banner
mán 06. júlí 2020 21:01
Aksentije Milisic
England: Tottenham lagđi Everton
Keane gerđi sjálfsmark.
Keane gerđi sjálfsmark.
Mynd: Getty Images
Tottenham 1 - 0 Everton
1-0 Michael Keane ('24 , sjálfsmark)

Tottenham og Everton áttust viđ í ensku úrvalsdeildinni í dag. Fyrir leikinn í dag voru liđin á svipuđum slóđum í deildinni en einungis einu stigi munađi á milli.

Heimamenn komust yfir á 24. mínútu en ţá átti Giovani Lo Celso skot sem fór af Michael Keane, varnarmanni Everton og í netiđ. Óverjandi fyrir Jordan Pickford í marki gestanna.

Ţegar flautađ var til leikhlés og leikmenn gengu í átt ađ búningsherbergjum, byrjuđu Hugo Lloris og Heung-Min Son, leikmenn Tottenham, ađ rífast og ţurfti liđsfélagar ţeirra ađ skerast inn í leikinn. Atvikiđ má má sjá hérna.

Ekkert var skorađ í síđari hálfleik og 1-0 sigur Tottenham stađreynd. Gylfi Ţór Sigurđsson spilađi 67. mínútur í dag.

Međ sigrinum fer Tottenham í 7. sćti deildarinnar međ 47 stig en Everton er í ţví 11 međ 44.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 08. júlí 09:11
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
15:00 Rotor - Zenit
17:00 Rubin - Lokomotiv
miđvikudagur 12. ágúst
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 14. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
Rússland - Efsta deild
15:00 Arsenal T - Ufa
16:00 Sochi - Khimki
17:00 Spartak - Akhmat Groznyi
laugardagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
12:30 Rubin - Ural
12:30 Dinamo - Rotor
15:00 CSKA - Tambov
16:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
17:00 Rostov - Zenit
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
16:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
2. deild karla
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-GG
Skessan
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
Rússland - Efsta deild
15:00 Sochi - Rubin
16:00 Tambov - Khimki
17:00 FK Krasnodar - Arsenal T
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Spartak
15:00 Akhmat Groznyi - Rotor
16:00 Dinamo - Rostov
17:00 Zenit - CSKA
fimmtudagur 20. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
föstudagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
13:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - FK Krasnodar
13:00 Khimki - Akhmat Groznyi
14:30 Arsenal T - Dinamo
15:00 Zenit - Tambov
17:00 Rotor - Sochi
17:00 CSKA - Rubin
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
Rússland - Efsta deild
13:30 Ufa - Rostov
16:00 Spartak - Lokomotiv
mánudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
19:00 KM-KFB
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
13:00 Tambov - Sochi
17:30 Arsenal T - Khimki
miđvikudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
15:30 Rotor - Spartak
15:30 Rubin - Ufa
15:30 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
17:30 FK Krasnodar - CSKA
17:30 Rostov - Ural
17:45 Dinamo - Zenit
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
17:15 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
13:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
Rússland - Efsta deild
12:30 Rubin - Tambov
15:00 Spartak - Arsenal T
17:00 Khimki - Rotor
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-ÍA
Meistaravellir
14:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
13:00 Lokomotiv - Zenit
15:00 Akhmat Groznyi - CSKA
17:00 Sochi - Ural
17:00 FK Krasnodar - Rostov
mánudagur 31. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Álftanes-Grindavík
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-SR
SS-völlurinn
ţriđjudagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Kári
Framvöllur
3. deild karla
17:15 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
17:30 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
17:30 Reynir S.-Elliđi
BLUE-völlurinn
17:30 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
17:30 Völsungur-ÍA
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild kvenna
17:30 ÍR-HK
Hertz völlurinn
miđvikudagur 2. september
Lengjudeild karla
17:30 ÍBV-Leiknir R.
Hásteinsvöllur
17:30 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
17:30 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
17:30 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
19:15 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
17:30 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
17:30 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
17:30 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
17:30 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 KV-KFG
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
17:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
17:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
fimmtudagur 3. september
Lengjudeild kvenna
17:30 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Smári
Vivaldivöllurinn
föstudagur 4. september
4. deild karla - A-riđill
17:30 Uppsveitir-KFS
Flúđavöllur
17:30 GG-Vatnaliljur
Grindavíkurvöllur
17:30 Ýmir-ÍH
Versalavöllur
20:00 Léttir-Afríka
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
laugardagur 5. september
2. deild karla
12:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - B-riđill
12:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 KÁ-KFB
Ásvellir
12:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
12:00 Hamar-Samherjar
Grýluvöllur
12:00 Berserkir-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hvíti riddarinn-KH
Fagverksvöllurinn Varmá
sunnudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Vestri
Eimskipsvöllurinn
16:00 Leiknir R.-Fram
Domusnovavöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
16:00 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
16:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
16:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
16:00 Afturelding-Völsungur
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild kvenna
13:30 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Fram-Sindri
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-ÍR
Boginn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Álafoss-Snćfell
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
13:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
mánudagur 7. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild karla
17:30 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Haukar
Framvöllur
3. deild karla
20:00 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 HK-Álftanes
Kórinn
miđvikudagur 9. september
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 10. september
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 11. september
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-ÍA
Kópavogsvöllur
laugardagur 12. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 ÍBV-Ţór
Hásteinsvöllur
15:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
16:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Völsungur-Kórdrengir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
16:00 Haukar-KF
Ásvellir
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
13:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
13:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
BLUE-völlurinn
16:00 Tindastóll-Ćgir
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
12:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
14:00 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
16:30 Völsungur-Víkingur R.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Hamrarnir
Bessastađavöllur
16:00 Sindri-Grindavík
Sindravellir
sunnudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
16:00 KA-Fylkir
Greifavöllurinn
16:30 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
20:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Afturelding
Nettóvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Rotor - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Ufa
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:00 Rostov - Lokomotiv
13:00 Zenit - Arsenal T
13:00 Ural - Khimki
mánudagur 14. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 16. september
2. deild karla
16:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
17:00 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
17:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
17:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
17:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
fimmtudagur 17. september
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
föstudagur 18. september
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
laugardagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Fjölnir-KA
Extra völlurinn
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Víkingur Ó.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Vestri-Keflavík
Olísvöllurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
16:00 Grindavík-Magni
Grindavíkurvöllur
16:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFG-Reynir S.
Samsungvöllurinn
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 Elliđi-Tindastóll
Fylkisvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 HK-Sindri
Kórinn
18:00 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Werder - Hertha
13:30 Köln - Hoffenheim
13:30 Union Berlin - Augsburg
13:30 Wolfsburg - Leverkusen
13:30 Eintracht Frankfurt - Arminia Bielefeld
13:30 RB Leipzig - Mainz
13:30 Dortmund - Gladbach
13:30 Bayern - Schalke 04
sunnudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
17:00 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
2. deild karla
14:00 Haukar-Víđir
Ásvellir
14:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Vogaídýfuvöllur
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-KF
JÁVERK-völlurinn
16:00 Njarđvík-Dalvík/Reynir
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Fjarđabyggđarhöllin
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - Zenit
13:00 Ufa - CSKA
13:00 Arsenal T - Sochi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Lokomotiv - Tambov
13:00 Dinamo - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Khimki
13:00 Rostov - Rotor
ţriđjudagur 22. september
3. deild karla
16:15 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
16:15 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
16:30 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur - gervigras
16:30 Reynir S.-Álftanes
BLUE-völlurinn
19:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-Elliđi
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 23. september
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-Fram
Olísvöllurinn
16:30 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:30 Ţór-Afturelding
Ţórsvöllur
16:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
17:00 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Völsungur
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 24. september
Pepsi Max-deild karla
18:00 Breiđablik-KA
Smárinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-HK
Framvöllur
laugardagur 26. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
15:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
2. deild karla
13:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
13:00 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Kórdrengir
Eskjuvöllur
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Haukar
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Elliđi-KV
Fylkisvöllur
16:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
16:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
17:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
13:30 Augsburg - Dortmund
13:30 Arminia Bielefeld - Köln
13:30 Mainz - Stuttgart
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Freiburg - Wolfsburg
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Bayern
13:30 Leverkusen - RB Leipzig
sunnudagur 27. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grótta-KA
Vivaldivöllurinn
14:00 KR-Fylkir
Meistaravellir
14:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 HK-Stjarnan
Kórinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
16:00 Völsungur-Haukar
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
14:00 Grindavík-Hamar
Grindavíkurvöllur
Rússland - Efsta deild
13:00 Khimki - Dinamo
13:00 Rotor - Rubin
13:00 Arsenal T - Rostov
13:00 Sochi - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Lokomotiv
13:00 Akhmat Groznyi - Ural
13:00 Tambov - Spartak
13:00 Zenit - Ufa
mánudagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
fimmtudagur 1. október
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
föstudagur 2. október
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
19:15 Haukar-Keflavík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
laugardagur 3. október
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
14:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungvöllurinn
15:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
14:00 Fram-Keflavík
Framvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur R.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Leiknir F.-ÍBV
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
14:00 Haukar-Kári
Ásvellir
14:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
17:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
BLUE-völlurinn
14:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fellavöllur
2. deild kvenna
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-Fram
Boginn
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Schalke 04
13:30 Dortmund - Freiburg
13:30 Bayern - Hertha
13:30 Stuttgart - Leverkusen
13:30 Werder - Arminia Bielefeld
13:30 Köln - Gladbach
13:30 Union Berlin - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Augsburg
sunnudagur 4. október
Pepsi Max-deild karla
14:00 KA-FH
Greifavöllurinn
14:00 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
17:00 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Würth völlurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Ural - CSKA
13:00 Ufa - Rotor
13:00 Rubin - Akhmat Groznyi
13:00 Sochi - Rostov
13:00 Tambov - Arsenal T
13:00 Lokomotiv - Khimki
13:00 Dinamo - FK Krasnodar
13:00 Spartak - Zenit