Kjartan Henry mćtir stjóranum sem keypti hann til Celtic
Aron Sig: Reyni ađ sjálfsögđu ađ skora gegn Írum
Elín Metta: Fólk er ađ stíga upp
Óli Guđbjörns: Auđvitađ hef ég áhyggjur
Kári Árna: Meiri kröfur frá hinum almenna borgara
Jón Dađi um bekkjarsetuna: Er ekki stćrri en einhver annar
Helgi Kolviđs: Kitlar ađ fá ađ spila ţennan leik
Björn Bergmann: Mamma er ađ njóta athyglinnar
Raggi Sig: Hef aldrei undirbúiđ mig eins vel fyrir leik
Hannes: Ţetta var hćttulegur og erfiđur leikur
Helgi Kolviđs: Allir hagnast á ađ hafa Gylfa í liđinu
Arnór Ingvi: Heppnin var mér í vil
Gylfi: Oft sćtara ađ vinna svona
Viđar Örn: Mađur hefđi viljađ gera ađeins betur
Birkir Már: Fínt ađ fá semi úrslitaleik
Aron: Eigum mikiđ inni
Bolvíska stáliđ rýnir í leikinn: Fjölmiđlar í Kosóvó ađ vanmeta Ísland
Íslendingar ferđuđust langan veg til ađ sjá leikinn
Líklegt byrjunarliđ Íslands - Skođađ međ Hauki Harđar
Sjónvarpsţátturinn í heild: Hörku upphitun fyrir landsleikinn
lau 18.mar 2017 10:00
Fótbolti.net
Sjónvarpsţátturinn í heild: Skemmtikraftarnir fóru á kostum
watermark Gestir vikunnar í sjónvarpsţćtti Fótbolta.net.  Hjálmar Örn Jóhannsson, Jóhann Alfređ Kristinsson og Björn Bragi Arnarsson.
Gestir vikunnar í sjónvarpsţćtti Fótbolta.net. Hjálmar Örn Jóhannsson, Jóhann Alfređ Kristinsson og Björn Bragi Arnarsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Gestir vikunnar í sjónvarpsţćtti Fótbolta.net voru skemmtikraftarnir Björn Bragi Arnarsson og Jóhann Alfređ Kristinsson úr Miđ-Ísland og Snapchat stjarnan Hjálmar Örn Jóhannsson.

Ţeir tóku hressandi umrćđu um fótbolta auk ţess sem ţeir rćddu uppáhalds liđ sitt Tottenham.

Gestir vikunnar í sjónvarpsţćttinum
Björn Bragi Arnarsson - @bjornbragi
Hjálmar Örn Jóhannsson - @hjammi
Jóhann Alfređ Kristinsson - @alfredgamli

Sjá einnig:
Sjónvarpiđ: Draumaliđ skemmtilegra leikmanna
Sjónvarpiđ: Tottenham vinnur pottţétt stóran titil
Sjónvarpiđ: Aukastig fyrir burst, tíu mínútna brottvísun og örlagaspjald
Sjónvarpiđ: Ţađ vćri skrýtiđ ađ skamma Alli
Björn Bragi velur draumaliđ skemmtilegra leikmanna
Jóhann Alfređ velur draumaliđ skemmtilegra leikmanna
Hjálmar Örn velur draumaliđ skemmtilegra leikmanna
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
mánudagur 27. mars
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:30 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 28. mars
A landsliđ karla vináttuleikir
18:45 Írland-Ísland
U-21 karla vináttuleikir
15:00 Saudi-Arabía-Ísland
Stadio Matusa
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 KH-Kári
Valsvöllur
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell/UDN
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 Breiđablik-ÍBV
Fífan
14:00 Valur-Ţór/KA
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
mánudagur 3. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fylkir-Fjölnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 5. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
18:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 6. apríl
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Slóvakía-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 7. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 GG-Úlfarnir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
16:00 1R2-2R3
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Holland-Ísland
Leikiđ erlendis
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
Borgunarbikar karla
19:00 SR-ÍH
Eimskipsvöllurinn
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
19:00 Kári-Léttir
Akraneshöllin
19:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
20:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
Meistarakeppni KSÍ konur
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
Borgunarbikar karla
13:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
14:00 Stál-úlfur-Njarđvík
Kórinn - Gervigras
14:00 Víđir-Mídas
Nesfisk-völlurinn
14:00 Gnúpverjar-KFR
Árnesvöllur
14:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
14:00 KFS-Hamar
Týsvöllur
14:00 Augnablik-Ísbjörninn
Fagrilundur
14:00 Geisli A-Nökkvi
KA-völlur
14:00 Ćgir-Ýmir
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KF-Tindastóll
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
16:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Borgunarbikar karla
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Kórdrengir
Sandgerđisvöllur
14:00 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
14:00 Höttur-Sindri
Fellavöllur
14:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey
KA-völlur
14:00 Stokkseyri-Kría
JÁVERK-völlurinn
20:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
mánudagur 24. apríl
Meistarakeppni KSÍ karlar
19:15 FH-Valur
Leikv. óákveđinn
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir/Mídas
Nettóvöllurinn
19:00 Selfoss-Elliđi/KormákurHvöt
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 29. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 Berserkir/Skallagrím-Gnúpverjar/KFR
14:00 Kóngarnir/Afríka-Ţróttur R
14:00 Fylkir-Vatnaliljur/Úlfarnir
Floridana völlurinn
14:00 Reynir S/Kórdrengir-Haukar
14:00 KFG/Vćngir J-Afturelding/Grótta
14:00 Geisli/Nökkvi-Magni
14:00 SR/ÍH-KH/Hvíti riddarinn
14:00 Kári/Léttir-Augnablik/Ísbjörninn
14:00 Stál úlfur/Njarđvík-ÍR
14:00 Höttur/Sindri-Huginn
14:00 Álftanes/Vestri-Ćgir/Ýmir
14:00 Árborg/KB-KFS/Hamar
14:00 GG/Snćfell-KV/Ţróttur V
14:00 Stokkseyri/Kría-Leiknir R
14:00 KF/Tindastóll-Ţór
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 Fjarđabyggđ/Einherji-Leiknir F
14:00 DalvíkReynir/Drangey-Völsungur
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
21:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
14:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
17:00 Augnablik-Grótta
Fífan
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Kórinn
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
15:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
14:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
mánudagur 22. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Kóngarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Léttir-Hrunamenn
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Kórdrengir
Stykkishólmsvöllur
miđvikudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-KFR
Fagrilundur
20:00 Stokkseyri-Vatnaliljur
Stokkseyrarvöllur
fimmtudagur 25. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
16:00 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
12:00 KH-Stál-úlfur
Valsvöllur
14:00 Álftanes-Drangey
Bessastađavöllur
16:00 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur