fim 21. janúar 2021 11:43
Magnús Már Einarsson
ÍA styđur ekki tillögu KSÍ - Vilja ţrefalda umferđ 2022
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Nýlega kynnti starfshópur KSÍ tillögu ađ breytingu á fyrirkomulagi keppni í Pepsi Max deild karla frá og međ keppnistímabilinu 2022. Í ţeirri tillögu verđa áfram tólf liđ í deildinni og tvöföld umferđ. Ađ ţví loknu verđur skipt upp í efri hluta og neđri hluta (6 félög í hvorum hluta) og spiluđ einföld umferđ.

Í úrslitakeppni efri hlutans er leikiđ um Íslandsmeistaratitilinn og sćti í Evrópukeppnum félagsliđa. Í úrslitakeppni neđri hlutans er leikiđ međ sambćrilegum hćtti um ađ forđast fall. Félögin taka međ sér stigin úr fyrri hluta mótsins. Leikir yrđu ţá 27 á hvert liđ á hverju keppnistímabii.

Knattspyrnufélag ÍA styđur ekki tillögu starfshópsins og leggur til ađ frá og međ 2022 verđi leikin ţreföld umferđ eđa 33 leikir á liđ.

Í tillögu ÍA segir ađ keppni á Íslandsmótinu ţurfi ađ hefjast fyrr til ađ liđ komi betur undirbúin til leiks í Evrópukeppni í júlí. Ţá segir ÍA einnig ađ tillaga félagsins gangi lengar međ ţađ í huga ađ tćkifćri félaga í efstu deild verđi sem jöfnust.

Samkvćmt tillögu ÍA mćtti hefja leik í Peps Max-deildinni áriđ 2022 ţann 10. apríl og spila út október. Hvert liđ myndi spila 33 leiki.

Búast má viđ ađ breytingar á Íslandsmótinu verđi mikiđ rćddar á ársţingi KSÍ í febrúar.

Smelltu hér til ađ lesa tillögu ÍA í heild
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
banner
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | ţri 23. febrúar 14:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 22. febrúar 09:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 08. febrúar 10:06
KSÍ
KSÍ | fim 31. desember 08:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 14. desember 14:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 12. desember 11:00
Siggi Ágústsson
Siggi Ágústsson | fim 26. nóvember 12:30
miđvikudagur 24. febrúar
England - Championship
19:00 Swansea - Coventry
19:00 Brentford - Sheffield Wed
19:00 Barnsley - Stoke City
19:45 Preston NE - QPR
19:45 Blackburn - Watford
19:45 Bournemouth - Cardiff City
Spain - La Liga
18:00 Barcelona - Elche
fimmtudagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
20:00 HK-Grótta
Kórinn
föstudagur 26. febrúar
England - Championship
19:45 Derby County - Nott. Forest
Italy - Serie A
19:45 Torino - Sassuolo
Germany - Bundesliga
19:30 Werder - Eintracht Frankfurt
Spain - La Liga
20:00 Levante - Athletic
Russian Federation - Efsta deild
16:00 Tambov - Rotor
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-FH
Framvöllur
19:00 Víkingur R.-Kórdrengir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-KV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:00 KFG-Reynir S.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Grindavík
Akraneshöllin
20:15 Augnablik-Haukar
Fífan
laugardagur 27. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Manchester City - West Ham
15:00 West Brom - Brighton
17:30 Leeds - Aston Villa
20:00 Newcastle - Wolves
England - Championship
12:30 Bournemouth - Watford
15:00 Swansea - Bristol City
15:00 Rotherham - Reading
15:00 Preston NE - Huddersfield
15:00 Middlesbrough - Cardiff City
15:00 Luton - Sheffield Wed
15:00 Brentford - Stoke City
15:00 Blackburn - Coventry
15:00 Barnsley - Millwall
15:00 Birmingham - QPR
Italy - Serie A
14:00 Spezia - Parma
17:00 Bologna - Lazio
19:45 Verona - Juventus
Germany - Bundesliga
14:30 Wolfsburg - Hertha
14:30 Bayern - Koln
14:30 Borussia D. - Arminia Bielefeld
14:30 Stuttgart - Schalke 04
17:30 RB Leipzig - Borussia M.
Spain - La Liga
13:00 Eibar - Huesca
15:15 Sevilla - Barcelona
17:30 Alaves - Osasuna
20:00 Getafe - Valencia
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Khimki - Ufa
13:30 Zenit - Rostov
16:00 Sochi - Arsenal T
16:00 Lokomotiv - CSKA
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
17:00 KA-HK
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:15 Ţór-KR
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Grótta-Stjarnan
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFS-Ţróttur V.
Domusnovavöllurinn
14:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Víđir
Domusnovavöllurinn
14:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
10:30 Breiđablik-Fylkir
Fífan
14:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
15:00 FH-Ţór/KA
Skessan
sunnudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:00 Leicester City - Arsenal
12:00 Crystal Palace - Fulham
14:00 Tottenham - Burnley
16:30 Chelsea - Manchester Utd
19:15 Sheffield Utd - Liverpool
England - Championship
12:00 Wycombe Wanderers - Norwich
Italy - Serie A
11:30 Sampdoria - Atalanta
14:00 Crotone - Cagliari
14:00 Udinese - Fiorentina
14:00 Inter - Genoa
17:00 Napoli - Benevento
19:45 Roma - Milan
Germany - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Hoffenheim
14:30 Mainz - Augsburg
17:00 Bayer - Freiburg
Spain - La Liga
13:00 Celta - Valladolid
15:15 Cadiz - Betis
17:30 Granada CF - Elche
20:00 Villarreal - Atletico Madrid
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Spartak - Rubin
13:30 Akhmat Groznyi - Dinamo
16:00 FK Krasnodar - Ural
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Valur-Víkingur Ó.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
18:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Vatnaliljur-Mídas
Fagrilundur - gervigras
16:00 Álafoss-GG
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
mánudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Everton - Southampton
Spain - La Liga
20:00 Real Madrid - Real Sociedad
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
ţriđjudagur 2. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Manchester City - Wolves
England - Championship
19:00 Millwall - Preston NE
19:00 Huddersfield - Birmingham
19:00 Coventry - Middlesbrough
19:00 Cardiff City - Derby County
19:45 Nott. Forest - Luton
20:00 Reading - Blackburn
Italy - Serie A
17:30 Lazio - Torino
19:45 Juventus - Spezia
miđvikudagur 3. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Sheffield Utd - Aston Villa
18:00 Burnley - Leicester City
20:15 Crystal Palace - Manchester Utd
England - Championship
17:30 Norwich - Brentford
19:00 QPR - Barnsley
19:45 Watford - Wycombe Wanderers
19:45 Sheffield Wed - Rotherham
19:45 Bristol City - Bournemouth
20:15 Stoke City - Swansea
Italy - Serie A
17:30 Sassuolo - Napoli
19:45 Cagliari - Bologna
19:45 Atalanta - Crotone
19:45 Fiorentina - Roma
19:45 Genoa - Sampdoria
19:45 Milan - Udinese
19:45 Benevento - Verona
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
fimmtudagur 4. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 West Brom - Everton
20:15 Liverpool - Chelsea
Italy - Serie A
19:45 Parma - Inter
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Stokkseyri
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Kría-SR
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. mars
Germany - Bundesliga
19:30 Schalke 04 - Mainz
Spain - La Liga
20:00 Valencia - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
20:00 ÍA-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
20:00 Fjölnir-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-KFS
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Valur
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 Augnablik-Grindavík
Fífan
laugardagur 6. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Burnley - Arsenal
15:00 Sheffield Utd - Southampton
17:30 Aston Villa - Wolves
20:00 Brighton - Leicester City
England - Championship
15:00 Watford - Nott. Forest
15:00 Swansea - Middlesbrough
15:00 Stoke City - Wycombe Wanderers
15:00 Reading - Sheffield Wed
15:00 Preston NE - Bournemouth
15:00 Norwich - Luton
15:00 Millwall - Blackburn
15:00 Huddersfield - Cardiff City
15:00 Coventry - Derby County
15:00 Bristol City - QPR
15:00 Brentford - Rotherham
15:00 Barnsley - Birmingham
Italy - Serie A
14:00 Spezia - Benevento
17:00 Udinese - Sassuolo
19:45 Juventus - Lazio
Germany - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
14:30 Hoffenheim - Wolfsburg
14:30 Hertha - Augsburg
14:30 Freiburg - RB Leipzig
14:30 Borussia M. - Bayer
17:30 Bayern - Borussia D.
Spain - La Liga
13:00 Valladolid - Getafe
15:15 Elche - Sevilla
17:30 Cadiz - Eibar
20:00 Osasuna - Barcelona
Russian Federation - Efsta deild
13:30 Rotor - Khimki
16:00 Rostov - Sochi
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 Valur-HK
Origo völlurinn
15:00 Afturelding-KA
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 KR-Kórdrengir
KR-völlur
15:00 FH-Ţór
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 ÍR-Reynir S.
Hertz völlurinn
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
17:00 ÍH-Magni
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Samherjar
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Léttir-Snćfell
Hertz völlurinn
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
12:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-FH
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 KH-Hamar
Valsvöllur
sunnudagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:00 West Brom - Newcastle
14:00 Liverpool - Fulham
16:30 Manchester City - Manchester Utd
19:15 Tottenham - Crystal Palace
Italy - Serie A
11:30 Roma - Genoa
14:00 Verona - Milan
14:00 Fiorentina - Parma
14:00 Crotone - Torino
17:00 Sampdoria - Cagliari
19:45 Napoli - Bologna
Germany - Bundesliga
14:30 Koln - Werder
17:00 Arminia Bielefeld - Union Berlin
Spain - La Liga
13:00 Huesca - Celta
15:15 Atletico Madrid - Real Madrid
17:30 Real Sociedad - Levante
20:00 Athletic - Granada CF
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Ural - Ufa
13:30 Dinamo - Tambov
16:00 Spartak - FK Krasnodar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:30 Haukar-Víđir
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-Smári
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
16:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
18:45 Fram-ÍR
Egilshöll
mánudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
18:00 Chelsea - Everton
20:00 West Ham - Leeds
Italy - Serie A
19:45 Inter - Atalanta
Spain - La Liga
20:00 Betis - Alaves
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Arsenal T - Lokomotiv
13:30 Rubin - Zenit
16:00 CSKA - Akhmat Groznyi
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 9. mars
England - Championship
19:00 Luton - Rotherham
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 ÍA-Grótta
Akraneshöllin
fimmtudagur 11. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
föstudagur 12. mars
Italy - Serie A
14:00 Lazio - Crotone
19:45 Atalanta - Spezia
Germany - Bundesliga
19:30 Augsburg - Borussia M.
Spain - La Liga
20:00 Levante - Valencia
Russian Federation - Efsta deild
16:00 Khimki - Rostov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 KR-FH
KR-völlur
19:00 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
21:00 Ţór-Víkingur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Björninn-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Fjölnir-Hamar
Egilshöll
laugardagur 13. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leeds - Chelsea
15:00 Southampton - Brighton
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Manchester Utd - West Ham
15:00 Leicester City - Sheffield Utd
15:00 Fulham - Manchester City
15:00 Crystal Palace - West Brom
England - Championship
15:00 Luton - Swansea
15:00 Wycombe Wanderers - Preston NE
15:00 Rotherham - Coventry
15:00 QPR - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Middlesbrough - Stoke City
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Cardiff City - Watford
15:00 Blackburn - Brentford
15:00 Birmingham - Bristol City
15:00 Bournemouth - Barnsley
15:00 Sheffield Wed - Norwich
Italy - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Benevento - Fiorentina
19:45 Genoa - Udinese
Germany - Bundesliga
14:30 Werder - Bayern
14:30 Mainz - Freiburg
14:30 Union Berlin - Koln
14:30 Wolfsburg - Schalke 04
17:30 Borussia D. - Hertha
Spain - La Liga
13:00 Alaves - Cadiz
15:15 Real Madrid - Elche
17:30 Osasuna - Valladolid
20:00 Getafe - Atletico Madrid
Russian Federation - Efsta deild
09:00 Ural - Rotor
11:00 Arsenal T - CSKA
13:30 Zenit - Akhmat Groznyi
16:00 Dinamo - Spartak
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
15:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
15:00 KA-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-ÍA
Reykjaneshöllin
12:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
13:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
15:00 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KV-KFS
KR-völlur
14:00 Elliđi-Njarđvík
Fylkisvöllur
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Magni-Kári
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Ýmir-Uppsveitir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
15:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Léttir
Kórinn - Gervigras
14:00 KB-Snćfell
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 ÍR-KH
Hertz völlurinn
16:00 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Burnley
16:30 Arsenal - Tottenham
Italy - Serie A
11:30 Bologna - Sampdoria
14:00 Torino - Inter
14:00 Parma - Roma
17:00 Cagliari - Juventus
19:45 Milan - Napoli
Germany - Bundesliga
12:30 Bayer - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
17:00 Stuttgart - Hoffenheim
Spain - La Liga
13:00 Celta - Athletic
15:15 Granada CF - Real Sociedad
17:30 Eibar - Villarreal
20:00 Sevilla - Betis
Russian Federation - Efsta deild
11:00 Ufa - Rubin
13:30 Tambov - FK Krasnodar
16:00 Lokomotiv - Sochi
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 KF-ÍH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-GG
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
mánudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Wolves - Liverpool
Spain - La Liga
20:00 Barcelona - Huesca
ţriđjudagur 16. mars
England - Championship
15:00 Rotherham - Watford
15:00 Middlesbrough - Preston NE
15:00 Luton - Coventry
15:00 Derby County - Brentford
15:00 Cardiff City - Stoke City
15:00 Bournemouth - Swansea
miđvikudagur 17. mars
England - Championship
15:00 Wycombe Wanderers - Barnsley
15:00 Sheffield Wed - Huddersfield
15:00 QPR - Millwall
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Nott. Forest - Norwich
15:00 Birmingham - Reading
Spain - La Liga
18:00 Sevilla - Elche
Russian Federation - Efsta deild
15:00 Rotor - Rostov
17:00 CSKA - Zenit
17:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:20 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 18. mars
Russian Federation - Efsta deild
14:00 Ufa - Lokomotiv
16:00 Spartak - Ural
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Ísbjörninn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
20:00 HK-Afturelding
Kórinn
föstudagur 19. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Fulham - Leeds
23:00 Tottenham - Southampton
Italy - Serie A
19:45 Parma - Genoa
Germany - Bundesliga
19:30 Arminia Bielefeld - RB Leipzig
Russian Federation - Efsta deild
16:00 Rubin - Khimki
16:00 Sochi - Tambov
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-Ţróttur V.
Reykjaneshöllin
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:00 Haukar-KFG
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Hamar-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
laugardagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Brighton - Newcastle
England - Championship
15:00 Watford - Birmingham
15:00 Swansea - Cardiff City
15:00 Stoke City - Derby County
15:00 Reading - QPR
15:00 Preston NE - Luton
15:00 Norwich - Blackburn
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Coventry - Wycombe Wanderers
15:00 Bristol City - Rotherham
15:00 Brentford - Nott. Forest
15:00 Barnsley - Sheffield Wed
15:00 Huddersfield - Bournemouth
Italy - Serie A
14:00 Crotone - Bologna
17:00 Spezia - Cagliari
19:45 Inter - Sassuolo
Germany - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
14:30 Bayern - Stuttgart
14:30 Werder - Wolfsburg
14:30 Koln - Borussia D.
17:30 Schalke 04 - Borussia M.
Spain - La Liga
23:00 Athletic - Eibar
23:00 Atletico Madrid - Alaves
23:00 Betis - Levante
23:00 Celta - Real Madrid
23:00 Getafe - Elche
23:00 Huesca - Osasuna
23:00 Real Sociedad - Barcelona
23:00 Valencia - Granada CF
23:00 Valladolid - Sevilla
23:00 Villarreal - Cadiz
Russian Federation - Efsta deild
23:00 FK Krasnodar - Dinamo
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
12:00 KFS-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KM
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
sunnudagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Arsenal
Italy - Serie A
11:30 Verona - Atalanta
14:00 Juventus - Benevento
14:00 Udinese - Lazio
14:00 Sampdoria - Torino
17:00 Fiorentina - Milan
19:45 Roma - Napoli
Germany - Bundesliga
12:30 Hoffenheim - Mainz
14:30 Hertha - Bayer
17:00 Freiburg - Augsburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 KF-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
14:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
14:00 Álafoss-Skallagrímur
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Stokkseyri-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KFR-KFB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Samherjar-Smári
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 24. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Stokkseyri
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 KH-Fjölnir
Valsvöllur
19:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
19:00 Fram-Hamar
Framvöllur
föstudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
20:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Ýmir-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
20:00 KÁ-Kría
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 FH-Breiđablik
Skessan
laugardagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Ćgir-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 Víđir-Reynir S.
Domusnovavöllurinn
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
16:00 KFG-ÍR
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍH-Tindastóll
Skessan
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
17:00 Magni-Augnablik
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
12:00 Uppsveitir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-KFR
Valsvöllur
15:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Kormákur/Hvöt
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-ÍBV
KR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
15:00 Tindastóll-Fylkir
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 HK-ÍA
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álafoss-Mídas
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Skallagrímur-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 KM-Hörđur Í.
Domusnovavöllurinn
mánudagur 29. mars
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 30. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Stokkseyri-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 Úlfarnir-Berserkir
Framvöllur
16:00 Afríka-Árborg
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFB
Fagrilundur - gervigras
15:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KÁ
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
föstudagur 2. apríl
England - Championship
14:00 Wycombe Wanderers - Blackburn
14:00 Watford - Sheffield Wed
14:00 QPR - Coventry
14:00 Preston NE - Norwich
14:00 Huddersfield - Brentford
14:00 Derby County - Luton
14:00 Cardiff City - Nott. Forest
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Barnsley - Reading
14:00 Bournemouth - Middlesbrough
14:00 Millwall - Rotherham
laugardagur 3. apríl
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
14:00 Tindastóll-Ţór/KA
KA-völlur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - West Ham
14:00 Southampton - Burnley
14:00 Newcastle - Tottenham
14:00 Manchester Utd - Brighton
14:00 Leicester City - Manchester City
14:00 Leeds - Sheffield Utd
14:00 Everton - Crystal Palace
14:00 Chelsea - West Brom
14:00 Aston Villa - Fulham
14:00 Arsenal - Liverpool
Italy - Serie A
13:00 Napoli - Crotone
13:00 Genoa - Fiorentina
13:00 Bologna - Inter
13:00 Torino - Juventus
13:00 Benevento - Parma
13:00 Sassuolo - Roma
13:00 Milan - Sampdoria
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Atalanta - Udinese
13:00 Cagliari - Verona
Germany - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Koln
13:30 Bayer - Schalke 04
13:30 Mainz - Arminia Bielefeld
13:30 Borussia D. - Eintracht Frankfurt
13:30 Augsburg - Hoffenheim
16:30 RB Leipzig - Bayern
18:30 Borussia M. - Freiburg
Spain - La Liga
22:00 Alaves - Celta
22:00 Barcelona - Valladolid
22:00 Cadiz - Valencia
22:00 Granada CF - Villarreal
22:00 Levante - Huesca
22:00 Osasuna - Getafe
22:00 Real Madrid - Eibar
22:00 Real Sociedad - Athletic
22:00 Sevilla - Atletico Madrid
22:00 Elche - Betis
Russian Federation - Efsta deild
22:00 Ural - Arsenal T
22:00 Rotor - Lokomotiv
22:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
22:00 Rostov - Spartak
22:00 Dinamo - Ufa
22:00 Tambov - CSKA
22:00 Zenit - Khimki
22:00 Rubin - Sochi
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Björninn-Uppsveitir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hamar-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vodafonevöllurinn Húsavík
sunnudagur 4. apríl
Germany - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Werder
16:00 Union Berlin - Hertha
mánudagur 5. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - Preston NE
14:00 Stoke City - Millwall
14:00 Sheffield Wed - Cardiff City
14:00 Rotherham - Wycombe Wanderers
14:00 Reading - Derby County
14:00 Nott. Forest - QPR
14:00 Norwich - Huddersfield
14:00 Middlesbrough - Watford
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Coventry - Bristol City
14:00 Brentford - Birmingham
14:00 Blackburn - Bournemouth
miđvikudagur 7. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
fimmtudagur 8. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:30 Fjölnir-Fram
Egilshöll
20:00 Hamar-ÍR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 9. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
20:00 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
laugardagur 10. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Leicester City
14:00 West Brom - Southampton
14:00 Tottenham - Manchester Utd
14:00 Sheffield Utd - Arsenal
14:00 Manchester City - Leeds
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Fulham - Wolves
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Burnley - Newcastle
14:00 Brighton - Everton
England - Championship
14:00 Millwall - Swansea
14:00 Preston NE - Brentford
14:00 QPR - Sheffield Wed
14:00 Watford - Reading
14:00 Wycombe Wanderers - Luton
14:00 Huddersfield - Rotherham
14:00 Derby County - Norwich
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Bristol City - Nott. Forest
14:00 Birmingham - Stoke City
14:00 Barnsley - Middlesbrough
14:00 Bournemouth - Coventry
Germany - Bundesliga
13:30 Stuttgart - Borussia D.
13:30 Arminia Bielefeld - Freiburg
13:30 Werder - RB Leipzig
13:30 Koln - Mainz
13:30 Schalke 04 - Augsburg
13:30 Hertha - Borussia M.
13:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
13:30 Hoffenheim - Bayer
13:30 Bayern - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 11. apríl
Italy - Serie A
13:00 Fiorentina - Atalanta
13:00 Roma - Bologna
13:00 Inter - Cagliari
13:00 Spezia - Crotone
13:00 Juventus - Genoa
13:00 Verona - Lazio
13:00 Parma - Milan
13:00 Sampdoria - Napoli
13:00 Benevento - Sassuolo
13:00 Udinese - Torino
Spain - La Liga
18:00 Athletic - Alaves
18:00 Betis - Atletico Madrid
18:00 Celta - Sevilla
18:00 Eibar - Levante
18:00 Getafe - Cadiz
18:00 Huesca - Elche
18:00 Real Madrid - Barcelona
18:00 Valencia - Real Sociedad
18:00 Valladolid - Granada CF
18:00 Villarreal - Osasuna
Russian Federation - Efsta deild
13:00 CSKA - Rotor
13:00 Dinamo - Ural
13:00 Khimki - Tambov
13:00 Ufa - Akhmat Groznyi
13:00 Arsenal T - FK Krasnodar
13:00 Sochi - Zenit
13:00 Lokomotiv - Spartak
13:00 Rostov - Rubin
miđvikudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 Fram-KH
Framvöllur
20:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
fimmtudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 HK-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
19:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 16. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
19:00 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
20:00 ÍA-Augnablik
Akraneshöllin
laugardagur 17. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Crystal Palace
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Manchester Utd - Burnley
14:00 Leicester City - West Brom
14:00 Leeds - Liverpool
14:00 Everton - Tottenham
14:00 Chelsea - Brighton
14:00 Aston Villa - Manchester City
14:00 Arsenal - Fulham
England - Championship
14:00 Swansea - Wycombe Wanderers
14:00 Stoke City - Preston NE
14:00 Sheffield Wed - Bristol City
14:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Reading - Cardiff City
14:00 Nott. Forest - Huddersfield
14:00 Norwich - Bournemouth
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Luton - Watford
14:00 Coventry - Barnsley
14:00 Brentford - Millwall
14:00 Blackburn - Derby County
Germany - Bundesliga
13:30 Mainz - Hertha
13:30 Augsburg - Arminia Bielefeld
13:30 Union Berlin - Stuttgart
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Bayer - Koln
13:30 Borussia M. - Eintracht Frankfurt
13:30 RB Leipzig - Hoffenheim
13:30 Borussia D. - Werder
sunnudagur 18. apríl
Italy - Serie A
13:00 Lazio - Benevento
13:00 Sassuolo - Fiorentina
13:00 Milan - Genoa
13:00 Napoli - Inter
13:00 Atalanta - Juventus
13:00 Cagliari - Parma
13:00 Torino - Roma
13:00 Bologna - Spezia
13:00 Crotone - Udinese
13:00 Sampdoria - Verona
Russian Federation - Efsta deild
13:00 Ural - Rubin
13:00 Sochi - CSKA
13:00 Lokomotiv - Rostov
13:00 FK Krasnodar - Zenit
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Arsenal T - Tambov
13:00 Rotor - Dinamo
13:00 Akhmat Groznyi - Khimki
ţriđjudagur 20. apríl
England - Championship
14:00 Swansea - QPR
14:00 Sheffield Wed - Blackburn
14:00 Preston NE - Derby County
14:00 Norwich - Watford
14:00 Brentford - Cardiff City
14:00 Birmingham - Nott. Forest
miđvikudagur 21. apríl
England - Championship
14:00 Stoke City - Coventry
14:00 Wycombe Wanderers - Bristol City
14:00 Rotherham - Middlesbrough
14:00 Millwall - Bournemouth
14:00 Luton - Reading
14:00 Huddersfield - Barnsley
Italy - Serie A
13:00 Roma - Atalanta
13:00 Genoa - Benevento
13:00 Udinese - Cagliari
13:00 Verona - Fiorentina
13:00 Spezia - Inter
13:00 Napoli - Lazio
13:00 Juventus - Parma
13:00 Crotone - Sampdoria
13:00 Milan - Sassuolo
13:00 Bologna - Torino
Germany - Bundesliga
13:30 Koln - RB Leipzig
13:30 Werder - Mainz
13:30 Stuttgart - Wolfsburg
13:30 Arminia Bielefeld - Schalke 04
13:30 Bayern - Bayer
13:30 Borussia D. - Union Berlin
13:30 Hoffenheim - Borussia M.
13:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
13:30 Hertha - Freiburg
Spain - La Liga
18:00 Alaves - Villarreal
18:00 Atletico Madrid - Huesca
18:00 Barcelona - Getafe
18:00 Betis - Athletic
18:00 Cadiz - Real Madrid
18:00 Granada CF - Eibar
18:00 Levante - Sevilla
18:00 Osasuna - Valencia
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Elche - Valladolid
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-ÍA
Ásvellir
fimmtudagur 22. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
föstudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
20:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
laugardagur 24. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Burnley
14:00 West Ham - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Brighton
14:00 Manchester City - Southampton
14:00 Liverpool - Newcastle
14:00 Leicester City - Crystal Palace
14:00 Leeds - Manchester Utd
14:00 Fulham - Tottenham
14:00 Aston Villa - West Brom
14:00 Arsenal - Everton
England - Championship
14:00 Watford - Millwall
14:00 Reading - Swansea
14:00 QPR - Norwich
14:00 Nott. Forest - Stoke City
14:00 Middlesbrough - Sheffield Wed
14:00 Derby County - Birmingham
14:00 Coventry - Preston NE
14:00 Cardiff City - Wycombe Wanderers
14:00 Bristol City - Luton
14:00 Blackburn - Huddersfield
14:00 Barnsley - Rotherham
14:00 Bournemouth - Brentford
Germany - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Hertha
13:30 Bayer - Eintracht Frankfurt
13:30 Wolfsburg - Borussia D.
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Mainz - Bayern
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Borussia M. - Arminia Bielefeld
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
13:30 Freiburg - Hoffenheim
sunnudagur 25. apríl
Italy - Serie A
13:00 Atalanta - Bologna
13:00 Parma - Crotone
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Lazio - Milan
13:00 Torino - Napoli
13:00 Cagliari - Roma
13:00 Sassuolo - Sampdoria
13:00 Genoa - Spezia
13:00 Benevento - Udinese
13:00 Inter - Verona
Spain - La Liga
18:00 Athletic - Atletico Madrid
18:00 Celta - Osasuna
18:00 Eibar - Real Sociedad
18:00 Huesca - Getafe
18:00 Real Madrid - Betis
18:00 Sevilla - Granada CF
18:00 Valencia - Alaves
18:00 Valladolid - Cadiz
18:00 Villarreal - Barcelona
18:00 Elche - Levante
Russian Federation - Efsta deild
13:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:00 Ufa - Sochi
13:00 Tambov - Lokomotiv
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Spartak - CSKA
13:00 Zenit - Rotor
13:00 Dinamo - Khimki
13:00 Rubin - FK Krasnodar