banner
fim 12.maí 2016 13:00
Arnar Dađi Arnarsson
Hrađfrétta-Gunnar spáir í leiki 3. umferđar
watermark Gunnar Sigurđarson.
Gunnar Sigurđarson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ţriđja umferđin í Pepsi-deild karla hefst međ látum í kvöld ţegar fimm leikir eru á dagskrá.

Guđni Th. Jóhannesson, forsetaframbjóđandi, var međ ţrjá rétta ţegar hann spáđi í Pepsi-deildina í síđustu umferđ.

Gunnar Sigurđarson, sjónvarpsmađur í Hrađfréttum á RÚV, spáir í leikina í 3. umferđinni.



ÍBV 1-3 Víkingur Ó. (18:00 í kvöld)
Óumdeildur áhugaverđasti leikur umferđarinnar. Ég hef fariđ oft til Vestmannaeyja og hef vissulega upplifađ fjölmargar verslunamannahelgar á ţessum fallega stađ. Ţađ er fátt annađ í stöđunni en ađ ţakka fyrir sig međ góđum sigri.

ÍA 1-0 Fjölnir (19:15 í kvöld)
Gunnlaugur Jónsson, ţjálfari Skagamanna, hefur boriđ sig einstaklega vel síđustu viku ţrátt fyrir tvö töp. Ţeir sem ţekkja til kappans vita engu ađ síđur ađ „Skepnan” er gjörsamleg brjáluđ og leikmenn hans munu ekki ţora öđru en ađ loka Skipaskaga og brjóta niđur Gullinbrúna.

Stjarnan 3 - 0 Ţróttur R. (19:15 í kvöld)
Ţađ gefur fátt annađ til kynna en ađ Stjarnan haldi áfram ađ sýna ađ ţeir eru međ öflugasta liđiđ í dag. Vissulega verđur gaman hjá Kötturum eins og ávalt, en í ţetta skiptiđ skemmtileg sneypiför.

Valur 4 - 1 Fylkir (19:15 í kvöld)
Ţetta er virkilega áhugaverđ rimma, fyrir ţćr sakir ađ hvorugt liđ hefur enn náđ í stig. Ţađ verđur ţví eitthvađ ađ láta undan og ţví miđur verđa Árbćingar fyrir ţví ađ fá skellinn. Valsarar munu stimpla sig inn ađ krafti í mótiđ og sýna öđrum liđum hvađ í ţeim býr.

KR 3 - 2 FH (20:00 í kvöld)
Obbosins leikur, fjandinn. Fyrirfram eru flestir á ţví ađ Íslandsmeistararnir muni klára ţetta eđa minnsta kosti vona ţađ. Međ King Kenny kominn á kortiđ ţá fer ađ vora í Vesturbć og ţađ skilar ţeim fyrsta sigur mótsins. Obbosins leikur, fjandinn.

Breiđablik 0 - 0 Víkingur R. (20:00 á morgun)
Já .. nei ţađ er ekkert í kortum nema dúndrandi jafntefli. Steindautt X.

Fyrri spámenn:
Guđni Th. Jóhannesson (3 réttir)
Tryggvi Guđmundsson (2 réttir)
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-FH
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Magni
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
19:15 Njarđvík-HK
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Álftanes
Leiknisvöllur
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Kóngarnir
Tungubakkavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Argentína-Króatía
Nizhny Novgorod Stadium
föstudagur 22. júní
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Ásvellir
Landsliđ - A-karla HM2018
15:00 Nígería-Ísland
Volgograd Arena
laugardagur 23. júní
2. deild karla
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Kári
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 Sindri-KFG
Sindravellir
14:00 KH-KF
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fylkir-ÍA
Fylkisvöllur
16:00 Hamrarnir-Fjölnir
Boginn
4. deild karla - A-riđill
16:00 Snćfell/UDN-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Vatnaliljur
Geislavöllur
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
15:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
16:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
2. deild karla
18:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-GG
Týsvöllur
mánudagur 25. júní
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Ţór-Stjarnan
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 26. júní
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Ísland-Króatía
Rostov Arena
18:00 Nígería-Argentína
Saint Petersburg Stadium
miđvikudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Fram
Kórinn
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Afturelding/Fram
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Björninn-Stál-úlfur
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Árborg
Bessastađavöllur
20:00 Álafoss-Afríka
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kórdrengir
Hertz völlurinn
fimmtudagur 28. júní
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Snćfell/UDN
Víkingsvöllur
20:00 KFR-KB
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Tungubakkavöllur
20:00 Reynir S.-Skallagrímur
Europcarvöllurinn
föstudagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogabćjarvöllur
19:15 Leiknir F.-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
20:00 KH-Dalvík/Reynir
Valsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
Mjólkurbikar kvenna
17:30 Fylkir-ÍBV
Fylkisvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
laugardagur 30. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Eskjuvöllur
14:00 Huginn-Vestri
Fellavöllur
16:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
3. deild karla
14:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
13:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Hörđur Í.
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Hvammstangavöllur
16:00 Kría-Geisli A
Vivaldivöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 ÍR-Breiđablik
Hertz völlurinn
sunnudagur 1. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
17:00 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Reynir S.-Hörđur Í.
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
mánudagur 2. júlí
Pepsi-deild karla
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
1. deild kvenna
17:15 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 3. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Ýmir
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-Björninn
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Léttir
Ásvellir
miđvikudagur 4. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Norđfjarđarvöllur
19:15 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 5. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
19:15 ÍR-HK
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Álftanes
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kría
Fagrilundur
föstudagur 6. júlí
3. deild karla
19:15 Augnablik-KH
Fagrilundur
19:15 KV-KFG
KR-völlur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
laugardagur 7. júlí
Pepsi-deild karla
12:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
16:00 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fram-Magni
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Fjarđabyggđ
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogabćjarvöllur
16:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
16:00 Höttur-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kormákur/Hvöt
Geislavöllur
sunnudagur 8. júlí
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
1. deild kvenna
16:00 Sindri-Afturelding/Fram
Sindravellir
2. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
mánudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 10. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
miđvikudagur 11. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-HK/Víkingur
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
1. deild kvenna
18:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Reynir S.
Víkingsvöllur
20:00 SR-Hvíti riddarinn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 12. júlí
Pepsi-deild karla
18:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Afturelding/Fram-ÍA
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kórdrengir
Fagrilundur
20:00 Kría-Léttir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 13. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Sindri
Floridana völlurinn
laugardagur 14. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
16:00 Vestri-Kári
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Sindri-KH
Sindravellir
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álftanes-KFS
Bessastađavöllur
16:30 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-ÍH
Geislavöllur
sunnudagur 15. júlí
2. deild karla
12:30 Huginn-Grótta
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
12:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
12:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Úlfarnir
Olísvöllurinn
mánudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 17. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-HK/Víkingur
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Stál-úlfur
Versalavöllur
20:00 Hamar-KB
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Björninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 18. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-SR
Europcarvöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Tungubakkavöllur
20:00 Skallagrímur-Mídas
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-GG
Leiknisvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
fimmtudagur 19. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kórdrengir
Ásvellir
föstudagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Njarđvík
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
19:15 KH-Ćgir
Valsvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Blönduósvöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
laugardagur 21. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-KF
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
14:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
18:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Elliđi
Olísvöllurinn
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-Álftanes
Ţróttarvöllur
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
1. deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
16:00 HK-Ţór
Kórinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Höttur
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Ţróttur V.-Leiknir F.
Vogabćjarvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
14:00 Einherji-KH
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 KV-Augnablik
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Stál-úlfur
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Ásvellir
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Úrslitaleikur-