3.    ═R 3 2 0 1 8 - 7 +1 6
4.    Kßri 3 1 0 2 9 - 8 +1 3
5.    Elli­i 3 1 0 2 5 - 7 -2 3
6.    Reynir S. 3 0 0 3 1 - 13 -12 0
Lengjubikar karla - B-deild, ri­ill 4
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    DalvÝk/Reynir 2 1 1 0 4 - 2 +2 4
2.    KF 2 1 0 1 2 - 2 0 3
3.    Einherji 2 1 0 1 3 - 4 -1 3
4.    V÷lsungur 2 0 2 0 3 - 3 0 2
5.    H÷ttur/Huginn 2 0 2 0 2 - 2 0 2
6.    Fjar­abygg­ 2 0 1 1 3 - 4 -1 1
Lengjubikar karla - C-deild, ri­ill 5
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    SR 2 2 0 0 8 - 2 +6 6
2.    K┴ 1 1 0 0 3 - 1 +2 3
3.    Vatnaliljur 2 1 0 1 3 - 4 -1 3
4.    SkallagrÝmur 1 0 0 1 1 - 4 -3 0
5.    H÷r­ur ═. 2 0 0 2 1 - 5 -4 0
Lengjubikar kvenna - A-deild
Li­ L U J T M÷rk mun Stig
1.    Brei­ablik 2 2 0 0 11 - 3 +8 6
2.    Fylkir 2 2 0 0 6 - 0 +6 6
3.    Valur 3 1 0 2 6 - 4 +2 3
4.    Stjarnan 2 1 0 1 1 - 3 -2 3
5.    Selfoss 3 1 0 2 3 - 11 -8 3
6.    ١r/KA 2 0 0 2 0 - 6 -6 0
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
Magn˙s Valur B÷­varsson
Magn˙s Valur B÷­varsson | mßn 06. aprÝl 08:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | sun 29. mars 21:02
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | sun 22. mars 17:13
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 17. mars 11:30
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | sun 15. mars 12:50
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | f÷s 13. mars 15:30
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | fim 27. febr˙ar 09:30
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | f÷s 14. febr˙ar 10:30
fimmtudagur 9. aprÝl
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Hamrarnir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
f÷studagur 10. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
19:00 Newcastle - West Ham
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Leeds - Stoke City
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Ufa - Rubin
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SlˇvakÝa-Lettland
15:45 Ungverjaland-═sland
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 11. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
11:30 Man Utd - Bournemouth
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
16:30 Tottenham - Everton
═talÝa - Serie A
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
13:30 Gladbach - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
13:30 Rostov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
14:00 Fjar­ab/Leiknir/H÷ttur-Sindri
Fjar­abygg­arh÷llin
sunnudagur 12. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
13:00 Chelsea - Watford
15:30 Liverpool - Aston Villa
Spßnn - La Liga
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
16:30 CSKA - Spartak
mßnudagur 13. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
19:00 Wolves - Arsenal
England - Championship
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Stoke City - Birmingham
14:00 Swansea - Leeds
■ri­judagur 14. aprÝl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SvÝ■jˇ­-Ungverjaland
14:00 SlˇvakÝa-═sland
Spartak Myjava
mi­vikudagur 15. aprÝl
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 1
18:30 Haukar-Fj÷lnir
┴svellir
19:00 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
19:00 Grˇtta-Leiknir R.
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmßrv÷llur - gervigras
19:00 ┴lftanes-═R
Bessasta­av÷llur
20:00 ═A-Hamar
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild, ri­ill 3
19:00 Tindastˇll-V÷lsungur
Sau­ßrkrˇksv÷llur
f÷studagur 17. aprÝl
R˙ssland - Efsta deild
16:30 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KeflavÝk-VÝkingur R.
Reykjanesh÷llin
19:00 KR-FH
KR-v÷llur
laugardagur 18. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
11:30 Crystal Palace - Chelsea
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
16:30 Arsenal - Leicester
England - Championship
14:00 Wigan - Hull City
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Swansea
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Dortmund - Hertha
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
16:00 Dinamo - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
sunnudagur 19. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
13:00 Sheffield Utd - Wolves
15:30 Aston Villa - Man Utd
═talÝa - Serie A
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
13:00 Genoa - Spal
13:00 Inter - Torino
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:30 FK Krasnodar - Zenit
16:00 Spartak - Tambov
mßnudagur 20. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
19:00 Brighton - Liverpool
■ri­judagur 21. aprÝl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 VÝkingur R.-Ůrˇttur R.
VÝkingsv÷llur
mi­vikudagur 22. aprÝl
═talÝa - Serie A
13:00 Bologna - Napoli
13:00 Milan - Parma
13:00 Udinese - Lazio
13:00 Spal - Inter
13:00 Sampdoria - Cagliari
13:00 Sassuolo - Juventus
13:00 Lecce - Fiorentina
13:00 Atalanta - Brescia
13:00 Torino - Genoa
13:00 Roma - Verona
Spßnn - La Liga
18:00 Sevilla - Valladolid
18:00 Celta - Barcelona
18:00 Villarreal - Valencia
18:00 Osasuna - Leganes
18:00 Levante - Betis
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Getafe - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Real Madrid
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Atletico Madrid - Alaves
laugardagur 25. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
11:30 Liverpool - Burnley
14:00 Man Utd - Southampton
14:00 Wolves - Everton
14:00 Watford - Newcastle
14:00 Norwich - West Ham
14:00 Bournemouth - Leicester
16:30 Brighton - Man City
England - Championship
12:00 Derby County - Leeds
14:00 Middlesbrough - Cardiff City
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Brentford
14:00 Swansea - Bristol City
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Reading
14:00 Charlton Athletic - Wigan
14:00 Fulham - Sheff Wed
14:00 Huddersfield - West Brom
14:00 Hull City - Luton
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Augsburg
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - RB Leipzig
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Schalke 04 - Leverkusen
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 ═BV-KR
Hßsteinsv÷llur
14:00 FH-KeflavÝk
Skessan
sunnudagur 26. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
13:00 Sheffield Utd - Chelsea
15:30 Tottenham - Arsenal
═talÝa - Serie A
13:00 Milan - Bologna
13:00 Brescia - Spal
13:00 Parma - Sampdoria
13:00 Verona - Atalanta
13:00 Juventus - Lazio
13:00 Napoli - Udinese
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Cagliari - Sassuolo
13:00 Genoa - Lecce
13:00 Roma - Inter
Spßnn - La Liga
18:00 Eibar - Osasuna
18:00 Mallorca - Celta
18:00 Real Madrid - Getafe
18:00 Real Sociedad - Espanyol
18:00 Valencia - Athletic
18:00 Valladolid - Levante
18:00 Leganes - Sevilla
18:00 Alaves - Granada CF
18:00 Barcelona - Atletico Madrid
18:00 Betis - Villarreal
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
13:30 Spartak - Lokomotiv
16:00 Zenit - Sochi
mßnudagur 27. aprÝl
England - ┌rvalsdeildin
19:00 Aston Villa - Crystal Palace
f÷studagur 1. maÝ
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 FK Krasnodar - Ural
16:00 Sochi - Spartak
laugardagur 2. maÝ
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Man City - Bournemouth
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Southampton - Brighton
14:00 West Ham - Watford
14:00 Leicester - Sheffield Utd
14:00 Crystal Palace - Man Utd
14:00 Burnley - Wolves
14:00 Arsenal - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
14:00 Chelsea - Norwich
England - Championship
11:30 Nott. Forest - Stoke City
11:30 Reading - Swansea
11:30 Sheff Wed - Middlesbrough
11:30 West Brom - QPR
11:30 Wigan - Fulham
11:30 Birmingham - Derby County
11:30 Brentford - Barnsley
11:30 Bristol City - Preston NE
11:30 Cardiff City - Hull City
11:30 Leeds - Charlton Athletic
11:30 Luton - Blackburn
11:30 Millwall - Huddersfield
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
13:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
13:30 Leverkusen - Koln
13:30 Dortmund - Mainz
13:30 Gladbach - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Paderborn
13:30 Freiburg - Hertha
13:30 Augsburg - Hoffenheim
13:30 Werder - Bayern
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
13:30 Lokomotiv - Ufa
16:00 Arsenal T - Tambov
sunnudagur 3. maÝ
═talÝa - Serie A
13:00 Torino - Verona
13:00 Sampdoria - Genoa
13:00 Inter - Fiorentina
13:00 Lazio - Cagliari
13:00 Parma - Napoli
13:00 Lecce - Brescia
13:00 Sassuolo - Milan
13:00 Udinese - Juventus
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Spal - Roma
Spßnn - La Liga
18:00 Valladolid - Alaves
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Sevilla - Eibar
18:00 Levante - Real Sociedad
18:00 Osasuna - Getafe
18:00 Athletic - Real Madrid
18:00 Atletico Madrid - Mallorca
18:00 Celta - Betis
18:00 Espanyol - Leganes
18:00 Granada CF - Valencia
R˙ssland - Efsta deild
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
16:00 CSKA - Rubin
mi­vikudagur 6. maÝ
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Tambov - Sochi
14:30 Ural - Arsenal T
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
laugardagur 9. maÝ
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Tottenham - Leicester
14:00 Watford - Man City
14:00 Wolves - Crystal Palace
14:00 Norwich - Burnley
14:00 Man Utd - West Ham
14:00 Brighton - Newcastle
14:00 Bournemouth - Southampton
14:00 Liverpool - Chelsea
14:00 Aston Villa - Arsenal
14:00 Sheffield Utd - Everton
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
13:30 Paderborn - Gladbach
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
13:30 Bayern - Freiburg
sunnudagur 10. maÝ
═talÝa - Serie A
13:00 Spal - Torino
13:00 Verona - Lazio
13:00 Napoli - Sassuolo
13:00 Milan - Atalanta
13:00 Genoa - Inter
13:00 Juventus - Sampdoria
13:00 Brescia - Parma
13:00 Roma - Fiorentina
13:00 Cagliari - Udinese
13:00 Bologna - Lecce
Spßnn - La Liga
18:00 Valencia - Valladolid
18:00 Real Sociedad - Granada CF
18:00 Mallorca - Levante
18:00 Getafe - Villarreal
18:00 Eibar - Leganes
18:00 Athletic - Sevilla
18:00 Barcelona - Espanyol
18:00 Betis - Osasuna
18:00 Celta - Atletico Madrid
18:00 Real Madrid - Alaves
mßnudagur 11. maÝ
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - CSKA
mi­vikudagur 13. maÝ
Spßnn - La Liga
18:00 Espanyol - Eibar
18:00 Atletico Madrid - Betis
18:00 Alaves - Getafe
18:00 Leganes - Valencia
18:00 Valladolid - Barcelona
18:00 Levante - Athletic
18:00 Granada CF - Real Madrid
18:00 Osasuna - Celta
18:00 Sevilla - Mallorca
18:00 Villarreal - Real Sociedad
laugardagur 16. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
sunnudagur 17. maÝ
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Leicester - Man Utd
14:00 Crystal Palace - Tottenham
14:00 Chelsea - Wolves
14:00 Burnley - Brighton
14:00 Arsenal - Watford
14:00 West Ham - Aston Villa
14:00 Everton - Bournemouth
14:00 Southampton - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - Liverpool
14:00 Man City - Norwich
═talÝa - Serie A
13:00 Torino - Roma
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Lazio - Brescia
13:00 Fiorentina - Bologna
13:00 Udinese - Lecce
13:00 Verona - Spal
13:00 Cagliari - Juventus
13:00 Parma - Atalanta
13:00 Inter - Napoli
13:00 Sassuolo - Genoa
Spßnn - La Liga
18:00 Getafe - Atletico Madrid
18:00 Real Sociedad - Sevilla
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Celta - Levante
18:00 Betis - Alaves
18:00 Athletic - Leganes
18:00 Barcelona - Osasuna
18:00 Mallorca - Granada CF
18:00 Eibar - Valladolid
18:00 Valencia - Espanyol
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
sunnudagur 24. maÝ
═talÝa - Serie A
13:00 Brescia - Sampdoria
13:00 Juventus - Roma
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Atalanta - Inter
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Spal - Fiorentina
13:00 Genoa - Verona
13:00 Bologna - Torino
13:00 Lecce - Parma
13:00 Sassuolo - Udinese
Spßnn - La Liga
18:00 Valladolid - Betis
18:00 Osasuna - Mallorca
18:00 Alaves - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Celta
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Eibar
18:00 Granada CF - Athletic
18:00 Leganes - Real Madrid
18:00 Levante - Getafe
fimmtudagur 4. j˙nÝ
A-landsli­ kvenna - EM 2021
00:00 SlˇvakÝa-SvÝ■jˇ­
00:00 ═sland-Lettland
Laugardalsv÷llur