f÷s 06. maÝ 2022 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: VÝkingur kom tvisvar til baka og vann Augnablik
Lengjudeildin

VÝkingur vann 3 - 2 heimasigur ß Augnabliki Ý Lengjudeild kvenna Ý gŠr en gestirnir h÷f­u tvisvar komist yfir Ý leiknum ß­ur en VÝkingar trygg­u sÚr sigur. HÚr a­ ne­an er myndaveisla.

Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
21:49
18:01
Skřrslan: Mjˇlkurbikarsferna
banner
Birgir Ëlafur Helgason
Birgir Ëlafur Helgason | fim 23. j˙nÝ 13:30
Haraldur Írn Haraldsson
Haraldur Írn Haraldsson | f÷s 13. maÝ 16:00
Haraldur Írn Haraldsson
Haraldur Írn Haraldsson | fim 12. maÝ 16:00
Haraldur Írn Haraldsson
Haraldur Írn Haraldsson | mi­ 11. maÝ 16:00
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | f÷s 15. aprÝl 12:00
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | fim 07. aprÝl 22:30
mßnudagur 27. j˙nÝ
Lengjudeild karla
19:15 Grˇtta-Ůrˇttur V.
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-KrÝa
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Stokkseyri-Tindastˇll
Stokkseyrarv÷llur
Mjˇlkurbikar karla
19:15 Kˇrdrengir-Afturelding
Framv÷llur
19:45 ═A-Brei­ablik
Nor­urßlsv÷llurinn
■ri­judagur 28. j˙nÝ
Landsli­ kvenna - Undankeppni HM
00:00 TÚkkland-HvÝta-R˙ssland
Mestskř fotbalovy
18:45 Holland-Belar˙s
FC Twente Stadion
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Haukar
Kˇpavogsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 SkallagrÝmur-H÷r­ur ═.
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 ┴rbŠr-═sbj÷rninn
Fylkisv÷llur
20:00 Reynir H-HvÝti riddarinn
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFK-SR
Fagrilundur - gervigras
20:00 ┌lfarnir-K┴
Framv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KFR-Ţmir
SS-v÷llurinn
Mjˇlkurbikar karla
19:45 Selfoss-VÝkingur R.
J┴VERK-v÷llurinn
mi­vikudagur 29. j˙nÝ
Lengjudeild kvenna
18:30 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Extra v÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Fylkir
GrindavÝkurv÷llur
19:15 FH-Tindastˇll
Kaplakrikav÷llur
2. deild karla
18:00 Njar­vÝk-KF
Rafholtsv÷llurinn
18:30 V÷lsungur-═R
PCC v÷llurinn H˙savÝk
19:15 Ăgir-H÷ttur/Huginn
Ůorlßkshafnarv÷llur
19:15 KFA-Magni
Fjar­abygg­arh÷llin
19:15 Reynir S.-VÝkingur Ë.
BLUE-v÷llurinn
19:15 Haukar-Ůrˇttur R.
┴svellir
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grˇtta
Grřluv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-┴lftanes
Kˇrinn - Gervigras
20:00 Berserkir/MÝdas-Hafnir
VÝkingsv÷llur
20:00 Uppsveitir-┴rborg
X-Mist v÷llurinn
20:00 KB-LÚttir
Domusnovav÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Smßri-Hamar
Fagrilundur - gervigras
20:00 ┴lafoss-GG
Tungubakkav÷llur
fimmtudagur 30. j˙nÝ
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Ůrˇttur V.
SaltPay-v÷llurinn
18:30 Fj÷lnir-HK
Extra v÷llurinn
3. deild karla
20:00 VŠngir J˙piters-Kßri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
f÷studagur 1. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild karla
19:15 Kˇrdrengir-Grˇtta
Framv÷llur
19:15 Fylkir-Afturelding
WŘrth v÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Selfoss
GrindavÝkurv÷llur
20:00 Vestri-KV
OlÝsv÷llurinn
2. deild kvenna
20:00 K┴-═R
┴svellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
FÝfan
19:15 ═H-VÝ­ir
Skessan
4. deild karla - E-ri­ill
18:30 Einherji-Spyrnir
Vopnafjar­arv÷llur
20:00 Boltaf. Nor­fj.-Hamrarnir
Eskjuv÷llur
laugardagur 2. j˙lÝ
Besta-deild karla
16:00 ═BV-Brei­ablik
Hßsteinsv÷llur
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-HK
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
13:00 VÝkingur Ë.-KFA
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-Njar­vÝk
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Reynir S.-KF
BLUE-v÷llurinn
16:00 Magni-Haukar
GrenivÝkurv÷llur
2. deild kvenna
13:00 ═A-Sindri
Nor­urßlsv÷llurinn
14:00 V÷lsungur-┴lftanes
PCC v÷llurinn H˙savÝk
14:00 Fram-Einherji
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
3. deild karla
14:00 KH-Sindri
Valsv÷llur
14:00 KFG-Kormßkur/Hv÷t
Samsungv÷llurinn
16:00 Elli­i-DalvÝk/Reynir
Fylkisv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
15:00 H÷r­ur ═.-KrÝa
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Samherjar-Mßni
Hrafnagilsv÷llur
sunnudagur 3. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 KeflavÝk-Fram
HS Orku v÷llurinn
2. deild karla
16:00 Ůrˇttur R.-V÷lsungur
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
16:00 Reynir H-═sbj÷rninn
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-SR
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 4. j˙lÝ
Besta-deild karla
18:00 KA-Valur
KA-v÷llur
19:15 Leiknir R.-═A
Domusnovav÷llurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
2. deild karla
19:15 ═R-Ăgir
═R-v÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-HvÝti riddarinn
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 KFK-Tindastˇll
Fagrilundur - gervigras
■ri­judagur 5. j˙lÝ
Forkeppni Meistaradeildar karla
17:00 Malm÷ FF-VÝkingur R.
Malm÷ New Stadium
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Vestri
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 ١r-KV
SaltPay-v÷llurinn
19:15 Grˇtta-Fj÷lnir
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur V.-Fylkir
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Afturelding-Kˇrdrengir
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikav÷llur
3. deild karla
18:00 DalvÝk/Reynir-KFG
DalvÝkurv÷llur
18:00 Sindri-VŠngir J˙piters
Sindravellir
19:15 Elli­i-VÝ­ir
Fylkisv÷llur
19:15 Kßri-═H
Akranesh÷llin
19:15 Kormßkur/Hv÷t-Augnablik
Bl÷nduˇsv÷llur
19:15 KFS-KH
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-K┴
Stokkseyrarv÷llur
mi­vikudagur 6. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 GrindavÝk-Tindastˇll
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ┴rbŠr-SkallagrÝmur
Fylkisv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 ┌lfarnir-RB
Framv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KB-Berserkir/MÝdas
Domusnovav÷llurinn
20:00 Uppsveitir-LÚttir
X-Mist v÷llurinn
20:00 Hafnir-┴lftanes
Nettˇh÷llin
20:00 KM-┴rborg
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-Ţmir
Grřluv÷llur
20:00 ┴lafoss-KFR
Tungubakkav÷llur
fimmtudagur 7. j˙lÝ
Sambandsdeild UEFA
00:00 Pogon Szczecin-KR
Leiki­ erlendis
00:00 UE Santa Coloma-Brei­ablik
Leiki­ erlendis
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Fylkir
Kˇrinn
19:15 Fj÷lnir-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Extra v÷llurinn
2. deild karla
19:15 V÷lsungur-Magni
PCC v÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
19:15 ═R-═A
═R-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 GG-Smßri
GrindavÝkurv÷llur
f÷studagur 8. j˙lÝ
2. deild karla
19:15 Ăgir-Ůrˇttur R.
Ůorlßkshafnarv÷llur
19:15 Njar­vÝk-═R
Rafholtsv÷llurinn
19:15 KF-H÷ttur/Huginn
Ëlafsfjar­arv÷llur
19:15 Haukar-VÝkingur Ë.
┴svellir
2. deild kvenna
19:15 ┴lftanes-K┴
OnePlus v÷llurinn
19:15 ═H-KH
Skessan
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Samherjar-Boltaf. Nor­fj.
Hrafnagilsv÷llur
20:00 Spyrnir-Hamrarnir
Fellav÷llur
laugardagur 9. j˙lÝ
Besta-deild karla
14:00 KA-═BV
KA-v÷llur
16:00 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 GrindavÝk-Grˇtta
GrindavÝkurv÷llur
14:00 Vestri-HK
OlÝsv÷llurinn
14:00 Fj÷lnir-Afturelding
Extra v÷llurinn
14:00 KV-Selfoss
KR-v÷llur
14:00 Kˇrdrengir-Ůrˇttur V.
Framv÷llur
16:00 Fylkir-١r
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
14:00 KFA-Reynir S.
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Grˇtta-V÷lsungur
Vivaldiv÷llurinn
3. deild karla
14:00 VÝ­ir-Kßri
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 ═H-Sindri
Skessan
14:00 KFG-Elli­i
Samsungv÷llurinn
14:00 KH-Kormßkur/Hv÷t
Valsv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Einherji-Mßni
Vopnafjar­arv÷llur
sunnudagur 10. j˙lÝ
Landsli­ kvenna - Evrˇpumˇti­
16:00 BelgÝa-═sland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-═talÝa
New York Stadium
3. deild karla
14:00 VŠngir J˙piters-KFS
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
16:00 Augnablik-DalvÝk/Reynir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 ┴rbŠr-H÷r­ur ═.
Fylkisv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Tindastˇll-AfrÝka
Sau­ßrkrˇksv÷llur
mßnudagur 11. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 Fram-FH
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungv÷llurinn
19:15 Valur-KeflavÝk
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 SkallagrÝmur-Reynir H
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 HvÝti riddarinn-KrÝa
Malbikst÷­in a­ Varmß
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-┌lfarnir
Ůrˇttarv÷llur
■ri­judagur 12. j˙lÝ
Forkeppni Meistaradeildar karla
19:30 VÝkingur R.-Malm÷ FF
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-KFB
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFK-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-K┴
Nettˇh÷llin
4. deild karla - E-ri­ill
19:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjar­arv÷llur
mi­vikudagur 13. j˙lÝ
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovav÷llurinn
20:00 ┴rborg-┴lftanes
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 Berserkir/MÝdas-Uppsveitir
VÝkingsv÷llur
20:00 LÚttir-KM
═R-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KFR-Hamar
SS-v÷llurinn
20:00 Smßri-┴lafoss
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ţmir-GG
Kˇrinn - Gervigras
fimmtudagur 14. j˙lÝ
Sambandsdeild UEFA
00:00 KR-Pogon Szczecin
KR-v÷llur
00:00 Brei­ablik-UE Santa Coloma
Kˇpavogsv÷llur
Landsli­ kvenna - Evrˇpumˇti­
16:00 ═talÝa-═sland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-BelgÝa
New York Stadium
Lengjudeild karla
19:15 Grˇtta-Selfoss
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur V.-GrindavÝk
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Fylkir-Kˇrdrengir
WŘrth v÷llurinn
19:15 HK-KV
Kˇrinn
f÷studagur 15. j˙lÝ
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 Dinamo - Rostov
13:00 CSKA - Ural
13:00 Torpedo - Sochi
13:00 FK Krasnodar - Fakel
13:00 Lokomotiv - Nizhnyi Novgorod
13:00 Orenburg - Kr. Sovetov
13:00 Khimki - Zenit
13:00 Akhmat Groznyi - Spartak
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Fj÷lnir
SaltPay-v÷llurinn
2. deild karla
19:15 VÝkingur Ë.-Ăgir
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild kvenna
19:15 Fram-═R
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 ═A-┴lftanes
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 K┴-Grˇtta
┴svellir
3. deild karla
19:15 Elli­i-KH
Fylkisv÷llur
19:15 KFG-Augnablik
Samsungv÷llurinn
19:15 DalvÝk/Reynir-VŠngir J˙piters
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Boltaf. Nor­fj.-Spyrnir
Eskjuv÷llur
20:00 Einherji-Samherjar
Vopnafjar­arv÷llur
laugardagur 16. j˙lÝ
Besta-deild karla
17:00 FH-VÝkingur R.
Kaplakrikav÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
14:00 Reynir S.-V÷lsungur
BLUE-v÷llurinn
14:00 Magni-Njar­vÝk
GrenivÝkurv÷llur
14:00 KFA-Haukar
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 ═R-KF
═R-v÷llur
14:00 Ůrˇttur R.-H÷ttur/Huginn
Ůrˇttarv÷llur
2. deild kvenna
14:00 KH-Einherji
Valsv÷llur
3. deild karla
14:00 KFS-Kßri
Třsv÷llur
14:00 Sindri-VÝ­ir
Sindravellir
17:00 Kormßkur/Hv÷t-═H
Bl÷nduˇsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 Reynir H-┴rbŠr
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 H÷r­ur ═.-HvÝti riddarinn
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 ┌lfarnir-Tindastˇll
Framv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Hamrarnir-Mßni
KA-v÷llur
sunnudagur 17. j˙lÝ
Besta-deild karla
16:00 ═BV-Valur
Hßsteinsv÷llur
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovav÷llurinn
19:15 ═A-Stjarnan
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-Fram
Meistaravellir
19:15 KeflavÝk-Brei­ablik
HS Orku v÷llurinn
Lengjudeild karla
19:15 Ůrˇttur V.-HK
VogaÝdřfuv÷llur
2. deild kvenna
16:00 V÷lsungur-Hamar
PCC v÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-KFK
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 18. j˙lÝ
Landsli­ kvenna - Evrˇpumˇti­
19:00 ═talÝa-BelgÝa
Manchester City Academy Stadium
19:00 ═sland-Frakkland
New York Stadium
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-SkallagrÝmur
OnePlus v÷llurinn
■ri­judagur 19. j˙lÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KrÝa-═sbj÷rninn
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-K┴
Ůrˇttarv÷llur
20:00 Stokkseyri-RB
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-Berserkir/MÝdas
Kˇrinn - Gervigras
mi­vikudagur 20. j˙lÝ
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lftanes-LÚttir
OnePlus v÷llurinn
20:00 Hafnir-┴rborg
Nettˇh÷llin
20:00 Uppsveitir-KB
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-GG
Grřluv÷llur
20:00 Ţmir-┴lafoss
Kˇrinn - Gervigras
20:00 Smßri-KFR
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 21. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:30 Fj÷lnir-Ůrˇttur V.
Extra v÷llurinn
19:15 KV-Fylkir
KR-v÷llur
19:15 Selfoss-HK
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Afturelding
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Haukar-Reynir S.
┴svellir
19:15 KF-KFA
Ëlafsfjar­arv÷llur
f÷studagur 22. j˙lÝ
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 Lokomotiv - Rostov
13:00 Khimki - Nizhnyi Novgorod
13:00 Orenburg - Ural
13:00 Akhmat Groznyi - Fakel
13:00 CSKA - Sochi
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Dinamo - Torpedo
13:00 FK Krasnodar - Spartak
Lengjudeild karla
19:15 Kˇrdrengir-١r
Framv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fj÷lnir-HK
Extra v÷llurinn
19:15 Tindastˇll-Fylkir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 VÝkingur R.-FH
VÝkingsv÷llur
19:15 Haukar-GrindavÝk
┴svellir
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Ůrˇttur R.
Rafholtsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-K┴
Grřluv÷llur
19:15 Grˇtta-═A
Vivaldiv÷llurinn
3. deild karla
19:15 VÝ­ir-KFG
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Augnablik-Elli­i
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-ri­ill
20:00 Boltaf. Nor­fj.-Mßni
Eskjuv÷llur
20:00 Samherjar-Spyrnir
Hrafnagilsv÷llur
laugardagur 23. j˙lÝ
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grˇtta
OlÝsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Augnablik
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
14:00 H÷ttur/Huginn-═R
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 V÷lsungur-VÝkingur Ë.
PCC v÷llurinn H˙savÝk
14:00 Ăgir-Magni
Ůorlßkshafnarv÷llur
2. deild kvenna
14:00 Einherji-═H
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Kßri-Sindri
Akranesh÷llin
14:00 ═H-KFS
Skessan
16:00 KH-DalvÝk/Reynir
Valsv÷llur
17:00 Kormßkur/Hv÷t-VŠngir J˙piters
Hvammstangav÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 Reynir H-H÷r­ur ═.
ËlafsvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Tindastˇll-K┴
Sau­ßrkrˇksv÷llur
sunnudagur 24. j˙lÝ
Besta-deild karla
14:00 Leiknir R.-═BV
Domusnovav÷llurinn
17:00 KeflavÝk-KA
HS Orku v÷llurinn
19:15 Stjarnan-VÝkingur R.
Samsungv÷llurinn
19:15 FH-Brei­ablik
Kaplakrikav÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-Stokkseyri
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 25. j˙lÝ
Besta-deild karla
19:15 ═A-Fram
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 SkallagrÝmur-KrÝa
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 ┴rbŠr-KFB
Fylkisv÷llur
20:00 ═sbj÷rninn-HvÝti riddarinn
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-RB
Ůrˇttarv÷llur
20:00 KFK-┌lfarnir
Fagrilundur - gervigras
■ri­judagur 26. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:30 Fj÷lnir-Fylkir
Extra v÷llurinn
19:15 Selfoss-Afturelding
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 KV-Kˇrdrengir
KR-v÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Tindastˇll
Kˇrinn
19:15 GrindavÝk-VÝkingur R.
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 LÚttir-┴rborg
═R-v÷llur
20:00 Berserkir/MÝdas-┴lftanes
VÝkingsv÷llur
20:00 KB-KM
Domusnovav÷llurinn
20:00 Uppsveitir-Hafnir
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - E-ri­ill
19:30 Einherji-Boltaf. Nor­fj.
Vopnafjar­arv÷llur
mi­vikudagur 27. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 GrindavÝk-١r
GrindavÝkurv÷llur
19:15 HK-Grˇtta
Kˇrinn
19:15 Vestri-Ůrˇttur V.
OlÝsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Fj÷lnir
Kˇpavogsv÷llur
19:15 FH-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Kaplakrikav÷llur
19:15 Fylkir-Haukar
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
19:15 ═R-Ůrˇttur R.
═R-v÷llur
19:15 KF-Haukar
Ëlafsfjar­arv÷llur
19:15 Ăgir-Reynir S.
Ůorlßkshafnarv÷llur
19:15 Njar­vÝk-VÝkingur Ë.
Rafholtsv÷llurinn
19:15 H÷ttur/Huginn-Magni
Vilhjßlmsv÷llur
19:15 V÷lsungur-KFA
PCC v÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
16:00 Sindri-KFS
Sindravellir
19:15 VÝ­ir-Augnablik
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Kßri-Kormßkur/Hv÷t
Akranesh÷llin
19:15 ═H-DalvÝk/Reynir
Skessan
19:15 VŠngir J˙piters-Elli­i
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
19:15 KH-KFG
Valsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Smßri-Ţmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KFR-GG
SS-v÷llurinn
20:00 ┴lafoss-Hamar
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
19:30 Hamrarnir-Samherjar
KA-v÷llur
19:30 Spyrnir-Mßni
Fellav÷llur
fimmtudagur 28. j˙lÝ
Besta-deild kvenna
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
19:15 Brei­ablik-KR
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
18:00 Einherji-V÷lsungur
Vopnafjar­arv÷llur
f÷studagur 29. j˙lÝ
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 Nizhnyi Novgorod - CSKA
13:00 Rostov - Khimki
13:00 Fakel - Dinamo
13:00 Kr. Sovetov - Torpedo
13:00 Ural - FK Krasnodar
13:00 Sochi - Akhmat Groznyi
13:00 Spartak - Orenburg
13:00 Zenit - Lokomotiv
laugardagur 30. j˙lÝ
Besta-deild karla
14:00 ═BV-KeflavÝk
Hßsteinsv÷llur
■ri­judagur 2. ßg˙st
Besta-deild karla
18:00 KA-KR
KA-v÷llur
19:15 Brei­ablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
mi­vikudagur 3. ßg˙st
Besta-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo v÷llurinn
19:15 Fram-Stjarnan
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 VÝkingur R.-Leiknir R.
VÝkingsv÷llur
fimmtudagur 4. ßg˙st
Besta-deild kvenna
17:30 Valur-١r/KA
Origo v÷llurinn
18:00 Selfoss-═BV
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Afturelding-Ůrˇttur R.
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Brei­ablik-KeflavÝk
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
19:15 Ůrˇttur V.-Selfoss
VogaÝdřfuv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:30 FH-Fj÷lnir
Kaplakrikav÷llur
19:15 VÝkingur R.-Fylkir
VÝkingsv÷llur
3. deild karla
18:00 DalvÝk/Reynir-Kßri
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 ┌lfarnir-AfrÝka
Framv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-Uppsveitir
Kˇrinn - Gervigras
20:00 ┴lftanes-KB
OnePlus v÷llurinn
20:00 Hafnir-LÚttir
Nettˇh÷llin
20:15 ┴rborg-Berserkir/MÝdas
J┴VERK-v÷llurinn
f÷studagur 5. ßg˙st
England - Premier league - karlar
14:00 Crystal Palace - Arsenal
Ůřskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Eintracht Frankfurt - Bayern
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 CSKA - Fakel
13:00 Ural - Spartak
13:00 Torpedo - Khimki
13:00 Rostov - Orenburg
13:00 Sochi - Nizhnyi Novgorod
13:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:00 FK Krasnodar - Lokomotiv
13:00 Kr. Sovetov - Dinamo
Lengjudeild karla
19:15 Fylkir-GrindavÝk
WŘrth v÷llurinn
19:15 KV-Grˇtta
KR-v÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Fj÷lnir
Framv÷llur
19:15 Afturelding-HK
Malbikst÷­in a­ Varmß
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Tindastˇll
┴svellir
19:15 Augnablik-HK
Kˇpavogsv÷llur
2. deild karla
19:15 Reynir S.-Njar­vÝk
BLUE-v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 KH-═R
Valsv÷llur
3. deild karla
19:15 Augnablik-KH
Fagrilundur - gervigras
19:15 KFG-VŠngir J˙piters
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFB-Reynir H
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 RB-Tindastˇll
Nettˇh÷llin
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
19:15 Hamar-Smßri
Grřluv÷llur
19:30 GG-┴lafoss
GrindavÝkurv÷llur
19:30 Ţmir-KFR
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - E-ri­ill
19:00 Spyrnir-Einherji
Fellav÷llur
laugardagur 6. ßg˙st
England - Premier league - karlar
14:00 Leeds - Wolves
14:00 Fulham - Liverpool
14:00 Newcastle - Nott. Forest
14:00 Bournemouth - Aston Villa
14:00 Tottenham - Southampton
14:00 Everton - Chelsea
Ůřskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Augsburg - Freiburg
13:30 Stuttgart - RB Leipzig
13:30 Wolfsburg - Werder
13:30 Union Berlin - Hertha
13:30 Gladbach - Hoffenheim
13:30 Bochum - Mainz
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 K÷ln - Schalke 04
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
13:00 Kalmar W - Kristianstads W
Lengjudeild karla
14:00 ١r-Vestri
SaltPay-v÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-GrindavÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
14:00 Magni-═R
GrenivÝkurv÷llur
14:00 Ůrˇttur R.-KF
Ůrˇttarv÷llur
14:00 VÝkingur Ë.-H÷ttur/Huginn
ËlafsvÝkurv÷llur
15:00 Haukar-V÷lsungur
┴svellir
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Einherji
Grřluv÷llur
14:00 Fram-Grˇtta
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
14:00 ═H-Sindri
Skessan
17:30 K┴-V÷lsungur
┴svellir
3. deild karla
14:00 Kormßkur/Hv÷t-Sindri
Bl÷nduˇsv÷llur
14:00 Elli­i-═H
Fylkisv÷llur
14:00 KFS-VÝ­ir
Třsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KrÝa-┴rbŠr
Vivaldiv÷llurinn
14:00 HvÝti riddarinn-SkallagrÝmur
Malbikst÷­in a­ Varmß
14:00 H÷r­ur ═.-═sbj÷rninn
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - E-ri­ill
15:00 Hamrarnir-Boltaf. Nor­fj.
KA-v÷llur
16:00 Mßni-Samherjar
Mßnav÷llur
sunnudagur 7. ßg˙st
Besta-deild karla
17:00 FH-KA
Kaplakrikav÷llur
17:00 KR-═BV
Meistaravellir
19:15 Leiknir R.-KeflavÝk
Domusnovav÷llurinn
19:15 ═A-Valur
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
19:15 Fram-VÝkingur R.
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
England - Premier league - karlar
14:00 Leicester - Brentford
14:00 Man Utd - Brighton
14:00 West Ham - Man City
2. deild karla
14:00 KFA-Ăgir
Fjar­abygg­arh÷llin
mßnudagur 8. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
WŘrth v÷llurinn
2. deild kvenna
20:00 KH-═A
Valsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFK-K┴
Fagrilundur - gervigras
■ri­judagur 9. ßg˙st
Besta-deild kvenna
18:00 ١r/KA-Afturelding
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-KR
Hßsteinsv÷llur
19:15 KeflavÝk-Valur
HS Orku v÷llurinn
19:15 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-Selfoss
Ůrˇttarv÷llur
mi­vikudagur 10. ßg˙st
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 Ţmir-Hamar
Kˇrinn - Gervigras
Mjˇlkurbikar karla
18:00 8-li­a ˙rslit-
fimmtudagur 11. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-Augnablik
Kaplakrikav÷llur
18:00 GrindavÝk-Fj÷lnir
GrindavÝkurv÷llur
19:15 HK-Haukar
Kˇrinn
19:15 Tindastˇll-VÝkingur R.
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 ┌lfarnir-Stokkseyri
Framv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KB-┴rborg
Domusnovav÷llurinn
20:00 Uppsveitir-┴lftanes
X-Mist v÷llurinn
20:00 Berserkir/MÝdas-LÚttir
VÝkingsv÷llur
20:00 KM-Hafnir
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 Smßri-GG
Fagrilundur - gervigras
19:00 KFR-┴lafoss
SS-v÷llurinn
Mjˇlkurbikar karla
18:00 8-li­a ˙rslit-
f÷studagur 12. ßg˙st
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
16:00 Kristianstads W - Vittsjo W
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-١r
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 KV-Fj÷lnir
KR-v÷llur
19:15 HK-Ůrˇttur V.
Kˇrinn
19:15 GrindavÝk-Kˇrdrengir
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Grˇtta-Afturelding
Vivaldiv÷llurinn
2. deild karla
18:00 KF-V÷lsungur
Ëlafsfjar­arv÷llur
18:00 Ăgir-Haukar
Ůorlßkshafnarv÷llur
2. deild kvenna
19:15 ═R-═H
═R-v÷llur
19:15 Hamar-Fram
Grřluv÷llur
20:00 ┴lftanes-KH
OnePlus v÷llurinn
3. deild karla
19:15 VÝ­ir-KH
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Kßri-Elli­i
Akranesh÷llin
19:15 VŠngir J˙piters-Augnablik
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
19:15 ═H-KFG
Skessan
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Reynir H-KrÝa
ËlafsvÝkurv÷llur
20:00 ┴rbŠr-HvÝti riddarinn
Fylkisv÷llur
20:00 SkallagrÝmur-═sbj÷rninn
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFK-RB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-ri­ill
19:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-v÷llur
Mjˇlkurbikar kvenna
19:15 Undan˙rslit-
laugardagur 13. ßg˙st
England - Premier league - karlar
14:00 Brentford - Man Utd
14:00 Brighton - Newcastle
14:00 Liverpool - Crystal Palace
14:00 Chelsea - Tottenham
14:00 Arsenal - Leicester
14:00 Man City - Bournemouth
14:00 Nott. Forest - West Ham
14:00 Southampton - Leeds
14:00 Wolves - Fulham
14:00 Aston Villa - Everton
Ůřskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Schalke 04 - Gladbach
13:30 RB Leipzig - K÷ln
13:30 Hoffenheim - Bochum
13:30 Freiburg - Dortmund
13:30 Mainz - Union Berlin
13:30 Werder - Stuttgart
13:30 Bayern - Wolfsburg
13:30 Leverkusen - Augsburg
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
22:00 Umea W - Kalmar W
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 Zenit - CSKA
13:00 Orenburg - Torpedo
13:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
13:00 Spartak - Sochi
13:00 Khimki - Akhmat Groznyi
13:00 Nizhnyi Novgorod - Rostov
13:00 Fakel - Ural
13:00 Dinamo - FK Krasnodar
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fylkir
OlÝsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fylkir-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
14:00 Ůrˇttur R.-Magni
Ůrˇttarv÷llur
14:00 ═R-VÝkingur Ë.
═R-v÷llur
14:00 Njar­vÝk-KFA
Rafholtsv÷llurinn
14:00 H÷ttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjßlmsv÷llur
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
16:00 V÷lsungur-═A
PCC v÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
13:00 Sindri-DalvÝk/Reynir
Sindravellir
14:00 KFS-Kormßkur/Hv÷t
Třsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFB-H÷r­ur ═.
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Tindastˇll-SR
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
14:00 Boltaf. Nor­fj.-Samherjar
Eskjuv÷llur
16:00 Einherji-Mßni
Vopnafjar­arv÷llur
Mjˇlkurbikar kvenna
14:00 Undan˙rslit-
sunnudagur 14. ßg˙st
Besta-deild karla
16:00 ═BV-FH
Hßsteinsv÷llur
16:00 KA-═A
KA-v÷llur
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
13:00 Pitea W - AIK W
13:00 Orebro W - Brommapojkarna W
13:00 Eskilstuna United W - Hammarby W
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 AfrÝka-K┴
OnePlus v÷llurinn
mßnudagur 15. ßg˙st
Besta-deild karla
18:00 KeflavÝk-KR
HS Orku v÷llurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
19:15 Brei­ablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
13:00 Djurgarden W - Linkoping W
■ri­judagur 16. ßg˙st
Besta-deild kvenna
18:00 Ůrˇttur R.-═BV
Ůrˇttarv÷llur
18:00 Selfoss-١r/KA
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Afturelding-KeflavÝk
Malbikst÷­in a­ Varmß
2. deild kvenna
19:15 ═A-Hamar
Nor­urßlsv÷llurinn
mi­vikudagur 17. ßg˙st
2. deild karla
18:00 Reynir S.-═R
BLUE-v÷llurinn
18:00 VÝkingur Ë.-Ůrˇttur R.
ËlafsvÝkurv÷llur
18:00 Magni-KF
GrenivÝkurv÷llur
18:00 V÷lsungur-Ăgir
PCC v÷llurinn H˙savÝk
19:15 Haukar-Njar­vÝk
┴svellir
19:15 KFA-H÷ttur/Huginn
Fjar­abygg­arh÷llin
fimmtudagur 18. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 Ůrˇttur V.-Grˇtta
VogaÝdřfuv÷llur
18:00 Kˇrdrengir-Vestri
Framv÷llur
18:00 Fj÷lnir-GrindavÝk
Extra v÷llurinn
18:00 ١r-HK
SaltPay-v÷llurinn
19:15 Fylkir-Selfoss
WŘrth v÷llurinn
19:15 Afturelding-KV
Malbikst÷­in a­ Varmß
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
19:15 VÝkingur R.-Haukar
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Hafnir-Berserkir/MÝdas
Nettˇh÷llin
20:00 ┴rborg-Uppsveitir
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 ┴lftanes-KM
OnePlus v÷llurinn
20:00 LÚttir-KB
═R-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
18:30 ┴lafoss-Smßri
Tungubakkav÷llur
18:30 GG-Ţmir
GrindavÝkurv÷llur
18:30 Hamar-KFR
Grřluv÷llur
f÷studagur 19. ßg˙st
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
16:00 Pitea W - Rosengard W
16:00 Hacken W - Orebro W
Lengjudeild kvenna
18:00 Fj÷lnir-Fylkir
Extra v÷llurinn
19:15 Augnablik-GrindavÝk
Kˇpavogsv÷llur
3. deild karla
19:15 KFG-Kßri
Samsungv÷llurinn
19:15 Augnablik-═H
Fagrilundur - gervigras
19:15 KH-VŠngir J˙piters
Valsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 HvÝti riddarinn-Reynir H
Malbikst÷­in a­ Varmß
20:00 ═sbj÷rninn-┴rbŠr
Kˇrinn - Gervigras
20:00 KrÝa-KFB
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 RB-AfrÝka
Nettˇh÷llin
20:00 K┴-┌lfarnir
┴svellir
20:00 SR-KFK
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
18:30 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsv÷llur
18:30 Spyrnir-Boltaf. Nor­fj.
Fellav÷llur
laugardagur 20. ßg˙st
England - Premier league - karlar
14:00 Man Utd - Liverpool
14:00 West Ham - Brighton
14:00 Leicester - Southampton
14:00 Tottenham - Wolves
14:00 Fulham - Brentford
14:00 Leeds - Chelsea
14:00 Crystal Palace - Aston Villa
14:00 Everton - Nott. Forest
14:00 Bournemouth - Arsenal
14:00 Newcastle - Man City
Ůřskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Augsburg - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - K÷ln
13:30 Wolfsburg - Schalke 04
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Hoffenheim
13:30 Dortmund - Werder
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Bochum - Bayern
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 Rostov - Sochi
13:00 Khimki - Lokomotiv
13:00 Dinamo - Spartak
13:00 CSKA - Akhmat Groznyi
13:00 Zenit - Torpedo
13:00 Ural - Nizhnyi Novgorod
13:00 Kr. Sovetov - Fakel
13:00 FK Krasnodar - Orenburg
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Tindastˇll
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild kvenna
14:00 ═A-K┴
Nor­urßlsv÷llurinn
14:00 ═H-┴lftanes
Skessan
14:00 KH-Grˇtta
Valsv÷llur
14:00 Einherji-═R
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 Fram-V÷lsungur
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
3. deild karla
14:00 Elli­i-Sindri
Fylkisv÷llur
14:00 Kormßkur/Hv÷t-VÝ­ir
Bl÷nduˇsv÷llur
14:00 DalvÝk/Reynir-KFS
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-SkallagrÝmur
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Tindastˇll-Stokkseyri
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - E-ri­ill
16:00 Mßni-Hamrarnir
Mßnav÷llur
sunnudagur 21. ßg˙st
Besta-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsungv÷llurinn
17:00 ═A-═BV
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Valur
VÝkingsv÷llur
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
11:00 AIK W - Umea W
13:00 Linkoping W - Brommapojkarna W
13:00 Hammarby W - Djurgarden W
2. deild karla
14:00 Ůrˇttur R.-Reynir S.
Ůrˇttarv÷llur
14:00 Njar­vÝk-V÷lsungur
Rafholtsv÷llurinn
14:00 ═R-KFA
═R-v÷llur
14:00 KF-Ăgir
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-Haukar
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Magni-VÝkingur Ë.
GrenivÝkurv÷llur
mßnudagur 22. ßg˙st
Besta-deild karla
18:00 Leiknir R.-KR
Domusnovav÷llurinn
18:00 FH-KeflavÝk
Kaplakrikav÷llur
19:15 Fram-Brei­ablik
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
16:00 Vittsjo W - Eskilstuna United W
■ri­judagur 23. ßg˙st
Besta-deild kvenna
18:00 ١r/KA-Ůrˇttur R.
SaltPay-v÷llurinn
19:15 Stjarnan-Afturelding
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 KV-GrindavÝk
KR-v÷llur
18:00 Selfoss-Kˇrdrengir
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 Vestri-Fj÷lnir
OlÝsv÷llurinn
19:15 Grˇtta-١r
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Afturelding-Ůrˇttur V.
Malbikst÷­in a­ Varmß
19:15 HK-Fylkir
Kˇrinn
3. deild karla
18:00 Sindri-KFG
Sindravellir
18:00 VÝ­ir-VŠngir J˙piters
Nesfisk-v÷llurinn
18:00 Kormßkur/Hv÷t-DalvÝk/Reynir
Bl÷nduˇsv÷llur
18:00 KFS-Elli­i
Třsv÷llur
19:15 ═H-KH
Skessan
19:15 Kßri-Augnablik
Akranesh÷llin
mi­vikudagur 24. ßg˙st
Besta-deild kvenna
18:00 ═BV-Brei­ablik
Hßsteinsv÷llur
18:00 KeflavÝk-Selfoss
HS Orku v÷llurinn
18:00 KR-Valur
Meistaravellir
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
17:00 Rosengard W - Hacken W
fimmtudagur 25. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
18:00 GrindavÝk-FH
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Fylkir-Augnablik
WŘrth v÷llurinn
19:15 HK-VÝkingur R.
Kˇrinn
19:15 Tindastˇll-Fj÷lnir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - ˙rslitakeppni
18:00 L2) 2. sŠti nr. 5-2. sŠti nr. 3
18:00 L1) 2. sŠti nr. 4-2. sŠti nr. 2
f÷studagur 26. ßg˙st
SvÝ■jˇ­ - Allsvenskan - konur
16:00 Orebro W - Pitea W
laugardagur 27. ßg˙st
England - Premier league - karlar
14:00 Man City - Crystal Palace
14:00 Wolves - Newcastle
14:00 Brighton - Leeds
14:00 Southampton - Man Utd
14:00 Nott. Forest - Tottenham
14:00 Brentford - Everton
14:00 Aston Villa - West Ham
14:00 Liverpool - Bournemouth
14:00 Arsenal - Fulham
14:00 Chelsea - Leicester
Ůřskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Werder - Eintracht Frankfurt
13:30 Freiburg - Bochum
13:30 K÷ln - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 Hertha - Dortmund
13:30 Hoffenheim - Augsburg
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Mainz - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Union Berlin
R˙ssland - Efsta deild - karlar
13:00 Torpedo - FK Krasnodar
13:00 Sochi - Khimki
13:00 Akhmat Groznyi - Kr. Sovetov
13:00 Nizhnyi Novgorod - Dinamo
13:00 Ural - Zenit
13:00 Fakel - Spartak
13:00 Rostov - CSKA
13:00 Lokomotiv - Orenburg