banner
fim 13.sep 2012 14:30
Fˇtbolti.net
Li­i­ mitt: Pressuli­ ═slands
watermark Sk˙li Jˇn Fri­geirsson.
Sk˙li Jˇn Fri­geirsson.
Mynd: Fˇtbolti.net - H÷r­ur SnŠvar Jˇnsson
watermark Jˇn Gu­ni Fjˇluson.
Jˇn Gu­ni Fjˇluson.
Mynd: Fˇtbolti.net - H÷r­ur SnŠvar Jˇnsson
watermark Aron Jˇhannsson.
Aron Jˇhannsson.
Mynd: Fˇtbolti.net - Hafli­i Brei­fj÷r­
Samkeppnin er meiri en oft ß­ur Ý Ýslenska landsli­shˇpnum. Til gamans setti Fˇtbolti.net saman me­ a­sto­ ßlitsgjafa sÚrstakt äPressuli­" landsli­sins skipu­um ■eim leikm÷nnum sem voru ekki valdir Ý hˇp hjß Lars Lagerback Ý sÝ­ustu verkefnum.

Ůeir leikmenn sem voru Ý upphaflega hˇpnum en ■urftu a­ draga sig ˙t komu ekki til greina Ý li­i­.



Stefßn Logi Magn˙sson - Lillestr÷m
Klßrlega einn af ■remur bestu markv÷r­um ═slands Ý dag. Er ß mei­slalistanum n˙na og spilar ekki meira ß ßrinu eftir a­ hafa fari­ Ý a­ger­ ß hnÚ.

Sk˙li Jˇn Fri­geirsson - Elfsborg
Er a­ stÝga upp ˙r mei­slum. Mj÷g fj÷lhŠfur leikma­ur sem getur til dŠmis veri­ til taks til a­ leysa bakv÷r­inn og mi­v÷r­inn.

HallgrÝmur Jˇnasson - S÷nderjyskE
Hefur leiki­ mj÷g vel Ý sÝ­ustu landsleikjum sem hann hefur spila­. Ůurfti a­ draga sig ˙t ˙r landsli­shˇpnum fyrir FŠreyjarleikinn ■ar sem hann haf­i ekki jafna­ sig almennilega af mei­slum.

Jˇn Gu­ni Fjˇluson - Sundsvall
Var settur Ý frystiklefann hjß Beerschot Ý BelgÝu en hefur sřnt ■a­ a­ miki­ břr Ý honum. Er n˙ kominn til SvÝ■jˇ­ar ■ar sem hann fŠr lÝklega a­ spila miki­.

Hj÷rtur Logi Valgar­sson - Gautaborg
Hefur lÝkt og fÚlagsli­ hans ßtt erfitt uppdrßttar ß tÝmabilinu. ١ sß leikma­ur sem flestir horfa til Ý a­ leysa helstu ävandrŠ­ast÷­u" Ýslenska li­sins.

Ëlafur Ingi Sk˙lason - Zulte-Waregem
Leikur Ý BelgÝu me­ li­i Zulte-Waregem sem fˇr vel af sta­ Ý deildinni en hefur tapa­ sÝ­ustu tveimur leikjum. Břr yfir fÝnni reynslu me­ 16 A-landsleiki a­ baki ßsamt leikjum fyrir ÷ll yngri landsli­in.

Ei­ur Smßri Gu­johnsen - ┴n li­s
Lagerback sag­i a­ Ei­ur ■yrfti a­ finna sÚr li­ ef hann Štla­i a­ vera Ý landsli­shˇpnum Ý undankeppni HM. Semur lÝklega vi­ Seattle Sounders Ý BandarÝkjunum Ý vikunni. Hefur enn miki­ fram a­ fŠra.

Arnˇr Smßrason - Esbjerg
Íflugur leikma­ur sem var Ý hˇpnum gegn FŠreyjum en datt ˙t fyrir sÝ­ustu leiki. Leikur me­ Esbjerg Ý d÷nsku ˙rvalsdeildinni en li­i­ er ß botninum eftir ßtta umfer­ir.

Stein■ˇr Freyr Ůorsteinsson - Sandnes Ulf
MŠttur Ý norsku ˙rvalsdeildina me­ li­i sÝnu Sandnes Ulf. Hefur vaki­ athygli Ý norska boltanum og getur veitt Aroni Einari Gunnarssyni samkeppni Ý innk÷stunum!

Aron Jˇhannsson - AGF
Hefur miki­ veri­ Ý umrŠ­unni en segist taka ═sland framyfir BandarÝkin. Veri­ sjˇ­heitur Ý danska boltanum en Lagerback telur a­ hann sÚ ekki alveg tilb˙inn fyrir landsli­i­ enn■ß.

Hei­ar Helguson - Cardiff
═■rˇttama­ur ßrsins vŠri pott■Útt Ý landsli­inu ef Lagerback gŠti vali­ hann. Hei­ar hefur ■vÝ mi­ur lagt landsli­sskˇna ß hilluna og ekkert bendir til ■ess a­ ■eir ver­i teknir ■a­an enda er hann ekki a­ fara a­ yngjast.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
banner
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | fim 08. febr˙ar 16:30
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | f÷s 29. desember 14:00
Bj÷rn Berg Gunnarsson
Bj÷rn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | fim 30. nˇvember 14:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mßn 13. nˇvember 18:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | f÷s 10. nˇvember 16:30
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | fim 09. nˇvember 17:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 08. nˇvember 20:40
fimmtudagur 22. febr˙ar
ReykjavÝkurmˇt kvenna - ┌rslit
19:00 KR-Valur
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 1
18:40 Njar­vÝk-VÝkingur R.
Reykjanesh÷llin
f÷studagur 23. febr˙ar
Faxaflˇamˇt kvenna - B-ri­ill
20:00 KeflavÝk-Grˇtta
Reykjanesh÷llin
20:30 Tindastˇll-═A
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 4
18:00 HK-FH
Kˇrinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
19:30 KH-Reynir S.
Valsv÷llur
laugardagur 24. febr˙ar
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 1
13:00 ═A-═BV
Akranesh÷llin
17:15 Fram-Valur
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 2
14:15 Brei­ablik-Magni
FÝfan
15:15 KR-KA
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 4
14:00 Selfoss-GrindavÝk
J┴VERK-v÷llurinn
17:00 ١r-Fylkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
11:00 Kßri-Augnablik
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
13:00 VÝ­ir-Sindri
Reykjanesh÷llin
14:00 KV-Grˇtta
KR-v÷llur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
14:00 ┴lftanes-Afturelding
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
14:00 Leiknir F.-Einherji
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Stjarnan-١r/KA
Samsung v÷llurinn
sunnudagur 25. febr˙ar
Faxaflˇamˇt kvenna - A-ri­ill
17:00 FH-Selfoss
Gaman Fer­a v÷llurinn
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 2
18:15 ═R-Ůrˇttur R.
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 3
16:00 Haukar-VÝkingur Ë.
Akranesh÷llin
16:15 Leiknir R.-KeflavÝk
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
14:00 KFG-Berserkir
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
16:00 VŠngir J˙piters-Ůrˇttur V.
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
16:00 V÷lsungur-KF
Boginn
mßnudagur 26. febr˙ar
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
19:00 Fjar­abygg­/Huginn-H÷ttur
Fjar­abygg­arh÷llin
■ri­judagur 27. febr˙ar
Faxaflˇamˇt kvenna - A-ri­ill
19:00 Stjarnan-HK/VÝkingur
Samsung v÷llurinn
mi­vikudagur 28. febr˙ar
Faxaflˇamˇt kvenna - B-ri­ill
19:00 Grˇtta-Haukar
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
19:00 KeflavÝk-Augnablik
Reykjanesh÷llin
f÷studagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
18:30 Kßri-KFG
Akranesh÷llin
20:30 Vestri-Ăgir
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
19:00 KV-KH
KR-v÷llur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilsh÷ll
laugardagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
12:00 Reynir S.-Sindri
Leiknisv÷llur
14:00 Grˇtta-VÝ­ir
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
14:00 ┴lftanes-Ůrˇttur V.
Bessasta­av÷llur
16:00 Afturelding-DalvÝk/Reynir
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
14:00 Fjar­abygg­/Huginn-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 H÷ttur-Leiknir F.
Fellav÷llur
19:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
14:00 ┴lafoss-LÚttir
Varmßrv÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
15:15 Afturelding/Fram-┴lftanes
Egilsh÷ll
17:15 Ůrˇttur R.-VÝkingur Ë.
Egilsh÷ll
sunnudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 3
19:00 VÝkingur Ë.-Leiknir R.
Akranesh÷llin
20:15 Fj÷lnir-Stjarnan
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 4
17:00 ١r-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
13:00 Vestri-Berserkir
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
15:00 VŠngir J˙piters-Tindastˇll
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
16:00 Ţmir-┌lfarnir
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
14:00 Elli­i-SkallagrÝmur
Fylkisv÷llur
14:00 HvÝti riddarinn-Kormßkur/Hv÷t
Varmßrv÷llur
14:00 SR-MÝdas
Eimskipsv÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
17:00 SnŠfell/UDN-┴rborg
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
16:15 ═R-Grˇtta
Egilsh÷ll
18:15 Fj÷lnir-Augnablik
Egilsh÷ll
f÷studagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 1
19:00 Valur-═A
Egilsh÷ll
21:00 VÝkingur R.-Fram
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
20:00 KB-H÷r­ur ═.
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK/VÝkingur-Haukar
Kˇrinn
laugardagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 1
14:00 Njar­vÝk-═BV
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 2
19:00 Magni-Ůrˇttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 3
12:00 KeflavÝk-Haukar
Reykjanesh÷llin
12:00 Stjarnan-VÝkingur Ë.
Kˇrinn
17:15 Fj÷lnir-Leiknir R.
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 4
14:00 HK-١r
Kˇrinn
15:15 Fylkir-Selfoss
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
15:00 KFG-Augnablik
Samsung v÷llurinn
16:00 Berserkir-Ăgir
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
13:00 KH-VÝ­ir
Valsv÷llur
14:00 KV-Reynir S.
KR-v÷llur
14:00 Grˇtta-Sindri
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
14:00 ┴lftanes-VŠngir J˙piters
Bessasta­av÷llur
16:30 Ůrˇttur V.-Tindastˇll
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
14:00 Fjar­abygg­/Huginn-Einherji
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
14:00 HvÝti riddarinn-SR
Varmßrv÷llur
14:00 MÝdas-SkallagrÝmur
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
14:00 LÚttir-SnŠfell/UDN
Hertz v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 Kˇngarnir-═H
Leiknisv÷llur
16:00 KFR-Hamar
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
15:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Hamrarnir
Fellav÷llur
sunnudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 2
16:15 KR-═R
Egilsh÷ll
17:00 KA-Brei­ablik
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 4
12:00 FH-GrindavÝk
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
14:00 ┌lfarnir-H÷r­ur ═.
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
15:00 Kormßkur/Hv÷t-Elli­i
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
16:00 GG-AfrÝka
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 ═sbj÷rninn-Stßl-˙lfur
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 FH-═BV
Leiknisv÷llur
15:00 ١r/KA-Brei­ablik
Boginn
18:15 Valur-Stjarnan
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 KR-GrindavÝk
Egilsh÷ll
mßnudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
18:30 Fj÷lnir-KeflavÝk
Egilsh÷ll
■ri­judagur 13. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 1
20:30 ═A-VÝkingur R.
Akranesh÷llin
mi­vikudagur 14. mars
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
19:00 Afturelding-Ůrˇttur V.
Varmßrv÷llur
f÷studagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 1
19:00 Fram-Njar­vÝk
Egilsh÷ll
21:00 Valur-═BV
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
20:00 Kßri-Vestri
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-FH
Samsung v÷llurinn
20:00 ═BV-١r/KA
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-GrindavÝk
Gaman Fer­a v÷llurinn
laugardagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 2
11:00 Brei­ablik-KR
FÝfan
15:15 ═R-Magni
Egilsh÷ll
17:15 Ůrˇttur R.-KA
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 3
13:00 Haukar-Fj÷lnir
Gaman Fer­a v÷llurinn
13:00 VÝkingur Ë.-KeflavÝk
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 4
14:00 GrindavÝk-Fylkir
Reykjanesh÷llin
14:00 Selfoss-HK
J┴VERK-v÷llurinn
17:00 ١r-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
14:00 Augnablik-Ăgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
14:00 Grˇtta-Reynir S.
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
14:00 VŠngir J˙piters-Afturelding
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
14:00 KB-Kˇrdrengir
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
14:00 ┴lafoss-GG
Varmßrv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 ═H-═sbj÷rninn
Leiknisv÷llur
17:00 Hamar-Kˇngarnir
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Brei­ablik-Valur
FÝfan
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
13:00 Ůrˇttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
12:00 KeflavÝk-Sindri
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Einherji
Fjar­abygg­arh÷llin
sunnudagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild - Ri­ill 3
16:15 Leiknir R.-Stjarnan
Egilsh÷ll
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
12:00 KFG-Vestri
Samsung v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
16:00 ┴lftanes-DalvÝk/Reynir
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
15:00 KF-Leiknir F.
Boginn
17:00 V÷lsungur-H÷ttur
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
14:00 ┴rborg-AfrÝka
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 Stßl-˙lfur-KFR
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:30 ═BV-Stjarnan
Kˇrinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:15 HK/VÝkingur-Selfoss
Egilsh÷ll
20:15 KR-Fylkir
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
19:00 Tindastˇll-V÷lsungur
Boginn
fimmtudagur 22. mars
Landsli­ - U21 vinßttuleikir
00:00 ═rland-═sland
Tallaght Stadium
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
19:00 KH-Grˇtta
Valsv÷llur
f÷studagur 23. mars
Landsli­ - U-21 karla EM 2019
00:00 AlbanÝa-SlˇvakÝa
00:00 Nor­ur-═rland-Spßnn
Landsli­ - A-karla vinßttulandsleikir
00:00 MexÝkˇ-═sland
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
20:30 Augnablik-Vestri
FÝfan
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
20:00 SkallagrÝmur-HvÝti riddarinn
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
19:00 HK/VÝkingur-GrindavÝk
Egilsh÷ll
21:00 Fylkir-Haukar
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
20:00 KeflavÝk-═R
Reykjanesh÷llin
laugardagur 24. mars
Lengjubikar karla - A deild - ┌rslit
16:00 Undan˙rslit-A1 - C1
16:00 Undan˙rslit-B1 - D1
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
16:00 Berserkir-Kßri
VÝkingsv÷llur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
12:00 VÝ­ir-Reynir S.
Reykjanesh÷llin
14:00 Sindri-KV
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
17:00 Tindastˇll-Afturelding
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
14:00 H÷ttur-Einherji
Fellav÷llur
14:00 Leiknir F.-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
14:00 Ţmir-Kˇrdrengir
Kˇrinn - Gervigras
14:00 ┌lfarnir-KB
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
14:00 SR-Kormßkur/Hv÷t
Eimskipsv÷llurinn
14:00 Elli­i-MÝdas
Fylkisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
14:00 LÚttir-GG
Hertz v÷llurinn
16:00 AfrÝka-SnŠfell/UDN
Leiknisv÷llur
17:00 ┴rborg-┴lafoss
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
14:00 ═H-Hamar
Leiknisv÷llur
16:00 ═sbj÷rninn-KFR
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 ١r/KA-FH
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
14:00 ┴lftanes-═A
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
13:00 Augnablik-Sindri
FÝfan
14:00 Grˇtta-Fj÷lnir
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
19:00 Hamrarnir-Einherji
Boginn
sunnudagur 25. mars
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
14:00 Ăgir-KFG
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
14:30 DalvÝk/Reynir-Ůrˇttur V.
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
16:30 KF-Fjar­abygg­/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 Stßl-˙lfur-Kˇngarnir
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
18:30 Tindastˇll-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Boginn
mßnudagur 26. mars
Landsli­ - U-21 karla EM 2019
00:00 Nor­ur-═rland-═sland
Showgrounds
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-Brei­ablik
Samsung v÷llurinn
■ri­judagur 27. mars
Landsli­ - U-21 karla EM 2019
00:00 SlˇvakÝa-AlbanÝa
00:00 Spßnn-Eistland
Landsli­ - A-karla vinßttulandsleikir
23:59 Per˙-═sland
Red Bull Arena
mi­vikudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
20:00 KFR-═H
J┴VERK-v÷llurinn
fimmtudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 1
14:00 Ăgir-Kßri
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Augnablik-Berserkir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 2
14:00 KV-VÝ­ir
KR-v÷llur
14:00 KH-Sindri
Valsv÷llur
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
15:00 DalvÝk/Reynir-VŠngir J˙piters
Boginn
17:00 Tindastˇll-┴lftanes
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 4
14:00 V÷lsungur-Einherji
H˙savÝkurv÷llur
14:00 Leiknir F.-Fjar­abygg­/Huginn
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 H÷ttur-KF
Fellav÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
14:00 KB-Ţmir
Leiknisv÷llur
14:00 ┌lfarnir-Kˇrdrengir
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
12:00 HvÝti riddarinn-Elli­i
Varmßrv÷llur
14:00 Kormßkur/Hv÷t-MÝdas
Akranesh÷llin
14:00 SR-SkallagrÝmur
Eimskipsv÷llurinn
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
14:00 ┴lafoss-AfrÝka
Varmßrv÷llur
14:00 LÚttir-┴rborg
Hertz v÷llurinn
16:00 GG-SnŠfell/UDN
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 ═sbj÷rninn-Kˇngarnir
Kˇrinn - Gervigras
17:00 Hamar-Stßl-˙lfur
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Valur-═BV
Valsv÷llur
mßnudagur 2. aprÝl
Lengjubikar karla - A deild - ┌rslit
19:00 ┌rslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild - Ri­ill 3
14:00 DalvÝk/Reynir-Tindastˇll
Boginn
f÷studagur 6. aprÝl
Landsli­ - A-kvenna HM 2019
00:00 SlˇvenÝa-═sland
Sportni Park Lendava
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
20:00 Kˇrdrengir-H÷r­ur ═.
Leiknisv÷llur
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
19:00 ┴rborg-GG
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
20:00 ═A-Ůrˇttur R.
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
21:00 Augnablik-Grˇtta
FÝfan
laugardagur 7. aprÝl
Landsli­ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ůřskaland-TÚkkland
Lengjubikar karla - B deild - ┌rslit
14:00 Undan˙rslit-
14:00 Undan˙rslit-
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 2
12:00 MÝdas-HvÝti riddarinn
Leiknisv÷llur
14:00 Elli­i-SR
Fylkisv÷llur
15:00 SkallagrÝmur-Kormßkur/Hv÷t
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 3
16:00 AfrÝka-LÚttir
Leiknisv÷llur
17:00 SnŠfell/UDN-┴lafoss
Akranesh÷llin
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
12:00 Hamar-═sbj÷rninn
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Kˇngarnir-KFR
Leiknisv÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
14:00 Afturelding/Fram-VÝkingur Ë.
Varmßrv÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
15:15 ═R-Sindri
Egilsh÷ll
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
H˙savÝkurv÷llur
16:00 Hamrarnir-Tindastˇll
Boginn
sunnudagur 8. aprÝl
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 1
14:00 Ţmir-H÷r­ur ═.
Kˇrinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Ri­ill 4
16:00 Stßl-˙lfur-═H
Kˇrinn - Gervigras
■ri­judagur 10. aprÝl
Landsli­ - A-kvenna HM 2019
00:00 SlˇvenÝa-Ůřskaland
16:00 FŠreyjar-═sland
١rsh÷fn Ý FŠreyjum
f÷studagur 13. aprÝl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-HK/VÝkingur
KR-v÷llur
laugardagur 14. aprÝl
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Haukar-Selfoss
Gaman Fer­a v÷llurinn
17:00 GrindavÝk-Fylkir
Reykjanesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
14:00 ┴lftanes-VÝkingur Ë.
Bessasta­av÷llur
14:00 Afturelding/Fram-═A
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
14:00 Grˇtta-Sindri
Vivaldiv÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
14:00 V÷lsungur-Einherji
H˙savÝkurv÷llur
sunnudagur 15. aprÝl
Lengjubikar kvenna - A-deild ˙rslit
16:00 Undan˙rslit-A1 - A4
16:00 Undan˙rslit-A2 - A3
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
14:00 ═R-Fj÷lnir
Hertz v÷llurinn
f÷studagur 20. aprÝl
Lengjubikar kvenna - A-deild ˙rslit
19:00 ┌rslitaleikur-
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:45 Haukar-KR
Gaman Fer­a v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
20:00 ═A-VÝkingur Ë.
Akranesh÷llin
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
21:00 Augnablik-═R
FÝfan
laugardagur 21. aprÝl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Fylkir-HK/VÝkingur
Fylkisv÷llur
14:00 Selfoss-GrindavÝk
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 1
14:00 ┴lftanes-Ůrˇttur R.
Bessasta­av÷llur
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 2
14:00 Grˇtta-KeflavÝk
Vivaldiv÷llurinn
15:15 Fj÷lnir-Sindri
Egilsh÷ll
sunnudagur 22. aprÝl
Lengjubikar kvenna - C-deild ri­ill 3
16:00 Einherji-Tindastˇll
Boginn