banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. apríl 11:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 25. apríl 11:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 24. apríl 16:25
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 15. apríl 09:00
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fös 31. mars 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 27. mars 16:30
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
17:00 Hamrarnir-Afturelding/Fram
KA-völlur
20:15 Fjölnir-HK/Víkingur
Egilshöll
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 Keflavík-Víđir
Nettóvöllurinn
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Selfoss-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 29. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Borgunarbikar karla
13:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Fylkir-Vatnaliljur
Fylkisvöllur
14:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Ţór
KA-völlur
14:00 Reynir S.-Haukar
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
14:00 GG-Ţróttur V.
Grindavíkurvöllur
16:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
16:00 ÍH-KH
Hertz völlurinn
17:00 Afríka-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
17:00 Stokkseyri-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Norđfjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
KA-völlur
19:00 KFG-Grótta
Samsung völlurinn
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
19:00 Njarđvík-Víđir
Njarđtaksvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 4. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Álftanes-ÍH
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
13:30 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
21:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Fellavöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
16:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
16:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
17:00 Augnablik-Grótta
Fífan
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Kórinn
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
mánudagur 22. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Kóngarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Léttir-Hrunamenn
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kórdrengir
Stykkishólmsvöllur
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Vatnaliljur
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
20:00 Augnablik-KFR
Fagrilundur
fimmtudagur 25. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
16:00 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
12:00 KH-Stál-úlfur
Valsvöllur
14:00 Álftanes-Drangey
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
föstudagur 26. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Huginn
Fellavöllur
19:15 Víđir-KV
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
21:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Mídas
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-HK/Víkingur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
laugardagur 27. maí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Vestri-Völsungur
Torfnesvöllur
14:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Magni-Sindri
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Berserkir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-Dalvík/Reynir
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Skallagrímur-Árborg
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:30 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Fellavöllur
14:00 Augnablik-Fjölnir
Fagrilundur
sunnudagur 28. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
20:00 KR-FH
Alvogenvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kóngarnir-Kormákur/Hvöt
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
15:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-Valur
Ásvellir
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Úlfarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 30. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
20:00 Kórdrengir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
miđvikudagur 31. maí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 1. júní
2. deild karla 2017
19:15 Sindri-Höttur
Sindravellir
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
20:00 Álafoss-KH
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
föstudagur 2. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Ţróttur V.-Ćgir
Vogabćjarvöllur
20:00 Berserkir-KFG
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 3. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Floridana völlurinn
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
16:00 Huginn-Vestri
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álftanes
Geislavöllur
sunnudagur 4. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
mánudagur 5. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Víkingur Ó.-KA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
20:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kórdrengir
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Hrunamenn
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
ţriđjudagur 6. júní
2. deild karla 2017
18:00 Sindri-Vestri
Sindravellir
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kría
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
20:00 Úlfarnir-Ýmir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Víkingur Ó.
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
miđvikudagur 7. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Elliđi
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
20:00 KB-Álafoss
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Augnablik
Varmárvöllur
fimmtudagur 8. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-ÍR
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Norđur-Írland
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 9. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Berserkir
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Kári
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
laugardagur 10. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 KV-Völsungur
KR-völlur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
14:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 KH-Geisli A
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 11. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Drangey
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
15:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Varmárvöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Úkraína
18:45 Kosóvó-Tyrkland
18:45 Ísland-Króatía
Laugardalsvöllur
mánudagur 12. júní
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Kóngarnir-Hrunamenn
Ţróttarvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Eistland
ţriđjudagur 13. júní
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 14. júní
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 KA-ÍA
Akureyrarvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Afríka-Vatnaliljur
Leiknisvöllur
fimmtudagur 15. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Grótta
Ţórsvöllur
19:15 Fylkir-Fram
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-HK
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 KH-KB
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 16. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
17:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
20:00 Augnablik-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Skallagrímur
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Drangey
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. júní
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 18. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
17:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Njarđvík-Höttur
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Huginn-KV
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Berserkir-Einherji
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Mídas
Geislavöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kórdrengir-Ísbjörninn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Kóngarnir
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Ýmir
Flúđavöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 20. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
18:00 ÍBV-Haukar
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-GG
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Árborg
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 21. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Augnablik
Ţróttarvöllur
20:00 ÍH-Elliđi
Ásvellir
fimmtudagur 22. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-Grótta
Laugardalsvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 23. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
19:15 Fylkir-Selfoss
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Eskjuvöllur
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Berserkir
Ţorlákshafnarvöllur
21:00 KFG-Ţróttur V.
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
20:00 Einherji-Afturelding/Fram
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 24. júní
Pepsi-deild karla 2017
16:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
17:00 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Vestri-Njarđvík
Torfnesvöllur
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Kári
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 ÍH-KFS
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Geisli A-KB
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK/Víkingur
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
sunnudagur 25. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-KH
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Afturelding/Fram
Eskjuvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
mánudagur 26. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ýmir
Ţróttarvöllur
20:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
mánudagur 24. apríl
Meistarakeppni KSÍ karlar
föstudagur 21. apríl
Meistarakeppni KSÍ konur
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
fimmtudagur 13. apríl
8-liđa úrslit Lengjubikarsins
14:00 KR 2 - 1 FH
ţriđjudagur 11. apríl
Vináttulandsleikur kvenna
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
sunnudagur 9. apríl
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
ţriđjudagur 28. mars
Vináttulandsleikur
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar kvenna A deild
föstudagur 24. mars
Undankeppni HM 2018
sunnudagur 19. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
laugardagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
fimmtudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
sunnudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna A deild
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
laugardagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
fimmtudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
miđvikudagur 8. mars
Leikur um 9. sćtiđ
sunnudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
15:00 FH 1 - 2 KA
föstudagur 3. mars
Algarve bikarinn
miđvikudagur 1. mars
laugardagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
fimmtudagur 23. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
mánudagur 13. febrúar
Reykjavíkurmót karla Úrslit
fimmtudagur 9. febrúar
Undanúrslit Reykjavíkurmótsins
Vináttulandsleikur
laugardagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
sunnudagur 15. janúar
Úrslitaleikur í Kína
ţriđjudagur 10. janúar
Kínabikarinn
fimmtudagur 17. nóvember
U-17 Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 15. nóvember
Vináttulandsleikur
laugardagur 12. nóvember
Undankeppni HM
miđvikudagur 12. október
Meistaradeild kvenna - 32-liđa úrslit
ţriđjudagur 11. október
Undankeppni EM U-21 í Póllandi
sunnudagur 9. október
Undankeppni HM 2018
fimmtudagur 6. október
miđvikudagur 5. október
Meistaradeild Evrópu. 32-liđa úrslit
Undankeppni EM
laugardagur 1. október
Pepsi-deild karla 2016
föstudagur 30. september
Pepsi-deild kvenna 2016
16:00 ÍA 2 - 3 KR
ţriđjudagur 27. september
1. deild kvenna 2016 Úrslit
sunnudagur 25. september
Pepsi-deild karla 2016
laugardagur 24. september
Pepsi-deild kvenna 2016
2. deild karla 2016
Pepsi-deild kvenna 2016
Inkasso deildin 1. deild karla 2016
föstudagur 23. september
1. deild kvenna 2016 Úrslit
ţriđjudagur 20. september
Undankeppni EM í Hollandi 2017
mánudagur 19. september
Pepsi-deild karla 2016
sunnudagur 18. september
laugardagur 17. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2016
banner
ţri 18.apr 2017 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 8. sćti: Víkingur R.

Víkingur Reykjavík endađi í sjöunda sćti í Pepsi-deildinni í fyrra en verđur sćti neđar í ár samkvćmt spá Fótbolta.net. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig.

Tufegdzic međ boltann.
Tufegdzic međ boltann.
Mynd/Fótbolti.net - Einar Ásgeirsson
Markvörđurinn Róbert Örn Óskarsson er lykilmađur.
Markvörđurinn Róbert Örn Óskarsson er lykilmađur.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Davíđ Örn Atlason.
Davíđ Örn Atlason.
Mynd/Fótbolti.net - J.L.
Alex Freyr Hilmarsson er öflugur leikmađur.
Alex Freyr Hilmarsson er öflugur leikmađur.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Reynsluboltinn Viktor Bjarki.
Reynsluboltinn Viktor Bjarki.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Halldór Smári Sigurđsson.
Halldór Smári Sigurđsson.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. Víkingur R. 42 stig
9. ÍBV 35 stig
10. ÍA 24 stig
11. Grindavík 19 stig
12. Víkingur Ólafsvík 10 stig

Um liđiđ: Víkingar náđu ekki ađ fylgja ţví eftir ţegar liđiđ tryggđi sér Evrópusćti 2014. Í Fossvoginum vilja menn festa sig í sessi međal liđanna í efri hlutanum en ţađ hefur gengiđ brösuglega og síđustu tvö tímabil hefur neđri helmingurinn veriđ hlutskipti liđsins ţrátt fyrir mikla bjartsýni ađ vori.

Ţjálfari – Milos Milojevic: Hefur starfađ fyrir Víkinga síđan 2008, fyrst sem ţjálfari yngri flokka og svo varđ hann ađstođarţjálfari Ólafs Ţórđarsonar áđur en hann tók einn viđ stjórnartaumunum um mitt tímabil 2015. Ţessi ákaflega metnađarfulli ţjálfari er mikill fótboltapćlari og hugsar mikiđ um leikfrćđina og öll smáatriđi. Ţessi ungi ţjálfari er ákveđinn í ađ ná langt í starfi, hann gerđi sín mistök í fyrra en vel hefur safnast í reynslubankann. Talar hreint út í fjölmiđlum og eru fáir í boltanum skemmtilegri í viđtölum.

Ólíkindatól í Fossvoginum

Styrkleikar: Víkingar hafa fengiđ til sín erlenda leikmenn sem eru međ ansi flottar ferilskrár. Ef ţeir standa undir ferilskránum gćtu Víkingar afsannađ ţessa spá og keppt ofar í töflunni. Heimavöllurinn hefur reynst Víkingum vel, ađeins Valur fékk fleiri stig á heimavelli í fyrra. Vćntingarnar í Fossvoginum virđast ekki vera eins miklar og fyrir síđustu tímabil og gćti pressuleysiđ hjálpađ liđinu. Eru međ gríđarlega skipulagđan ţjálfara.

Veikleikar: Gengi Víkinga í undirbúningsmótunum hér á landi gefur ekki ástćđu til bjartsýni fyrir tímabiliđ. Tipparar ćttu ađ forđast leiki Víkings enda er liđiđ ólíkindatól. Í fyrra vann liđiđ til ađ mynda FH og KR en náđi ekki ađ leggja Fylki sem féll. Liđiđ ţarf ađ sýna betri varnarleik en síđustu tvö tímabil og sćkja fleiri stig á útivelli en í fyrra.

Lykilmenn: Róbert Örn Óskarsson og Vladimir Tufegdzic. Róló er einn besti markvörđur deildarinnar og var happafengur fyrir Víkinga ţegar hann kom frá FH. Róló ţekkir enn betur inn á samherja sína núna. Sóknarlega hefur Víkingur öflugt vopn í Tufa sem er klárlega einn af skemmtilegri leikmönnum deildarinnar ţegar hann er í stuđi.

Gaman ađ fylgjast međ: Sóknarmađurinn Viktor Örlygur Andrason er fćddur áriđ 2000. Kom viđ sögu í ţremur leikjum í fyrra en er nú árinu eldri. Strákur sem Víkingar binda miklar vonir viđ og gćti orđiđ fyrsta aldamótabarniđ til ađ skora í efstu deild.

Spurningamerkiđ: Munu nýju útlendingarnir blómstra? Milos Ozegovic, Muhammed Mert og Geoffrey Castillion eru međ ferilskrár sem segja ađ ţeir eigi ađ vera hörkuöflugir leikmenn í Pepsi-deildinni. Mert lék fyrir yngri landsliđ Belgíu og Castillion fyrir yngri landsliđ Hollands. En einhver er ástćđa ţess ađ ţeir eru mćttir í íslensku deildina.

Völlurinn: Víkingsvöllurinn er völlur sem mörg félög í uppbyggingu á sínu vallarsvćđi ćttu ađ líta til. Stúkan í virkilega góđri stćrđ fyrir íslenskar ađstćđur og allt vel skipulagt. Svćđiđ er á mjög skjólsćlum stađ og alltaf fjör ađ kíkja á völlinn í góđu veđri.

„Viđ ćtlum ađ vera í baráttu í efri hluta deildarinnar."

Formađurinn segir – Friđrik Magnússon
„Ţessi spá kemur örlítiđ á óvart. Viđ ćtlum ađ enda ofar en áttunda sćti. Viđ ćtlum ađ vera í baráttu í efri hluta deildarinnar. Ţađ eru mörg liđ búin ađ styrkja sig en viđ reynum ađ gera okkar besta og vinna hvern leik. Hópurinn er nokkuđ svipađur og í fyrra en reynslunni ríkari. Auđvitađ er missir í Óttari Magnúsi en viđ teljum ađ menn sem voru í liđinu í fyrra séu ađ stíga upp og taka framförum."

Sjá einnig:
Milos: Ekki eđlilegt ađ leikmenn fari á skíđi eđa snjóbretti
Hin hliđin - Viktor Örlygur Andrason
Lögfrćđingurinn sem á hátt í hundrađ skópör

Komnir:
Geoffrey Castillion frá Debrecen
Gunnlaugur Fannar Guđmundsson frá Haukum
Muhammed Mert frá Hollandi
Milos Ozegovic frá Radnicki Pirot
Ragnar Bragi Sveinsson frá Fylki
Örvar Eggertsson frá Breiđabliki

Farnir:
Gary Martin til Lokeren
Igor Taskovic í Fjölni
Josip Fucek til Rúmeníu
Kristófer Páll Viđarsson í KA (Á láni)
Marko Perkovic
Óttar Magnús Karlsson í Molde
Stefán Ţór Pálsson í ÍR
Viktor Jónsson í Ţrótt R.

Leikmenn Víkings sumariđ 2017:
1. Róbert Örn Óskarsson
3. Ívar Örn Jónsson
5. Milos Ozegovic
6. Halldór Smári Sigurđsson
7. Alex Freyr Hilmarsson
8. Viktor Bjarki Arnarsson
9. Ragnar Bragi Sveinsson
10. Muhammed Mert
11. Dofri Snorrason
12. Kristiófer Karl Jensson
13. Viktor Örlygur Andrason
14. Bjarni Páll Linnet Runólfsson
17. Gunnlaugur Fannar Guđmundsson
18. Örvar Eggertsson
19. Erlingur Agnarsson
20. Geoffrey Castillion
21. Arnţór Ingi Kristinsson
22. Alan Lowing
24. Davíđ Örn Atlason
25. Vladimir Tufegdzic
27. Steinar Ísaksson
29. Jökull Ţorri Sverrisson
30. Emil Andri Auđunsson
31. Georg Bjarnason
32. Logi Tómasson
33. Jökull Jörvar Ţórhallsson

Leikir Víkings R. 2017:
1.maí KR – Víkingur R
8.maí Víkingur R – Grindavík
14.maí ÍBV – Víkingur R
21.maí Víkingur R – Breiđablik
28.maí KA – Víkingur R
5.júní Víkingur R – Fjölnir
15.júní Stjarnan – Víkingur R
19.júní FH – Víkingur R
26.júní Víkingur R – Víkingur Ó
10.júlí ÍA – Víkingur R
16.júlí Víkingur R – Valur
23.júlí Víkingur R – KR
31.júlí Grindavík – Víkingur R
9.ágúst Víkingur R – ÍBV
14.ágúst Breiđablik – Víkingur R
20.ágúst Víkingur R – KA
27.ágúst Fjölnir – Víkingur R
9.sept Víkingur R – Stjarnan
14.sept Víkingur R – FH
17.sept Víkingur Ó – Víkingur R
24.sept Víkingur R – ÍA
30.sept Valur – Víkingur R

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Alexander Freyr Einarsson, Brynjar Ingi Erluson, Elvar Geir Magnússon, Hafliđi Breiđfjörđ, Kristófer Kristjánsson, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner