banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. apríl 11:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 25. apríl 11:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 24. apríl 16:25
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 15. apríl 09:00
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fös 31. mars 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 27. mars 16:30
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
17:45 Ţór/KA-Valur
Boginn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
Borgunarbikar karla
20:00 Nökkvi-Magni
KA-völlur
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
17:00 Hamrarnir-Afturelding/Fram
KA-völlur
20:15 Fjölnir-HK/Víkingur
Egilshöll
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 Selfoss-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir
Nettóvöllurinn
laugardagur 29. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Borgunarbikar karla
13:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fylkir-Vatnaliljur
Fylkisvöllur
14:00 Tindastóll-Ţór
KA-völlur
14:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
14:00 GG-Ţróttur V.
Grindavíkurvöllur
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Reynir S.-Haukar
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
14:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
16:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
16:00 ÍH-KH
Hertz völlurinn
17:00 Stokkseyri-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
17:00 Afríka-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
KA-völlur
14:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Norđfjarđarvöllur
19:00 KFG-Grótta
Samsung völlurinn
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
19:00 Njarđvík-Víđir
Njarđtaksvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 4. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Álftanes-ÍH
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
13:30 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 KV-Magni
KR-völlur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
21:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Fellavöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
16:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
16:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
17:00 Augnablik-Grótta
Fífan
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Kórinn
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
15:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
mánudagur 22. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Kóngarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Léttir-Hrunamenn
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Kórdrengir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Vatnaliljur
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
20:00 Augnablik-KFR
Fagrilundur
fimmtudagur 25. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
16:00 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
12:00 KH-Stál-úlfur
Valsvöllur
14:00 Álftanes-Drangey
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
föstudagur 26. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Huginn
Fellavöllur
19:15 Víđir-KV
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
21:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Mídas
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-HK/Víkingur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
laugardagur 27. maí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Magni-Sindri
Grenivíkurvöllur
14:00 Vestri-Völsungur
Torfnesvöllur
14:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Berserkir
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-Dalvík/Reynir
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Skallagrímur-Árborg
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:30 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Fellavöllur
14:00 Augnablik-Fjölnir
Fagrilundur
sunnudagur 28. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
19:15 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
20:00 KR-FH
Alvogenvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kóngarnir-Kormákur/Hvöt
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
15:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Haukar-Valur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Úlfarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 30. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
20:00 Kórdrengir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
miđvikudagur 31. maí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 1. júní
2. deild karla 2017
19:15 Sindri-Höttur
Sindravellir
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
20:00 Álafoss-KH
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
föstudagur 2. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-KFG
Víkingsvöllur
20:00 Ţróttur V.-Ćgir
Vogabćjarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 3. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Floridana völlurinn
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
16:00 Huginn-Vestri
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álftanes
Geislavöllur
sunnudagur 4. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
mánudagur 5. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Víkingur Ó.-KA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
20:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kórdrengir
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Hrunamenn
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
ţriđjudagur 6. júní
2. deild karla 2017
18:00 Sindri-Vestri
Sindravellir
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kría
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
20:00 Úlfarnir-Ýmir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Víkingur Ó.
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
miđvikudagur 7. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Elliđi
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
20:00 KB-Álafoss
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Augnablik
Varmárvöllur
fimmtudagur 8. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-ÍR
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Norđur-Írland
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 9. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Berserkir
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Kári
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
laugardagur 10. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 KV-Völsungur
KR-völlur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
14:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 KH-Geisli A
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 11. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Drangey
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
15:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Varmárvöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Úkraína
18:45 Kosóvó-Tyrkland
18:45 Ísland-Króatía
Laugardalsvöllur
mánudagur 12. júní
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:00 GG-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Kóngarnir-Hrunamenn
Ţróttarvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Eistland
ţriđjudagur 13. júní
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 14. júní
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 KA-ÍA
Akureyrarvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Vatnaliljur
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
fimmtudagur 15. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Grótta
Ţórsvöllur
19:15 Fylkir-Fram
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-HK
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 KH-KB
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 16. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
17:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
20:00 Augnablik-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Skallagrímur
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Drangey
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. júní
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 18. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-KV
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Höttur
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-Einherji
Víkingsvöllur
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Mídas
Geislavöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kórdrengir-Ísbjörninn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Kóngarnir
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Ýmir
Flúđavöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 20. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
18:00 ÍBV-Haukar
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-GG
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Árborg
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 21. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Elliđi
Ásvellir
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Augnablik
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 22. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-Grótta
Laugardalsvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
föstudagur 23. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Selfoss
Floridana völlurinn
19:15 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Eskjuvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Berserkir
Ţorlákshafnarvöllur
21:00 KFG-Ţróttur V.
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
20:00 Einherji-Afturelding/Fram
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 24. júní
Pepsi-deild karla 2017
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
17:00 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Vestri-Njarđvík
Torfnesvöllur
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 Einherji-Kári
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 ÍH-KFS
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Geisli A-KB
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK/Víkingur
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
sunnudagur 25. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-KH
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Afturelding/Fram
Eskjuvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
mánudagur 24. apríl
Meistarakeppni KSÍ karlar
föstudagur 21. apríl
Meistarakeppni KSÍ konur
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
fimmtudagur 13. apríl
8-liđa úrslit Lengjubikarsins
14:00 KR 2 - 1 FH
ţriđjudagur 11. apríl
Vináttulandsleikur kvenna
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
sunnudagur 9. apríl
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
ţriđjudagur 28. mars
Vináttulandsleikur
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar kvenna A deild
föstudagur 24. mars
Undankeppni HM 2018
sunnudagur 19. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
laugardagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
fimmtudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
sunnudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna A deild
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
laugardagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
fimmtudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
miđvikudagur 8. mars
Leikur um 9. sćtiđ
sunnudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
15:00 FH 1 - 2 KA
föstudagur 3. mars
Algarve bikarinn
miđvikudagur 1. mars
laugardagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
fimmtudagur 23. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
mánudagur 13. febrúar
Reykjavíkurmót karla Úrslit
fimmtudagur 9. febrúar
Undanúrslit Reykjavíkurmótsins
Vináttulandsleikur
laugardagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
sunnudagur 15. janúar
Úrslitaleikur í Kína
ţriđjudagur 10. janúar
Kínabikarinn
fimmtudagur 17. nóvember
U-17 Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 15. nóvember
Vináttulandsleikur
laugardagur 12. nóvember
Undankeppni HM
miđvikudagur 12. október
Meistaradeild kvenna - 32-liđa úrslit
ţriđjudagur 11. október
Undankeppni EM U-21 í Póllandi
sunnudagur 9. október
Undankeppni HM 2018
fimmtudagur 6. október
miđvikudagur 5. október
Meistaradeild Evrópu. 32-liđa úrslit
Undankeppni EM
laugardagur 1. október
Pepsi-deild karla 2016
föstudagur 30. september
Pepsi-deild kvenna 2016
16:00 ÍA 2 - 3 KR
ţriđjudagur 27. september
1. deild kvenna 2016 Úrslit
sunnudagur 25. september
Pepsi-deild karla 2016
laugardagur 24. september
Pepsi-deild kvenna 2016
2. deild karla 2016
Pepsi-deild kvenna 2016
Inkasso deildin 1. deild karla 2016
föstudagur 23. september
1. deild kvenna 2016 Úrslit
ţriđjudagur 20. september
Undankeppni EM í Hollandi 2017
mánudagur 19. september
Pepsi-deild karla 2016
sunnudagur 18. september
laugardagur 17. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2016
banner
fös 14.apr 2017 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 10. sćti: ÍA

Skagamenn enduđu í 8. sćti í fyrra en ef spá okkar rćtist verđa ţeir neđar í ár. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. ÍA endar í 10. sćti í spánni.

Garđar Gunnlaugsson tók gullskóinn í fyrra.
Garđar Gunnlaugsson tók gullskóinn í fyrra.
Mynd/Fótbolti.net - Ingunn Hallgrímsdóttir
Tryggvi Hrafn skapađi sér nafn í fyrra.
Tryggvi Hrafn skapađi sér nafn í fyrra.
Mynd/Fótbolti.net - Ingunn Hallgrímsdóttir
Arnar Már Guđjónsson, miđjumađur ÍA.
Arnar Már Guđjónsson, miđjumađur ÍA.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ingvar Kale er kominn í markiđ.
Ingvar Kale er kominn í markiđ.
Mynd/Sćvar Geir Sigurjónsson
Albert Hafsteinsson međ boltann.
Albert Hafsteinsson međ boltann.
Mynd/Fótbolti.net - J.L.
Gulir og glađir.
Gulir og glađir.
Mynd/Fótbolti.net - Ingunn Hallgrímsdóttir
Ţórđur Ţorsteinn Ţórđarson.
Ţórđur Ţorsteinn Ţórđarson.
Mynd/Fótbolti.net - J.L.
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ?
10. ÍA 24 stig
11. Grindavík 19 stig
12. Víkingur Ólafsvík 10 stig

Um liđiđ: Skagamönnum hefur veriđ spáđ fallbaráttu fyrir síđustu tvö tímabil. Í bćđi skiptin hafa ţeir hins vegar blásiđ á hrakspár og ekki veriđ í fallhćttu undir lok móts. Tímabiliđ hjá ÍA var kaflaskipt í fyrra en ađ lokum endađi liđiđ í 8. sćti í Pepsi-deildinni.

Ţjálfari – Gunnlaugur Jónsson: Gunnlaugur er Skagamađur út í gegn en hann spilađi lengi í vörn ÍA. Ţjálfaraferill hans hófst á flakki en hann ţjálfađi Selfoss, Val, KA og HK áđur en hann tók viđ ÍA haustiđ 2013. Gunnlaugur kom ÍA upp úr 1. deildinni áriđ 2014 og hefur fest liđiđ í sessi í Pepsi-deildinni.

Skagahjartađ ríkt í liđinu

Styrkleikar: Skagamenn hafa spilađ vel á sínum styrkleikum undanfarin ár og Gunnlaugur hefur náđ öllu út úr liđinu. Skagahjartađ er ríkt í liđinu en margir uppaldir leikmenn eru ađ spila og samfélagiđ á Akranesi fylkir sig á bak viđ liđiđ. Í vetur tefldi ÍA međal annars fram leikmannahópi í leik í Lengjubikarnum sem var einungis skipađur uppöldum leikmönnum. Skagamenn hafa markakónginn Garđar Gunnlaugsson innan sinna rađa en hann og Tryggvi Hrafn Haraldsson mynda mjög öflugt sóknarteymi.

Veikleikar: Varnarleikurinn er risastórt spurningamerki fyrir sumariđ. Ármann Smári Björnsson hefur veriđ algjör burđarás í vörninni undanfarin ár en hann lagđi skóna á hilluna í vetur. Ármann hefur einnig veriđ fyrirliđi og í stóru hlutverki í föstum leikatriđum sóknarlega. Fleiri breytingar hafa orđiđ á vörninni í vetur auk ţess sem markvörđurinn Árni Snćr Ólafsson sleit krossband. Fleiri leikmenn ţurfa ađ skora og létta undir međ Garđari en hann skorađi helming af mörkum liđsins í fyrra.

Lykilmenn: Garđar Gunnlaugsson og Ingvar Ţór Kale. Garđar varđ markakóngur í Pepsi-deildinni í fyrra en hann hefur dregiđ vagninn í sóknarleiknum hjá Skagamönnum undanfarin ár. Ingvar, sem hefur unniđ bćđi Íslands og bikarmeistaratitil á ferlinum, kemur inn í markiđ fyrir Árna Snć og mikiđ mun mćđa á honum í sumar.

Gaman ađ fylgjast međ: Tryggvi Hrafn Haraldsson. Tryggvi kom sprćkur inn í liđ ÍA síđastliđiđ vor eftir ađ hafa byrjađ tímabiliđ á láni hjá Kára á međan hann var ađ koma til baka eftir meiđsli. Tryggvi skorađi einungi eitt mark en var duglegur ađ leggja upp og skapa hćttu. Í vetur spilađi Tryggvi sinn fyrsta leik međ íslenska landsliđinu og hann verđur í stóru hlutverki í liđi Skagamanna í sumar.

Spurningamerkiđ: Hversu vel ná Skagamenn ađ fylla skarđ Ármanns Smára í vörninni? Pólski varnarmađurinn Robert Menzel er mćttur á Skagann og hans bíđur stórt hlutverk í sumar.

Völlurinn: Ţegar mađur kemur á Akranesvöll myndast ávallt nostalgíutilfinning enda risaleikir í sögu íslenska boltans ţar fariđ fram. Ţađ er alltaf gaman ađ kíkja á völlinn á Skaganum en sérstaklega ţegar sólin skín og mađur getur legiđ í brekkunni. Enda margir heimamenn sem taka brekkuna alltaf fram yfir stúkuna ţó ágćt sé.

„Mikil gerjun og bjartsýni hjá ungu strákunum."

Formađurinn segir – Magnús Guđmundsson
„Ég tel ađ Skagamenn muni koma á óvart í sumar. Ţeir hafa veriđ ađ byggja sig upp međ heimamönnum og ţađ mun koma fólki á óvart hversu vel ÍA mun ganga í sumar. ÍA endađi í áttunda sćti í fyrra og ég tel ekki nokkur spurning ađ liđiđ getur endađ ofar eftir ađ hafa séđ til ţeirra í ćfingum og leikjum í vetur. Ţađ er mikil gerjun og bjartsýni hjá ungu strákunum og ţađ mun skila okkur.“

Sjá einnig:
Gulli Jóns: Veturinn erfiđur varđandi áföll
Hin hliđin - Tryggvi Hrafn Haraldsson
Ef ţiđ tapiđ, ţá getur ţú einbeitt ţér ađ ţessum gítar!

Komnir:
Aron Ýmir Pétursson frá HK
Guđmundur Böđvar Guđjónsson frá Fjölni
Ingvar Ţór Kale frá Val
Ragnar Mar Lárusson frá Kára
Rashid Yussuff frá Arka Gdynia
Robert Menzel frá Podbeskidzie Bielsko-Biala
Stefán Ómar Magnússon frá Hugin

Farnir:
Arnór Sigurđsson til Norrköping
Ármann Smári Björnsson hćttur
Ásgeir Marteinsson í HK
Darren Lough til South Shields á Englandi
Eggert Kári Karlsson í Kára
Iain Williamson hćttur
Jón Vilhelm Ákason

Leikmenn ÍA sumariđ 2017:
1 Páll Gísli Jónsson
3 Aron Ingi Kristinsson
4 Arnór Snćr Guđmundsson
5 Robert Menzel
6 Albert Hafsteinsson
7 Tryggvi Hrafn Haraldsson
8 Hallur Flosason
9 Garđar Bergmann Gunnlaugsson
11 Arnar Már Guđjónsson
12 Árni Snćr Ólafsson
13 Sindri Snćfells Kristinsson
14 Ólafur Valur Valdimarsson
15 Hafţór Pétursson
16 Ţórđur Ţ. Ţórđarsson
17 Ragnar Már Lárusson
18 Rashid Yussuf
20 Gylfi Veigar Gylfason
21 Guđfinnur Leósson
22 Steinar Ţorsteinsson
23 Aron Ýmir Pétursson
24 Árni Ţór Árnason
26 Hilmar Halldórsson
27 Stefán Ómar Magnússon
29 Guđmundur Böđvar Guđjónsson
30 Guđmundur Sigurbjörnsson
31 Stefán Teitur Ţórđarson
33 Ingvar Ţór Kale

Leikir ÍA 2017:
30.apríl ÍA – FH
8.maí ÍA – Valur
14.maí KR – ÍA
22.maí ÍA – Grindavík
27.maí ÍBV – ÍA
5.júní ÍA – Breiđablik
4.júní KA – ÍA
19.júní ÍA – Fjölnir
24.júní Stjarnan – ÍA
10.júlí ÍA – Víkingur R
17.júlí Víkingur Ó – ÍA
23.júlí FH – ÍA
31.júlí Valur – ÍA
8.ágúst ÍA – KR
14.ágúst Grindavík – ÍA
20.ágúst ÍA – ÍBV
27.ágúst Breiđablik – ÍBV
10.sept ÍA – KA
14.sept Fjölnir – ÍA
17.sept ÍA – Stjarnan
24.sept Víkingur R – ÍA
30.sept ÍA – Víkingur Ó

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Alexander Freyr Einarsson,
Brynjar Ingi Erluson, Elvar Geir Magnússon, Hafliđi Breiđfjörđ, Kristófer Kristjánsson, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner