lau 02.jún 2012 05:55
Elvar Geir Magnússon
Leikir dagsins hér heima - Ţrír leikir í Pepsi-deildinni
watermark Árni Freyr Guđnason, leikmađur Fylkis, mun etja kappi viđ Atla Guđnason bróđur sinn í Kaplakrika.
Árni Freyr Guđnason, leikmađur Fylkis, mun etja kappi viđ Atla Guđnason bróđur sinn í Kaplakrika.
Mynd: Fótbolti.net - Einar Ásgeirsson
Ţrír leikir verđa í pepsi-deild karla í dag. FH og Fylkir mćtast í Kaplakrikanum klukkan 14 en tveimur tímum síđar verđur flautađ til leiks í hinum leikjunum.

Ţađ verđur hörkuslagur á Laugardalsvelli ţar sem Fram og KR eigast viđ. Grindavík leitar ađ sínum fyrsta sigri í deildinni og fćr toppliđ ÍA í heimsókn.

Pepsi-deild karla:
14:00 FH - Fylkir (Kaplakrikavöllur)
16:00 Fram - KR (Laugardalsvöllur)
16:00 Grindavík - ÍA (Grindavíkurvöllur) - Beint á Stöđ 2 Sport

1. deild karla:
13:00 Ţór - Víkingur Ó. (Ţórsvöllur)
14:00 Tindastóll - ÍR (Sauđárkróksvöllur)
15:00 Höttur - BÍ/Bolungarvík (Vilhjálmsvöllur)
16:00 Fjölnir - KA (Fjölnisvöllur)

2. deild karla:
14:00 Völsungur - Afturelding (Húsavíkurvöllur)
14:00 Grótta - Fjarđabyggđ (Gróttuvöllur)

3. deild karla:
A-riđill: 14:00 Ísbjörninn - KFS (Kórinn - Gervigras)
A-riđill: 16:00 Sindri - Léttir (Sindravellir)
B-riđill: 17:00 Drangey - KB (Sauđárkróksvöllur)
B-riđill: 19:00 Ýmir - Magni (Fagrilundur)
D-riđill: 16:00 Einherji - Augnablik (Vopnafjarđarvöllur)

1. deild kvenna:
13:00 HK/Víkingur - Fram (Víkingsvöllur)
15:00 Fjarđab/LeiknirF - Fjölnir (Eskifjarđarvöllur)
Liđ L U J T Mörk mun Stig
Athugasemdir
​
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 10. október 13:30
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
16:00 Slóvenía-Tékkland
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:10 Ţýskaland-Fćreyjar
16:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
18:30 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar