fös 23.sep 2016 18:00
Magnús Már Einarsson
Freysi spáir í nćstsíđustu umferđina í Pepsi-deildinni
watermark Freyr Alexandersson.
Freyr Alexandersson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Óskar skorar samkvćmt spánni.
Óskar skorar samkvćmt spánni.
Mynd: Fótbolti.net: Eyjólfur Garđarsson
Nćstsíđasta umferđin í Pepsi-deild karla fer fram klukkan 14:00 á sunnudaginn.

Freyr Alexandersson, landsliđsţjálfari kvenna, settist í spádómsstólinn og spáđi í leikina á sunnudag.

ÍBV 0 - 2 Valur
Lífsbaráttu leikur fyrir ÍBV, mćta ţví miđur vćngbrotnir í leikinn ţar sem Jón Ingason og Barden eru í banni. Valsmenn ćtla ađ enda mótiđ vel, eru međ leikmenn eins og Kidda sem eru ađ toppa sinn leik núna.

Fjölnir 1 - 2 Stjarnan
Rosalegur leikur tveggja frábćra liđa. Fjölnir búiđ ađ heilla alla í sumar, vćri ótrúlegt afrek fyrir ţá ađ ná í evrópusćtiđ. Saga ţeirra í sumar hvađ varđar stóra leiki er ekki međ ţeim, ţađ fćr mig til ađ setja sigur á Stjörnuna. Hilmar leggur sennilega upp tvö.

ÍA 1 - 1 Breiđablik
Skagamenn hafa gert vel í sumar og hljóta ađ ćtla enda mótiđ vel. Heimavöllurinn er sterkur, Blikar tapa sjaldan og langt síđan ţeir töpuđu leik. Jafntefli niđurstađan.

Víkingur R. 1 - 2 FH
Langt síđan Víkingar unnu leik, ţetta verđur jöfn rimma. Mögulega smá ryđ í Íslandsmeisturunum. Ţađ er ástćđa fyrir ţví ađ ţví ađ ţeir eru búnir ađ loka mótinu, eru sterkastir og loka ţessum leik. Atli Viđar skorar tvö.

Víkingur Ó. 0 - 2 KR
KR er komiđ á skriđ, ţeir finna lykt af evrópu, ţađ verđur erfitt ađ stoppa ţá úr ţessu. Allt of mikiđ af flottum leikmönnum í liđinu til ţess ađ ţeir misstígi sig hér. Búiđ ađ vera erfitt hjá Ólsurum í langan tíma, vont ađ mćta KR núna. Óskar og Kennie skora.

Fylkir 2 - 1 Ţróttur
Fylkir verđur ađ vinna, ekkert flókiđ viđ ţađ. Ţróttur fallinn ţví miđur. Fylkir lokar ţessu af ţví ađ ţađ er miklu meira undir hjá ţeim og ţeir hafa gćđin til ađ klára ţetta.

Fyrri spámenn:
Gunnar Sigurđarson (4 réttir)
Srdjan Tufegdzic(4 réttir)
Jóhann Berg Guđmundsson (3 réttir)
Arnór Ingvi Traustason (3 réttir)
Fanndís Friđriksdóttir (3 réttir)
Guđni Th. Jóhannesson (3 réttir)
Ţorkell Gunnar Sigurbjörnsson (3 réttir)
Björn Daníel Sverrisson (2 réttir)
Helgi Seljan (2 réttir)
Hörđur Magnússon (2 réttir)
Luka Kostic (2 réttir)
Óli Stefán Flóventsson (2 réttir)
Sóli Hólm (2 réttir)
Tryggvi Guđmundsson (2 réttir)
Janus Dađi Smárason (1 réttur)
Liđ L U J T Mörk mun Stig
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
mánudagur 27. mars
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:30 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 28. mars
A landsliđ karla vináttuleikir
18:45 Írland-Ísland
U-21 karla vináttuleikir
12:30 Saudi-Arabía-Ísland
Leikiđ erlendis
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 KH-Kári
Valsvöllur
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell/UDN
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A1-A4
14:00 A2-A3
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
mánudagur 3. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fylkir-Fjölnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 5. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
18:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 6. apríl
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Slóvakía-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 7. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 GG-Úlfarnir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R4-2R1
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Holland-Ísland
Leikiđ erlendis
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
Borgunarbikar karla
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
19:00 Kári-Léttir
Akraneshöllin
19:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
19:00 SR-ÍH
Eimskipsvöllurinn
20:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
Borgunarbikar karla
13:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
14:00 Víđir-Mídas
Nesfisk-völlurinn
14:00 Gnúpverjar-KFR
Árnesvöllur
14:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
14:00 KFS-Hamar
Týsvöllur
14:00 Augnablik-Ísbjörninn
Fagrilundur
14:00 Geisli A-Nökkvi
KA-völlur
14:00 Ćgir-Ýmir
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KF-Tindastóll
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
14:00 Stál-úlfur-Njarđvík
Kórinn - Gervigras
16:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Borgunarbikar karla
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Kórdrengir
Sandgerđisvöllur
14:00 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
14:00 Höttur-Sindri
Fellavöllur
14:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey
Dalvíkurvöllur
14:00 Stokkseyri-Kría
JÁVERK-völlurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
20:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 Keflavík-Víđir/Mídas
Nettóvöllurinn
19:00 Selfoss-Elliđi/KormákurHvöt
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK-Fram
Kórinn
laugardagur 29. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 Reynir S/Kórdrengir-Haukar
14:00 Fylkir-Vatnaliljur/Úlfarnir
Floridana völlurinn
14:00 KFG/Vćngir J-Afturelding/Grótta
14:00 Geisli/Nökkvi-Magni
14:00 SR/ÍH-KH/Hvíti riddarinn
14:00 Kári/Léttir-Augnablik/Ísbjörninn
14:00 Stál úlfur/Njarđvík-ÍR
14:00 Höttur/Sindri-Huginn
14:00 Álftanes/Vestri-Ćgir/Ýmir
14:00 Árborg/KB-KFS/Hamar
14:00 GG/Snćfell-KV/Ţróttur V
14:00 Stokkseyri/Kría-Leiknir R
14:00 KF/Tindastóll-Ţór
14:00 Berserkir/Skallagrím-Gnúpverjar/KFR
14:00 Kóngarnir/Afríka-Ţróttur R
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 Fjarđabyggđ/Einherji-Leiknir F
14:00 DalvíkReynir/Drangey-Völsungur
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
20:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
21:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
13:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
17:00 Augnablik-Grótta
Fífan
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Kórinn
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
15:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
14:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
mánudagur 22. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Kóngarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Léttir-Hrunamenn
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Kórdrengir
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
miđvikudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-KFR
Fagrilundur
20:00 Stokkseyri-Vatnaliljur
Stokkseyrarvöllur
fimmtudagur 25. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
16:00 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
12:00 KH-Stál-úlfur
Valsvöllur
14:00 Álftanes-Drangey
Bessastađavöllur
16:00 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur