Landsleikjahlé er búið og fer íslenski boltinn aftur á fleygiferð strax í dag þegar ÍBV mætir föllnu botnliði Fylkis í lokaumferð Pepsi Max-deild kvenna áður en Íslandsmeistarar Vals fá Selfoss í heimsókn.
Þá er úrslitaleikur á dagskrá í 2. deild kvenna þar sem Fjarðabyggð/Höttur/Leiknir F. spilar við Fjölni í Boganum.
Á morgun, laugardag, er nóg um að vera þar sem keppni fer að ljúka í öllum deildum í karlaflokki og ríkir gífurlega mikil spenna á mörgum stöðum. Það eru Breiðablik og Víkingur R. sem berjast um Íslandsmeistaratitilinn í meistaraflokki og eiga Blikar heimaleik við ríkjandi meistara Vals annað kvöld.
Hart er barist í Lengjudeildinni, 2. og 3. deild karla auk þess sem úrslitakeppni 4. deildar fer að ljúka og fer heil umferð fram á laugardaginn klukkan 14:00.
Á sunnudaginn eru svo þrír leikir í síðustu umferð tímabilsins í Pepxi Max-deild kvenna og á Stjarnan leik við FH í karlaflokki á mánudagskvöldið.
Föstudagur:
Pepsi-Max deild kvenna
17:15 ÍBV-Fylkir (Stöð2.is - Hásteinsvöllur)
19:15 Valur-Selfoss (Stöð 2 Sport - Origo völlurinn)
2. deild kvenna - úrslitakeppni
19:15 Fjarðab/Höttur/Leiknir-Fjölnir (Boginn)
Laugardagur:
Pepsi Max-deild karla
14:00 KA-Fylkir (Stöð2.is - Greifavöllurinn)
14:00 Keflavík-KR (Stöð2.is - HS Orku völlurinn)
14:00 ÍA-Leiknir R. (Stöð 2 Sport - Norðurálsvöllurinn)
17:00 Víkingur R.-HK (Stöð2.is - Víkingsvöllur)
20:00 Breiðablik-Valur (Stöð 2 Sport - Kópavogsvöllur)
Lengjudeild karla
14:00 Þór-Selfoss (SaltPay-völlurinn)
14:00 Víkingur Ó.-Grótta (Ólafsvíkurvöllur)
14:00 ÍBV-Þróttur R. (Hásteinsvöllur)
14:00 Afturelding-Grindavík (Fagverksvöllurinn Varmá)
14:00 Fjölnir-Vestri (Extra völlurinn)
14:00 Kórdrengir-Fram (Domusnovavöllurinn)
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Fjarðabyggð (BLUE-völlurinn)
14:00 Völsungur-KV (Vodafonevöllurinn Húsavík)
14:00 Leiknir F.-Njarðvík (Fjarðabyggðarhöllin)
14:00 Þróttur V.-Magni (Vogaídýfuvöllur)
15:00 KF-ÍR (Ólafsfjarðarvöllur)
3. deild karla
14:00 Ægir-KFG (Þorlákshafnarvöllur)
14:00 ÍH-Höttur/Huginn (Skessan)
14:00 Víðir-Augnablik (Nesfisk-völlurinn)
14:30 Sindri-KFS (Sindravellir)
16:00 Tindastóll-Einherji (Sauðárkróksvöllur)
16:00 Dalvík/Reynir-Elliði (Dalvíkurvöllur)
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Hamar-Vængir Júpiters (Grýluvöllur)
16:00 KH-Kormákur/Hvöt (Origo völlurinn)
Sunnudagur:
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Tindastóll-Stjarnan (Stöð 2 Sport - Sauðárkróksvöllur)
14:00 Breiðablik-Þróttur R. (Stöð2.is - Kópavogsvöllur)
14:00 Þór/KA-Keflavík (Stöð2.is - SaltPay-völlurinn)
2. deild karla
14:00 Kári-Haukar (Akraneshöllin)
Mánudagur:
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-FH (Samsungvöllurinn)
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Athugasemdir