De Gea, Ramsdale, Guirassy, Nketiah, Varane, Maignan og fleiri í pakka dagsins
   lau 18. nóvember 2023 09:00
Ívan Guðjón Baldursson
Etherington tekinn við Colchester United (Staðfest)
Etherington lék sem vinstri kantmaður og endaði ferilinn með Stoke City. Hann lék rétt tæpa 300 úrvalsdeildarleiki á ferlinum.
Etherington lék sem vinstri kantmaður og endaði ferilinn með Stoke City. Hann lék rétt tæpa 300 úrvalsdeildarleiki á ferlinum.
Mynd: Getty Images
D-deildarlið Colchester United, sem er með 20 stig eftir 17 umferðir í neðstu deild enska boltans, hefur ákveðið að ráða Matthew Etherington sem knattspyrnustjóra. Ekki er greint frá lengd samningsins eða öðrum atriðum.

Etherington var ráðinn til Colchester í sumar til að þjálfa unglingaliðið en var settur í þjálfarastólinn til bráðabirgða eftir að Ben Garner var rekinn í október.

Colchester hefur unnið þrjá leiki og gert eitt jafntefli eftir að Garner var rekinn, en Etherington hefur stýrt liðinu í þremur af þessum fjórum leikjum. Þess vegna ákvað stjórn félagsins að ráða hann sem knattspyrnustjóra.

Etherington er 42 ára gamall og lék meðal annars fyrir Tottenham og West Ham á ferli sínum sem atvinnumaður í fótbolta.

Hann hefur áður starfað sem bráðabirgðastjóri hjá Peterborough United, eftir að hafa þjálfað unglingalið félagsins, og svo stýrði hann Crawley Town í einn mánuð í fyrra áður en hann sagði upp starfinu eftir slæma byrjun.


Athugasemdir
banner
banner
banner
banner