f÷s 31. maÝ 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: Brei­ablik slˇ HK ˙t ß heimavelli
Brei­ablik slˇ HK ˙t Ý Mjˇlkurbikar karla Ý gŠrkv÷ldi me­ 3 - 1 sigri ß Kˇpavogsvelli. HÚr a­ ne­an er myndaveisla ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
19:40
Skřrslan: Allt hrˇs ß Blika
banner
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | mßn 14. j˙nÝ 23:40
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 09. j˙nÝ 12:50
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | ■ri 04. maÝ 14:47
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | lau 17. aprÝl 09:30
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | mi­ 07. aprÝl 14:10
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | f÷s 02. aprÝl 10:37
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | ■ri 30. mars 10:16
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
f÷studagur 30. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 Fylkir-Valur
WŘrth v÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
16:00 Kr. Sovetov - Spartak
16:00 Arsenal T - Rubin
laugardagur 31. j˙lÝ
Lengjudeild karla
14:00 ═BV-Afturelding
Hßsteinsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Ufa - Dinamo
17:00 CSKA - Lokomotiv
sunnudagur 1. ßg˙st
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Ural - Nizhnyi Novgorod
17:00 Rostov - Zenit
17:00 FK Krasnodar - Khimki
mßnudagur 2. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Brei­ablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
17:00 Akhmat Groznyi - Sochi
■ri­judagur 3. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KeflavÝk
Greifav÷llurinn
19:15 Fylkir-Leiknir R.
WŘrth v÷llurinn
mi­vikudagur 4. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-═A
Samsungv÷llurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
19:15 Valur-KR
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Berserkir-┴rborg
VÝkingsv÷llur
fimmtudagur 5. ßg˙st
Lengjudeild karla
19:15 Grˇtta-Selfoss
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fram-Fj÷lnir
Framv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 GrindavÝk-Augnablik
GrindavÝkurv÷llur
19:15 ═A-HK
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Haukar-Afturelding
┴svellir
3. deild karla
19:00 Augnablik-Tindastˇll
Fagrilundur - gervigras
19:00 DalvÝk/Reynir-Sindri
DalvÝkurv÷llur
19:00 ═H-Ăgir
Skessan
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 KFR-GG
SS-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Gullfßlkinn-SkallagrÝmur
Ůrˇttarv÷llur
19:00 Uppsveitir-Smßri
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 Ţmir-┴lafoss
Versalav÷llur
20:00 MÝdas-K┴
VÝkingsv÷llur
20:00 Bj÷rninn-KM
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
f÷studagur 6. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-═BV
Origo v÷llurinn
18:00 Stjarnan-١r/KA
Samsungv÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Fylkir
HS Orku v÷llurinn
19:15 Tindastˇll-Brei­ablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-١r
Fagverksv÷llurinn Varmß
18:00 GrindavÝk-Vestri
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Kˇrdrengir
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grˇtta-VÝkingur R.
Vivaldiv÷llurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Ůrˇttur V.
┴svellir
19:15 Njar­vÝk-Kßri
Rafholtsv÷llurinn
19:15 KF-V÷lsungur
Ëlafsfjar­arv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 RB-═sbj÷rninn
Reykjanesh÷llin
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Hamar-Stokkseyri
Grřluv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Vatnaliljur-LÚttir
Fagrilundur - gervigras
England - Championship
14:00 Bournemouth - West Brom
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
laugardagur 7. ßg˙st
Lengjudeild karla
14:00 VÝkingur Ë.-═BV
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Leiknir F.
BLUE-v÷llurinn
14:00 Fjar­abygg­-KV
Eskjuv÷llur
16:00 ═R-Magni
Hertz v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Sindri
Grřluv÷llur
3. deild karla
14:00 Elli­i-Einherji
WŘrth v÷llurinn
14:00 KFG-VÝ­ir
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KrÝa-AfrÝka
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 KH-KFB
Valsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 ┴lftanes-H÷r­ur ═.
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 KB-Kormßkur/Hv÷t
Domusnovav÷llurinn
14:00 HvÝti riddarinn-┌lfarnir
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 Samherjar-VŠngir J˙piters
Hrafnagilsv÷llur
England - Championship
14:00 Blackburn - Swansea
14:00 Bristol City - Blackpool
14:00 Cardiff City - Barnsley
14:00 Derby County - Huddersfield
14:00 Luton - Peterboro
14:00 Preston NE - Hull City
14:00 QPR - Millwall
14:00 Stoke City - Reading
14:00 Sheffield Utd - Birmingham
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Zenit - FK Krasnodar
14:30 Arsenal T - Kr. Sovetov
17:00 Spartak - Nizhnyi Novgorod
sunnudagur 8. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovav÷llurinn
17:00 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
19:15 ═A-HK
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Fylkir
HS Orku v÷llurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
15:00 Augnablik-HK
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
14:00 ┴lftanes-SR
OnePlus v÷llurinn
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-KM
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
16:00 Sindri-═H
Sindravellir
England - Championship
14:00 Fulham - Middlesbrough
14:00 Coventry - Nott. Forest
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Khimki - Rostov
17:00 Dinamo - CSKA
17:00 Rubin - Akhmat Groznyi
mßnudagur 9. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Ůrˇttur R.
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 Fj÷lnir-Fram
Extra v÷llurinn
19:15 ═R-KH
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Smßri-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ┴lafoss-Reynir H
Tungubakkav÷llur
R˙ssland - Efsta deild
16:00 Sochi - Ural
■ri­judagur 10. ßg˙st
Lengjudeild karla
19:15 VÝkingur Ë.-Fram
ËlafsvÝkurv÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Afturelding
Domusnovav÷llurinn
2. deild kvenna
18:00 Sindri-V÷lsungur
Sindravellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-KrÝa
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Gullfßlkinn-Uppsveitir
Ůrˇttarv÷llur
mi­vikudagur 11. ßg˙st
3. deild karla
19:00 VÝ­ir-Ăgir
Nesfisk-v÷llurinn
20:00 ═H-Augnablik
Skessan
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-Ţmir
KR-v÷llur
20:00 K┴-Bj÷rninn
┴svellir
fimmtudagur 12. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-═A
Kaplakrikav÷llur
19:15 VÝkingur R.-Augnablik
VÝkingsv÷llur
19:15 GrindavÝk-KR
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Afturelding-Grˇtta
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 HK-Haukar
Kˇrinn
3. deild karla
19:00 Tindastˇll-DalvÝk/Reynir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 KB-Vatnaliljur
Domusnovav÷llurinn
19:00 VŠngir J˙piters-LÚttir
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
f÷studagur 13. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-GrindavÝk
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-Grˇtta
Eimskipsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SkallagrÝmur-Hamar
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 KFB-SR
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 MÝdas-┴lftanes
VÝkingsv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Brentford - Arsenal
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Bayern
Spßnn - La Liga
18:00 Valencia - Getafe
laugardagur 14. ßg˙st
Lengjudeild karla
13:00 Vestri-Fram
OlÝsv÷llurinn
14:00 Fj÷lnir-Afturelding
Extra v÷llurinn
16:00 ١r-VÝkingur Ë.
SaltPay-v÷llurinn
16:00 Kˇrdrengir-═BV
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
13:00 V÷lsungur-Reynir S.
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
13:30 Kßri-Leiknir F.
Akranesh÷llin
14:00 Njar­vÝk-Fjar­abygg­
Rafholtsv÷llurinn
16:00 Ůrˇttur V.-KF
VogaÝdřfuv÷llur
16:00 KV-═R
KR-v÷llur
16:00 Magni-Haukar
GrenivÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjar­arv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 RB-KFR
Reykjanesh÷llin
14:00 ┴rborg-GG
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 AfrÝka-Berserkir
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Gullfßlkinn-Smßri
Ůrˇttarv÷llur
14:00 Stokkseyri-KH
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 ┴lafoss-H÷r­ur ═.
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 Kormßkur/Hv÷t-HvÝti riddarinn
Bl÷nduˇsv÷llur
16:00 ┌lfarnir-Samherjar
Framv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Man Utd - Leeds
14:00 Burnley - Brighton
14:00 Chelsea - Crystal Palace
14:00 Everton - Southampton
14:00 Leicester - Wolves
14:00 Watford - Aston Villa
14:00 Norwich - Liverpool
England - Championship
14:00 Peterboro - Derby County
14:00 Barnsley - Coventry
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Blackpool - Cardiff City
14:00 Huddersfield - Fulham
14:00 Hull City - QPR
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Bournemouth
14:00 Reading - Preston NE
14:00 West Brom - Luton
14:00 Swansea - Sheffield Utd
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Bochum
13:30 Union Berlin - Leverkusen
13:30 Stuttgart - Greuther Furth
13:30 Mainz - RB Leipzig
13:30 Augsburg - Hoffenheim
13:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
13:30 K÷ln - Hertha
Spßnn - La Liga
18:00 Osasuna - Espanyol
18:00 Mallorca - Betis
18:00 Cadiz - Levante
18:00 Alaves - Real Madrid
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Spartak - Ural
14:30 Nizhnyi Novgorod - Ufa
17:00 Rostov - CSKA
17:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
sunnudagur 15. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Stjarnan
Greifav÷llurinn
17:00 Brei­ablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
17:00 FH-Leiknir R.
Kaplakrikav÷llur
19:15 Valur-KeflavÝk
Origo v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Vopnafjar­arv÷llur
3. deild karla
12:00 H÷ttur/Huginn-VÝ­ir
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Ăgir-Sindri
Ůorlßkshafnarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 Reynir H-KM
ËlafsvÝkurv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Tottenham - Man City
Spßnn - La Liga
18:00 Celta - Atletico Madrid
18:00 Barcelona - Real Sociedad
18:00 Sevilla - Vallecano
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Lokomotiv - Zenit
14:30 Rubin - Kr. Sovetov
17:00 FK Krasnodar - Arsenal T
mßnudagur 16. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-VÝkingur R.
WŘrth v÷llurinn
19:15 HK-KR
Kˇrinn
2. deild kvenna
19:15 KM-═R
KR-v÷llur
19:15 SR-Fj÷lnir
Ůrˇttarv÷llur
19:15 Fram-Hamar
Framv÷llur
19:15 KH-┴lftanes
Valsv÷llur
Spßnn - La Liga
18:00 Villarreal - Granada CF
18:00 Elche - Athletic
R˙ssland - Efsta deild
16:00 Sochi - Khimki
■ri­judagur 17. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ١r/KA-Tindastˇll
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-KeflavÝk
Hßsteinsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Stjarnan
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
20:00 Elli­i-KFG
WŘrth v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SR-Stokkseyri
Ůrˇttarv÷llur
England - Championship
14:00 Barnsley - Luton
14:00 Blackpool - Coventry
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Millwall - Fulham
14:00 Peterboro - Cardiff City
14:00 Swansea - Stoke City
mi­vikudagur 18. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
17:00 Fjar­abygg­-Kßri
Eskjuv÷llur
18:00 KF-Magni
Ëlafsfjar­arv÷llur
18:00 ═R-Njar­vÝk
Hertz v÷llurinn
18:00 Reynir S.-Ůrˇttur V.
BLUE-v÷llurinn
19:15 Haukar-KV
┴svellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
18:00 DalvÝk/Reynir-Einherji
DalvÝkurv÷llur
18:00 ═H-Tindastˇll
Skessan
4. deild karla - A-ri­ill
18:30 GG-AfrÝka
GrindavÝkurv÷llur
20:00 KrÝa-RB
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:30 Uppsveitir-SkallagrÝmur
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Ţmir-K┴
Kˇrinn
England - Championship
14:00 Birmingham - Bournemouth
14:00 Hull City - Derby County
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Nott. Forest - Blackburn
14:00 Reading - Bristol City
14:00 West Brom - Sheffield Utd
fimmtudagur 19. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Vestri
Fagverksv÷llurinn Varmß
18:00 GrindavÝk-Ůrˇttur R.
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Grˇtta-Kˇrdrengir
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fram-Selfoss
Framv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:00 Augnablik-Afturelding
Kˇpavogsv÷llur
18:00 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
18:00 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Berserkir-═sbj÷rninn
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lftanes-┴lafoss
OnePlus v÷llurinn
20:00 Bj÷rninn-MÝdas
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Vatnaliljur-VŠngir J˙piters
Fagrilundur - gervigras
20:00 LÚttir-┌lfarnir
Hertz v÷llurinn
f÷studagur 20. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 ١r-═BV
SaltPay-v÷llurinn
19:15 VÝkingur Ë.-Fj÷lnir
ËlafsvÝkurv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:00 Grˇtta-Haukar
Vivaldiv÷llurinn
18:00 ═A-GrindavÝk
Nor­urßlsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 ┴lftanes-KM
OnePlus v÷llurinn
20:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - B-ri­ill
18:30 Hamar-Gullfßlkinn
Grřluv÷llur
20:00 Smßri-KFB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
18:30 HvÝti riddarinn-KB
Fagverksv÷llurinn Varmß
England - Championship
14:00 Bristol City - Swansea
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
laugardagur 21. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
14:00 KeflavÝk-FH
HS Orku v÷llurinn
16:15 Brei­ablik-KA
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
14:00 ═R-Einherji
Hertz v÷llurinn
14:00 Hamar-SR
Grřluv÷llur
14:00 Fj÷lnir-KH
Extra v÷llurinn
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
14:00 V÷lsungur-Fram
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
13:00 H÷ttur/Huginn-Elli­i
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 KFG-Augnablik
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 KH-SkallagrÝmur
Valsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
12:00 H÷r­ur ═.-KM
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 Samherjar-Kormßkur/Hv÷t
Hrafnagilsv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Liverpool - Burnley
14:00 Aston Villa - Newcastle
14:00 Crystal Palace - Brentford
14:00 Leeds - Everton
14:00 Man City - Norwich
14:00 Brighton - Watford
England - Championship
14:00 QPR - Barnsley
14:00 Bournemouth - Blackpool
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Cardiff City - Millwall
14:00 Coventry - Reading
14:00 Derby County - Middlesbrough
14:00 Fulham - Hull City
14:00 Luton - Birmingham
14:00 Preston NE - Peterboro
14:00 Sheffield Utd - Huddersfield
14:00 Stoke City - Nott. Forest
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - K÷ln
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Leverkusen - Gladbach
13:30 Freiburg - Dortmund
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Hertha - Wolfsburg
13:30 Bochum - Mainz
13:30 Greuther Furth - Arminia Bielefeld
R˙ssland - Efsta deild
14:30 CSKA - Akhmat Groznyi
14:30 Ufa - Zenit
17:00 Arsenal T - Spartak
sunnudagur 22. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 ═A-KR
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Valur
VÝkingsv÷llur
2. deild karla
13:00 Kßri-V÷lsungur
Akranesh÷llin
13:00 Magni-Reynir S.
GrenivÝkurv÷llur
13:30 Ůrˇttur V.-Leiknir F.
VogaÝdřfuv÷llur
14:00 Fjar­abygg­-═R
Eskjuv÷llur
16:00 KV-KF
KR-v÷llur
3. deild karla
14:00 KFS-DalvÝk/Reynir
Třsv÷llur
14:00 Einherji-═H
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 VÝ­ir-Sindri
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 Tindastˇll-Ăgir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFR-┴rborg
SS-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
15:00 Reynir H-┴lftanes
ËlafsvÝkurv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Southampton - Man Utd
14:00 Wolves - Tottenham
14:00 Arsenal - Chelsea
═talÝa - Serie A
13:00 Bologna - Salernitana
13:00 Cagliari - Spezia
13:00 Empoli - Lazio
13:00 Verona - Sassuolo
13:00 Inter - Genoa
13:00 Napoli - Venezia
13:00 Roma - Fiorentina
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Torino - Atalanta
13:00 Udinese - Juventus
Spßnn - La Liga
18:00 Alaves - Mallorca
18:00 Athletic - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Elche
18:00 Betis - Cadiz
18:00 Getafe - Sevilla
18:00 Granada CF - Valencia
18:00 Espanyol - Villarreal
18:00 Levante - Real Madrid
18:00 Osasuna - Celta
18:00 Real Sociedad - Vallecano
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Nizhnyi Novgorod - Rostov
14:30 Khimki - Rubin
17:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
mßnudagur 23. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 Leiknir R.-HK
Domusnovav÷llurinn
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsungv÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ůrˇttur R.-١r/KA
Eimskipsv÷llurinn
18:00 Selfoss-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Haukar
Rafholtsv÷llurinn
England - ┌rvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester
R˙ssland - Efsta deild
15:00 Kr. Sovetov - Sochi
■ri­judagur 24. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fj÷lnir-═BV
Extra v÷llurinn
18:00 Selfoss-Afturelding
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 Kˇrdrengir-١r
Domusnovav÷llurinn
18:00 Vestri-VÝkingur Ë.
OlÝsv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-Fram
Eimskipsv÷llurinn
19:15 Grˇtta-GrindavÝk
Vivaldiv÷llurinn
mi­vikudagur 25. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Brei­ablik
Greifav÷llurinn
18:00 FH-KeflavÝk
Kaplakrikav÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Tindastˇll
Origo v÷llurinn
18:00 KeflavÝk-Brei­ablik
HS Orku v÷llurinn
3. deild karla
18:00 KFS-Elli­i
Třsv÷llur
fimmtudagur 26. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
18:00 HK-Grˇtta
Kˇrinn
18:00 GrindavÝk-FH
GrindavÝkurv÷llur
18:00 Haukar-Augnablik
┴svellir
18:00 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
18:00 Afturelding-KR
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
18:00 Reynir S.-KV
BLUE-v÷llurinn
3. deild karla
20:30 KFG-H÷ttur/Huginn
Samsungv÷llurinn
f÷studagur 27. ßg˙st
2. deild karla
19:15 ═R-Kßri
Hertz v÷llurinn
19:15 Leiknir F.-Magni
Fjar­abygg­arh÷llin
England - Championship
14:00 Peterboro - West Brom
laugardagur 28. ßg˙st
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Grˇtta
Framv÷llur
14:00 Afturelding-Ůrˇttur R.
Fagverksv÷llurinn Varmß
14:00 GrindavÝk-Kˇrdrengir
GrindavÝkurv÷llur
14:00 ═BV-Vestri
Hßsteinsv÷llur
14:00 VÝkingur Ë.-Selfoss
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 Haukar-Fjar­abygg­
┴svellir
14:00 V÷lsungur-Ůrˇttur V.
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 KF-Njar­vÝk
Ëlafsfjar­arv÷llur
3. deild karla
13:00 Sindri-Tindastˇll
Sindravellir
14:00 ═H-KFS
Skessan
14:00 Ăgir-Einherji
Ůorlßkshafnarv÷llur
15:00 Elli­i-VÝ­ir
WŘrth v÷llurinn
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Aston Villa - Brentford
14:00 Brighton - Everton
14:00 Newcastle - Southampton
14:00 Norwich - Leicester
14:00 West Ham - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Chelsea
England - Championship
14:00 Derby County - Nott. Forest
14:00 Barnsley - Birmingham
14:00 Cardiff City - Bristol City
14:00 Fulham - Stoke City
14:00 Huddersfield - Reading
14:00 Hull City - Bournemouth
14:00 Luton - Sheffield Utd
14:00 Middlesbrough - Blackburn
14:00 Millwall - Blackpool
14:00 Preston NE - Swansea
14:00 QPR - Coventry
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Hertha
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - RB Leipzig
13:30 Union Berlin - Gladbach
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Mainz - Greuther Furth
13:30 Augsburg - Leverkusen
13:30 Arminia Bielefeld - Eintracht Frankfurt
13:30 K÷ln - Bochum
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Dinamo - Lokomotiv
14:30 Khimki - Nizhnyi Novgorod
17:00 Zenit - CSKA
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
sunnudagur 29. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-═A
Greifav÷llurinn
17:00 KR-Leiknir R.
Meistaravellir
17:00 FH-VÝkingur R.
Kaplakrikav÷llur
19:15 HK-KeflavÝk
Kˇrinn
19:15 Fylkir-Brei­ablik
WŘrth v÷llurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
16:00 ١r-Fj÷lnir
SaltPay-v÷llurinn
3. deild karla
13:00 Augnablik-H÷ttur/Huginn
Fagrilundur - gervigras
16:00 DalvÝk/Reynir-KFG
DalvÝkurv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Burnley - Leeds
14:00 Tottenham - Watford
14:00 Wolves - Man Utd
═talÝa - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Fiorentina - Torino
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Verona - Inter
13:00 Juventus - Empoli
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Salernitana - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Udinese - Venezia
Spßnn - La Liga
18:00 Atletico Madrid - Villarreal
18:00 Barcelona - Getafe
18:00 Betis - Real Madrid
18:00 Celta - Athletic
18:00 Mallorca - Espanyol
18:00 Cadiz - Osasuna
18:00 Real Sociedad - Levante
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Vallecano - Granada CF
18:00 Elche - Sevilla
R˙ssland - Efsta deild
14:30 Ufa - Kr. Sovetov
14:30 Ural - Rostov
17:00 FK Krasnodar - Rubin
17:45 Spartak - Sochi
mßnudagur 30. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastˇll-KeflavÝk
Sau­ßrkrˇksv÷llur
18:00 ═BV-Stjarnan
Hßsteinsv÷llur
19:15 Fylkir-Ůrˇttur R.
WŘrth v÷llurinn
fimmtudagur 2. september
HM 2022 - karla - Landsli­
18:45 Nor­ur-MakedˇnÝa-ArmenÝa
National Arena Todor Proeski
18:45 Liechtenstein-Ůřskaland
Rheinpark
18:45 ═sland-R˙menÝa
Laugardalsv÷llur
U21 karla - EM 2021 - Landsli­
00:00 HvÝta-R˙ssland-═sland
Torpedo
f÷studagur 3. september
Lengjudeild karla
17:30 Selfoss-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-VÝkingur Ë.
Eimskipsv÷llurinn
19:15 Grˇtta-Afturelding
Vivaldiv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
17:30 GrindavÝk-HK
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Kßri-Ůrˇttur V.
Akranesh÷llin
3. deild karla
20:00 KFG-═H
Samsungv÷llurinn
20:00 Elli­i-Augnablik
WŘrth v÷llurinn
U21 karla - EM 2021 - Landsli­
00:00 Liechtenstein-Křpur
Sportpark Eschen-Mauren
laugardagur 4. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
14:00 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
14:00 Selfoss-Tindastˇll
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 KeflavÝk-Valur
HS Orku v÷llurinn
14:00 Fylkir-١r/KA
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Kˇrdrengir-Fj÷lnir
Domusnovav÷llurinn
14:00 Vestri-١r
OlÝsv÷llurinn
14:00 GrindavÝk-Fram
GrindavÝkurv÷llur
Lengjudeild kvenna
14:00 FH-VÝkingur R.
Kaplakrikav÷llur
14:00 ═A-Afturelding
Nor­urßlsv÷llurinn
16:00 KR-Haukar
Meistaravellir
17:00 Augnablik-Grˇtta
Kˇpavogsv÷llur
2. deild karla
14:00 Njar­vÝk-Reynir S.
Rafholtsv÷llurinn
14:00 Magni-V÷lsungur
GrenivÝkurv÷llur
14:00 KV-Leiknir F.
KR-v÷llur
14:00 ═R-Haukar
Hertz v÷llurinn
16:00 Fjar­abygg­-KF
Eskjuv÷llur
3. deild karla
14:00 KFS-Ăgir
Třsv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-DalvÝk/Reynir
Vilhjßlmsv÷llur
16:00 VÝ­ir-Tindastˇll
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjar­arv÷llur
sunnudagur 5. september
HM 2022 - karla - Landsli­
16:00 ═sland-Nor­ur-MakedˇnÝa
Laugardalsv÷llur
18:45 Ůřskaland-ArmenÝa
Mercedes-Benz Arena
18:45 R˙menÝa-Liechtenstein
National Arena Bucharest
mßnudagur 6. september
U21 karla - EM 2021 - Landsli­
00:00 Port˙gal-HvÝta-R˙ssland
■ri­judagur 7. september
U21 karla - EM 2021 - Landsli­
00:00 ═sland-Grikkland
VÝkingsv÷llur
00:00 Křpur-Liechtenstein
mi­vikudagur 8. september
HM 2022 - karla - Landsli­
16:00 ArmenÝa-Liechtenstein
Rep. Std. Vazgen Sargsyan
18:45 Nor­ur-MakedˇnÝa-R˙menÝa
National Arena Todor Proeski
18:45 ═sland-Ůřskaland
Laugardalsv÷llur
fimmtudagur 9. september
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Augnablik
Kˇrinn
19:15 VÝkingur R.-GrindavÝk
VÝkingsv÷llur
19:15 Grˇtta-KR
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Afturelding-FH
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 Haukar-═A
┴svellir
laugardagur 11. september
Pepsi Max-deild karla
17:00 VÝkingur R.-HK
VÝkingsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Kˇrdrengir-Fram
Domusnovav÷llurinn
14:00 ١r-Selfoss
SaltPay-v÷llurinn
14:00 VÝkingur Ë.-Grˇtta
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 Fj÷lnir-Vestri
Extra v÷llurinn
14:00 ═BV-Ůrˇttur R.
Hßsteinsv÷llur
14:00 Afturelding-GrindavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
14:00 Ůrˇttur V.-Magni
VogaÝdřfuv÷llur
14:00 Leiknir F.-Njar­vÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Kßri-Haukar
Akranesh÷llin
14:00 V÷lsungur-KV
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 KF-═R
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 Reynir S.-Fjar­abygg­
BLUE-v÷llurinn
3. deild karla
14:00 VÝ­ir-Augnablik
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 Ăgir-KFG
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 ═H-H÷ttur/Huginn
Skessan
14:30 Sindri-KFS
Sindravellir
16:00 DalvÝk/Reynir-Elli­i
DalvÝkurv÷llur
16:00 Tindastˇll-Einherji
Sau­ßrkrˇksv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Brentford - Brighton
14:00 Chelsea - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Tottenham
14:00 Everton - Burnley
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Leicester - Man City
14:00 Man Utd - Newcastle
14:00 Southampton - West Ham
14:00 Watford - Wolves
England - Championship
14:00 Bournemouth - Barnsley
14:00 Birmingham - Derby County
14:00 Blackburn - Luton
14:00 Blackpool - Fulham
14:00 Bristol City - Preston NE
14:00 Coventry - Middlesbrough
14:00 Nott. Forest - Cardiff City
14:00 Reading - QPR
14:00 Sheffield Utd - Peterboro
14:00 Stoke City - Huddersfield
14:00 Swansea - Hull City
14:00 West Brom - Millwall
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
13:30 Leverkusen - Dortmund
13:30 Union Berlin - Augsburg
13:30 Gladbach - Arminia Bielefeld
13:30 Freiburg - K÷ln
13:30 Hoffenheim - Mainz
13:30 Bochum - Hertha
13:30 Greuther Furth - Wolfsburg
R˙ssland - Efsta deild
22:00 Zenit - Akhmat Groznyi
22:00 Spartak - Khimki
22:00 Rostov - FK Krasnodar
22:00 Dinamo - Nizhnyi Novgorod
22:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
22:00 Sochi - Ufa
22:00 Rubin - Ural
22:00 Arsenal T - CSKA
sunnudagur 12. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ═A-Leiknir R.
Nor­urßlsv÷llurinn
16:00 KA-Fylkir
Greifav÷llurinn
16:00 KeflavÝk-KR
HS Orku v÷llurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsungv÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Valur-Selfoss
Origo v÷llurinn
14:00 ١r/KA-KeflavÝk
SaltPay-v÷llurinn
14:00 ═BV-Fylkir
Hßsteinsv÷llur
14:00 Brei­ablik-Ůrˇttur R.
Kˇpavogsv÷llur
14:00 Tindastˇll-Stjarnan
Sau­ßrkrˇksv÷llur
═talÝa - Serie A
13:00 Atalanta - Fiorentina
13:00 Bologna - Verona
13:00 Cagliari - Genoa
13:00 Empoli - Venezia
13:00 Milan - Lazio
13:00 Napoli - Juventus
13:00 Roma - Sassuolo
13:00 Sampdoria - Inter
13:00 Spezia - Udinese
13:00 Torino - Salernitana
Spßnn - La Liga
18:00 Athletic - Mallorca
18:00 Getafe - Elche
18:00 Cadiz - Real Sociedad
18:00 Granada CF - Betis
18:00 Espanyol - Atletico Madrid
18:00 Levante - Vallecano
18:00 Osasuna - Valencia
18:00 Real Madrid - Celta
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Villarreal - Alaves
mßnudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
■ri­judagur 14. september
England - Championship
14:00 Bournemouth - QPR
14:00 Blackburn - Hull City
14:00 Blackpool - Huddersfield
14:00 Sheffield Utd - Preston NE
14:00 Reading - Peterboro
14:00 West Brom - Derby County
mi­vikudagur 15. september
England - Championship
14:00 Birmingham - Fulham
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Coventry - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Middlesbrough
14:00 Swansea - Millwall
14:00 Stoke City - Barnsley
fimmtudagur 16. september
R˙ssland - Efsta deild
22:00 Kr. Sovetov - Rostov
22:00 CSKA - Spartak
22:00 Akhmat Groznyi - FK Krasnodar
22:00 Sochi - Dinamo
f÷studagur 17. september
HM 2023 - kvenna - Landsli­
00:00 Holland-TÚkkland
00:00 HvÝta-R˙ssland-Křpur
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Rubin - Zenit
13:00 Nizhnyi Novgorod - Arsenal T
13:00 Ufa - Khimki
13:00 Ural - Lokomotiv
laugardagur 18. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Leiknir R.-KeflavÝk
Domusnovav÷llurinn
16:00 ═A-Fylkir
Nor­urßlsv÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Afturelding
Framv÷llur
14:00 GrindavÝk-VÝkingur Ë.
GrindavÝkurv÷llur
14:00 Vestri-Kˇrdrengir
OlÝsv÷llurinn
14:00 Selfoss-Fj÷lnir
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Ůrˇttur R.-١r
Eimskipsv÷llurinn
14:00 Grˇtta-═BV
Vivaldiv÷llurinn
2. deild karla
14:00 Magni-Kßri
GrenivÝkurv÷llur
14:00 KV-Ůrˇttur V.
KR-v÷llur
14:00 Njar­vÝk-V÷lsungur
Rafholtsv÷llurinn
14:00 Haukar-KF
┴svellir
14:00 ═R-Reynir S.
Hertz v÷llurinn
14:00 Fjar­abygg­-Leiknir F.
Eskjuv÷llur
3. deild karla
14:00 Elli­i-═H
WŘrth v÷llurinn
14:00 Einherji-VÝ­ir
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 KFS-Tindastˇll
Třsv÷llur
14:00 KFG-Sindri
Samsungv÷llurinn
14:00 H÷ttur/Huginn-Ăgir
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Augnablik-DalvÝk/Reynir
Fagrilundur - gervigras
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Aston Villa - Everton
14:00 Brighton - Leicester
14:00 Burnley - Arsenal
14:00 Liverpool - Crystal Palace
14:00 Man City - Southampton
14:00 Newcastle - Leeds
14:00 Norwich - Watford
14:00 Tottenham - Chelsea
14:00 West Ham - Man Utd
14:00 Wolves - Brentford
England - Championship
14:00 Barnsley - Blackburn
14:00 Cardiff City - Bournemouth
14:00 Derby County - Stoke City
14:00 Fulham - Reading
14:00 Huddersfield - Nott. Forest
14:00 Hull City - Sheffield Utd
14:00 Luton - Swansea
14:00 Middlesbrough - Blackpool
14:00 Millwall - Coventry
14:00 Peterboro - Birmingham
14:00 Preston NE - West Brom
14:00 QPR - Bristol City
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Bayern - Bochum
13:30 Dortmund - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Stuttgart - Leverkusen
13:30 Mainz - Freiburg
13:30 Augsburg - Gladbach
13:30 Hertha - Greuther Furth
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 K÷ln - RB Leipzig
sunnudagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-Brei­ablik
Kaplakrikav÷llur
16:00 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
18:00 Valur-KA
Origo v÷llurinn
═talÝa - Serie A
13:00 Empoli - Sampdoria
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Verona - Roma
13:00 Inter - Bologna
13:00 Juventus - Milan
13:00 Lazio - Cagliari
13:00 Salernitana - Atalanta
13:00 Sassuolo - Torino
13:00 Udinese - Napoli
13:00 Venezia - Spezia
Spßnn - La Liga
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Atletico Madrid - Athletic
18:00 Barcelona - Granada CF
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Celta - Cadiz
18:00 Mallorca - Villarreal
18:00 Real Sociedad - Sevilla
18:00 Valencia - Real Madrid
18:00 Vallecano - Getafe
18:00 Elche - Levante
mßnudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Stjarnan
Kˇrinn
■ri­judagur 21. september
HM 2023 - kvenna - Landsli­
00:00 TÚkkland-Křpur
00:00 ═sland-Holland
Laugardalsv÷llur
mi­vikudagur 22. september
═talÝa - Serie A
13:00 Atalanta - Sassuolo
13:00 Bologna - Genoa
13:00 Cagliari - Empoli
13:00 Fiorentina - Inter
13:00 Milan - Venezia
13:00 Roma - Udinese
13:00 Salernitana - Verona
13:00 Sampdoria - Napoli
13:00 Spezia - Juventus
13:00 Torino - Lazio
Spßnn - La Liga
18:00 Athletic - Vallecano
18:00 Getafe - Atletico Madrid
18:00 Cadiz - Barcelona
18:00 Granada CF - Real Sociedad
18:00 Espanyol - Alaves
18:00 Levante - Celta
18:00 Osasuna - Betis
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Elche
f÷studagur 24. september
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Rostov - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Sochi
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 Nizhnyi Novgorod - CSKA
13:00 Ural - Arsenal T
13:00 Khimki - Lokomotiv
laugardagur 25. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KeflavÝk-═A
HS Orku v÷llurinn
14:00 KA-FH
Greifav÷llurinn
14:00 Fylkir-Valur
WŘrth v÷llurinn
14:00 VÝkingur R.-Leiknir R.
VÝkingsv÷llur
14:00 Stjarnan-KR
Samsungv÷llurinn
14:00 Brei­ablik-HK
Kˇpavogsv÷llur
England - ┌rvalsdeildin
14:00 Arsenal - Tottenham
14:00 Brentford - Liverpool
14:00 Chelsea - Man City
14:00 Crystal Palace - Brighton
14:00 Everton - Norwich
14:00 Leeds - West Ham
14:00 Leicester - Burnley
14:00 Man Utd - Aston Villa
14:00 Southampton - Wolves
14:00 Watford - Newcastle
England - Championship
14:00 Bournemouth - Luton
14:00 Birmingham - Preston NE
14:00 Blackburn - Cardiff City
14:00 Blackpool - Barnsley
14:00 Bristol City - Fulham
14:00 Coventry - Peterboro
14:00 Nott. Forest - Millwall
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheffield Utd - Derby County
14:00 Stoke City - Hull City
14:00 Swansea - Huddersfield
14:00 West Brom - QPR
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - K÷ln
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Union Berlin - Arminia Bielefeld
13:30 Gladbach - Dortmund
13:30 Freiburg - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Wolfsburg
13:30 Bochum - Stuttgart
13:30 Greuther Furth - Bayern
sunnudagur 26. september
═talÝa - Serie A
13:00 Empoli - Bologna
13:00 Genoa - Verona
13:00 Inter - Atalanta
13:00 Juventus - Sampdoria
13:00 Lazio - Roma
13:00 Napoli - Cagliari
13:00 Sassuolo - Salernitana
13:00 Spezia - Milan
13:00 Udinese - Fiorentina
13:00 Venezia - Torino
Spßnn - La Liga
18:00 Alaves - Atletico Madrid
18:00 Barcelona - Levante
18:00 Betis - Getafe
18:00 Celta - Granada CF
18:00 Mallorca - Osasuna
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Real Sociedad - Elche
18:00 Sevilla - Espanyol
18:00 Valencia - Athletic
18:00 Vallecano - Cadiz
■ri­judagur 28. september
England - Championship
14:00 Cardiff City - West Brom
14:00 Huddersfield - Blackburn
14:00 Hull City - Blackpool
14:00 Middlesbrough - Sheffield Utd
14:00 Preston NE - Stoke City
14:00 QPR - Birmingham
mi­vikudagur 29. september
England - Championship
14:00 Barnsley - Nott. Forest
14:00 Derby County - Reading
14:00 Fulham - Swansea
14:00 Luton - Coventry
14:00 Millwall - Bristol City
14:00 Peterboro - Bournemouth