sun 18. ßg˙st 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: Selfoss Mjˇkurbikarmeistari eftir sigur ß KR
Selfoss var­ Ý gŠr Mjˇlkurbikarmeistari kvenna eftir 2 - 1 sigur ß KR Ý ˙rslitaleik ß Laugardalsvelli. HÚr a­ ne­an er myndaveisla ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
banner
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | mi­ 08. j˙lÝ 09:11
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | ■ri 16. j˙nÝ 12:15
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | sun 07. j˙nÝ 12:00
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 12. maÝ 11:30
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 06. maÝ 18:44
١rir Hßkonarson
١rir Hßkonarson | mßn 04. maÝ 09:15
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | lau 25. aprÝl 12:15
laugardagur 8. ßg˙st
Lengjudeild karla
14:00 Ůrˇttur R.-Afturelding
Eimskipsv÷llurinn
14:00 ═BV-Leiknir F.
Hßsteinsv÷llur
14:00 ١r-VÝkingur Ë.
١rsv÷llur
16:00 KeflavÝk-Fram
Nettˇv÷llurinn
18:00 GrindavÝk-Leiknir R.
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
13:00 Kßri-Haukar
Akranesh÷llin
14:00 ═R-Ůrˇttur V.
Hertz v÷llurinn
14:00 DalvÝk/Reynir-V÷lsungur
DalvÝkurv÷llur
14:00 KF-Kˇrdrengir
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 Njar­vÝk-Fjar­abygg­
Rafholtsv÷llurinn
3. deild karla
14:00 KFG-┴lftanes
Samsungv÷llurinn
14:00 Augnablik-Elli­i
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Tindastˇll
BLUE-v÷llurinn
14:00 H÷ttur/Huginn-Ăgir
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Einherji-KV
Vopnafjar­arv÷llur
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-V÷lsungur
┴svellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Framv÷llur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-ri­ill
17:00 KFS-AfrÝka
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Kormßkur/Hv÷t-Stokkseyri
Hvammstangav÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-═sbj÷rninn
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
16:30 H÷r­ur ═.-MÝdas
Skei­isv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Khimki - CSKA
15:30 Tambov - Rostov
sunnudagur 9. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
19:15 HK-KR
Kˇrinn
19:15 ═A-FH
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Stjarnan-Fj÷lnir
Samsungv÷llurinn
19:15 Valur-Grˇtta
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
OlÝsv÷llurinn
3. deild karla
14:00 VŠngir J˙piters-Sindri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
2. deild kvenna
13:00 ┴lftanes-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Bessasta­av÷llur
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Ufa - FK Krasnodar
16:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
17:00 Spartak - Sochi
mßnudagur 10. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Brei­ablik-Fylkir
Kˇpavogsv÷llur
2. deild karla
19:15 VÝ­ir-Selfoss
Nesfisk-v÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
■ri­judagur 11. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-Grˇtta
Kˇpavogsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 KFB-SkallagrÝmur
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KH-┴rborg
Valsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
15:00 Rotor - Zenit
17:00 Rubin - Lokomotiv
mi­vikudagur 12. ßg˙st
3. deild karla
19:00 ┴lftanes-VŠngir J˙piters
Bessasta­av÷llur
19:00 Tindastˇll-Einherji
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:00 Sindri-H÷ttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ăgir-Reynir S.
Ůorlßkshafnarv÷llur
20:00 KV-Augnablik
KR-v÷llur
20:00 Elli­i-KFG
Fylkisv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Extra v÷llurinn
19:15 V÷lsungur-Tindastˇll
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
19:15 GrindavÝk-HK
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
18:00 KM-Samherjar
KR-v÷llur
19:00 ═sbj÷rninn-Berserkir
Kˇrinn - Gervigras
20:00 K┴-Hamar
┴svellir
fimmtudagur 13. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Grˇtta
Samsungv÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 ┴lftanes-Hamar
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 Ţmir-GG
Versalav÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 ┴lafoss-SR
Tungubakkav÷llur
19:00 Stokkseyri-Bj÷rninn
Stokkseyrarv÷llur
f÷studagur 14. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fj÷lnir
Kˇrinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-═BV
Framv÷llur
19:15 VÝkingur Ë.-Ůrˇttur R.
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
18:00 Fjar­abygg­-KF
Eskjuv÷llur
19:00 Ůrˇttur V.-VÝ­ir
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Haukar-Njar­vÝk
┴svellir
19:15 Kˇrdrengir-═R
Framv÷llur
2. deild kvenna
19:00 Sindri-═R
Sindravellir
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-HvÝti riddarinn
VÝkingsv÷llur
20:00 Smßri-┴rborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 KrÝa-KB
Vivaldiv÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
15:00 Arsenal T - Ufa
16:00 Sochi - Khimki
17:00 Spartak - Akhmat Groznyi
laugardagur 15. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
16:00 ═A-Fylkir
Nor­urßlsv÷llurinn
16:00 Valur-KA
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-GrindavÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 Magni-KeflavÝk
GrenivÝkurv÷llur
16:00 Leiknir R.-١r
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
16:00 V÷lsungur-Kßri
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Selfoss-DalvÝk/Reynir
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
15:00 Fram-Hamrarnir
Framv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 ═H-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-LÚttir
Fl˙­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SnŠfell-KFR
Stykkishˇlmsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
16:00 KH-H÷r­ur ═.
Valsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
12:30 Rubin - Ural
12:30 Dinamo - Rotor
15:00 CSKA - Tambov
16:00 Lokomotiv - FK Krasnodar
17:00 Rostov - Zenit
sunnudagur 16. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 VÝkingur R.-Brei­ablik
VÝkingsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Fylkir
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
16:00 FH-Brei­ablik
Kaplakrikav÷llur
16:00 Stjarnan-١r/KA
Samsungv÷llurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Sindri
Samsungv÷llurinn
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 H÷ttur/Huginn-Tindastˇll
Vilhjßlmsv÷llur
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastˇll-Afturelding
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:00 KeflavÝk-V÷lsungur
Nettˇv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 GrindavÝk-Hamrarnir
GrindavÝkurv÷llur
16:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-═R
Fjar­abygg­arh÷llin
4. deild karla - A-ri­ill
16:00 AfrÝka-Vatnaliljur
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsv÷llur
mßnudagur 17. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-v÷llurinn
20:00 Elli­i-┴lftanes
Fylkisv÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-Ăgir
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fj÷lnir-Grˇtta
Extra v÷llurinn
18:00 ═A-VÝkingur R.
Nor­urßlsv÷llurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grřluv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 SkallagrÝmur-K┴
SkallagrÝmsv÷llur
■ri­judagur 18. ßg˙st
2. deild karla
18:00 VÝ­ir-KF
Nesfisk-v÷llurinn
18:00 ═R-Fjar­abygg­
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═H-GG
Skessan
4. deild karla - C-ri­ill
18:30 Hamar-Berserkir
Grřluv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
15:00 Sochi - Rubin
16:00 Tambov - Khimki
17:00 FK Krasnodar - Arsenal T
mi­vikudagur 19. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Brei­ablik-١r/KA
Kˇpavogsv÷llur
18:00 Fylkir-═BV
WŘrth v÷llurinn
19:15 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-Leiknir R.
OlÝsv÷llurinn
18:00 KeflavÝk-VÝkingur Ë.
Nettˇv÷llurinn
18:00 ١r-Leiknir F.
١rsv÷llur
18:00 Fram-Magni
Framv÷llur
18:15 ═BV-Afturelding
Hßsteinsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-GrindavÝk
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
18:00 Haukar-V÷lsungur
┴svellir
18:00 Njar­vÝk-Selfoss
Rafholtsv÷llurinn
18:00 DalvÝk/Reynir-Kˇrdrengir
DalvÝkurv÷llur
19:15 Kßri-Ůrˇttur V.
Akranesh÷llin
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Spartak
15:00 Akhmat Groznyi - Rotor
16:00 Dinamo - Rostov
17:00 Zenit - CSKA
fimmtudagur 20. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fj÷lnir-VÝkingur R.
Extra v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 KFR-┴lafoss
SS-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-═sbj÷rninn
KR-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-HvÝti riddarinn
Domusnovav÷llurinn
20:00 KH-MÝdas
Valsv÷llur
f÷studagur 21. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-═A
Greifav÷llurinn
19:15 Grˇtta-Brei­ablik
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fylkir-Stjarnan
WŘrth v÷llurinn
3. deild karla
18:00 Ăgir-KFG
Ůorlßkshafnarv÷llur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-Afturelding
VÝkingsv÷llur
19:15 Haukar-Fj÷lnir
┴svellir
2. deild kvenna
19:15 ═R-Fram
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
18:30 GG-LÚttir
GrindavÝkurv÷llur
18:30 AfrÝka-Uppsveitir
Leikv. ˇßkve­inn
20:00 Vatnaliljur-═H
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 SR-Bj÷rninn
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 ┴rborg-KrÝa
J┴VERK-v÷llurinn
laugardagur 22. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
14:00 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Magni-═BV
GrenivÝkurv÷llur
16:00 Vestri-VÝkingur Ë.
OlÝsv÷llurinn
16:00 Afturelding-KeflavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 GrindavÝk-١r
GrindavÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elli­i
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 KV-H÷ttur/Huginn
KR-v÷llur
16:00 Tindastˇll-VŠngir J˙piters
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:30 Sindri-┴lftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
13:00 Grˇtta-═A
Vivaldiv÷llurinn
16:00 V÷lsungur-Augnablik
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 ┴lftanes-Sindri
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFS-Ţmir
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Kormßkur/Hv÷t-SnŠfell
Bl÷nduˇsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 K┴-Samherjar
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
12:00 H÷r­ur ═.-Smßri
OlÝsv÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Ural - FK Krasnodar
13:00 Khimki - Akhmat Groznyi
14:30 Arsenal T - Dinamo
15:00 Zenit - Tambov
17:00 Rotor - Sochi
17:00 CSKA - Rubin
sunnudagur 23. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ═BV-١r/KA
Hßsteinsv÷llur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ůrˇttur R.
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
14:00 Selfoss-Kßri
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Fjar­abygg­-Haukar
Eskjuv÷llur
14:00 Kˇrdrengir-VÝ­ir
Framv÷llur
16:00 KF-═R
Ëlafsfjar­arv÷llur
16:00 V÷lsungur-Njar­vÝk
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Ůrˇttur V.-DalvÝk/Reynir
VogaÝdřfuv÷llur
Lengjudeild kvenna
16:00 KeflavÝk-Tindastˇll
Nettˇv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-GrindavÝk
Vilhjßlmsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
13:30 Ufa - Rostov
16:00 Spartak - Lokomotiv
mßnudagur 24. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
19:15 Brei­ablik-Selfoss
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Fylkir-KR
WŘrth v÷llurinn
19:15 Valur-Ůrˇttur R.
Origo v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Bj÷rninn-KFR
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ═sbj÷rninn-Hamar
Kˇrinn - Gervigras
■ri­judagur 25. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungv÷llurinn
19:15 Fylkir-Fj÷lnir
WŘrth v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 Berserkir-SkallagrÝmur
VÝkingsv÷llur
19:00 KM-KFB
KR-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
18:00 HvÝti riddarinn-┴rborg
Fagverksv÷llurinn Varmß
20:00 Smßri-KH
Fagrilundur - gervigras
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Tambov - Sochi
17:30 Arsenal T - Khimki
mi­vikudagur 26. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 ═A-Valur
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 HK-Grˇtta
Kˇrinn
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 LÚttir-KFS
Hertz v÷llurinn
18:00 Ţmir-Vatnaliljur
Versalav÷llur
18:00 Uppsveitir-GG
Fl˙­av÷llur
20:00 ═H-AfrÝka
Skessan
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 ┴lafoss-Kormßkur/Hv÷t
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-KB
VÝkingsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
15:30 Rotor - Spartak
15:30 Rubin - Ufa
15:30 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
17:30 FK Krasnodar - CSKA
17:30 Rostov - Ural
17:45 Dinamo - Zenit
fimmtudagur 27. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
18:00 ═A-Haukar
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Afturelding-Grˇtta
Fagverksv÷llurinn Varmß
20:00 Augnablik-KeflavÝk
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 GrindavÝk-═R
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Fram-┴lftanes
Framv÷llur
f÷studagur 28. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-KeflavÝk
Domusnovav÷llurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
18:00 Njar­vÝk-Kˇrdrengir
Rafholtsv÷llurinn
19:15 Haukar-Ůrˇttur V.
┴svellir
3. deild karla
18:00 ┴lftanes-Ăgir
Bessasta­av÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-KV
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fj÷lnir-V÷lsungur
Extra v÷llurinn
19:15 Tindastˇll-VÝkingur R.
Sau­ßrkrˇksv÷llur
laugardagur 29. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Stjarnan-═BV
Samsungv÷llurinn
14:00 Selfoss-FH
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Ůrˇttur R.-Fylkir
Eimskipsv÷llurinn
14:00 KR-Brei­ablik
Meistaravellir
17:15 ١r/KA-Valur
١rsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 VÝkingur Ë.-═BV
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 ١r-Ůrˇttur R.
١rsv÷llur
14:00 GrindavÝk-Vestri
GrindavÝkurv÷llur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
14:00 VÝ­ir-Fjar­abygg­
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 Kßri-KF
Akranesh÷llin
16:00 DalvÝk/Reynir-═R
DalvÝkurv÷llur
16:00 V÷lsungur-Selfoss
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
13:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-v÷llurinn
14:00 H÷ttur/Huginn-Augnablik
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Elli­i-Sindri
Fylkisv÷llur
16:00 KFG-Tindastˇll
Samsungv÷llurinn
2. deild kvenna
13:00 HK-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Kˇrinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 SkallagrÝmur-Hamar
SkallagrÝmsv÷llur
14:00 KFB-═sbj÷rninn
Bessasta­av÷llur
14:00 KM-K┴
KR-v÷llur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 KH-KrÝa
Valsv÷llur
14:00 H÷r­ur ═.-HvÝti riddarinn
OlÝsv÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
12:30 Rubin - Tambov
15:00 Spartak - Arsenal T
17:00 Khimki - Rotor
sunnudagur 30. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-═A
Meistaravellir
14:00 KA-Stjarnan
Greifav÷llurinn
17:00 FH-VÝkingur R.
Kaplakrikav÷llur
17:00 Fj÷lnir-Brei­ablik
Extra v÷llurinn
19:15 Grˇtta-Fylkir
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Valur-HK
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
13:00 Vatnaliljur-LÚttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 ═H-Uppsveitir
Skessan
14:00 KFS-GG
Třsv÷llur
16:00 AfrÝka-Ţmir
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 SnŠfell-Stokkseyri
Stykkishˇlmsv÷llur
16:00 Bj÷rninn-Kormßkur/Hv÷t
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 ┴rborg-KB
J┴VERK-v÷llurinn
16:00 Smßri-MÝdas
Fagrilundur - gervigras
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
13:00 Lokomotiv - Zenit
15:00 Akhmat Groznyi - CSKA
17:00 Sochi - Ural
17:00 FK Krasnodar - Rostov
mßnudagur 31. ßg˙st
2. deild kvenna
18:00 ┴lftanes-GrindavÝk
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 KFR-SR
SS-v÷llurinn
■ri­judagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ůrˇttur V.-Njar­vÝk
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Kßri
Framv÷llur
3. deild karla
17:15 Einherji-H÷ttur/Huginn
Vopnafjar­arv÷llur
17:30 Ăgir-Sindri
Ůorlßkshafnarv÷llur
17:30 Reynir S.-Elli­i
BLUE-v÷llurinn
17:30 Augnablik-VŠngir J˙piters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastˇll-┴lftanes
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjudeild kvenna
17:30 V÷lsungur-═A
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
19:15 Haukar-Afturelding
┴svellir
2. deild kvenna
17:30 ═R-HK
Hertz v÷llurinn
mi­vikudagur 2. september
Lengjudeild karla
17:30 ═BV-Leiknir R.
Hßsteinsv÷llur
17:30 KeflavÝk-GrindavÝk
Nettˇv÷llurinn
17:30 Magni-Afturelding
GrenivÝkurv÷llur
17:30 Vestri-١r
OlÝsv÷llurinn
19:15 Fram-VÝkingur Ë.
Framv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Leiknir F.
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
17:30 Fjar­abygg­-V÷lsungur
Eskjuv÷llur
17:30 KF-DalvÝk/Reynir
Ëlafsfjar­arv÷llur
17:30 ═R-VÝ­ir
Hertz v÷llurinn
17:30 Selfoss-Haukar
J┴VERK-v÷llurinn
3. deild karla
20:00 KV-KFG
KR-v÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grˇtta-VÝkingur R.
Vivaldiv÷llurinn
2. deild kvenna
17:30 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Hamrarnir
Fjar­abygg­arh÷llin
17:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
fimmtudagur 3. september
Lengjudeild kvenna
17:30 KeflavÝk-Fj÷lnir
Nettˇv÷llurinn
19:15 Augnablik-Tindastˇll
Kˇpavogsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KrÝa-Smßri
Vivaldiv÷llurinn
f÷studagur 4. september
4. deild karla - A-ri­ill
17:30 Uppsveitir-KFS
Fl˙­av÷llur
17:30 GG-Vatnaliljur
GrindavÝkurv÷llur
17:30 Ţmir-═H
Versalav÷llur
20:00 LÚttir-AfrÝka
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-Kormßkur/Hv÷t
Eimskipsv÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-H÷r­ur ═.
Domusnovav÷llurinn
20:00 MÝdas-┴rborg
VÝkingsv÷llur
laugardagur 5. september
2. deild karla
12:00 Ůrˇttur V.-V÷lsungur
VogaÝdřfuv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
12:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
12:00 Berserkir-KM
VÝkingsv÷llur
12:00 K┴-KFB
┴svellir
12:00 ═sbj÷rninn-SkallagrÝmur
Kˇrinn - Gervigras
12:00 Hamar-Samherjar
Grřluv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
12:00 HvÝti riddarinn-KH
Fagverksv÷llurinn Varmß
sunnudagur 6. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 FH-KR
Kaplakrikav÷llur
14:00 Valur-═BV
Origo v÷llurinn
16:00 Selfoss-Stjarnan
J┴VERK-v÷llurinn
16:00 Fylkir-١r/KA
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Ůrˇttur R.-Vestri
Eimskipsv÷llurinn
16:00 Leiknir R.-Fram
Domusnovav÷llurinn
16:00 VÝkingur Ë.-Magni
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 Fjar­abygg­-Selfoss
Eskjuv÷llur
16:00 ═R-Kßri
Hertz v÷llurinn
16:00 VÝ­ir-DalvÝk/Reynir
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 KF-Njar­vÝk
Ëlafsfjar­arv÷llur
3. deild karla
14:00 Sindri-Tindastˇll
Sindravellir
14:00 VŠngir J˙piters-Einherji
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
14:00 H÷ttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 ┴lftanes-KV
Bessasta­av÷llur
Lengjudeild kvenna
16:00 Fj÷lnir-Augnablik
Extra v÷llurinn
16:00 Tindastˇll-Grˇtta
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:00 ═A-KeflavÝk
Nor­urßlsv÷llurinn
16:00 Afturelding-V÷lsungur
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild kvenna
13:30 Hamar-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Grřluv÷llur
14:00 Fram-Sindri
Framv÷llur
16:15 Hamrarnir-═R
Boginn
4. deild karla - B-ri­ill
13:00 ┴lafoss-SnŠfell
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
13:00 KrÝa-H÷r­ur ═.
Vivaldiv÷llurinn
mßnudagur 7. september
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ůrˇttur R.-Brei­ablik
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild karla
17:30 GrindavÝk-═BV
GrindavÝkurv÷llur
17:30 ١r-KeflavÝk
١rsv÷llur
2. deild karla
19:15 Kˇrdrengir-Haukar
Framv÷llur
3. deild karla
20:00 KFG-Augnablik
Samsungv÷llurinn
20:00 Elli­i-Ăgir
Fylkisv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-Haukar
VÝkingsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 HK-┴lftanes
Kˇrinn
mi­vikudagur 9. september
Pepsi-Max deild kvenna
17:00 FH-Valur
Kaplakrikav÷llur
fimmtudagur 10. september
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamar
Framv÷llur
f÷studagur 11. september
Lengjudeild karla
19:15 Fram-GrindavÝk
Framv÷llur
19:15 Afturelding-VÝkingur Ë.
Fagverksv÷llurinn Varmß
Lengjudeild kvenna
20:00 Augnablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
laugardagur 12. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 ١r/KA-Brei­ablik
١rsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 ═BV-١r
Hßsteinsv÷llur
15:00 Vestri-Leiknir F.
OlÝsv÷llurinn
16:00 KeflavÝk-Ůrˇttur R.
Nettˇv÷llurinn
16:00 Magni-Leiknir R.
GrenivÝkurv÷llur
2. deild karla
13:00 V÷lsungur-Kˇrdrengir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 Selfoss-Ůrˇttur V.
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Njar­vÝk-═R
Rafholtsv÷llurinn
14:00 VÝ­ir-Kßri
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 Haukar-KF
┴svellir
16:00 DalvÝk/Reynir-Fjar­abygg­
DalvÝkurv÷llur
3. deild karla
13:00 Augnablik-┴lftanes
Fagrilundur - gervigras
13:00 Elli­i-H÷ttur/Huginn
Fylkisv÷llur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 Reynir S.-VŠngir J˙piters
BLUE-v÷llurinn
14:00 KV-Sindri
KR-v÷llur
16:00 Tindastˇll-Ăgir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjudeild kvenna
12:00 Haukar-Grˇtta
┴svellir
14:00 Fj÷lnir-Tindastˇll
Extra v÷llurinn
16:30 V÷lsungur-VÝkingur R.
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
14:00 ═R-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Hertz v÷llurinn
16:00 ┴lftanes-Hamrarnir
Bessasta­av÷llur
16:00 Sindri-GrindavÝk
Sindravellir
sunnudagur 13. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
16:00 KA-Fylkir
Greifav÷llurinn
16:30 FH-Brei­ablik
Kaplakrikav÷llur
20:00 Valur-VÝkingur R.
Origo v÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ═BV-Fylkir
Hßsteinsv÷llur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungv÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-FH
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KeflavÝk-Afturelding
Nettˇv÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Zenit - Arsenal T
13:00 Ural - Khimki
13:00 Rotor - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Ufa
13:00 Dinamo - Rubin
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:00 Rostov - Lokomotiv
mßnudagur 14. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-═A
Kˇrinn
19:15 Grˇtta-Fj÷lnir
Vivaldiv÷llurinn
mi­vikudagur 16. september
2. deild karla
16:00 Fjar­abygg­-Ůrˇttur V.
Eskjuv÷llur
17:00 KF-V÷lsungur
Ëlafsfjar­arv÷llur
17:00 VÝ­ir-Njar­vÝk
Nesfisk-v÷llurinn
17:00 ═R-Haukar
Hertz v÷llurinn
17:00 DalvÝk/Reynir-Kßri
DalvÝkurv÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Selfoss
Framv÷llur
fimmtudagur 17. september
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksv÷llurinn Varmß
f÷studagur 18. september
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Afturelding
Domusnovav÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-KeflavÝk
VÝkingsv÷llur
laugardagur 19. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 Fj÷lnir-KA
Extra v÷llurinn
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-VÝkingur Ë.
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Vestri-KeflavÝk
OlÝsv÷llurinn
16:00 ١r-Fram
١rsv÷llur
16:00 GrindavÝk-Magni
GrindavÝkurv÷llur
16:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
3. deild karla
13:00 VŠngir J˙piters-H÷ttur/Huginn
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
14:00 Ăgir-KV
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 KFG-Reynir S.
Samsungv÷llurinn
14:00 ┴lftanes-Einherji
Bessasta­av÷llur
16:00 Elli­i-Tindastˇll
Fylkisv÷llur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 ═A-Fj÷lnir
Nor­urßlsv÷llurinn
16:00 Grˇtta-V÷lsungur
Vivaldiv÷llurinn
16:00 Tindastˇll-Haukar
Sau­ßrkrˇksv÷llur
2. deild kvenna
14:00 HK-Sindri
Kˇrinn
18:00 Hamar-═R
Grřluv÷llur
sunnudagur 20. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 ═A-Grˇtta
Nor­urßlsv÷llurinn
17:00 Fylkir-FH
WŘrth v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-HK
VÝkingsv÷llur
19:15 Brei­ablik-KR
Kˇpavogsv÷llur
2. deild karla
14:00 Haukar-VÝ­ir
┴svellir
14:00 Ůrˇttur V.-Kˇrdrengir
VogaÝdřfuv÷llur
14:00 Kßri-Fjar­abygg­
Akranesh÷llin
16:00 V÷lsungur-═R
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Selfoss-KF
J┴VERK-v÷llurinn
16:00 Njar­vÝk-DalvÝk/Reynir
Rafholtsv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-┴lftanes
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 GrindavÝk-Fram
GrindavÝkurv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Ural - Zenit
13:00 Ufa - CSKA
13:00 Arsenal T - Sochi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Lokomotiv - Tambov
13:00 Dinamo - Akhmat Groznyi
13:00 FK Krasnodar - Khimki
13:00 Rostov - Rotor
■ri­judagur 22. september
3. deild karla
16:15 Einherji-Sindri
Vopnafjar­arv÷llur
16:15 H÷ttur/Huginn-KFG
Vilhjßlmsv÷llur
16:30 Augnablik-Ăgir
Fagrilundur - gervigras
16:30 Reynir S.-┴lftanes
BLUE-v÷llurinn
19:00 KV-Tindastˇll
KR-v÷llur
20:00 VŠngir J˙piters-Elli­i
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
mi­vikudagur 23. september
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-Fram
OlÝsv÷llurinn
16:30 KeflavÝk-═BV
Nettˇv÷llurinn
16:30 ١r-Afturelding
١rsv÷llur
16:30 GrindavÝk-VÝkingur Ë.
GrindavÝkurv÷llur
17:00 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjar­abygg­arh÷llin
18:00 Ůrˇttur R.-Magni
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 ═A-Afturelding
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Augnablik-V÷lsungur
Kˇpavogsv÷llur
fimmtudagur 24. september
Pepsi Max-deild karla
18:00 Brei­ablik-KA
Smßrinn
19:15 VÝkingur R.-KR
VÝkingsv÷llur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
16:30 KeflavÝk-Haukar
Nettˇv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-HK
Framv÷llur
laugardagur 26. september
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Selfoss-Ůrˇttur R.
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
15:00 FH-١r/KA
Kaplakrikav÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Magni-١r
GrenivÝkurv÷llur
14:00 ═BV-Vestri
Hßsteinsv÷llur
14:00 KeflavÝk-Leiknir F.
Nettˇv÷llurinn
14:00 Afturelding-GrindavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
13:00 KF-Ůrˇttur V.
Ëlafsfjar­arv÷llur
13:00 Kßri-Njar­vÝk
Akranesh÷llin
14:00 ═R-Selfoss
Hertz v÷llurinn
14:00 Fjar­abygg­-Kˇrdrengir
Eskjuv÷llur
16:00 VÝ­ir-V÷lsungur
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 DalvÝk/Reynir-Haukar
DalvÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 Ăgir-Einherji
Ůorlßkshafnarv÷llur
14:00 Elli­i-KV
Fylkisv÷llur
14:00 ┴lftanes-H÷ttur/Huginn
Bessasta­av÷llur
16:00 Tindastˇll-Augnablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
16:00 Fj÷lnir-Afturelding
Extra v÷llurinn
17:00 ═A-Tindastˇll
Nor­urßlsv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 27. september
Pepsi Max-deild karla
14:00 KR-Fylkir
Meistaravellir
14:00 ═A-VÝkingur R.
Nor­urßlsv÷llurinn
14:00 FH-Fj÷lnir
Kaplakrikav÷llur
14:00 Grˇtta-KA
Vivaldiv÷llurinn
19:15 HK-Stjarnan
Kˇrinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Brei­ablik-═BV
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Fylkir-Valur
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 VÝkingur Ë.-Leiknir R.
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 Fram-Ůrˇttur R.
Framv÷llur
3. deild karla
14:00 KFG-VŠngir J˙piters
Samsungv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KeflavÝk-Grˇtta
Nettˇv÷llurinn
16:00 V÷lsungur-Haukar
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
14:00 ┴lftanes-═R
Bessasta­av÷llur
14:00 GrindavÝk-Hamar
GrindavÝkurv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Zenit - Ufa
13:00 Khimki - Dinamo
13:00 Rotor - Rubin
13:00 Arsenal T - Rostov
13:00 Sochi - FK Krasnodar
13:00 CSKA - Lokomotiv
13:00 Akhmat Groznyi - Ural
13:00 Tambov - Spartak
mßnudagur 28. september
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Brei­ablik
Origo v÷llurinn
fimmtudagur 1. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KR
Samsungv÷llurinn
f÷studagur 2. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Brei­ablik
Origo v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-KR
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KeflavÝk
┴svellir
19:15 Grˇtta-Augnablik
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Afturelding-═A
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 VÝkingur R.-Fj÷lnir
VÝkingsv÷llur
19:15 Tindastˇll-V÷lsungur
Sau­ßrkrˇksv÷llur
2. deild kvenna
19:15 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
laugardagur 3. oktˇber
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ═BV-FH
Hßsteinsv÷llur
14:00 Stjarnan-Fylkir
Samsungv÷llurinn
15:00 ١r/KA-Selfoss
١rsv÷llur
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir R.-GrindavÝk
Domusnovav÷llurinn
14:00 Fram-KeflavÝk
Framv÷llur
14:00 Afturelding-Ůrˇttur R.
Fagverksv÷llurinn Varmß
14:00 Leiknir F.-═BV
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 VÝkingur Ë.-١r
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 Magni-Vestri
GrenivÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 Selfoss-VÝ­ir
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Fjar­abygg­-Njar­vÝk
Eskjuv÷llur
14:00 V÷lsungur-DalvÝk/Reynir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 Ůrˇttur V.-═R
VogaÝdřfuv÷llur
14:00 Haukar-Kßri
┴svellir
17:00 Kˇrdrengir-KF
Framv÷llur
3. deild karla
14:00 VŠngir J˙piters-┴lftanes
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-Elli­i
Samsungv÷llurinn
14:00 Reynir S.-Ăgir
BLUE-v÷llurinn
14:00 Einherji-Tindastˇll
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 H÷ttur/Huginn-Sindri
Fellav÷llur
2. deild kvenna
13:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Sindri
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 Hamar-┴lftanes
Grřluv÷llur
14:00 Hamrarnir-Fram
Boginn
sunnudagur 4. oktˇber
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-═A
Samsungv÷llurinn
14:00 Fj÷lnir-KR
Extra v÷llurinn
14:00 KA-FH
Greifav÷llurinn
17:00 Brei­ablik-HK
Kˇpavogsv÷llur
19:15 VÝkingur R.-Grˇtta
VÝkingsv÷llur
19:15 Fylkir-Valur
WŘrth v÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
13:00 Ural - CSKA
13:00 Ufa - Rotor
13:00 Rubin - Akhmat Groznyi
13:00 Sochi - Rostov
13:00 Tambov - Arsenal T
13:00 Lokomotiv - Khimki
13:00 Dinamo - FK Krasnodar
13:00 Spartak - Zenit