Það er hellingur um að vera í íslenska boltanum yfir helgina þar sem íslenska kvennalandsliðið mætir Belarús í undankeppni fyrir HM í dag.
Ísland verður að ná sér í sigur til að vera með forystu á Hollendinga fyrir lokaumferð riðlakeppninnar. Ísland og Holland eru í harðri baráttu um toppsæti riðilsins sem veitir beinan þátttökurétt á HM.
Þá eru margir leikir á dagskrá í helstu deildum íslenska boltans. Það eru leikir í öllum deildum í karlaflokki og lýkur helginni á tuttugustu umferð Bestu deildarinnar.
Víkingur R. tekur þar á móti ÍBV og KA heimsækir Fram en Blikar eiga stórleik við Val á mánudag.
Stöð 2 Sport er með sýningarréttinn á íslenska boltanum og þá eru stundum sýndir Lengjudeildarleikir á Hringbraut.
Föstudagur:
Landslið kvenna - Undankeppni HM
17:30 Ísland-Belarús (Laugardalsvöllur)
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Fylkir (Malbikstöðin að Varmá)
19:15 HK-Fjölnir (Kórinn)
20:00 Grótta-Kórdrengir (Vivaldivöllurinn)
3. deild karla
19:30 Kári-Vængir Júpiters (Akraneshöllin)
Laugardagur:
Lengjudeild karla
14:00 Selfoss-Grindavík (JÁVERK-völlurinn)
14:00 KV-Vestri (KR-völlur)
16:00 Þróttur V.-Þór (Vogaídýfuvöllur)
2. deild karla
14:00 KF-Njarðvík (Ólafsfjarðarvöllur)
14:00 Magni-KFA (Grenivíkurvöllur)
14:00 Þróttur R.-Haukar (AVIS völlurinn)
14:00 Höttur/Huginn-Ægir (Vilhjálmsvöllur)
14:00 Víkingur Ó.-Reynir S. (Ólafsvíkurvöllur)
16:00 ÍR-Völsungur (ÍR-völlur)
2. deild kvenna - Efri hluti
14:00 Grótta-Fram (Vivaldivöllurinn)
14:00 ÍA-ÍR (Norðurálsvöllurinn)
16:00 KH-Völsungur (Valsvöllur)
2. deild kvenna - Neðri hluti
14:00 Einherji-Álftanes (Vopnafjarðarvöllur)
15:00 Hamar-ÍH (Grýluvöllur)
3. deild karla
14:00 KFS-Augnablik (Týsvöllur)
14:00 Sindri-KH (Sindravellir)
14:00 Víðir-ÍH (Nesfisk-völlurinn)
14:00 Kormákur/Hvöt-KFG (Blönduósvöllur)
14:00 Dalvík/Reynir-Elliði (Dalvíkurvöllur)
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Árbær-Uppsveitir (Fylkisvöllur)
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn (Sauðárkróksvöllur)
14:00 Ýmir-KFK (Kórinn)
16:00 Árborg-Einherji (JÁVERK-völlurinn)
Sunnudagur:
Besta-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV (Víkingsvöllur)
14:00 Leiknir R.-FH (Domusnovavöllurinn)
17:00 ÍA-KR (Norðurálsvöllurinn)
17:00 Fram-KA (Framvöllur - Úlfarsárdal)
19:15 Stjarnan-Keflavík (Samsungvöllurinn)
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |