Rússneska Íslendingaliðið CSKA Moskva tekur á móti Feyenoord klukkan 17:55. Það er kalt í Moskvu og snjókoma.
CSKA er á botni K-riðils með 2 stig, þremur stigum á eftir Feyenoord, og þarf á sigri að halda til að vera í baráttu um að komast í útsláttarkeppnina.
Varnarmaðurinn Hörður Björgvin Magnússon og sóknarleikmaðurinn Arnór Sigurðsson eru báðir í byrjunarliði CSKA Moskvu.
Arnór vonast til að skora sitt fyrsta Evrópumark fyrir CSKA síðan hann skoraði í frægum 3-0 útisigri gegn Real Madrid 2018.
Byrjunarlið CSKA Moskvu:
CSKA er á botni K-riðils með 2 stig, þremur stigum á eftir Feyenoord, og þarf á sigri að halda til að vera í baráttu um að komast í útsláttarkeppnina.
Varnarmaðurinn Hörður Björgvin Magnússon og sóknarleikmaðurinn Arnór Sigurðsson eru báðir í byrjunarliði CSKA Moskvu.
Arnór vonast til að skora sitt fyrsta Evrópumark fyrir CSKA síðan hann skoraði í frægum 3-0 útisigri gegn Real Madrid 2018.
Byrjunarlið CSKA Moskvu:
#CSKA line-up for the @EuropaLeague game against @Feyenoord pic.twitter.com/eTyMFwdnpu
— PFC CSKA Moscow (@PFCCSKA_en) November 26, 2020
Conditions: 𝙎𝙣𝙤𝙬. 🌨#UEL #cskfey pic.twitter.com/MeASQh0CBf
— Feyenoord Rotterdam (@Feyenoord) November 26, 2020
fimmtudagur 26. nóvember
EUROPA LEAGUE: Group B
17:55 Molde - Arsenal (Stöð 2 Sport 2)
20:00 Dundalk - Rapid
EUROPA LEAGUE: Group A
17:55 CSKA Sofia - Young Boys
20:00 Cluj - Roma
EUROPA LEAGUE: Group C
20:00 Leverkusen - Hapoel Beer Sheva
20:00 Nice - Slavia Prag
EUROPA LEAGUE: Group D
20:00 Standard - Lech
20:00 Rangers - Benfica
EUROPA LEAGUE: Group E
20:00 Granada CF - Omonia
20:00 PSV - PAOK
EUROPA LEAGUE: Group F
20:00 Napoli - Rijeka
20:00 AZ - Real Sociedad (Stöð 2 Sport)
EUROPA LEAGUE: Group G
17:55 Braga - Leicester
17:55 AEK - Zorya
EUROPA LEAGUE: Group H
17:55 Lille - Milan
17:55 Sparta Prag - Celtic
EUROPA LEAGUE: Group I
17:55 Maccabi Tel Aviv - Villarreal
17:55 Qarabag - Demir Grup Sivasspor
EUROPA LEAGUE: Group J
17:55 LASK Linz - Antwerp
20:00 Tottenham - Ludogorets (Stöð 2 Sport 2)
EUROPA LEAGUE: Group K
17:55 Wolfsberger AC - Dinamo Zagreb
17:55 CSKA - Feyenoord (Stöð 2 Sport)
EUROPA LEAGUE: Group L
17:55 Gent - Rauða stjarnan
17:55 Liberec - Hoffenheim
Athugasemdir